ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แฟนแอบ 1-4 cop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, พฤศจิกายน 30, 2016, 02:06:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

แฟนแอบ 1

หวัดดีคับเพื่อนๆๆผมมีเรื่องจริงของผมที่เกิดขึ้นมาไม่นานเลยคับอ่านของ เพื่อนหลายคนแล้วเลยอยากเล่าของผมให้ฟังบ้างนะคับตอนนี้ผมเรียนป.ตรี อยู่ปี2คับ แฟนผมชื่อพลอยเธออยู่ปี3 รุ่นพี่ผม 1 ปีคับ ผมจีบเธอมาตั้งแต่ตอนที่เธออยู่ปี 2 เลยคับจนมาปี 3 ผมถึงได้ใกล้ชิดกับเธอมากขึ้นและผมรู้สึกว่าเธอให้ความสำคัญกับผมมากกว่าคน อื่นเลยคับช่วงนี้นะคับ คงเป็นที่ผมทำให้เธอไว้ใจที่สุดละมั้งคับ จนมาไม่นานเธอเริ่มเป็นแฟนผมจริงจังซักทีคับ พลอยหุ่นดีมากเลยคับ สูง ยาว สัดส่วนนี่เซ็กซี่มากๆๆเลยคับเทียบกับดาวโรงเรียนได้สบายเลยคับ

หน้าตาเธอก็ สวยแอบน่ารักนิดๆๆคับ มีคนมาจีบเธอเยอะมากเลยคับ แต่ผมก็ยังงที่เธอมาชอบผมนะคับคงเป็นที่ผมมีรถยนต์มั้งคับ แต่ก่อนนะคับเธอไม่เคยกล้าที่จะเข้ามาห้องของผมเลยคับเธอบอกว่ากลัวคับ แต่ตอนนี้เธอเริ่มไม่แล้วคับไว้ใจผมขึ้น ผมเลยวันไหนไม่มีเรียนชอบพาเธอมาเล่นที่ห้องของผมตลอดเลยคับ ห้องที่ผมอยู่จะเป็นห้องน้ำแยกห้องนอนแยกคับออกจะกว้างพอสมควรเลยคับ ****

แต่ที่ผมพาเธอมาที่ห้องผมไม่เคยได้มีอะไรกับเธอเลยคับได้แค่กอดกับหอมนะคับ ผมก็ไม่เข้าใจที่ในตัวผมซักทีนะคับคงเป็นเพราะผมไม่ได้กะว่าจะฝันเธอแล้ว ทิ้งนะคับ ตอนแรกที่จีบก็คิดคับ ตอนหลังไม่แล้วคงเป็นเพราะว่าเธอนิสัยดีคับแถมยังน่ารักอีกคับ ผมเลยยังไม่อยากทำอาไรมากกับเธอคับกลัวว่าเธอจะไม่ยอมแล้วหายไปเลยคับ ผมก็เลยว่าจะรออีกสักนิดคับ พอดีวันนี้ผมมีเรียน 6 โมงเย็นวันนั้นเธอไม่มีเรียนเลยคับว่างทั้งวันเลยพลอยเลยขอมานอนเล่นที่ห้อง ผมคับผมก็นั่งเล่นกับเธอจนใกล้เวลาเรียนของผมแล้วคับผมจึงบอกให้เธอเอารถไป ส่งที่ร.รหน่อยคับเพราะว่าตอนเธอมารับผมจะได้ไปส่งพลอยกลับบ้านเลยคับมันไป มาเดี่ยวเปลืองน้ำมันคับ แต่ตามจริงแล้วผมไม่อยากทิ้งเธอไว้ที่ห้องคนเดียวเลยคับรู้สึกไม่สบายใจเลย คับเพราะว่าข้างหอของผมมีแต่พวกผู้ชายนั่งเล่นเต็มเลยคับแล้วเวลาพวกมันมอง

เธอเวลาผมพามามันมองเหมือนกับจะมองทะลุเข้าไปในเสื้อถึงอกของเธอเลยละคับ ก็มีอยู่วันนึงวันนั้นผมกลับมาจากไปส่งพลอยที่บ้าน ผมเห็นพวกมันมาแอบๆๆมองห้องข้างๆๆห้องผมโดยที่ผมก็ไม่รู้ว่ามันมองอาไรกัน คับ พอมันเห็นผมมันเหมือนทำหน้าไม่พอใจผมก็เลยไม่อยากรู้อะคับ เลยเข้าห้องผมไป ผมก็เลยไม่เคยคิดที่จะทิ้งเธอไว้ที่ห้องคนเดียวเลยคับ แต่วันนี้ผมคิดว่าไม่เป็นไรหรอกแค่ 3 ชั่งโมงเอง ผมก็เลยบอกพลอยว่าล๊อคห้องดีดี ใครมาเรียกห้ามเปิดนะ บอกจนเธอหูชาเลยอะคับ จากนั้นเธอก็เดินลงมากับผมข้างล่างพวกผู้ชายที่นั่งเล่นอยู่เป็นกลุ่มมันมอง เธอเป็นตาเดียวเลยคับ ไม่มองได้ไงคับเธอเล่นใส่เสื้อกล้าม กางเกงขาสั้น มันช้างเข้ากับขาเรียวที่ขาวนวลของเธอมากคับ เป็นผมก็ต้องมองเหมือนกันนะคับ

ผมให้เธอเปลี่ยนเธอก็ไม่เปลี่ยนคับ เธอบอกว่าแป็บเดียวเองผมก็เลยเออออตามเธอคับ ***จากนั้นเธอก็มาส่งผมที่ ม. คับ ผมก็บอกว่าถ้าเลิกแล้วจะโทรบอกนะ พลอยฟังเสร็จเธอก็ขับรถไปเลยคับ ***แต่ในใจผมก็ไม่สบายใจอยู่ดีคับ ถึงพลอยจะไม่เคยมีอะไรกับใครมาก่อนแต่มันก็เป็นห่วงอยู่ดีละคับ ผมก็นั่งเรียนจนถึงเวลา 2 ทุ่มกว่าเลยทนเรียนต่อไปไม่ได้มันเหมือนมันมีลางบอกยังไงไม่รู้คับ ผมเลยออกมาโทรศัพย์หาเธอจะถามว่าเป็นไงบ้างคับ ผมโทรไปเท่าไรก็ไม่มีใครรับ ตอนแรกคิดว่าพลอยเข้าห้องน้ำอยู่ผมก็ไม่เอะใจ แต่มันนานจนเกือบ 20 นาทีนะคับ ผมกังวลมากเลยโดดวิชานั้นเลยคับ ก็เลยวิ่งไปหอผมคับเพราะว่ามันก็ไม่ได้ไกลจนต้องขึ้นรถคับ แต่ผมวิ่งไปสักนิดก็เจอรุ่นน้องก็เลยวานให้มันไปส่งทีคับ เดี่ยวมาเล่าตอนต่อไปนะคับ

แฟนแอบ 2

ต่อจากอันเดิมนะคับ ผมก็ได้รุ่นน้องไปส่งหาพลอยที่หอนะคับ พอผมมาถึงหอผมก็เห็นรถผมจอดอยู่คับก็ เลยรีบขึ้นไปเลยคับ พอมาถึงหน้าห้อง ผมได้ยินเสียงเพลงดังมากกคับ มาจากในห้องผมก็นึกสงสัยว่าพลอยไม่เคยฟังเพลงดังขนาดนี้นะคับ ถ้าผมเคาะเธอคงจะไม่ได้ยินแน่ๆๆเลยคับ ผมก็เอะใจเลยเอากุญแจของผมที่มีไขเข้าไปเลย พอผมเข้ามาในห้องผมรีบวิ่งเข้าไปดูพลอยที่ห้องน้ำเลยคับ ก็ไม่เห็น

