ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตามใจผัว 1 - 4 cop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 28, 2016, 09:31:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ตามใจผัว 1

ก่อนอื่นต้องบอกว่า เรื่องที่เล่าให้ฟังเป็นเรื่องจริงนะครับ คือผมแต่งงานอยู่ด้วยกันมา 15 ปีแล้ว ตอนนี้เราสองคนอายุ44 ปีทั้งคู่ มีลูก 2คน เมื่อก่อนเราทำงานอยู่ด้วยกันเรื่องเพศก็เป็นเรื่องปกติอาทิตย์ละ 3 -4 ครั้ง ต่อมาสัก 5 ปีที่แล้วผมต้องมาทำงานอยู่เชียงใหม่ ผมเลยเอาลูกทั้งสองคนมาอยู่ด้วย ส่วนเธออยู่กับครอบครัวที่กรุงเทพ ผมชอบคิดอยู่ตลอดเวลาว่าเธอมีชู้ แต่ส่วนลึกแล้วผมเองก็อยากเห็นภรรยานอนกับชายอื่นด้วย ผมทำเซ็กโฟนกับเธออาทิตย์ละครั้ง ก็เบื่อๆเหมือนกันไม่มีอะไรตื่นเต้น ผมตัดสินใจจะคุยกับเธอในวันหนึ่งตอนที่เธอมาหาผมที่เชียงใหม่ มาหาลูกด้วย ว่าผมอยากเห็นเธอนอนกับชายอื่น เธอเองก็ต่อว่าผมว่าไม่รักเธอเหรอ ผมก็บอกว่ารักมาก แต่เซ็กของผมมันเริ่มเบื่อซะแล้ว เอาเป็นว่าเวลาเราเย็ดกันเธอช่วยบอกว่าชู้เย็ดเก่งมากได้ไหม เพื่อเพิ่มอารมณ์เซ็กซึ่งกันและกัน และค่อยๆพูดไปว่าเตอนนี้เธอเย็ดอยู่กับใคร ให้เธอบอกว่าเธอเย็ดอยู่กับคนที่เธออยากจะเย็ดด้วย มันทำให้อารมณ์ของผมและเธอกับมากลับมามีชีวิตชีวาอีกครั้ง ผมก็เลยบอกเธอว่าถ้ามันเป็นจริงผมก็จะไม่โกรธเธอหรอกที่เธอจะนอนกับชายคน อื่น แต่ขอให้บอกผมด้วย ผมอยากตื่นเต้นไปด้วย ต่อมาเวลาเราเซ็กโฟนกัน เธอก็จะพูดชื่อผู้ชายที่เธอถูกใจว่ากำลังเย็ดเธออยู่ แค่เซ็กโฟนน้ำผมก็กระฉูดออกมามากมายเลยทีเดียว ผมก็บอกเธอว่าผมมีความสุขมากเลยเวลาที่เธอจินตนาการว่ามีชายอื่นเย็ดเธออยู่ ครั้งต่อๆมาเวลาเซ็กโฟนผมก็เลยถามว่าตอนนี้เธอเย็ดกับชายอื่นอยู่กี่คน เธอตอบว่า 2 คน ผมถามว่าเป็นยังไงบ้าง เธอบอกสนุกมากเลย ระบมไปทั้งตัวแต่เสียวสุดๆ ควยชู้ใหญ่มาก กระแทกแต่ละที เข้าลึกมากๆเสียวไปหมด ส่วนอีกคนเธอก็ดูดควยให้อยู่ น้ำแตกคาปากเลย เสียที่เย็ดเธออยู่น้ำแตกข้างไหนด้วย เราเซ็กโฟนกันอยู่หลายครั้งแบบนี้ พอได้เวลาเธอขึ้นมาเชียงใหม่อีกครั้ง เวลาผมเย็ดเธอผมจะถามว่าอยากให้ชู้มาเย็ดด้วยกี่คน เธอจะบอกว่ากี่คนก็ได้ ผมบอกว่าชอบแบบไหน เธอบอกชอบแบบควยใหญ่ๆ จะมากีคนก็ได้ เธอบอกเธอรับได้ ตามใจผม เราจินตนาการกันอยู่เป็นปีเวลาเราเซ็กโฟนกับเวลาที่เรามีเซ็กกันจริงๆ ต่อมาวันหนึ่งเธอบอกว่า เธอไปทานข้าวกับผู้ชายคนหนึ่งที่มาจีบเธอที่สวนลุมพินี เพราะเธอจะไปเดินที่นั้นหลังเลิกงานเกือบทุกวัน ผมเลยถามว่า เธอไปเย็ดกับเขามาหรือยัง เธอตอบว่ายังไม่กล้าเกรงใจผมกลัวผมรู้แล้วจะไม่รักเธอ ผมเลยบอกว่าผมรักเธอเสมอนะแล้วผมก็อยากเห็นเธอเย็ดกับชายอื่นจริงๆ มันเป็นความสุขของเธอและผมด้วย เธอเลยถามผมว่าถ้าเธอไปเย็ดกับเขา แล้วผมจะรู้ได้ยังไงและมีความสุขยังไงในเมื่อผมบอกว่าอยากเห็น ผมก็คิดอยู่นาน พอคิดได้ก็เลยบอกว่าเอาอย่างนี้ ตอนเธอไปเย็ดกับชู้ให้เธอเปิดโทรศัพย์ แบบเปิดลำโพงให้เสียงดังสุดๆ แล้วผมจะคอยฟัง โดยผมบอกให้เธอครางดังๆ พูดกับชู้ให้หยาบสุดๆเลยนะ แล้ววันนั้นก็มาถึง ต้องขอโทษครับเริ่มง่วงแล้วเอาไว้ว่างเดี๋ยวจะมาเล่าตอนะครับ

ตามใจผัว 2

ต่อจากตอนที่แล้วหลังจากผมคิดได้ว่าจะให้เมียผมเวลาจะมี เซ็กกับคนอื่นให้เปิดลำโพงโทรศัพย์ให้สุดเสียงเลยผมจะรอฟัง แล้ววันนั้นก็มาถึง เธอโทรมาหาผมตอนสัก 6 โมงเย็นบอกตอนนี้อยู่ที่สวนลุมกำลังเดินออกกำลังกายอยู่ แต่นัดเจอกับกิ๊กไว้แล้ว ถ้ายังไงจะโทรมาบอกอีกที ผมยังบอกเธอไปว่าชาจแบตให้เต็มนะเดี๋ยวแบตหมดเสียอารมย์แย่เลย
เธอบอกวันนี้ชาจทั้งวันเลยไม่ต้องห่วง หลังจากนั้นสักประมาณ 4 ทุ่มก็มีโทรศัพย์เมียผมเข้ามา เธอบอกว่าตอนนี้อยู่ในห้องน้ำโรงแรมม่านรูดแถวสุขุมวิท เอกมัย บอกผู้ชายว่าจะมาเข้าห้องน้ำ ก็เลยโทรศัพย์มาบอก เธอบอกว่าอย่าส่งเสียงดังนะ เพราะเดี๋ยวจะเปิดลำโพงแล้วจะวางโทรศัพย์ไว้ข้างหัวเตียง ผมบอกกับเธอว่า ครางเสียงดังๆนะ อยากได้ยินชัดๆ ตัวผมเองรู้สึกตื่นเต้นมากๆเลย ไม่ได้เห็นแต่ได้ฟังเสียงก็ยังดีละ แล้วเธอก็เข้าไปที่ห้อง ได้ยินเสียงผู้ชายถามว่า เข้าห้องน้ำนานจัง คิดถึงมากรู้มั้ย เสียงเมียผมตอบว่ายังไม่ถึง 5 นาทีเลย แค่ 5 นาทีก็จะขาดใจอยู่แล้ว ผมชักจะรู้สักหมั้นไส้ไว้ผู้ชายคนนี้ซะแล้ว มันเว่อมากเลย แฟนผมชื่อหนิง เสียงผู้ชายพูดว่า หนิงรู้ไหมว่าตอนเราไปดินเนอร์กันนะ ผมเงี่ยนมากเลย ตอนที่หนิงรูปซิปผมลงแล้วเอามือจับของผมรูดขึ้นรูดลงนะเสียวจนน้ำแตกเลย แฟนผมก็ตอบกลับบอกว่า ก็เฮียเล่นเอานิ้วมาแหย่ของหนิงก่อนทำไมละ แหย่ของหนิงเฮียไม่เข้าใจว่าแหย่อะไร เขาเรียกอะไรเหรอ หนิงบอกว่าเขาเรียกจิ๋ม ไม่ใช่หรอกเขาเรียกอะไรกันแน่ ผมละรู้สึกอึดอัดมากเลยอยากจะตะโกนไปว่าเขาเรียก หีโว๊ย สักพักก็ได้ยินเสียงหนิงพูดว่า ก็เฮียเอานิ้วมาแหย่หี หนิงก่อนทำไมละ หนิงจ๋าวันนี้เฮียจะเย็ดหนิงเฮียอยากได้ยินหนิงพูดแบบหยาบๆได้ไหม เฮียชอบ เพราะเมียที่บ้านมันไม่ยอมพูดเลย