ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Story Me ตอน 17-19 Copy

เริ่มโดย cyborg0011, มีนาคม 08, 2022, 02:09:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cyborg0011

โดย: ultramanseven    เวลา: 2011-1-25 00:44     ชื่อกระทู้: story Me 17

Story Me ตอนที่ 17 เตรียมตัวอยู่หอกันเถอะ

ตอนที่แล้วมันยาวไปสำหรับบ้างคน แล้วก็ขอบคุณทุกคนนะครับ ที่อ่านแล้วมองเห็นข้อผิดพลาด ขอบคุณจริงๆครับ

เช้าวันต่อมา ผมตื่นขึ้นแล้วก็ตีรถกลับกรุงเทพฯทันที โดยไม่คิดจะลาใครด้วยซ้ำ ในเมื่อมันเป็นแบบคนรักของผมกำลังจะหายไปทีละคนละคน ผมทำอะไรไม่ได้หรอก มันแย่มากๆในความรู้สึกตอนนี้ ระหว่างทางกลับ ผมดิ่งรถกลับแบบไม่สนใจอะไรทั้งสิ้น ในหัวมีแต่เรื่องเศร้าๆ มืดมนไปหมด ไม่รู้จะหันไปหาใคร ผมกลับมาถึงบ้านประมาน 6 โมงเย็น "พี่น้ำ ผมกลับมาแล้วครับ" เฮ้ย!! ลืมไป... เราไปส่งพี่น้ำมานี้หว่า แย่เลย โง่จริงๆ ผมกลับมาดูบ้านว่างเปล่า เงียบไม่มีใครอยู่ ความรู้สึกมันเงียบเกินไป ผมเลยกะจะออกมาเดินเล่นที่สวนของหมู่บ้านสักหน่อย แต่ก่อนจะออก สายตาดันไปเห็นจดหมายในตู้ ผมไปหยิบมาดู มันคือการ์ดเชิญงานแต่งงานครับ ผมเปิดดูข้างใน ชื่อที่เห็นมันทำให้ผมตกใจเล็กน้อย บวกกับที่ผมทำใจอยู่แล้ว ชื่อที่เห็นคือ พี่แอนกับพี่ลีครับ 2คนนี้จะแต่งงานกัน ผมเอาการ์ดไปเก็บ แล้วออกมาเดินเล่นที่สนามของหมู่บ้าน

ช่วงเย็นๆ จะมีเด็กเล็กๆออกมาเล่นกันเต็มไปหมด ผมนั่งดูพวกเด็กๆเล่นกัน ความเหงาเข้าครอบคลุม ผมแทบไม่เหลือใครที่อยู่ข้างๆเลย ผมคิดว่าจะไปหาพ่อกับแม่ที่ต่างประเทศ..ดีหรือเปล่า? แต่มันจะไม่สะดวก เพราะผมสอบเข้าเรียนแพทย์ได้แล้ว มันจะเสียโอกาสนะ พอคิดถึงเรื่องเข้ามหาลัย ก็หยิบโทรศัพท์ขึ้นมา โทรไปหาไผ่ครับ "ฮัลโหล ไงจ๊ะแค้ม?" ไผ่รับสายผม หญิงสุดน่ารักรับสายผมแล้วครับ "ดีจ๊ะไผ่ พรุ่งนี้ไผ่ไปไหนหรือเปล่า?" ผมถามเธอ "ถ้าแค้มจะชวนไปไหน ไผ่ว่างหมดจ๊ะ" เธอบอก "งั้นพรุ่งนี้ ไปหาหอเป็นเพื่อนแค้มหน่อยสิ ได้เปล่า?" ผมชวนเธอไปหาหอเช่าอยู่ครับ "ได้สิๆ กี่โมงล่ะ?" เธอถาม "10โมงก็ได้" "จ๊ะ งั้นเจอกันนะ" เธอบอก แล้วก็วางสายไป 

ผมเดินกลับบ้าน แต่ก่อนจะถึง ก็มีรถมาจอดขวางข้างหน้า "ไปไหนจ๊ะพ่อหนุ่ม?" แม่โอ๋พึ่งกลับมาจากทำงาน "ดีคับแม่ กำลังกลับบ้านครับ" "เหรอจ๊ะ อืม..แล้วแค้มว่างอยู่ไหม?" เธอถาม "ว่างครับ" "งั้นไปรับน้องฝ้ายเป็นเพื่อนแม่หน่อยนะ พอดีน้องอยู่ห้างน่ะจ๊ะ" เธอชวนผมไปรับน้องฝ้าย แล้วผมก็ว่างด้วย "ได้ครับแม่" ผมกำลังจะขึ้นรถ แต่แม่โอ๋ก็ห้ามผมไว้ก่อน "เดี๋ยววววว..." "ครับ มีไรครับแม่?" ผมถาม "มาขับสิจ๊ะ แม่อยากนั่งให้แค้มขับ" เธอบอก "ครับผม" ผมขับรถออกมาจากหมู่บ้าน ระหว่างทางรถติดมากครับ เพราะเป็นช่วงค่ำๆแล้วคนเริ่มเยอะ "นี่..แค้มไปไหนมาลูก?" แม่โอ๋ถาม "ไปเชียงใหม่ครับ ไปส่งพี่น้ำที่นั้นครับ เธอตัดสินใจไปอยู่กับเพื่อนเธอครับ" ผมเล่าให้เธอฟัง

"อ้าว..เหรอจ๊ะ แล้วแบบนี้ลูกอยู่กับใครจ๊ะเนี้ย?" แม่โอ๋ถาม "ตอนนี้ก็อยู่คนเดียวครับ" "จริงเหรอ?" เธอยิ้ม แล้วก็เอามือมาจับที่เป้ากางเกงผม "แม่โอ๋ทำอะไรครับ? เดี๋ยวคนอื่นเห็นนะครับ" เธอปลดกางเกงผมออก แล้วก็ลงไปโม๊คควยให้ผม เธอใช้ลิ้นเลียหัวควยผม "อืมมมม... ไม่เป็นไรหรอก เค้าเห็น แต่ก็ไม่รู้จักเราหรอก อืมมม.." เธอผงกหัวขึ้นๆลงๆโม๊คควยผมต่อ ผมแทบไม่เป็นอันขับรถเลยครับ เสียวสุดๆ "ซี๊ดดดดด.. แม่ครับ เสียวววมากๆๆเลยครับ ซี๊ดดดดด..." เธอยิ้มให้ผม แล้วก็ลงโทษผมต่อ "ซี๊ดดดด.. จะไม่ไหววววแล้ววววววว ...อ๊าาาาาาา" ผมปล่อยน้ำเข้าปากแม่โอ๋เยอะมากๆ เธออ้าปากให้ผมดูน้ำว่าวในปากเธอ มันเยอะมากครับ แล้วเธอก็กลืนลงไป ดูเธอชอบมาก "ชอบจังเลย ได้อมควยเนี้ย" เธอบอกผม แล้วก็ยิ้มให้อีก แม่โอ๋เป็นผู้หญิงมีอายุประมาน 38  แต่ยังคงรักษารูปร่างเซ็กซี่สุดๆ เรียกว่าเป็นหญิงสวยมั่นใจมาก