เธอคับพอดีผมเหลือบไปเห็นมือถือเธอวางอยู่ข้างๆๆเครื่องเสียงนอก ห้องนอนคับเลยคับเลยรู้ว่าทำไมเธอถึงไม่รับโทรศัพย์ผม ผมเลยเดินเข้าไปหาเธอที่ห้องนอนคับเพลงในห้องดังมากคับพอผมเปิดประตูเข้าไป นะคับ เห็นพลอยนอนอยู่บนเตียงคับแต่ไม่ได้นอนคนเดียวคับ มีชายผิวคล้ำคนนึงกำลังไซร์คอเธออยู่อย่างทุลักทุเลเลยคับพอผมมองหน้าอีกที ก็ไอ้คนที่ท่าทางเหมือนพวกเล่นยาที่ชื่อไอ้แมนนะคับถ้าผมจำไม่ผิดนะมันพัก ข้างล่างนี่เองคับ อีกคนมีอายุหน่อยคับหัวล้านนิดๆๆจับแขนกับรัดขาพลอยไว้คับแต่คนนี้ผมไม่เคยเห็นมาก่อนคับ

ในใจผมอึ้งไปชั่งขณะคิดไม่ออกว่าจะทำยังไงดีคับจะตะโกนก็อาจเหมือนเรียกพวก มันที่อยู่ข้างล่างขึ้นมาอีกคับ แล้วพวกมันมีมากเลยคับอยู่ข้างล่างบ้างข้างห้องบ้าง***แต่หอที่ผมอยู่จะเป็น ซอยมาอีกทีคับ ผมเลยไม่มั่นใจว่าจะมีคนมาช่วยผมไหม แต่ทันที่ยังไม่ได้คิดอะไรมือผมคันไปโดนแจกันข้างประตูหล่นมาคับ****พวกมัน เลยซะงักหลังจากที่กำลังดูดที่คอแฟมผมอยู่***ผมรีบวิ่งไปหลบที่ระเบียงเลย คับ ***จากนั้นไอ้แมนมันก็เดินไปล็อคประตูนอกห้องนอนคับมันเดินไปปิดเพลงดูใน ห้องแว็บนึงมันก็รีบเข้าไปในห้องผมเลย ***แต่มันไม่ปิดประตูคับ ผมเลยยังพอมองได้บ้างคับผมเลยรีบย่องเข้าไปในตู้เสื้อผ้าเลยคับห้องของผม แท้ๆนะคับเนี่ย***พอดีกับที่ตู้เสื้อผ้าของผมเป็นร่องยาวต่อกันคับผมเลยเห็น พวกมันชัดเลยคับแต่มีชั้นบังข้างๆนิดๆคับ**ผมเห็นไอ้แมนมันเข้ามามันพยายาม จะจับเธอถอดเสื้อเลยคับ แต่ดูเหมือนเธอขัดขืนบอกว่าอย่านะ ตลอดเลยคับ ส่วนลุงอีกคนก็จับมือเธอไว้แน่นเลยคับ ท่าทางเธอเหมือนปัดๆป้องปากก็บอกว่าอย่านะอย่าทำอะไรกูนะไอเห้ยไอ้สัดตลอด เลยคับเธอพยายามดิ้นแรงมากคับ จนหลุดออกมาจากเตียง

แต่ยังไม่ทันที่จะพ้นประตูห้องไอ้แมนมันก็มาดึงมือเธอแล้วเหวี่ยงลงเตียงเลย คับ **ตาลุงนั่นไม่ค่อยลุกทำอะไรหรอกคับทำเหมือนมาร่วมด้วยแบบให้ไอ้แมนมันจัด ให้คับ****เธอก็ล้มลงกับเตียงครั้งนี้ไอ้แมนมันขึ้นคร่อมร่างเธอเลยคับตาลุง นั่นก็รีบเอามือมากดแขนพลอยทันทีคับ ***มันเริ่มไซร์คอพลอยอย่างรุนแรงมากคับพลอยร้องไห้พร้องกับคำด่าตลอดเลยคับ ผมเริ่มทนไม่ได้แล้วคับฉุนมากกะว่ากำลังจาออกไปแล้วช่วยเธอคับแต่ไหนได้มือ ที่เธอโดนตาลุงนั่นกดอยู่เริ่มอ่อนคับ เริ่มเคลิ้มหน้าตาเธอเริ่มแสดงถึงความเสียวซ่าน ไอ้แมนมันบอกว่าไงละมึงร้องซี๊ดเลยเหรอเดี่ยวพวกกูจะทำให้มากกว่านี้อีกทัน ใดนั้นมันก็เริ่มถอดเสื้อชั้นในเธอออกอย่างง่ายคับพูดมาว่านมมึงสวยดีวะแม่ง ยังไม่เคยโดนก็ไม่บอกกูหัวนมพลอยสีชมพูเลยคับสวยตั้งเต้ามากเลยคับทันทีที่ ไอ้แมนมันกำลังจาก้มลงไปดูดหน้าอกของพลอยที่กำลังเคลิ้มกับการจูบของลุงแก ที่ใบหน้า ลุงแกเอามือบังนมพลอยไว้ก่อนแล้วบอกว่าเฮ้ยกูจ่ายเยอะกว่านะเว้ยมึงนะอย่ามา มั่วกูต้องได้ก่อนสิวะ