มันบอกไม่เพราะ เฮียละโคตรเบื่อมันเลยไร้อารมย์ ไร้ความรู้สึกจริงๆ ดูไอ้นี่มันเอาเมียที่บ้านมานินทาซะด้วย สักพักก็ได้ยินเสียงเมียผมครางบอกว่าเฮียจ๋าควยเฮียใหญ่มากๆเลย อมทีเต็มปากเลย ของหนิงก็ใช่ย่อยนะ ทั้งโหนกทั้งนูนเลียมันมากเลยรู้ไหม แสดงว่าทั้งคู่กำลังเล่นท่า 69 กันอยู่ เฮียจ๋าอย่าให้ฟันโดนหีหนิงนะหนิงเจ็บ จ๊ะเฮียขอโทษ หนิงจ๋าเรามาพูดว่าผัวกับเมียดีกว่านะ เพราะวันนี้เดี๋ยวเราก็ได้เป็นผัวเมียกันจริงๆแล้ว ผัวรอโอกาสนี้มานานแล้ว เมียก็รอมานานแล้วเหมือนกัน โอ๊ยผัวจ๋าเมียเสียวหีมากๆเลย ลิ้นผัวมันสากมากเลย เมียเสียวจนทนไหวแล้วนะ เอาควยผัวใส่หีเมียเถอะ เมียคันหีมากๆเลย ได้จ๊ะเมียรัก เดี่ยวผัวจะเอาควยใส่หีเมียนะ โอ๊ยผัวจ๋าเอาหมอนมาลองก้นเมียทำไม จะได้เอามันๆไงจ๊ะ โอ๊ยผัวจ๋าค่อยๆเอาเข้านะ ควยผัวใหญ่มากเลย เอ๊ะใหญ่กว่าผัวของเมียที่เชียงใหม่หรือเปล่า เอาละซิไอ้นี่ เอากูไปเปรียบเทียบกับมึงอีก แล้วเมียผมมันจะพูดว่ายังไง เสียงเงียบไป เธอคงไม่กล้าเปรียบเทียบหรอกเพราะเธอรู้ว่า ผมเองก็คอยฟังอยู่ ได้ยินแต่เสียงครางว่า ผัวจ๋ากระแทกแรงๆได้เลย เมียไม่เจ็บแล้ว ตอนนี้เสียวมากๆเลยจ๊ะ ผัวจ๋า โอ๊ย ผัวก็เสียวควยเหมือนกัน หีเมียมันตอดควยผัวดีจังเลย ไม่ได้เย็ดผู้หญิงมันๆแบบนี้มานานแล้ว เมียจ๋าสุดยอดจริงๆ เมียต้องให้ผัวเย็ดบ่อยๆนะ ได้จ๊ะผัวอยากเย็ดเมียเมื่อไหร่ก็ได้ตามใจผัวคนนี้เสมอ เมียรอโอกาสจะเจอควยใหญ่ๆอย่างนี้มานานแล้ว เย็ดมันจริงๆ ผัวจ๋าเย็ดเมียแรงๆเลยจ๊ะ เดี๋ยวเมียจะเด่งหีรัยควยผัวนะจ๊ะ โอ๊ยๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ทำไมผัวถึงเย็ดเก่งอย่างนี้ ไม่เคยเสียวหีอย่างนี้มาก่อนเลย ต่อไปผัวต้องหาโอกาสมาเย็ดเมียบ่อยๆนะจ๊ะ เมียรักผัวคนนี้มากๆ เลย มากกว่าผัวที่เชียงใหม่หรือเปล่า เอาอีกแล้วไอ้นี่มึงจะเอากูไปเปรียบกับมึงทำไม ไม่รู้ ๆแต่ว่าตอนนี้นะรักผัวคนนี้ที่สุดเลย โอวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเมียจ๋าผัวจะออกแล้ว จ๊ะเมียก็จะออกเหมือนกัน ซี้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ออกมาพร้อมๆกันเลยนะผัวจ๋า ออกมาข้างในเลยจ๊ะผัวจ๋า ซี้ดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆโอวๆไม่ไหวแล้วออกแล้วเมียจ๋า จ๊ะออกมาเลยเมียก็ไม่ไหวแล้ว ซีดๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ โอว สุดยอดจริงๆ วันนี้ผัวมีความสุขมากๆเลยจ๊ะเมียจ๋า เมียก็มีความสุขเหมือนกัน เงียบไปสักพักก็ได้ยิน ผู้ชายพูดว่า เมียจ๋าเมียจะว่าอะไรไหมถ้าผัวอยากเห็นเมียเอากับคนอื่นด้วย เอาละซิไอ้นี่มึงถามเมียกูอย่างนี้เลยเหรอ รอฟังเมียว่าจะพูดยังไง หมายถึงเมียจะต้องเย็ดกับผู้ชายทีเดียวสองคนเลยหรือ จ๊ะ ผัวขอโทษนะที่ถามคือผัวอยากให้เมียมีความสุขเยอะๆ เสียงเมียผมเงียบไปสีกพักได้ยินเมียบอกว่าขอเข้าห้องน้ำก่อน สักพักเธอก็พูดในห้องน้ำว่า ฟังอยู่หรือเปล่า ผมก็เลยตอบว่าฟังอยู่ตลอดเลยละ น้ำแตกไปสองทีแล้ว เธอละเสร็จหรือเปล่าเธอบอกวันนี้ตั้งแต่ตอนไปกินข้าวก็เสร็จไปสอง ที่ห้องก็อีกสอง ตอนโดนลิ้นกับโดนควยเมื่อตะกี้ สนุกไหมผมถามเธอบอกว่า สุดๆไปเลย ผมถามไปอีกว่าแล้วที่มันบอกว่าจะเอาแบบ2-1 นะเธอจะเอาหรือเปล่า เมียผมถามกลับมาว่าแล้วจะว่ายังไงละ ผมบอกแล้วแต่เธอแล้วกัน แต่ต้องเปิดโทรศัพย์แบบนี้อีกนะ แล้วก็มีคนมาเคาะห้องน้ำ เมียจ๋าขอผัวอาบด้วยคนนะจ๊ะ เมียผมเลยบอกว่าแค่นี้ก่อนนะแล้วก็วางสายไป เอาไว้ด้วยผมจะเล่าตอนแฟนโดนรุม 3-1 เลยไม่ใช่แค่ 2 สนุกมากๆ แค่นี้ก่อนนะครับ

