ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Akino Sora (Petapan)] LOVE STORY #01 straufe ขอให้แปล

เริ่มโดย พัดลม, พฤศจิกายน 28, 2016, 10:33:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amlan

nekki

ขอบคุณมากครับ คาวหน้ารบกวนซ่อนภาพตังแต่ต้นเรื่องเถอะครับ
อ่านถึงตอนสำคัญแล้วซ่อนภาพนี่ปวดร้าวครับ

adas

stepgu307

barney

ภาพสวยมากครับ ขออนุญาตอ่านต่อนะครับ กำลังสนุกเลย

tonkungg

633sqd

ฝนตก รถเสีย กระท่อมร้างบรรยากาศแบบนี้เสร็จทุกราย

xfreestylex

โอ้โหหห เหมือนละครไทย ฉากเข้าด้ายเข้าเข็ม ตัดเข้า โฆษณา ::Angry::

tazasss01

กำลังลุ้นเลย เพราะฝนแท้ๆ

ขอบคุณมากครับ

HypN♥s

อ่อ เจ้จิ๋วเค้าชอบกุ๊กกิ๊กแบบนี้นี่เอง...หรือเราจะเข้าใจผิด ชอบเอ้าดอร์หว่า  ::Doubt::

พัดลม

อ้างจาก: (จิ๋ว) เมื่อ พฤศจิกายน 28, 2016, 10:59:54 หลังเที่ยง
ใจร้าย  ซ่อนแบบนี้นี่  มันน่านักเชียว ::Pull::

::Reader::
เรื่องนี้ภาพสวยกว่าทุกทีนะคะ
ก็เพราะรูปสวยเลยช่วยแปลให้นะสิ ไม่งั้นก็ปล่อยไปแล้ว  ::Oops::

อ้างจาก: sonteen42 เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2016, 12:48:35 ก่อนเที่ยง
น่าติดตามากๆครับ อยากอ่านอีกหลาๆยตอน
มีคนขออ่านแต่ตอนนี้ ก็หมดแค่นี้แหละครับ  ::HoHo::

อ้างจาก: hot2day เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2016, 01:28:38 ก่อนเที่ยง
กำลังเพลินๆ ซ่อนหรอกเรอะ แง่งๆๆๆๆ  ::Angry:: ::Angry::
ว่าแต่เรื่องที่ผมเสนอไว้ไม่มีคนแปลจริงๆเรอะ แง่มๆ ::Oops::
รูปสวยดี อาจจะจะแปลให้อ่านเดือนละตอน  ::Grimace::

อ้างจาก: nekki เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2016, 06:00:29 ก่อนเที่ยง
ขอบคุณมากครับ คาวหน้ารบกวนซ่อนภาพตังแต่ต้นเรื่องเถอะครับ
อ่านถึงตอนสำคัญแล้วซ่อนภาพนี่ปวดร้าวครับ
เด๊วจัดให้ตามขอ  ::Grimace::

อ้างจาก: xfreestylex เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2016, 07:01:45 ก่อนเที่ยง
โอ้โหหห เหมือนละครไทย ฉากเข้าด้ายเข้าเข็ม ตัดเข้า โฆษณา ::Angry::
::Evil:: ก็ดีกว่าไม่ทำตามกฏติดโทษแบนนะ  ::Grimace::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

oad26466

ซ้อนข้อความได้อยากอ่านต่อจริงๆ ::Crying::

พัดลม

อ้างจาก: HypN♥s เมื่อ พฤศจิกายน 29, 2016, 07:11:39 ก่อนเที่ยง
อ่อ เจ้จิ๋วเค้าชอบกุ๊กกิ๊กแบบนี้นี่เอง...หรือเราจะเข้าใจผิด ชอบเอ้าดอร์หว่า  ::Doubt::

ตา straufe ตะหากล่ะ  ::HoHo:: น่าจะชอบ เพราะขอให้แปลมา
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน