ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จ้างให้ก็ไม่รัก(1)

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 28, 2016, 11:19:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

เริ่มเรื่องได้ยอดเยี่ยม
ชอบสำนวนที่ลื่นไหล และเรื่องราวชวนให้ติดตามมากครับ
ขอบคุณมาก

พัดลม

หลังจากที่ไปช่วยตัดคำ
ทำให้เห็นว่ามันเรื่องที่น่าเสียดายอยู่คือ บทบรรยาย
ถ้าเอามาแปลงเป็นเรื่องได้ จะมีความสนุกมากขึ้น
ไม่ต้องสนใจหรือยึดติดกับเรื่องที่ลงว่าเป็นเรื่องเสียวก็ได้นะครับ

อีกส่วนหนึ่งคือคำที่ใส่การเชื่อมประโยค เช่น "แต่" "แล้ว" หรือ มีการสะดุดบ้าง ในลักษณะคำซ้ำ

ขอภัยนะครับ แบบว่าได้จัดเรียงใหม่ก็เลยเห็นอะไร ละเอียดกว่าคนอื่นนิดนึง

แต่เนื้อเรื่อง สนุกมากกก จนเสียดายกับบทบรรยาย แบ็คกราว เลยละครับ
เรื่องก่อนก็เหมือนกัน เสียดายจริงๆ

เพราะเหมือนกับการเอา พร๊อตเรื่องมารวมกับเนื้อเรื่อง
เอาไปปั้นเป็นนิยายขายได้เลยนะครับ  ::Snap::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

olemantu

คนแก่ดีใจที่มีท่านผู้เขียน เขียนเรื่องหนุ่ม ๆสาว ๆกระตุ้นให้สดชื่น..ขอบคุณ..คุณพัดลม ที่จัดรูปแบบให้คนแก่..5555

devilzoa

ไปเรียนวิศวะรับรองสนุกแน่นายจอม

tacklove

เอาใจช่วยนายจอมทุกอย่างเหมือนพี่ภาน้า เคลิ้มเลยเหมือนกัน

gongsaad

ชอบมากครับ ดูน่าติดตามมาก ขอบคุณครับ

chriooth1996

จอม จอมเฉยชา 3 เดือนทำไมเปลี่ยนไปขนาดนี้ ::Ajark::

darkdd1999

ตอนแรกมาก็ไม่มีอะไรนะ แต่ตอนจบนี้ อ่าว ฮะ มาไวซะไม่ทัน"ตั้ง"ตัวเลย 5555555 
ปล. ไรต์เตอร์ซ่อนข้อความดีกว่านะครับ สงสาร คนอ่านมากแต่ตอบน้อยเกินไป ทำลายสุขภาพจิตไรต์เตอร์เปล่าๆ

BooM_Za

นำผลงานดีๆๆมาให้ได้รับชมกันมาตลอดชื่นชมกับผลงานที่ดีแบบนี้ ::Glad::

therasak

ขอบคุณคนเขียนที่สร้างสรรค์งานสนุก ๆ มาให้อ่าน ขอบคุณคนจัดหน้าที่ทำให้อ่านสนุกขึ้นอีกครับ

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

สุดยอดผลงานมาอีกแล้ว

ชื่นชอบและเป็นกำลังใจให้ท่านผู้แต่งด้วยนะครับ

swss2511

อย่าพึ่งมั่นใจว่าจะเอาจอมอยู่นะคุณอ้อ

sthanya

ขอบคุณที่จัดหน้าให้คนแก่อ่านได้ง่าย ๆ ครับ เรื่องราวเข้มข้นน่าดู เหมือนพระเอกจะขี้เก็กหน่อย ๆ  รึเปล่า อ่านแล้วรู้สึกอย่างนั้น ถ้าไม่ใช่ก็แล้วไป

elviswhat

ส่วนใหญ่คนเก่ง ๆ ถ้าโดนบังคับแบบนี้จะเปลี่ยนไปเกือบทุกคน แต่พอให้ ผู้หญิงเข้ามาแล้วอาจจะเปลี่ยนเป็นคนใหม่ก็ได้นะครับ

johnywalker

ผช.อะไรจะเลิศเลอเพอร์เฟคอย่างนั้น แต่ถ้าให้เครียดหน้าเป็นตูดตลอดเวลา ผมไม่เป็นดีกว่า บังเอิญผมเป็นพวก สุขนิยม น่ะครับ