ตามใจผัว 3

หลังจากที่ผมกับเมียตกลงกันยอมให้เธอมีอะไรกับชายอื่น ได้แต่ต้องเปิดโทรศัพท์ให้ผมฟังทุกครั้ง มีอยู่ครั้งหนึ่งเธอต้องโดนทีเดียว 2 คนเลย คือทุกครั้งที่จะมีอะไรกับเฮียใหญ่ หนิงเมียผมจะโทรศัพท์มาบอกผมแล้วเปิดเสียงให้ฟังทุกครั้ง ผมว่าเฮียใหญ่ชู้ของเมียก็คงจะรู้เหมือนกัน วันนี้ก็เช่นกันเมียบอกว่าเฮียพามาเที่ยวที่พัทยา งานเลิก 4 โมงเย็นตอนวันศุกร์มาถึงที่พักตอนประมาณ 2 ทุ่ม เธอบอกกำลังเข้ามาอาบน้ำแล้วจะเปิดโทรศัพท์ให้ฟัง ก็มีเสียงเคาะประตูเข้ามา เธอก็เปิดโทรศัพท์ให้ฟังทิ้งไว้ เฮียใหญ่เข้ามาบอกว่าขออาบน้ำด้วยร้อนมาก ผมเองก็ได้ยินเสียงเปิดน้ำในอ่าง เมียผมก็ตามใจผมได้ยินเสียงเสียวนะเฮีย ตลอดเวลาที่อยู่ในอ่างเธอกับชู้คงทำอะไรกันในอ่างอาบน้ำนั้นแหละ สักประเดี๋ยวได้ยินเสียงชู้บอกว่า หนิงมานั่งที่นี่ซิ เดี๋ยวเฮียจะเลียหีให้ คงเป็นหน้ากระจกในห้องน้ำ สักประเดี๋ยวก็ยินเสียงเสียงซูดๆๆๆปากดังมากเลย เฮียจ๋าอดอยากมาจากไหนเนี่ย เสียวมากเลยนะเฮียจ๋า ก็ผัวไม่ได้เย็ดเมียมาเป็นเดือนแล้ว พอดีเมียผมขึ้นมาหาผมที่เชียงใหม่เป็นเดือนเลย เพราะที่ทำงานหยุดยาวเลยช่วงที่เสื้อแดงบุกราชประสงค์นั้นแหละ เธอทำงานอยู่แถวนั้น ผมได้ยินเสียงบอกเสียวหีสุดๆๆเลยผัวจ๋า อยู่นานมากสิ่งที่ผมได้ยินอีกอย่างก็คือเสียงเคาะประตู อยู่สัก 2-3ครั้ง เมียบอกผัวจ๋าเมียเสียวสุดๆเลยเมียยอมทุกอย่างแล้ว ผัวอยากทำอะไรเมียก็ทำเถอะ อย่าทรมารเมียเลย สักพักก็ได้ยินเสียงเมียร้องบอก อุ้ยๆเธอเข้ามาได้ยังไงนะ เสียงที่ตอบออกมาบอกว่าผมเคาะเรียกอยู่นานแล้วไม่มีเสียงตอบรับนะครับ เลยเปิดประตูเข้ามา ก็เห็นพี่สองคนทำกันอยู่ในห้องน้ำนะครับ ผมขอโทษจริงๆครับ พอดีพี่ผู้ชายสั้งเบียร์อาหารไว้ผมเลยขึ้นมาส่งครับ เดี๋ยวน้องเสียงชู้เมียเรียก ไหนๆก็เข้ามาแล้ว แล้วที่พี่เห็นนะน้องแอบช่วยตัวเองอยู่ด้วยไม่ใช่เหรอ ครับคือผมเห็นแล้วเสียวมากเลย แล้วเสร็จหรือยังละ ยังครับ เมียจ๋าช่วยน้องเขาหน่อยได้ไหม แค่ชักว่าวให้น้องเขาก็พอ จะดีเหรอเสียงเมียผมตอบ ไม่เป็นไรหรอก เราไปที่เตียงนอนกันดีกว่า ถ้ายังงั้นออกไปก่อนนะเดี๋ยวเมียขอทำธุระในห้องน้ำสักหน่อย พอทั้งสองคนออกไปเธอก็ปิดประตู แล้วถามทางโทรศัพท์ว่า พี่จะว่ายังไงจะให้ช่วยเด็ก รูมเซอร์วิช ผมก็เลยตอบไปว่า แล้วท่าทางเด็กเป็นยังไงบ้างละ ปลอดภัยเหรอเปล่า ถ้าจะมีอะไรก็ใส่ถุงยางนะ เธอบอกว่า แล้วพี่จะให้เมียเปิดโทรศัพท์อยู่ไหม ผมเลยบอกว่าเปิดซิ พี่รอฟังอยู่ ไม่ต้องกังวล ถ้าเป็นความสุขของเมียก็เต็มที่เลยนะ... เอาไว้จะเล่าให้ฟังอีกนะครับดึกแล้วง่วงมากเลย เอาไว้ตอตอนที่4 นะครับ

ตามใจผัว 4

ขอโทษทีครับที่ปล่อยทิ้งช่วงไปนานทีเดียว คือต้องไปลำปางนะครับแล้วจะเล่าเรื่องไปลำปาง ไปนวดกษัยให้อ่านนะครับ พึ่งเคยครับ กลับเข้าเรื่องตอนก่อนนะครับ หลังจากมีพนักงานรูมเซอร์วิชเข้ามาเห็นแล้วชักว่าวอยู่ตอนที่เมียผมถูกชู้ กำลังใช้ลิ้นเลียหีเธออยู่หน้ากระจกห้องน้ำ แล้วชู้ขอให้เมียผมช่วยชักว่าวให้กับเด็กด้วย เธอเลยบอกให้ทั้งคู่ออกไปก่อนเธอจะทำธุระในห้องน้ำ หลังจากออกไปเธอก็ถามผมว่าอนุณาติไหม ผมก็บอกให้เธอระวังแล้วกันใส่ถุงยางให้เรียบร้อยด้วย แล้วอย่าลืมเปิดโทรศัพท์ให้ฟังด้วยนะ เปิดเสียงให้สุดเลยจะได้ฟังชัดๆ เธอก็บอกได้เดี๋ยวจะเปิดสุดๆเลยแล้วก็จะครางให้ดังๆเลย ผมบอกดีแล้วออกไปเถอะ พอเธอออกไปก็ได้ยินเสียงชู้บอกว่า ผัวรอจนควยเหี่ยวแล้วนะเดี๋ยวต้องช่วยทำมันขึ้นมาใหม่ด้วย ได้ยินเมียผมบอกว่าเดี๋ยวจัดการให้ เมียจ๋าเดี๋ยวเมียอมควยให้ผัวนะ แล้วก็ชักว่าวให้น้องเข้าด้วย น้องเขาบอกว่าขึ้นมานานแล้วเดี๋ยวข้างล่างจะว่าเอา มานอนตรงนี้ซิเดี๋ยวเมียพี่จะชักให้ สักพักก็ได้ยินเสียงทั้ง2 คน โอวๆๆเมียจ๋าดูดเก่งจังเลยเสียวสุดๆๆๆๆ พี่ครับผมเสียวมากเลยครับมือพี่นุ่มมากเลย ผมขอจับนมพี่หน่อยนะครับ ไม่ไหวแล้ว นมพี่สวยมากเลย โอ้วๆๆๆ เมียจ๋าสนุกไหมจ๊ะมีผู้ชายตั้งสองคน ผมได้ยินแต่เสียง อืมๆๆๆๆ สงสัยยังอมควยของชู้อยู่ เลยตอบไม่ได้ เมียจ๋าเปลี่ยนท่าเถอะ ได้ยินเสียงเมียผมบอกว่าจะให้ทำยังไง เมียเอากับน้องเขาก็ได้นะ ผัวอยากเห็นช่วยน้องเขาให้เสร็จเถอะ แต่มันจะดีเหรอนี่ก็ช่วยชักว่าวให้แล้วนะ พี่ครับผมอยากเอาควยใส่หีพี่ครับนะครับพี่ผมเสียวใจจะขาดแล้วครับ ก็ได้แต่เธอต้องไปใส่ถุงยางก่อนนะ ครับพี่ ถุงยางอยู่ในถือวางอยู่ตรงโต๊ะกระจกนะ ไปเอาซิ ครับ โอวๆๆๆๆๆๆๆๆสงสัยเมียผมระหว่างรอเจ้าหนุ่มคนนั้นคงจะก้มไปดูดควยให้ชู้แน่ๆ เลย เลยได้ยินเสียงครางออกมา พี่ครับพี่ชอบถุงยางแบบนี่เหรอ ลืมไปผมเคยสั่งถุงยางแบบมีขนข้างบนมาสามกล่อง สงสัยแฟนจะเอากลับไปด้วยตอนขึ้นมาหาผมที่เชียงใหม่ช่วงเดือนเมษานะ เออใช้เลยหนุ่มเมียพี่เขาชอบ ครับ พี่นอนนะเดี๋ยวผมจะขึ้นขย่มข้างบนเอง เสียงเมียผมบอกไม่ต้องหรอกน้องนอนเถอะ พี่ขย่มเอง สักประเดี๋ยวก็ได้ยินเสียงครางของเมีย โอวๆๆๆเสียวหีมากเลย ทั้งเสียวทั้งคันไปหมด ควยน้องเข้าลึกมากเลย พี่ครับผมก็เสียวมากเลยผมใกล้จะเสร็จแล้ว เมียจ๋าอมควยให้ผัวด้วย ผัวเห็นแบบนี้ผัวชอบมากเลย ผัวเองก็ใกล้จะเสร็จเหมือนกัน โอวๆๆๆๆๆๆๆสุดๆไปเลยเมียจ๋าทำไมดูดควยเก่งอย่างงี้ ผัวก็ใกล้จะเสร็จแล็ว โฮ้วๆๆๆผัวเสร็จแล้วจะเมียรักออกในปากเลยนะที่รัก อืมๆๆผมได้ยินแค่นี้ สงสัยชู้ของเมียคงจะออกในปากเมียผมแน่ๆเลย ดีจ๊ะเมียจ๋าดูดให้หมดเลยนะ จ๊ะเสียงเมียผมบอก โอ้วๆๆๆผัวจ๋าบีบนมเมียหน่อยซิ เมียไม่ไหวแล้ว ทั้งเสียวทั้งคันเลย เมียจะออกแล้วดโอ้วๆๆๆสุดเลย ผมได้ยินเสียงเมียผมครางตลอด พ้อมกับเสียงเป่าปาก ตลอดเวลา โอ๊ยๆๆพี่ครับจะออกแล้วครับ ผมขอออกข้างนะครับ ไม่อยากออกในถุงนะครับ เอาซิเอาออกมามาซิ อุ๋ยๆๆได้ยินเสียงเมียคราง พี่ช่วยอมให้หน่อยนะครับ อืมๆๆๆโอ๋ยพี่เสียวสุดๆเลยโอ๋ยไม่ไหวแล้ว เอาเดี๋ยวพี่ชักให้ออกใส่นมพี่นี่แหละ เอาออกมาเลย ออกมาเยอะๆเลย เดี๋ยวจะรูดให้หมดตัวเลย โอวพี่พอแล้ว หมดตัวแล้วครับ ขอบคุณมากครับพี่ เดี๋ยวผมขอเข้าไปล้างไปล้างในห้องน้ำก่อนนะครับ ตามสบายน้องเสียงชู้บอก แล้วหันมาถามเมียผมเป็นยังไงบ้าง เสียงเมียผมบอก เสียวมากเลยไม่นึกว่าทำทีเดียวสองคนจะเสียวขนาดนี้ แค่แอบเอากับเฮียก็ตื่นเต้นแล้วเสียวสุดๆแล้ว มาเจอทีเดียวสองคนยิ่งเสียวกว่าอีก ขอบคุณมากนะจ๊ะผัวจ๋า ไม่รู้ว่าเธอขอบคุณชู้หรือขอบคุณผมกันแน่ ประเดี๋ยวก็ได้ยินเสียงบอกว่าพี่ครับลงข้างแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ
ไม่เป็นไรน้องเสียงชู้ตอบแล้วบอกกับเมียผมว่าเดี๋ยวเข้าห้องน้ำหน่อยนะ เมียผมก็ปิดลำโพงโทรศัพท์แล้วคุยกับว่า เป็นยังไงบ้าง ผมบออกว่า ผัวเสร็จไป 2 ครั้งแล้ว แล้วเธอละ เมียบอกว่าเสร็จไป 4 ครั้ง ตอนนี้ง่วงนอนมากเลย 3 ทุ่มกว่าแล้ว โดนไปร่วม 2 ชั่วโมง ผมก็ตอบว่าได้จ๊ะ พักผ่อนเถอะ ถ้ามีอะไรอีกก็โทรมานะ พี่อยากฟังอีก เรื่องของผมก็มีแค่นี้ ส่วนเรื่องราวต่อๆไปรอให้ผมได้รับโทรศัพท์จากเมียผมก่อนแล้วจะมาเขียนเล่า ให้เพื่อนๆฟังอีกนะครับ
ช่วงเวลาแห่งความสุข