ลุงแกพูดจบแกปล่อยมือที่กดพลอยไว้ออกแล้วก็บอกไอ้แมนว่าของมึงนะข้างล่างลุงก็ก้มลงมาดูดที่คอพลอยไล่ลงมาจนมาถึงปากไม่ดูดอย่างเดียวคับเล่นลิ้นกับพลอย ด้วยคับผมงงเลยว่าพลอยทำไมถึงร่านขนาดนี้ทั้งที่เธอคือครั้งแรกนี่นาลุงแก ดูดปากจนน้ำลายเยิ้มมาตรงแก้มเลยคับแกก็ไล่ลงมาถึงหน้าอกของพลอยลุงแกดูด เหมือนคนกระหายอดอยากมาจากไหนไม่รู้คับยิ่งหน้าอกพลอยทั้งดูดทั้งขบจนหน้าอก

พลอยแดงช้ำเลยคับ พลอยยิ่งเพิ่มความเสียวมากขึ้นเมื่อไอ้แมนมันกำลังดูดหอยของเธออย่างชำนาญจน เธอครางออกมาไม่เป็นภาษาเลยคับ ตอนนี้ผมเริ่มรู้ว่าพลอยเริ่มไม่มีการขัดขืนแล้วคับ มีแต่การโต้ตอบตลอดที่ไอ้แมนมันดูดมันเลียที่หอยของเธอและลุงที่กำลังดูด ส่วนบนทั้งหน้าอก คอ หู ทุกส่วนบนร่างกายเธอเธอร่านถึงขนาดเอามือดึงคอคนแก่คราวลุงที่กำลังเล่นหน้า อกเธอมาดูดปากแลกน้ำลายเลยละคับ**********ยังไม่จบนะคับแต่ผมขอไปนอนก่อนนะ คับผมพิมไม่ไวคับเลยพิมได้ไม่เยอะคับเดี่ยววันพรุ่งนี้จะมาต่อเรื่อยๆคับ ย้ำคับว่าเรื่องจริงคับ

มาแล้วคับต่อจากตอนที่แล้วนะคับ หลังจาที่ผมเอาแต่แอบดูมันอย่างเดียวใจนึงผมก็คิดอิจฉาพวกมันที่ได้ตัวเธอ ก่อนผมแต่ใจนึงก็อยากลงไปร่วมด้วยแต่ผมคิดว่าเหมือนผมยอมให้คนอื่นเอาแฟน ร่วมกับผมเลยเหรอ