ผมมาถึงห้าง เพื่อมารับน้องฝ้าย ผมกับแม่โอ๋มารอน้องฝ้ายที่ร้านอาหารแห่งหนึ่ง สักพักน้องฝ้ายก็มากับเพื่อนเธอ 5 คน "แม่ๆๆๆ ฝ้ายมาแล้วววว" เธอทักแม่ "อ้าว...เฮียแค้ม มาด้วยเหรอ?" น้องฝ้ายดูดีใจที่เห็นผม เพื่อนๆเธอหวัดดีแม่โอ๋กันใหญ่ แล้วก็ยิ้มให้ผมกันเต็มเลย ผมสักเกตเห็นว่า พวกเพื่อนๆเธอชอบมองผมแปลก "แม่ เดี๋ยวฝ้ายไปส่งเพื่อนก่อนนะ เดี๋ยวมา" แล้วพวกเธอก็เดินไปกัน "รู้สึกว่าเพื่อนๆน้องฝ้ายจะชอบเรานะแค้ม" แม่โอ๋บอก ผมยิ้ม "ไม่หรอกครับแม่" "เหรอ... แม่ว่าจริงนะ ก็เราเล่นหล่อขนาดนี้" เธอมาหยิกคางผม ...ทางด้านน้องฝ้ายครับ "นี่ๆฝ้าย ...ผู้ชายที่นั่งอยู่กับแม่เธออ่ะ ใครเหรอ?" พวกเพื่อนๆเธอถาม "อ้อ ชื่อเฮียแค้ม เป็นพี่แถวๆบ้านอ่ะ" น้องฝ้ายบอก "เหรอ.. โคตรหล่ออ่ะ มีเบอร์เค้าเปล่า? พินก็ได้นะ" เพื่อนๆเธอขอเบอร์เฮียแค้ม "อยากได้ขนาดนั้นเลยเหรอ?" น้องฝ้ายถาม "อืมๆ วันหลังพาเฮียเค้ามาอีกนะ อยากเจออีก" น้องฝ้ายแอบยิ้ม เธอคงภูมิใจมาก

หลังจากเธอส่งเพื่อนเสร็จ น้องฝ้ายก็วิ่งกลับมาที่ร้านอาหารที่ผมกับแม่โอ๋รออยู่ เธอรีบกลับไปหาคนที่เธอชอบ เธอรู้สึกมีความสุขมากที่เห็นผมมากับแม่เธอ "มาแล้วแม่" เธอมานั่งข้างๆผม "แล้วเราจะไปไหนกับต่อค่ะแม่?" เธอถามแม่ "ไม่รู้สิ งั้นไปซื้อเสื้อผ้ากันไหม?" แม่โอ๋ชวนไป "เอาสิๆๆ" น้องฝ้ายตื่นเต้นมาที่จะได้ซื้อเสื้อผ้า เราสามคนเดินช็อปปิ้งกัน ผมดูสองแม่ลูกเลือกเสื้อผ้า ดูทั้งคู่สนิทกันดี "แค้มอย่าเอาแต่มองสิ มานี่ มาช่วยแม่เลือกชุดหน่อย" ผมเดินตามเธอกับน้องฝ้ายไปห้องลองเสื้อ ผมนั่งรอข้างนอก ส่วนแม่โอ๋กับน้องฝ้ายเข้าไปลองเสื้อผ้า "เฮียแค้มมมมม มานี้เลยยยย" น้องฝ้ายออกมา ดึงมือผมตามเข้าไปที่ลองเสื้อ แม่โอ๋เธอใส่ชุดเสื้อผ้าแบบวินเทจ เป็นชุดเสื้อกับกระโปรงเป็นอันเดียวกัน เธอดูสวยไปอีกแบบเลยครับ "เป็นไงๆ?" แม่โอ๋ถาม ผมยืนอึ่ง เพราะแม่โอ๋สวยมากๆครับ

"เฮีย..ตอบหน่อยสิ" น้องฝ้ายมาสะกิดผม "ครับๆ สวยมากเลยครับแม่" ผมยิ้มไม่หุบเลย "งั้นแม่เอาชุดนี้ ฝ้ายไปเรียกพนักงานมาสิ" น้องฝ้ายออกไปเรียกพนักงาน "แค้มมาปลดเสื้อให้แม่หน่อย" เธอหันหลังให้ผม ด้านหลังเสื้อจะโชว์แผ่นหลังหมด ผมเดินเข้าไปปลดตะขอให้เธอ แล้วแม่โอ๋ก็จูงมือผมเข้าไปในห้องเปลี่ยนชุด ปิดประตู เธอถอดเสื้อออก "มาสิ อยากจับหน้าอกแม่โอ๋เปล่าจ๊ะ?" เธอดึงมือผมไปลูบหน้าอกเธอ ผมทนไม่ไหว ก็เข้าไปโอบเอวเธอ แล้วเธอก็แอ่นอกมาให้ผมเลียดูดหัวนม ผมเลียหัวนมเธอ อีกมือมาบีบนมเธออีกข้าง "อ๊าาาา..ค่อยๆสิจ๊ะ เดี๋ยวหัวนมแม่เสียหมด อ๊ะ อ๊ะ ...ดูดเก่งนะเรา อืมมมมม ...โอ๊ยยยยย ..ซี๊ดดดดอยากโดนแล้วววว ...ซี๊ดดดด" ผมเลียได้สักพัก "แค้มจ๊ะ พอก่อนนะ เดี๋ยวน้องฝ้ายจะมาเห็นเข้า" ผมอยู่ดูดนมเธอ แล้วก็ออกมานั่งรอข้างนอกห้อง

พอดีกับน้องฝ้ายพาพนักงานเข้ามา เราสามคนช็อปปิ้งกันเสร็จ ก็ขับรถกลับมาที่บ้าน ผมขับรถมาจอดในบ้านแม่โอ๋ "น้องฝ้ายเอาของไปเก็บหน่อยนะจ๊ะ เดี๋ยวแม่จะไปส่งเฮียแค้มที่บ้านหน่อย" เธอบอกน้องฝ้าย "ค่ะ แม่" น้องฝ้ายตอบ แล้วเธอก็ยิ้มให้ผม "บะบายนะเฮียแค้ม" เธอลาผม แล้วผมก็เดินมากับแม่โอ๋ "แล้วเราอยู่คนเดียว ไม่เหงาเหรอ?" แม่โอ๋ถามผม "อ่อ.. ก็เหงาครับ แต่เดี๋ยวอีกสักพัก ผมก็จะไปอยู่หอแล้วครับแม่" ผมบอกเธอ "เหรอจ๊ะ" เราเดินมาถึงบ้านผม "แม่จะเข้าไปก่อนไหมครับ? หรือจะกลับเลย" ผมถามเธอ "เข้าสิจ๊ะ มีธุระต้องเคลียร์กับเธอ" เธอบอก เราเข้ามาในบ้าน ผมหันไปจะถามแม่โอ๋ว่าจะทานน้ำอะไร แต่แม่โอ๋เธอถอดเสื้อผ้าหมดแล้ว เหลือกางเกงในกับยกทรง ผมตกใจนิดหน่อย แล้วเธอก็เข้ามากอดผม

"แม่โอ๋ ขอทิ้งทวนหน่อยนะจ๊ะ" เธอลงไปถอดกางเกงผม แล้วก็โม๊คควยผม เธอเลียจนน้ำลายเต็มเลอะควยผมหมด "ซี๊ดดดดดด... แม่ครับ เสียวววว... อ๊าาาาา ...ซี๊ดดดดดด ...อืมมมมมม ...อ๊าากกกก" ผมจับแม่โอ๋มานอนบนโซฟา แล้วก็ปลดยกทรงเธอออก "ยังเลียไม่พอเหรอจ๊ะ" แม่โอ๋จับหัวผมให้ก้มลงมาเลียหัวนมเธอ "อ๊าาาาาาาา... ซี๊ดดดดด...เสียวววววจังเลยยยยยย... ซี๊ดดดดด...อ๊าาาา นั้นล่ะ อ๊ะ อ๊ะ อ่าาาา ...อู๊ยยยยยยย อ๊าาา..." เธอครางแบบเสียวมากๆ หน้าเธอเงี่ยนสุดๆ ผมเอามือล้วงหีเธอ "อ๊ะ ..ค่อยๆจ๊ะน้องแค้ม ซี๊ดดดด... แม่โอ๋เสียววววจัง ...อ่าาาาาา" ผมเอานิ้วเกี่ยวเบ็ดให้เธอ ดังแฉะๆๆๆๆๆๆๆ!!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ... อ๊าาายยยยย ซี๊ดดดดดด... อ๊ะ อ๊ะ" เธอแอ่นหีรับนิ้วผม แล้วเธอก็ถอดกางเกงในเธอออก มาถ่างขาให้ผมเกี่ยวเบ็ดได้สะดวกขึ้น "อ๊าาาาาาาาา... เสียววววววว... อืมมมมมม..."

เราแลกลิ้นกัน น้ำลายเปลี่ยนกันเข้าๆออกๆ "อ๊าาาา... อืมมมมมม.. อ๊ะ อ๊ะ ...อืมมมมม" เธอครางเยอะมาก มือผมบีบนมเธอ เค้นไปเลียหัวนมไป ส่วนอีกมือก็เกี่ยวเบ็ดหีเธอ ตอนนี้รูหีเธอ น้ำเงี่ยนไหลออกมาเต็มมือผมไปหมด "ซี๊ดดดดด... เย็ด..ซี๊ดดด..เถอะนะ ...อ๊าาาา อ๊ะ ...ไม่ไหวววแล้ว อ๊ะ ...อ๊ายยยยย ..ซี๊ดดด" ผมจับเธอมาถ่างขาออก แล้วเอาควยมาถูหีเธอ "อืมมมมม.. ซี๊ดดด.. อย่าแกล้งกันสิ ...อ๊ายยยย" แล้วผมก็สอดควยเข้าหีแม่โอ๋แบบทีเดียวมิดควย เธอแอ่นหีรับควยผม "โอ๊ยยยยยยยยยยยย.. เสียววววว.. อ๊าาาาา.. ซอยยยยยแรงๆๆเลยนะ ...ซี๊ดดดดด ...อ๊าาาา" ""ซี๊ดดดด...แม่ครับ หีแม่่ยังฟิตเหมือนเดิมเลย ซี๊ดดดดด... อ๊าาาา.." ผมเริ่มซอยควยเข้าออกหีเธอทีละนิด จนเปลี่ยนมาเป็นซอยถี่ๆ "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...ซี๊ดดดดด ...อ๊ะ" เธอลุกมาขยับเอวสวนกับควยผม ตับ! ตับ! ตับ! ตับ! เสียงควยกระแทกหีดังมากครับ "อ๊าาาา.. ซี๊ดดดดด... แม่จะเสร็จแล้ววววววว ...อ๊าาาาาาาาาา" ผมเร่งซอยหีเธอ แต่แม่โอ๋เสร็จไปก่อนแล้ว ช่วงที่ผมซอยหีเธอ น้ำเงี่ยนเธอติดควยผมออกมาด้วย

"เย็ดแรงๆเลยจ้า... แม่ชอบมาก ...อ๊าาาาาาา" ตับ! ตับ! ตับ! "แม่ครับ ผมใกล้เสร็จแล้ว ..ซี๊ดดดดด ..อ๊าาาาา อ๊ะ ....เสร็จแล้วววววว ...ซี๊ดดดดด" ผมปล่อยน้ำว่าวใส่โพรงหีแม่โอ๋ ผมยัดควยเข้าไปสุดๆเพื่อปล่อยเต็มๆ "อ๊าาาาาาาาาาาาา.. เสร็จแล้ววววว...เสียวววมากเลยยยยยครับ" ผมลงไปนอนบนหน้าอกแม่โอ๋ เราสองคนตัวเปียกเหงื่อ เหนื่อยกันหมด เธอเอามือมาลูบหัวผม "แค้ม ถ้าลูกไม่รู้จะไปปรึกษาอะไร มาหาแม่โอ๋ได้ตลอดนะจ๊ะ แม่ยินดีช่วยแค้มนะ" แม่โอ๋บอก ผมลุกขึ้นมาไหว้เธอ เธอยิ้มให้ผม แล้วก็แต่งตัว ผมเดินมาส่งแม่โอ๋ที่บ้านเธอ แล้วก็กลับมาอาบน้ำ นอน เพราะพรุ่งนี้มีนัดกับสาวน้อยสุดสวย..ไผ่ ผมก็ได้เย็ดเธออีกหรือเปล่าน้าาาา? ผมยิ้มแล้วก็ได้รับข้อความแช๊ต "หลับฝันดีนะเจ้าชาย เค้าคิดถึงเธอจัง พรุ่งนี้เจอกันนะจ๊ะแค้ม บายจ๊ะ" เธอส่งมาให้ผม คงฝันดีแน่เลยเรา

จบตอนที่ 17 ครับ ติดตามตอนต่อไป

cyborg0011

โดย: ultramanseven    เวลา: 2011-1-28 17:00     ชื่อกระทู้: story Me 18

Story Me ตอนที่ 18 วันวาน

ตอนที่แล้ว ผมนัดกับไผ่น้อยเพื่อจะไปหาหอพัก เช้าวันนี้ผมตืน 9 โมง อาบน้ำแต่งตัวเสร็จ ผมก็ออกรถไปที่บ้านของไผ่น้อย ผมถึงบ้านเธอประมาน 10 โมง จอดรถรอไผ่หน้าบ้านได้สักพัก เธอก็ออกมาจากบ้าน วันนี้เธอใส่เสื้อสีขาวตัวเล็กรัดรูป จนหน้าอกเธอดันออกมาเด่นชัด เธอใส่กางเกงยีนส์ขาสั้น เห็นขาอ่อนขาวจั้วะ "ดีจ๊ะ รอนานไหม?" เธอถามผม  "ไม่นานหรอก เพิ่งมาเหมือนกัน งั้นเราไปกันเถอะนะ" ผมบอกเธอ แล้วเราก็ออกรถ ประมาน 2 ชั่วโมงผมก็มาถึงแถวมหาลัย "แค้มอ่ะ จะมาอยู่ไกลขนาดนี้เลยเหรอ?" เธอดูเป็นกังวลครับที่ต้องเห็นผมมาอยู่ไกล "ก็ต้องมาอยู่อ่ะล่ะ เพราะถ้าไปๆกลับๆ เหนื่อยแย่เลย ทำไมเหรอ? คิดถึงเหรอ?" ผมหันไปถามเธอ ไผ่ยิ้มให้ผมแล้วก็มาซบไหล่ผม

ระหว่างนั้นเราก็ได้ที่จอดรถพอดี "ปะ ไผ่ เราไปหาหอกันนะ" ผมชวนเธอลงรถ แล้วก็เดินหาหอกัน มีเยอะมากครับ เราเดินหาอยู่ 30 นาทีก็ถูกใจหอพักแห่งหนึ่ง ดูหรูมากๆครับ ผมกับไผ่เข้าไปขอดูห้อง พอดีว่างอยู่ห้องนึงพอดี "นี่ค่ะ..ห้องเราว่างแค่ห้องนี้เท่านั้น" คนดูแลพาเราขึ้นมาดูที่ห้องพัก "เป็นไงแค้ม ชอบเปล่า?" ไผ่ถามผม "อืม... แค้มชอบนะ พี่ครับ ตกลงผมเอาห้องนี้นะครับ" ผมบอกคนดูแล "ค่ะ งั้นเดี๋ยวตามพี่ลงไปเซ็นเอกสารด้วยนะค่ะ" คนดูแลบอก "ครับ ได้ครับ" แล้วคนดูแลก็ไป เหลือผมกับไผ่น้อย 2 คน เราเดินดูรอบๆอีกที แล้วก็ออกมาที่ระเบียง วิวที่นี้จะเห็นทุ่ง ไม่มีบ้านคนเลย มันปลอดโปรงดีมากครับ ผมจะตะโกนยังไงก็ไม่มีใครมองเห็นผม "เป็นไงแค้ม ชอบวิวห้องนี้หรือเปล่า?" ไผ่เดินออกมาควงแขนผม "อืมมมม... ดีนะ เวลาทำอะไร ก็จะได้ไม่มีคนมองเข้ามาได้" ผมบอก

"ทำอะไรเหรอแค้ม?" เธอถามงงๆ "แบบนี้ไงจ๊ะ..." ผมโอบเอวเธอเข้ามากอด "แค้ม...อ่าาาา ไผ่อายนะ" เธอยิ้มแล้วกอดผมตอบ เรามองหน้ากัน ปากประกบแลกลิ้นกัน "อืมมมม..แค้ม เดี๋ยวววมีคนมาเห็น อืมมมมม มันไม่ดีนะ ...อือออ" เธอบอกผม "ห้องล็อกอยู่ อีกอย่างไม่มีใครมองเห็นเราหรอก..จากตรงนี้" ผมบอกเธอแล้วก็เอามือล้วงเข้าไปในเสื้อ บีบหน้าอกเธอ วันนี้มันใหญ่มากครับ ผมชอบจริงๆ ผมเค้นหน้าอกเธอเล่น แล้วก็ดูดปากเธอจนน้ำลายเราเต็มปากไปหมด "อือออออ.. อ๊าาาาาา.. อือออ ...แค้มอ่าาาา อือออ ไผ่เสียวววน้าาาาา ...อ๊าาาา " เธอหลับตา เคลิ้มไปกับอารมณ์ตอนนี้แบบสุดๆ "อ๊าาาาาา.. ไผ่เสียวววว.. แค้มจ้าาาา ซี๊ดดดด..." ผมเอานิ้วเขี่ยหัวนมเธอ อีกมือก็ปลดตะขอยกทรงออก เธอตกใจมากครับ "ไม่นะแค้ม เดี๋ยวมีคนมาเห็น" เธอเอามือกันไม่ให้ผมเอายกทรงออกมา

"ไม่มีใครมาเห็นหรอก ไผ่จ้าาา.." แล้วผมก็เอามือเธอออก เธอไม่ขัดอะไรแล้ว ผมถกเสื้อเธอขึ้น ให้หน้าอกเธอออกมาสู่โลกภายนอก มันเด้งออกมาใส่หน้าผมเลย เธออายมาก เพราะคงไม่เคยทำแบบนี้ ผมลงไปดูดหัวนมเธอ สลับกับเลียนม "ซี๊ดดดด.. อ๊าาาาาา... ซี๊ดดด... ค่อยๆสิจ๊ะ แค้ม ...อ๊าาาา" เธอแอ่นหน้าอกให้ผมดูดเต็มที "ซี๊ดดดดดด อ๊าาาาาาา เสียวววอ่าาา ซี๊ดดดด" เธอคราง ผมถอดกางเกงออก งัดควยออกมา ไผ่เห็นผมถอดกางเกง เธอก็ลงมาอมควยผมเข้าไป เหมือนเธอจะรู้งานดีจริง เธอโม๊คควยเข้าๆออกๆ เอาลิ้นเลียจากหัวควยถึงโค่น แล้วก็ลงไปเลียไข่อีกด้วย "ซี๊ดดดดดด... เสียวมากกกกไผ่จ้าาาา... ซี๊ดดดด... อ๊าาาาาาา ซี๊ดดดดด ...โอ๊ยยยยย" เสียวมากๆ ไผ่โม๊คควยให้ผมได้ยอดมาก "ซี๊ดดดดดด..ไผ่่่่ แค้มจะไม่ไหวแล้วววววน้าาา... ซี๊ดดดดด..." ผมให้ไผ่หยุดโม๊คก่อน ผมจับเธอลุกขึ้นมาถอดกางเกงออก เธอว่าง่ายไม่ขัดเลย

ตอนนี้เราสองคนเปลือยท่อนล่างกันทั้งคู่ ผมจับเธอพิงกับระเบียง แล้วก็ลงไปเลียร่องหีเธอ "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...อ๋าาาาาาาา ...ซี๊ดดดดด อ๊ายยยย ....แค้มมมม ไผ่เสียวววว...ซี๊ดดด อ๊าาายยย ....อ๊ะ อ๊ะ" เธอคราง ผมจับเธอหันหลังโก่งตูด ให้เธอจับราวระเบียงไว้ ส่วนผมก็เอาควยยัดใส่หีเธอ "อ๊ากกกกกกก.. อ๊ะ อ๊ะ ค่อยๆสิจ๊ะแค้มมม ...ซี๊ดดดดด ไผ่ไม่ไหววววแล้วว ....อ๊ากกกกก" ผมเริ่มซอยควยใส่หีเธอ ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! ปั่บ! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...อ๊ายยยยย อ๊ะ ...เสียวววว ...อ๊ายยยย อุ๊ยยยย...ซี๊ดดดดด... แบบนั้นล่ะแค้มจ้าาาา อ๊ายยย..โอ๊ยยยย อ๊ะ อ๊ะ อาาา..." เธอครางยาวๆเลยครับ แล้วก็มีคนมาเคาะประตู ก๊อก! ก๊อก! "เอ่อ คุณแค้มยังอยู่ในห้องหรือเปล่าครับ?" คนดูแลขึ้นมาตามเราที่ห้อง เค้าเปิดประตูเข้ามา ผมแทบจะเอาประตูระเบียงเลือนมาบังตัวเราทั้งคู่ไว้ไม่ทัน คนดูแลจะเห็นแค่ผมที่ชโงกหน้ามาจากระเบียง

"ครับ อยู่ระเบียงครับ กำลังดูวิวอยู่ เดี๋ยวอีกสักพักจะลงไปนะครับ" ผมบอกคนดูแล ส่วนควยก็กระแทกหีไผ่น้อยต่อ ตับ! ตับ! ตับ!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊าาาาา ...ซี๊ดดดด" เธอร้องแบบเอามือปิดปากไว้ด้วย หน้าเธอตอนนี้เสียวสุดๆ เธอขยับเอวตามจังหวะควยผมด้วย "ซี๊ดดดดด... อ๊าาากกกก.. อ๊ะ อ๊ะ" "อ่อ ค่ะ เดี๋ยวพี่ไปรอข้างล่างนะค่ะ" คนดูแลก็ออกจากห้องไป พอประตูปิด ไผ่ก็ร้องครางออกมาเต็มที "อ๊ายยยยยยยยยย... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊าาาาาา... เสียววววอ่าาาา... ซี๊ดดดด... จะไม่ไหววววแล้วววว... อ๊ะ อ๊ะ ซี๊ดดดดดด แบบนั้นล่ะแค้ม.. อ๊าาาาาซี๊ดดดดด.. ไผ่จะเสร็จแล้วววววน้าาาาา ...อ๊ะ อ๊ะ" เธอกำลังจะเสร็จ ส่วนผมก็กำลังจะตามมาครับ "อืมมมมม ซี๊ดดดด หีไผ่เย็ดดีจริงๆ ซี๊ดดดดด... เสียวมากกกเลย แค้มก็จะเสร็จแล้ววววว... อ๊าาาา เรามาเสร็จพร้อมกันเลยนะ อ๊าาาาา...." เธอพยักหน้า

ผมก็เร่งจังหวะซอยหีเธอ ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ แค้มมมมมจ๋าาาาาา..... อ๊ายยยยยยย" เธอเสร็จแล้วครับ น้ำเงี่ยนเธอเลอะควยผมเต็มเลย "อ๊าาาาาาาา..ไผ่ แค้มมมมเสร็จแล้วววววว.. อ๊ายยยยยย" ผมกระแทกเข้าไปชุดสุดท้ายแบบมิดลำ ปล่อยน้ำว่าวใส่หีของไผ่น้อยเต็มๆ "อ๊าาาาาา... ซี๊ดดดดด อ๊าาาาาา" ผมก้มลงไปกอดเธอ บีบนมเธอเล่นได้สักพัก ก็ถอดควยออกจากหี น้ำว่าวผสมกันน้ำของเธอ ไหลออกจากหีเธอเยอะไปหมดเลยครับ ไผ่หันมาหาผม แล้วก็กอดผมอยู่นานมาก "ไปกันเถอะไผ่ เดี๋ยวคนดูแลจะสงสัยนะจ๊ะ" ผมบอกเธอ "จ๊ะ..." เธอยิ้มให้ผม แล้วก็แต่งตัว เราลงมาข้างล่างผมเช็นเอกสารเสร็จ ก็ขับรถออกมา