ใคร ที่เคยอ่านตามใจผัวทั้ง 4 ตอนคงจะจำได้ว่าเวลาเมียผมเย็ดกับชู้อยู่เธอจะเปิดโทรศัพท์ให้ผมฟังด้วย ซึ่งมันทำให้ผมมีความสุขมาก พอดีผมได้พักร้อน 10 วันกลับกรุงเทพ ไปอยู่กับเมีย ผมดูพฤติกรรมเมีย เธอมีการเปลี่ยนแปลงไปมากเลย เนื้อตัวมีน้ำมีนวลมากขึ้น แต่งตัวไปทำงานเซ็กซี่มากเลย เมื่อก่อนเฉยมาก ผมไปเปิดตู้เสื้อผ้า เห็นชุดแต่ละชุดของเธอแล้วบอกได้เลยว่าเซ็กซี่สุดๆ กางเกงในเป็นจีสตริง ถุงน่องชุดนอนเป็นของใหม่ที่เพิ่งซื้อมาทั้งนั้น และที่สำคัญเรื่องบนเตียงตลอดที่ผมอยู่ที่กรุงเทพ เป็นอะไรที่ผมไม่เคยได้รับจากเมียผมเลย เธองัดกลเม็ดเด็ดพลอยออกมาใช้กับผมเต็มที่เลย เล่นเอาผมตัวเหลืองไปเลย ทำให้ผมไม่อยากจากเธอมาทำงานเลย และที่สำคัญผมมีโอกาสได้เห็นเธอเย็ดกับชายอื่นด้วย ผมเองก็ได้สวิงด้วยเป็นอะไรที่ทำให้ผมมีช่วงเวลาแห่งความสุขจริงๆ และเธอก็กำลังจะพักร้อนขึ้นมาหาผมที่เชียงใหม่ พร้อมกับสาวที่ผมสวิงด้วย เมื่อถึงวันน้นผมจะมาเล่าให้เพื่อนๆฟังนะครับ

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

may_290607908

apichart2523

แค่ชื่อเรื่องก็น่าอ่านแล้วครับ เดี๋ยวกลับบ้านจะมานั่งอ่านเงียบเงียบ ขอบคุณมากครับท่าน

ratcha

แหม รสนิยมเหมือนคนแถวนี้เลยนะคะ  ::Shy::

peemini

chriooth1996

noimak

อ่านแล้วจิตนาการตามไปด้วยแข็งจนหัวเยิ้มเลยครับ ขอบคุณที่แบ่งปัน

ghostknight

hanabombam

สุดยอด เป็นเมียที่ดีมากๆ ตามใจผัวตลอดๆ

sachawat

รสนิยมแบบนี้ต้องระวัง แต่มันก็ตามอารมณ์ตอนนั้น สนุกดี ::Yes!::

code47

เนื้อเรื่องไม่ค่อยรื่นไหล
มันเร็วไปครับ เดินเรื่องช้าๆ ก็ได้

Nattawut Jaiyen

อ่านแล้วมีอารฌ์ร่วมตามไปด้วยเลยนะครับ ขอบคุณครับ

code47

ขอติดตาม 
น่าจะมีอีกหลายๆ ตอน

yourbuddy

suriyamahajit

เป็นคู่ที่หาความตื่นเต้น