เนี่ยผมไม่เคยทำอย่างนั้นมาก่อนเลย ผมเลยตัดใจว่าทนดูพวกมันเอาเธออย่างเดียวแม่งซะเลยถึงใจยังเคืองและโกรธ พลอยอยู่ หลังจากที่ผมคิดได้ผมก็เลยเหลือบตามองดูเธออีกครั้ง*******คราวนี้ไอ้แมนมัน ใช้นิ้วดันเข้าไปหอยของพลอยที่กางขาถ่างออก ผมนี่เห็นพลอยขบปากของลุงนั่นแน่นเลยร้องอู้อี้เสียงดังในปากลุงเลยคับ ไอ้แมนจาก 1 นิ้วที่ดันเข้าออกหอยพลอยเริ่มสะดวกกว่าตอนแรกมากก็เริ่มเป็น 2 นิ้ว เค้าไปควงในหอยพลอยหน้าพลอยนี่ผมว่าทั้งเสียวและเจ็บเลยแต่เหมือนเธอจะทน นิ้วไอ้แมนคับเห็นพลอยกัดฟันแน่นเลย***ลุงแกเริ่มถอดเสื้อและกางเกงของแกออก คับควยแกเนี่ยใหญ่กว่าของผมอีกคับประมาณกี่นิ้วก็ไม่แน่ใจผมดูไม่ชัดคับ จากนั้นลุงแก็เอามือประคองหัวพลอยที่กำลังนอนหงายอยู่แล้วมันก็ก้มเอาหัวนม ของมันให้พลอยดูดคับพลอยทั้งดูดทั้งกัดเลยคับตอบสนองตัณหามันดีมากคับมือลุง แกเนี่ยจิกผมพลอยแน่นเลยคับจนลุงมันเริ่มทนไม่ไหวมันลุกขึ้นเอาควยคร่อมหน้า พลอยเอาตูดมันทับนมพลอยเลยคับผมเห็นท่านี้ฉุนเลยคับแต่ควยผมมันแข็งตลอดที่ ดูเลยคับแล้วมันก็เอาควยมันมาจ่อที่ปากพลอยคับตอนแรกผมคิดว่าพลอยยังไม่เคย เธออาจจะไม่กล้าอมให้มันนะคับเพราะว่าเธอเป็นคนที่สะอาดสะอ้านพอตัวนะคับและ คิดว่าพวกมันไม่ค่อยจะสะอาดเท่าไรคับ***คิดได้ยังไม่เท่าไรเลยคับพลอยเอามือ ดันตูดลุงแกอ้าปากอมควยซะมิดเลยคับไม่มีท่าทางสะอิดสะเอียนเลยคับแถมยังดัน ตูดแกเป็นจังหวะเองอีกคับ ลุงแกเนี่ยเอามือล็อคหัวพลอยจิกผมนี่ยุ่งหมดเลยคับจากผมที่ผมพาพลอยไปไดร์มา นมพลอยโดนตูดแกบดจนแบนไปข้างล่างเลยคับลุงแกเนี่ยเสียวสุดๆๆเลยคับแกบ่นมา ว่าอี่นี่ร่านสะใจดีวะแม่งวันนี้กูจะเอาให้ฉีกเลย***ส่วนไอ้แมนมันก็เหมือน คอยปลุกอารมย์ให้พลอยส่วนสำคัญเลยคับมันดูดไล่ลงมาตั้งแต่ขาอ่อนที่ขาวมากมา จนถึงหอยเธอเลยคับมันก็คงอยากเหมือนกันมันเลยถอดกางเกงมันออกเลยคับของมัน นี่น้อยกว่าลุงหน่อยคับมันไม่รอช้าเลยคับถ่างขาพลอยออกกว้างมากเลยคับมันยัด ควยมันเข้าหอยพลอยเลยคับมันดันไม่ยากเท่าไรคับเพราะว่าหอยเธอชุ่มไปด้วย น้ำลายมันกับน้ำของเธอเองคับมันดันสุดเลยคับผมคิดว่าชนมดลูกพลอยแล้วมั้งคับ พลอยนี่สะด้งเฮือกเลยคับแต่เธอครางไม่ได้คับคอยอัดเต็มปากอยู่คับ ไอ้แมนมันเร่งซอยเธอเลยคับจนเธอไม่ต้องดันตูดลุงแกเลยคับมันเข้าออกได้เอง เลยคับไอ้แมนมันซอยถี่เน้นๆแรงๆมากส่วนลุงแกเหมือนกำลังจะออกละคับแกรีบดึง ควยออกแล้วก็บอกว่าให้พี่แตกข้างล่างดีกว่านะ พลอยเธอเหมือนพยักหน้ารับคับ แกเลยก้มลุงดูดปากเธอเลยคับผมดูเหมือนบางจังหวะลุงมันให้พลอยกินน้ำลายมัน ด้วยคับ******ส่วนไอ้แมนมันเร่งซอยพลอยเลยคับตัวพลอยโยกตามจังหวะมันเลยคับ เหมือนไอ้แมนมันใกล้จะออกแล้วคับมันเร่งซอยพลอยจนครังสุดท้ายเอามือมาบีบนม พลอยอย่างแรงเลยคับแล้วมันก็ฉีดน้ำมันเข้าไปมดลูกพลอยแบบกระแทกเข้าหอยพลอย เต็มที่เลยคับตัวพลอยนี่กอดลุงแน่นเลยคับแต่เหมืนว่าเธอยังไม่เสร็จนะ คับ***มันแช่สักพัลลุงแกก็บอกว่ามึงออกไปได้แล้วเดี่ยวของอีนี่บานหมดมันก็ ดึงควยมันออกมาน้ำมันก็ไหลออกมาเต็มเลยคับพลอยเริ่มอ่อนแล้วคับไอ้แมนมันก็ ออกไปนั่งดูข้างๆๆคับ***ตอนนี้ลุงแกก็กำลังจะเสียบหอยพลอยแทนแล้วคับแกเริ่ม ถ่างขาพลอยออกแล้วก้มลงไปดูดนมแล้วก็กดทีเดียวมิดเลยคับพลอกเธอเอามือมาจิก แขนแกแน่นเลยคับแกเริ่มเอาพลอยช้าๆๆคับ แล้วก็เริ่มแรงคับตัวพลอยนี่ครางออกมาไม่เป็นภาษาคนเลยคับเลยคับแกซอยได้ซัก พักแกก็ยกตัวพลอยพลิกในท่าหมาคับหน้าพลอยนี่หันเข้าหาตู้ที่ผมอยู่เลยคับแก ซอยพลอยถี่มากคับหน้าพลอยนี่อ้าปากหวอเลยเร้วๆๆสิค่ะพี่เธอพูดคับผมไม่อยาก เชื่อเลยอี่นี่มึงจะฆ่ากูหรือไงกูเร็วแล้วนะโว้ยมึงปากดีไปแหอมันเร่งตาม เสียงเธอเลยคับอ้าๆๆๆๆดีจังค่ะพลอยเสียวมากเลย

