ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองพี่น้อง กับเคสพิศวง ตอนที่ 5

เริ่มโดย Farewell, พฤศจิกายน 28, 2016, 01:36:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jeezjazz

kyoyama_enna

ตอนหน้าจะมีพลอยขวัญมั้ยเนี่ย แหะๆ ชอบมากเลยครับ ติดตามครับ

5969sp

ขอบคุณครับ.ขวัญอดทนมานานอยาดรู้จิงจิงว่าใครจะมาช่วยขวัญให้หายทรมาน

nobitakung

ลุ้นน้องขวัญ จะเสร็จอาจารย์คนแรกไหม
ขอบคุณมากครับ ตื่นเต้นมาก

aaa01

ขวัญจะเสร็จอาจาร์ไมนะ ขอบคุณมากครับ

darkside

ตัดตอนได้เสียวจริงๆ  ข้ามไม่ได้เลย อิอิ  ::Grimace::

คนนอก

ในที่สุดตอนใหม่ก็มาซะที 555 ขอบคุณครับ สนุกมากๆ

ppeak

หมอกราคะอารมณ์ขวัญนี่รุนแรงจริงๆ เสียวจี๊ดเลย จะโดนอาจารย์รึป่าวเนี่ย

soea2060

teerawatc

เนื้อเรื่องลื่นไหลดีเลย

เรื่องนี้ตัวละครหลักมีหลายคู่ อย่างขุนกับแจน ขวัญกับอาจารย์ หรือกระทั่งพ่อกับ?

ต่างจากเรื่องอื่นที่มีพระเอกคู่กับนางเอกคู่เดียว ทำให้มีอะไรให้ลุ้นดีครับ

7946410

น้องขวัญอยากโดนเสียวเหมือนกัน  ขอบคุณมาก

clickkuu

anupan_2764

ติดตามทุกตอนครับ  เพราะเนื้อเรื่องเดาไม่ได้เลย
ข้อดีของเรื่องที่ให้คนอ่านมีส่วนร่วม