"เราจะไปไหนกันต่อดี?" ผมถามไผ่ "ไผ่อยากไปดูหนังอ่ะแค้ม นะๆ" เธออ้อนผม ดูหน้าเธอแล้วมันน่ารักมากๆ ผมไม่กล้าปฏิเสธเธอหรอก แต่ก่อนที่ผมจะขับรถไปห้าง โทรศัพท์ของไผ่น้อยก็ดังขึ้น "ฮัลโหล ว่าไงคะ พ่อ" พ่อของไผ่โทรมาครับ "อ้าว...เหรอค่ะ ค่ะๆ แล้วจะรีบกลับนะ สวัสดีค่ะ" เธอวางโทรศัพท์จากพ่อแล้วหันมาหาผม ทำหน้าเศร้าๆ "เป็นอะไรเปล่า? ไผ่ครับ" ผมเป็นห่วงเธอ "แค้มจ๊ะ เราคงไปดูหนังไม่ได้แล้วล่ะ พ่อบอกว่ามีธุระต้องไปกันทั้งครอบครัวอ่ะ แค้มไม่โกรธไผ่นะ" เธอท่าทางเป็นกังวลมาก ผมยิ้มให้เธอ เอามือไปลูบหัว "ไม่หรอก ไว้ครั้งหน้าก็ได้ มะ..เดี๋ยวไปส่งบ้านนะ" เธอยิ้มแล้วมากอดผมตอนที่ขับรถ "ไว้ถ้าไปครั้งหน้า ไผ่จะตอบแทนแค้มหนักๆเลยนะ" "จ้าๆ.." สักพัก ผมก็ขับรถมาถึงบ้านเธอ "เค้าไปแล้วน้าาา" เธอมาหอมแก้มผม แล้วก็วิ่งลงรถไป ผมมองดูเธอเดินเข้าบ้านไป โดยที่ไม่รู้เลยว่า นี่จะเป็นครั้งสุดท้ายที่จะได้เจอเธอในสภาพนี้อีก....

5 โมงเย็น ผมขับรถมาที่บ้าน หน้าบ้านมีเด็กผู้หญิงที่ผมรู้จักดียืนรออยู่..น้องฝ้ายครับ เธอมารอผมอยู่ "อ้าว น้องฝ้าย มาทำไรหน้าบ้านเฮียล่ะเนี้ย?" ผมเห็นหน้าเธอมีอาการซึมๆ ผมจอดรถเสร็จ ก็ออกมารับ พาเธอเข้ามานั่งในบ้าน เธอนั่งก้มหน้า "น้องฝ้ายเป็นอะไรหรือเปล่าครับ?" ผมถามเธอ น้องฝ้ายหันมามองหน้าผม ใบหน้าเธอดูแล้วเหมือนร้องไห้หนักๆมาไม่นาน "เมื่อคืน พ่อโทรมาจากฮอลแลนด์" เธอบอกผม แล้วก็เริ่มสะอึกสะอึนร้องไห้อีกครั้ง ผมเข้าไปโอบเธอ "พ่อโทรมาบอกว่า เดือนหน้าจะให้แม่กับฝ้ายย้ายไปอยู่ที่ฮอลแลนด์ด้วย" ผมรู้สึกใจหาย

เธอยังร้องไห้ต่อ "แล้วแม่ก็ดีใจด้วย ที่จะได้ไปหาพ่อ แต่ฝ้ายอยากอยู่ที่นี้อ่ะ อยากอยู่กับเฮียอ่ะ" เธอหันมากอดผม ร้องไห้ที่อกผมครับ ผมทำอะไรไม่ได้ ทำได้แค่กอดเธอ "น้องฝ้าย ถ้าน้องไปอยู่ที่นั้น ชีวิตน้องจะดีขึ้นนะ ถ้าคิดถึงกันก็โทรมาหาสิ เฮียไม่ได้หายไปไหนสักหน่อย" ผมปลอบเธอ น้องฝ้ายขึ้นมามองหน้าผม ดูเธอจะมีรอยยิ้มแล้ว "จริงๆนะค่ะ" เธอถาม "อืม.. จริงจ๊ะ แล้วถ้าเฮียมีเงินเยอะๆ จะบินไปหาที่นู้นเลย เอาปะๆ" "เอาๆ" แล้วเธอก็มากอดผมแน่น "เฮีย งั้นวันที่ฝ้ายไป เฮียไปส่งด้วยนะ" น้องฝ้ายขอ "ยินดีเลยครับ" "งั้นเดี๋ยวฝ้ายต้องกลับแล้ว ไปช่วยแม่เก็บของก่อน" แล้วเธอก็กลับบ้านไป

ชีวิตเรามันกำลังจะเปลี่ยนแปลง มันเป็นเรื่องธรรมดา ถ้าไม่เปลี่ยนคงจะเป็นเรื่องแปลก ผมเริ่มที่จะทำใจได้แล้วกับเรื่องพวกนี้ อยู่ๆความคิดผมก็นึกขึ้นได้ ผมแวะไปบ้านน้องมิ้งหน่อยดีกว่า ผมปั่นจักรยานไปบ้านน้องมิ้ง "สวัสดีครับ มีใครอยู่ไหมครัับ?" "มีจ้า รอแป็บน้า" น้ากันย์แม่ของน้องมิ้งเดินออกมาหา "อ้าวววววว แค้มไม่เจอกันนานเลยนะ เป็นไงบ้างลูก? มะๆ เข้ามาก่อนๆ" เธอเปิดบ้านให้ผมเข้าไป "ก็ดีครับ แค้มสบายดี แล้วแม่ล่ะครับ?" ผมถามเธอ "ก็ดีนะลูก ไม่มีอะไรเดือดร้อนเท่าไหร่?" น้ากันย์บอกผม "แล้วน้องมิ้งไปไหนครับแม่?" "อ่อ เจ้ามิ้งไปทะเลกับเพื่อนๆอ่ะจ๊ะ" น้ากันย์บอก "อ๋อ ครับ"

"อืม... นี่แค้ม พรุ่งนี้ลูกว่างไหม?" เธอถามผม "ว่างครับแม่ มีอะไรหรือเปล่าครับ?" " พอดีเจ้ามิ้งไปทะเลกับเพื่อนอีก 3 วันจะกลับ พรุ่งนี้แม่ต้องไปธุระที่โคราชอ่ะจ๊ะ แค้มพอจะไปเป็นเพื่อนแม่ได้หรือเปล่า? 2 วันจ๊ะ แม่ไม่อยากไปคนเดียว มันอันตราย" เธอชวนผมไปธุระที่โคราช "อ๋อ... ได้ครับ ผมว่างพอดี เดินทางกี่โมงครับแม่" "ประมาน 9 โมง แค้มก็มาบ้านแม่ได้แล้วล่ะจ๊ะ" เธอบอกผม "แต่ถ้าผมจะขอนอนที่นี้ล่ะครับแม่" ผมถามเธอ น้ากันย์หันมามองผม "ก็แล้วแต่จ๊ะ งั้นแค้มกลับไปเก็บของสิ จะได้มานอนกับแม่" ผมลุกขึ้นไป หอมแก้มน้ากันย์ เธอหน้าแดง "นี่ ..อย่าสิ" "เดี๋ยวมานะครับ" ผมกลับมาที่บ้าน รีบเก็บของ แล้วก็ไปที่บ้านน้องมิ้ง ซึ่งตอนนี้มีเพียงน้ากันย์อยู่คนเดียว

"มาแล้วครับแม่" ผมบอกเธอ "งั้น แค้มล็อกบ้านเลยจ๊ะ แม่อาบน้ำก่อน" เธอตะโกนออกมาจากห้องน้ำ ผมล็อกบ้านให้เธอเสร็จ ก็มานั่งรอที่ห้องนั่งเล่น สักพักน้ากันย์ก็ออกมา เธอห่อผ้าเช็ดตัวผืนเล็กมาผืนเดียว แล้วหน้าอกเธอมันใหญ่มาก ผ้าผืนนั้นปิดไม่มิดหรอก ผมมองเธอตาไม่กระพริบเลย ควยผมเริ่มที่จะตื่นขึ้นมาอีกครั้ง "ปะ เดี๋ยวแม่พาไปนอนที่ห้องเจ้ามิ้ง ตามมาสิ " เธอเดินนำผมขึ้นไปบนห้องน้องมิ้ง โดยที่เธอแค่นุ่งผ้าเช็ดตัวปิดร่างเธอไว้ "แค้มนอนห้องนี้นะจ๊ะ เดี๋ยวแม่ไปแต่งตัวก่อน รอแป็บนะ" แล้วเธอก็เข้าห้องเธอไป

จบตอนที่ 18 อาจจะค้างๆกันหน่อยนะครับ รอผมเขียนตอนต่อไปสักหน่อยนะครับ ขอบคุณมากๆเลยครับ

โดย: revol    เวลา: 2011-1-28 18:41
โอ๊ว... ตอนนี้เสียวมั่ก มากครับ  ถูกต้องแล้วครับ พ่อแค้มป์ทำถูก ไหน ๆ ก็จะไปอยู่หอพักแล้ว เพื่อนบ้านแถว ๆ นี้ก็จัดการเก็บซะให้เรียบร้อยโรงเรียนสาวไปเลย ขอบคุณครับ

โดย: mariokitty    เวลา: 2011-1-28 19:47
ไม่เหนื่อยบ้างหรือไงนั้นไม่เคยขาดผู้หญิงเลย แต่ชอบครับ ติดตามมาตลอด อิอิ

cyborg0011

โดย: ultramanseven    เวลา: 2011-1-28 17:01     ชื่อกระทู้: story Me 19

Story Me ตอนที่ 19  ธุระโคราช

ผมอาจจะเรียก น้ากันย์ว่าแม่หรือน้าสลับกันไปนะครับ เพราะของจริงผมก็เรียกแบบนี้ ขอบคุณมากครับทุกคน

จากตอนเดิม ผมมานอนค้างที่บ้านน้องมิ้ง โดยที่มีน้ากันย์อยู่ย้านคนเดียว เธอพาผมมาที่ห้องน้องมิ้ง ส่วนเธอก็เข้าไปแต่งตัว ผมนั่งดูรอบๆห้องน้องมิ้ง เห็นรูปเธอกับแฟนถ่ายด้วยกันเยอะมาก ผมก็ไม่ได้ติดใจอะไรแล้วล่ะ ทำใจได้ หลังจากนั้นผมก็เปลี่ยนเป็นชุดนอน เสื้อตัวเล็ก บล็อกเซอร์ ไม่ใส่กางเกงใน แล้วก็ลงมานั่งที่ห้องนั่งเล่นดูทีวี แป็บนึงน้ากันย์ก็ลงมานั่งด้วย เธอใส่ชุดนอน เป็นเสื้อคลุมสีดำ ผมมองไม่เห็นว่า ข้างในเธอมีอะไร "แล้วแค้มกินอะไรมายังลูก?" ผมนึกขึ้นได้ วันนี้ยังไม่ได้กินอะไรมาเลย "ยังเลยครับแม่ แต่ไม่เป็นไรครับ ผมไม่หิวแล้วครับ" ผมตอบเธอ "เหรอจ๊ะ แม่มีของหวานจะกินเปล่า?" ผมหันไปจะถามเธอ แต่น้ากันย์เธอถอดเสื้อคลุมออก เธอไม่ได้ใส่อะไรเลยครับ แล้วก็มานั่งตักผม "นี่ไงของหวาน อยากกินหรือเปล่าจ๊ะ?" เธอถาม "อยากครับ"

ผมอุ้มเธอขึ้นห้องนอนของเธอ วางเธอลงบนเตียง แล้วก็ขึ้นไปคร่อมบนตัวเธอ ผมดูดหน้าอกเธอ เลียหนักเพราะไม่ได้เลียนมน้ากันย์มานานแล้ว มือก็เค้นนมเธอไป ปากก็เลียหัวนมเธอ "อืมม.. อ๊ะ ...อืมมมมม เสียวนะ ดูดแรงๆเลย... แม่อยากมาหลายวันล่ะ ซี๊ดดดดดดด... อ๊าาาา.. อืมมมมม นั้นล่ะ..." ผมดูดแรงๆตามที่เธอสั่ง ดูดจนนมเธอเป็นรอยแดงเลย "ซี๊ดดดดดด..แม่ครับ ผมอยากมากแล้ววว อ๊าาาาา.." เธอเอามือมาล้วงควยผมออกมารูดเล่น "มาสิ แม่ขออมควยหน่อยนะ" เธอเปลี่ยนมาให้ผมนอนแล้วก็ลงไปโม๊คควยผม เธออมควยผมเข้าไปสุดลำเลย "ซี๊ดดดดดดดดดดด.. อ๊าาาาาาาา... เสียวววครับน้ากันย์ อ๊าาาาาา.. ซี๊ดดดดด.... โอ๊ยยยยย ...อ๊ะ อ๊ะ" เธอยกหัวขึ้นๆลงๆ น้ำลายเธอมันไหลเลอะควย

เราเปลี่ยนท่าเป็น 69 ผมเลียหีเธอ เอาลิ้นสอดเข้าไปในหีเธอ "อ๊ายยยยยยย...แบบนั้นมันเสียววววน้าาาาา.. อ๊ายยยยย.. ซี๊ดดดด..." เธอครางดังมาก ผมรัวลิ้นใส่หีเธอ ส่วนเธอก็โม๊คควยผม หัวผงกขึ้นๆลงๆ "อืมมมมม อ๊าาาาาาา.. เสียววววว... แม่ไม่ไหววววแล้ว ซี๊ดดดดดด... เย็ดกันเถอะนะๆ..ๆ" เธอขอร้องผม น้ากันย์ลงมานอนถ่างขาให้ผม เธอส่ายหีรอควยผม น้ากันย์จับควยผมไปจ่อหีเธอ ดูเธอคงอยากเต็มทีแล้ว น้ำเงี่ยนเธอไหลออกจากหีเยอะมากๆ ผมเอาควยเข้าไปง่ายมาก ยังไม่ทันซอย น้ากันย์ก็เริ่มขยับเอวแทนแล้ว เธอเงี่ยนมากๆ ผมเลยต้องซอยควยกระแทกหีสู้กับเธอ ปั่บ! ปั่บ! ปั่บๆๆๆๆๆๆ!!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ... แบบนั้นๆ.. อ๊ายยยยยย แรงอีกๆๆๆ... ซี๊ดดดดด... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ายยยย.. โอ๊ยยยยย...เสียวเสียวๆๆๆ ...อ๊ายยยย ...อุ๊ยยยยยยซี๊ดดดดด" เธอครางเต็มที่

"อ๊ะ อ๊ะ... หีน้ากันย์เยี่ยมมากๆเลยครับ.. ซี๊ดดดด...เย็ดดดดดแล้วเสียวโคตรๆ... อ๊าาา" "ชอบเหรอจ๊ะ งั้นกระแทกแรงๆสิจ๊ะ อ๊าาาา..." เธอบอก ผมก็เอาควยออกสุด แล้วสวนกลับเข้าไปเต็มที่ "อ๊ายยยยยยยย... อ๊ะ อ๊ะ ...นัjนล่ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...เยี่ยมมมมเลยยยยย ต้องแบบนี้ ...อ๊าาาา" ตอนนี้เสีย'ครางกับเสีย'ควยกระแทกหี ดังไปทั่วห้องนอนเลยครับ ตับๆๆๆๆๆๆๆๆๆ!!!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...แม่จะเสร็จจจจจแล้ววววว ...อ๊าาาาาาาา ซี๊ดดดดด...." "รอแป็บนะครับแม่ ...ซี๊ดดดด ...ผมกำลัง..อ๊าาาาา..จะเสร็จแล้ววววว ...อ๊าาาาาาา " ผมซอยควยต่อไปอีก 5 นาที เราก็เสร็จพร้อมกัน "อ๊าาาาาา..แม่เสร็จแล้วววววว... ซี๊ดดดดดดด.." ส่วนผมก็ถอดควยออกจากหี มาเสร็จใส่หน้าเธอ "อ๊าาากกกก... ซี๊ดดดด...เสียวมากกกกครับแม่่...อ๊ากกกก ...ซี๊ดด" เธอเอาควยผมไปอมดูด จนมันสะอาด แล้วก็ใช่นิ้วปาดน้ำว่าวบนหน้าเข้าปากต่อ