พี่นี่เก่งจังแรงๆๆเลยนะ คะมันแทงได้ซักพักมันดึงพลอยขึ้นมาในท่าหมามือมันนี่กอดนมเธอแน่นเลย ส่วนไอ้แมนมันวิ่งเข้ามาดูดนมเธอเลยคับแล้วมันก็จูปปากพลอยทันทีพลอยเธอตอบ สนองดีมากคับมือก็ชักควยไอ้แมนอย่างมันพลยครางโอ้ยๆๆๆพี่ค่ะพลอยเสียวจังซัก พักพลอยเธอลงมาในท่าหมาเหมือนเดิมคับแต่ข้างหน้ามีควยไอ้แมนข้างหลังมีควย ลุงกระแทกทีเดียวได้สองต่อเลยคับ ไอ้แมนหีอีนี่แม่งฟิตวะสงสัยแม่งต้องมาใช่บ่อย แกเริ่มเบื่อท่านี้คับแกลงไปนอนให้พลอยโยกเองเลยคับพลอยเธอเริ่มทำตาม หน้าที่เลยคับ ปากอมของไอ้แมนบวมตุ๋ยเลยพลอยบดหอยเธอกับควยขึ้นอย่างแรงเลยคับเร็วสิอีหนู กูจะออกแล้วพลอยเร่งโยกควยเลย

