ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองพี่น้อง กับเคสพิศวง ตอนที่ 5

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 28, 2016, 01:36:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naitoom

ของมันแรงนะนี่ ช่วยตัวเองต่อหน้าอาจารย์และเพื่อนเลย
หวังว่าเธอจะไม่ลืมจดบันทึกนะ ว่ามัน(สร้อย)ทำอะไรได้บ้าง ผู้ใส่รู้สึกอย่างไร?

มันน่าจะมีอะไรๆ อย่างคู่แค้นหรือวิญญานร้ายหรือฯลฯ เข้ามาเกี่ยวอีก ไม่งั้นมันจะจบแค่บทสวิงแน่

peerayut_air

ขอบคุณ และจะรอคอยติดตามผลงานตอนต่อไปน๊ะครับ

pongsap

peddo

ไหนๆจะครั้งแรกของขวัญขอคนดีกว่าอาจารย์ที่แลกเกรดกับนักศึกษาสาวหน่อยไม่ได้เหรอครับ อ่านแล้วลุ้นจนปวดเลย ขอบคุณครับ

boon05

น่าห่วงขวัญจะควบคุมตัวเองได้ไหมนะ  ขอบคุณครับ

pn223902

gigantic

ขวัญจะรอดไหมครับเนี่ย อยากให้เก็บไว้ให้ ขุน จัดการ

topytopy

zaza065

ขอบคุณมากครับอ่านตอน4จบตอน5ก็มาพอดีเลย

noomyonghi

น่าติดตามน้องขวัญ น้องพลอย คราวนี้จะเป็นอาจารย์เชียวหรือ

tumg23

จะเสร็จครู หรือเสร็จน้องก่อน ตัดสินใจเร็ว ๆ

Pra-in

ไม่เอ๊า ไม่เอา ร่องหีขวัญ จะโดนคนอื่นจิ้ม ก่อนน้องชายตัวเองเหรอ ไม่อาววววว