"อ๊าาาาาาา ...แม่สบายตัวขึ้นเยอะเลยยยยย ...อ๊าาาา" ผมนอนกอดเธอได้แป็บนึง ก็ลุกไปเข้าห้องน้ำ อาบน้ำ น้ากันย์ก็ตามเข้ามาติดๆ "เรามาต่อกันเถอะ แม่ยังไม่หายเงี่ยนเลยจ๊ะ" เธอบอก ผมก็จับเธอหันหลังให้ผม เธอโก่งตูดใส่ผม แล้วผมก็เอาควยยัดหีเธอจากด้านหลัง "อ๊ายยยย.. โอ๊ยยยยยยยย.. อ๊ะอะอะอะ ...เสียว ....เสียว ซี๊ดดดดดด... อ๊ะ อ๊ะ เย็ดเถอะ... ไม่ไหวแล้วววว.... อ๊าาาา" ผมซอยควยกระแทกหีเธอในห้องน้ำ "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...อ๊าาาา... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...ซี๊ดดดดดดดดด" ผมส่ายตูดตามจังหวะควยผม "อ๊าาาาาาา... น้ากันย์สุดยอดเลยครับ ...อ๊ากกกกกก ...ซี๊ดดดดดดด" ตับ! ตับ! ตับ! ตับ! เสียงควยกระแทกตูดเธอดังมากๆ ตอนนี้ก้นน้ากันย์แดงไปหมดแล้ว เพราะผมจับบีบแรงมาก

"อ๊าาาาา... ซี๊ดดดดดดด.. แม่่ จะเสร็จแล้วววววน้าาาาา อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ..." "รอก่อนนะครับ น้ากันย์ ผมก็จะเสร็จแล้ววววว... อ๊าาาาาาาา" เราเสร็จพร้อมกัน น้ากันย์กระตุกหีใส่ควยผม 4 5 ครั้ง ส่วนผมก็ปล่อยน้ำสวนหีเธอเข้าไป "อ๊ายยยยยยยยยย... อืมมมมมม" ผมถอดควยออกมา น้ากันย์ก็มานั่งโม๊คควยผมต่อ "อ๊ากกกกก ...น้าาาาาครับ ...ผมเสียววววว อ๊ากกกก ....ซี๊ดดดดดดด" เธอมองผมแล้วก็ยิ้ม "อืมมม... ก็ควยแค้มมันน่าอมขนาดนี้อ่ะนะ ...ซี๊ดดดดดด อืมมมมมม... อือออ" เธอโยกหัวอมควยผม จนผมเสร็จรอบที่ 3 "อ๊ากกกกก ...เสร็จแล้วววววครับ ...อ๊ากกกกกก" ผมปล่อยน้ำใส่ปากเธอจนหมด แล้วเราก็อาบน้ำกัน สุดท้ายผมออกมานอนเตียงเดียวกับน้ากันย์ แต่เราไม่เย็ดกันต่อ เพราะเดี๋ยวพรุ่งนี้เดินทางไม่ไหว

เช้าวันต่อมา ผมตื่นขึ้นก็ไม่เจอน้ากันย์อยู่บนเตียงแล้ว เธอคงจะไปเตรียมตัว ส่วนผมก็ไปอาบน้ำแต่งตัว แล้วก็ลงไปข้างล่าง เจอน้ากันย์ทำอาหารเช้าอยู่ "อ้าว.. แต่งตัวเสร็จแล้วเหรอจ๊ะ มากินข้าวก่อน" เธอเรียกผมไปกินข้าวเช้า "เดี๋ยวน้าไปแต่งตัวก่อนนะ" "ครับ" แล้วเธอก็ขึ้นไปแต่งตัวบนห้องเธอ ผมกินข้าวเสร็จ เธอก็ลงมาพอดี "พร้อมยังแค้ม? ไปกันเถอะ " เราขนของขึ้นรถ น้ากันย์เป็นคนขับรถ เราออกมาจากกรุงเทพฯประมาน 10 โมง "แม่มาทำอะไรที่โคราชเหรอครับ?" ผมถามเธอระหว่างที่เราเดินทาง "อ่อ แม่มาดูธุระที่ติดต่อไว้นะจ๊ะ" เธอบอก "อ๋อ ...ครับ " เราแวะปั้มน้ำมัน น้ากันย์ไปซื้อของ ส่วนผมรอเธออยู่หน้าร้าน "นี่แค้ม.." น้ากันย์ออกมาจากร้านขายของ "ไปเถอะ.. แม่ซื้อเสร็จล่ะ" เราออกรถมาจากปั้ม 

"นี่แค้ม รู้ไหม? ตะกี้ที่แม่ซื้อของในร้านอ่ะ มีพวกกลุ่มเด็กผู้หญิง คุยกันเรื่องผู้ชายหน้าร้านด้วยนะ พอแม่ออกมาดู ก็เห็นแค่แค้มคนเดียว พวกนั้นคงจะพูดถึงแค้มมั้ง? หล่อไม่ใช่เล่นๆเหมือนกันนะเรานี้" น้ากันย์บอกผม ก็แปลกดีนะครับ เพราะผมไม่เคยคิดว่าหน้าตาตัวเองดีขนาดนั้น เรามาถึงโคราช ช่วงบ่าย "เดี๋ยวหาโรงแรมนที่พักก่อนนะ แล้วค่อยไปธุระกัน โอเคนะแค้ม" น้ากันย์บอก "ครับ" น้ากันย์หาโรงแรมได้ไม่ยาก เราเข้าพักที่โรงแรมหรูแห่งหนึ่ง ผมขนของเข้าห้อง สงสัยคงต้องนอนกับน้ากันย์อีกคืน "เสร็จแล้วใช่ปะ? งั้นเราไปกันเถอะนะ" น้ากันย์ชวนผมออกมาจากโรงแรม น้ากันย์พาผมมาที่ๆนึง มันเป็นเหมือนที่ขายไม้ครับ ผมลงรถตามน้ากันย์ไป "เนี้ย แม่จะมาซื้อกิจการนี้ มันได้เงินเยอะดี" เธอพาผมเดินดูรอบๆ

แล้วเราก็มานั่งคุยกับคนที่จะขายกิจการให้น้ากันย์ "ครับ เดี๋ยวคุณพี่ช่วยเซ็นตรงนี้ด้วยนะครับ ขอบคุณมากๆเลยนะครับ แล้วเดี๋ยวผมจะเดินเรื่องให้นะครับ" คนขายบอก "อ๋อ ไม่หรอกจ๊ะ เรื่องนิดเดียวๆ" น้ากันย์บอก "เอ่อ คุณพี่ครับ น้องชายนี้ใครครับ? โคตรหล่อเลยครับ" คนขายมองมาที่ผม "อ๋อ นี่เหรอ หลานอ่ะ เป็นไงหล่ออ่ะสิ เรียนแพทย์นะเนี้ย" น้ากันย์บอก "โอ้โห!! เรียนแพทย์ด้วย นี้ถ้าผมเป็นหญิงนะ จะแกล้งป่วยไปหาหมอบ่อยๆเลย" "ขนาดนั้นเลยเหรอ 555" น้ากันย์บอก แล้วเราก็ออกมาจากที่นั้น "แค้ม อยากไปไหนลูก?" น้ากันย์ถาม "เอ่อ ผมไม่รู้จะไปไหนครับ? ไม่ค่อยได้มาที่โคราชเท่าไหร่" ผมบอกเธอ "งั้นแม่พาทัวร์เองนะจ๊ะ"