อูยๆๆๆๆๆๆๆๆๆพลอยจะเสร็จแล้วค่ะพี่ค่ะ อ้าๆๆๆๆ เร็วสิอีหนูจะออกแล้วนะ ปากเธออมอมควยไอ้แมนอย่างเร้าร้อนตูดโยกไม่ติดเตียงเลยอ้าๆๆๆพลอยออกแล้วนะ เธอกดตูดทับควยสุดเลยคับพอดีลุงแกแตกในหีพลอยเลยคับมือนี่กดนมเธอแน่นเลยแต่ ไอ้แมนมันยังไม่เสร็จคับมันให้พลอยอมควยมันทั้งที่ควยลุงแกยังคาอยู่ในรู พลอยเลยคับเธอดูดควยมันไม่นานน้ำมันก็แตกใส่หน้าพลอยเลยคับจากนั้นพลอยเธอ นอนหลับคาหน้าอกลุงแกเลยคับผมนี่แตกไปหลายทีแล้วคับ ผมดูเสร็จผมเลยกดโทรศัพย์โทรหาพลอยเลยคับ ไอ้แมนมันได้ยินเสียงโทรศัพย์มันบอกลุงแกว่าผัวมันโทรมาแน่เลยพี่เดี่ยวผม เอามาให้มันรับนะมันเดินไปเอาโทรศัพย์มาให้พลอยแล้วบอกว่าห้ามบอกผัวมึงว่า โดนเอานะไม่งั้นมึงได้เลิกกันแน่พลอยเธอกดรับผมบอกว่าพลอยเราเลิกแล้วนะไม่ รับโทรศัพย์ละผมผยายามพูดเบามากเลยคับพลอยเธอบอกว่าพลอยหลับนะไม่ค่อยสบาย เลยเผลอหลับเลยผมเลยบอกเธอว่างั้นเดียวเราให้เพื่อนเราไปส่งที่หอนะพลอยตอบ ว่าอือแล้วผมก็วางเลยไม่อยากคุยนาน มีตอนต่อไปอีกนะคับแต่ผมเล่าได้ไม่ค่อยเก่งหรอกคับตอนนี้ผมก็ยังไม่เลิกกับ พลอยนะคับยังคบกันแต่ตอนนี้ผมได้ฟันเธอแล้วละคับแต่เธอก็ยังไม่รู้ว่าผมรู้ เรื่องหรอกหมดแล้วคับผมว่าจะให้เธอเป็นหมอนวดไปซะเลยถ้ายังอยากฟังอยู่ผมก็ จะมาเล่าให้ฟังนะคับแล้วแต่เพื่อนๆๆคับ

แฟนแอบ 4

หวัดดีคับเพื่อนผมจะเล่าตอนต่อไปเลยนะคับมันอาจจะไมหนุกเหมือนเรื่องที่เพื่อนๆๆอ่านมานะคับหลังจากที่ผมบอกเธอว่าผมจะให้เพื่อนไปส่งกลับหอผมก็รีบวางโทรศัพย์พอพลอยวาง โทรศัพย์ลงไอ้แมนมันก็บอกว่าแฟนน้องจะมาแล้วเหรองั้นเดี่ยวพี่2คนจะไปแล้วนะ อย่าลืมที่บอกละถ้าบอกแฟนหรือทำให้พี่ 2 คนเสียหาย พี่รับรองว่าน้องกับแฟนไปกันไม่ดีแน่นะ เฮ้ยไอ้แมนกูยังติดใจอีนี่ไม่หายเลยว่ะ ลุงอย่าลืมสิว่าอีนี่มันไม่ได้ยอมเราเองนะ เราเอายาให้มันลุงจำไม่ได้เหรอ ถ้ามันรู้มันแจ้งความเราจะซวยเอานา แต่พลอยคงไม่ได้ยินที่มันคุยกัน

