ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 06 เรียนรู้เรื่องเซ็ก

เริ่มโดย พัดลม, พฤศจิกายน 28, 2016, 01:10:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

วันนี้ค้นดูแล้วไปเจอมีคนแปล futari ecchi เนื้อเรื่องหลักถึง 15 ตอนแล้ว เสียอย่างเดียว รูปหายหมดแล้ว ตอนสุดท้ายก็ค้างไว้ปีกว่าจะ 2 ปีแล้ว  ::Touchy::
ไม่งั้นจะได้ข้ามไปแปลตอนที่ 16 เลย  ::Sobad::

หน้าหามาครบ ที่แอบไว้ช่างมันเถอะ  ::HeyHey::
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

(จิ๋ว)

ได้อ่านแล้ว สมกับที่รอคอยนะ จ๊ะ ::JubuJubu:: ::JubuJubu::
อ่านแล้วรุ้สึกดีนะคะ อันนี้ใช่ไหมที่บ่นเมื่อคืน แถม แปลยันตีสอง
ทุ่มเทจริงจัง  ::Thankyou::

ขอบคุณที่แปล&ปัน ค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

komoe

tumalone

ประเด็นคือนี่มันคนเขียนเรื่อง โรงเรียนรวมเหล่าเผ่าเหนือคน อะไรสักอย่างนี่หว่า  ::YehYeh::

drof666

สาวเอ๋ยสาวน้อย
เรื่องเย็ดเรายังง่อยเร่งศึกษา
เมื่อสาวสพรั่งเราจะได้มีวิชา
เป็นเครื่องหาความเสียวสำหรับตน
ได้เสียวหลายท่าเพราะการเรียน
จงพากเพียรไปเถิดจะได้ผัว
ถึงลำบากขย่มตอกัดฟันทน
ถึงคราวมีผัวเป็นตัวเป็นตน
ทุกวันอย่าให้ขาดเป่าปี่ให้สามีเอย ::DayDream::

johnywalker

ผมชอบเรื่องนี้นะ ถึงจะไม่เร่าร้อนเหมือนเรื่องอื่น แต่ก็ไปเรื่อย  ๆ และสอนให้เด็กมีความรุ้ (มีเด็กในเวบนี้แน่นอน แต่น้องเอ๊ย ค่อย ๆ หาความรู้ไปนะ ใจเย็น ถึงเวลาก็มีเอง)

dulong

อย่าได้ไหม อย่าเพิ่งเช้า

bull-shit