วันนั้นน้ากันย์พาผมเที่ยวโคราชจนมืด เราก็เลยกลับมาที่โรงแรม ผมกลับมานอนบนเตียง ส่วนน้ากันย์ก็เข้าห้องน้ำ "เฮ้อ... เหนื่อยจัง" ผมบ่นคนเดียว "เหนื่อยเหรอจ๊ะ? เดี๋ยวน้าช่วยเอาไหม?" น้ากันย์เดินออกมาจากห้องน้ำ เธอมานั่งข้างๆผม เธอเอามือมาลูบเป้ากางเกงผม "น้ากันย์ไม่เหนื่อยเหรอครับ?" ผมถามเธอ "ไม่หรอก ภารกิจยังไม่ครบอ่ะจ๊ะ" เธอบอกผม "แล้วน้าเหลือ อะไรครับ?" "เหลือนี้ไงจ๊ะ.." เธอปลดกางเกงผมลงมากองที่พื้น แล้วก็โม๊คควยเข้าปากเธอไป "อ๊าาา.. ซี๊ดดดดด..." "แค้มเหนื่อยเหรอลูก งั้นเดี๋ยวน้าช่วยเองนะ ไม่ต้องห่วงๆ..." เธอลงไปโม๊คควยผม เธอใช่ลิ้นเลียจากโค่นถึงหัวควยผมเลย แล้วยังอมมันเข้าไปมิดด้าม ต่อด้วยผงกหัวขึ้นๆลงๆ รัวๆ "อ๊าาาา... อืมมมมม... เสียววววมากกกครับ.. ซี๊ดดดดด....อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ซี๊ดดด"

ผมเอามือไปจับนมเธอ ซึ่งเธอก็ถกเสื้อให้ผมจับได้สะดวกๆ "อ๊าาาา... บีบแรงๆเลยจ๊ะแค้ม... อ๊าาาาา อ๊ะ อ๊ะ นั่นล่ะ... อืมมมม..." เธอครางไปโม็คไป น้ากันย์ถอดกางเกงเธอออก ผมให้เธอหยุดโม๊คก่อน แล้วก็มาเลียที่ร่องหีเธอครับ เธอถ่างขาให้ผม แหกหีให้เห็นชัดๆ ผมลงลิ้นไปแตะ เธอก็สะดุด ร้องออกมา "อ๊ะ ...ซี๊ดดดดด อ๊ะ ...โอ๊ยยยยย อ๊ะ อ๊ะ" ผมเลียหีเธออยู่ เธอนอนให้ผมเลียได้สบายใจ กางแขนกางขาออกเต็มที ไม่มีใครมากวนเรา "แค้มจ๋าาาาา... เย็ดดดดแม่เถอะนะ... แม่ทนไม่ไหวแล้ววววว... ซี๊ดดดดดดดด... อ๊าาาา" ผมเลียหีเธอจนน้ำเงี่ยนเข้าปากผมเยอะมาก

ผมลุกมาเอาควยยัดหีเธอ มันเข้าได้ง่ายมากครับ แล้วก็เริ่มซอยควยจากช้าไปเร็ว ปั่บๆๆๆๆๆๆๆ!!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...ซี๊ดดดดดด ...โอ๊ยยยยย เสียวววว...มันส์มากกกกเลย... อ๊ะ อ๊ะ อ๊ากกกก...ซี๊ดดดดดด..." เธอครางดังมากครับ "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ...อืมมมมมม" เธอครางไม่หยุดเลย ผมก็เร่งซอยหีเธอแบบหลับหูหลับตาเย็ด "โอ๊ยยยยย... เสียววววว... โอ๊ยยย... อ๊าาาาาา... แม่เสร็จแล้วววววน้าาาาาาาา...อ๊าาาาาาา" เธอกระตุกหี ส่วนผมยังไม่เสร็จ "อ๊าาาาา... เสียวววว...อ๊าาาาา... แค้มยังไม่เสร็จเหรอจ๊ะ? ..งั้นซอยต่อสิ" เธอบอกผม ปั่บๆๆๆๆๆๆ!!! "อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ ....ซี๊ดดดด ...เสียวววว ...โอ๊ยย ...โอ๊ยยย" "ซี๊ดดดดด... หีแม่เย็ดมันส์มากๆๆเลยครับ อ่าาาาา... จะเสร็จแล้วน้าาาาาาา ครับ...อ๊าาาาาาา" ผมปล่อยน้ำใส่หีเธอ "อ๊าาาาา แม่ครับบบ อ๊าาาา..." ผมลงไปกอดเธอ วันนั้นเรานอนกอดกันทั้งคืน ทั้งๆที่ควยผมยังคาหีเธออยู่

จบตอนที่ 19 ติดตามตอนต่อไปนะครับ

โดย: revol    เวลา: 2011-1-28 18:48
เฮ้อ... อิจฉา... อิจฉาจริง จริง รูปหล่อ ร่ำรวย แถมนักเรียนแพทย์อีก สุดยอดจริง ๆ พ่อเจ้าประคุณเอ๋ย.....

โดย: mariokitty    เวลา: 2011-1-28 19:46
ไม่เหนื่อยบ้างหรือไงนั้นไม่เคยขาดผู้หญิงเลย แต่ชอบครับ ติดตามมาตลอด อิอิ

โดย: conan.k    เวลา: 2011-1-28 23:53
น่าอิจฉาวุ้ย คนรัยม่ารู้โชคดีเปงบ้าาารุย   ได้อึบสาวๆๆๆเปงว่าเล่น 5555555
ขอบคุณนิ

โดย: phatthakorn    เวลา: 2011-1-29 08:10
ขอบคุณครับ
สงสัย คงจะเหมาหมดทั้งหมู่บ้าน อิอิ

โดย: mitt1999    เวลา: 2011-1-29 10:46
น่าอิจฉาอาเฮียแค้มมากเลยครับท่าน...ขอบคุณเด้อครับท่าน

cyborg0011

น่าเสียดายที่ก๊อปปี้ต้นฉบับมาได้เพียงเท่านี้ ไม่แน่ใจว่าท่านอุลตร้าเซเว่นจะเขียนต่อไว้อีกหรือไม่ (ถ้าท่านใดมีก็ช่วยสงเคราะห์นำลงต่อให้เพื่อนๆได้อ่านกันจนจบ อย่าปล่อยให้เป็น"เรื่องกำพร้า"ที่ขาดตอนลงไปอย่างน่าเสียใจ ดูจากเค้าโครงเรื่องแล้วก็น่าจะเหลืออีกไม่มาก ทำนองว่ากลับจากโคราชก็พบข่าวเศร้าของน้องไผ่ และเริ่มไปอยู่หอเพื่อเริ่มต้นชีวิตนักศึกษาแพทย์สักที....)
แนวเรื่องสไตล์บุกทะลวงฮาเร็มย่อยๆเนี่ย นับว่าเขียนได้อ่านเพลิน เล่าเป็นธรรมชาติ มีเศร้าเหงาหงอยแบบNTRนิดๆจากการเห็นคนเคยเย็ดไปถูกคนอื่นเอา (ทั้งๆที่ตัวเองก็แอบเย็ดแม่ๆของพวกเด็กในฮาเร็ม) ผ่านประสบการณ์โตเป็นผู้ใหญ่มากขึ้นเรื่อยๆ นำมาลงให้ทรรศนาแนวเรื่องอีกแนวนะครับ

Suriyu Buarung

เหมือนจะมีแค่ 19 ตอนนี้เท่านั้นเองครับ  

peddo

เสียดายนะครับ กำลังตามลุ้นน้องไผ่เลย ขอบคุณมากครับที่นำมาให้อ่าน