หรอกคับ มันเดินมาคุยกันที่ประตูข้างๆๆตู้ที่ผมอยู่ผมเลยได้ยินชัดเลยคับ รียไปเถอะลุงเดี่ยวเราค่อยว่ากันใหม่ ผมรู้เลยว่าที่พลอยเธอร่านขนาดนี้เป็นเพราะฤทธิ์ยาที่มันให้เธอกินผมก็คิดว่ามันแปลกๆแต่แรกแล้ว ซักพักมันเดินออกไป จนผมแน่ใจว่ามันไปแล้วผมเห็นพลอยนอนหมดแรงเลยคับซักพักพลอยเลยลุกเก็บที่นอน ที่ยับมากเลยคับเธอเอาผ้าปูเตียงออกแล้วเธอก็นุ่งผ้าขนหนูไปอาบน้ำเลยคับผม เลยค่อยๆๆออกมาจากตู้ทีละนิดคับจนแน่ใจว่าเธออยู่ในห้องน้ำผมแกล้งเปิดประตู ถามพลอยว่าพลอยมาแล้วนะเป็นไงบ้างให้พาไปหาหมอไหม /พลอยขออาบน้ำก่อนได้ไหม/ / อือเรารอละกัน/
**ผมนั่งคิดรอพลอยซักพักพลอยก็ออกมาจากห้องน้ำหือหุ่น เธอนี่เซ็กซะมัดหน้าอกเธอนี่ล้นมาเลยผมเริ่มมีอารมณ์กับเธอเลยคับผมก็ถามไป ว่าผ้าปูเอาไปไหนละวักเหรอเธอบอกว่ามันไม่ได้ซักหลายวันแล้วผมก็ทำหน้าเป็น เชื่อเธอไปงั้นแหละคับพลอยจะ 4 ทุ่มแล้วนะอยากกลับบ้านยัง /เดี่ยวก่อนนะพลอยแต่งตัวก่อนนะ/เธอก็หยิบชุดนักศึกษาในตู้ที่ผมอยู่มาใส่ /กลับเหอนะมินเดี่ยวแม่โทรตาม/ผมเลยลงจากห้องไปส่งเธอ ใจจริงผมก็อยากเอาเธอตอนนี้เลยคับ แต่ตอนผมแอบดูเธอนี่ผมแตกไปสามรอบแล้วคับเลยไม่ค่อยอยากกับเธอเท่าไรพอลงมา

ที่พวกนั้นเคยนั่งผมเห็นไอ้แมนมันนั่งกับกลุ่มมัน 3 – 4 คน มันมองเธอแล้วก็ยิ้มๆๆคับ เธอนี่ไม่ยอมสบตามันเลยก้มหน้าเลย มินแวะร้านขายยาก่อนนะพลอยอยากซื้อยาแก้ปวดกินหน่อยเธอกลับมาพลอยยาละ /พลอยกินแล้วละที่ร้านนะ/ อืมดูแลตัวเองละกัน/ผมเลยส่งเธอกลับบ้านคับผมคิดว่าจะเลิกกับเธอดีไหมผมก็ ไม่รู้จะว่าไงแต่ก็คิดว่าพลอยไม่ได้เต็มใจนี่นาเธอโดนมันมอมยานี่นาทั้งที่ ตอนแรกผมก็ไม่รู่ว่าเหตุการณ์มันเป็นยังไงแค่ฟังจากที่มันคุยกัน*****พรุ่ง นี้มาผมก็มารับพลอยเหมือนเดิมผมวันนี้วันหยุดคับ พลอยเธอทำตัวเหมือนเดิม ไม่มีอาไรเปลี่ยนตัวเธอยังเซ็กซี่อยู่ถ้าผมไม่เห็นวันนั้นไม่มีทางรู้เลยผมก็เลยพาเธอมาที่ห้องวันนี้ไม่ค่อยมีใครอยู่คับเป็นวันหยุดยาวเค้าคงกลับบ้าน กันคับเธอก็ระแวงนิดๆๆคับผมก็พาเธอมานั่งที่ห้องดูโทรทัศน์คับ พลอยแต่งตัวมิดชิดมากคับแต่ก็ยังแอบเซ็กซี่นิดๆดูเธอนี่น่ารักดีคับซักพัก

เธอก็หลับไป ผมเลยเริ่มที่อยากจะเอาเธอแล้วคับตอนนี้ไม่กลัวเรื่องไหนเคยกลัวอีกแล้วผม เริ่มหอมก้มเธอแล้วไล่มาที่คอมือเริ่มจับขาอ่อนเธอเลื่อนขึ้นมาที่หน้าอกบีบ คลึงๆๆเบาๆปากเริ่มไล่ลงมาที่หน้าอกเธอเลยคับผมเริ่มแกะกระดุมเสื้อเธออกมา ทีละเม็ดคับเธอยังไม่รู้สึกตัวเลยคับปากผมเริ่มไล่ลงมาที่นมเธอนมเธอมีรอย ช้ำนิดๆคับ แต่ยังตึงอยู่คับ เมื่อผมนึกถึงเรื่องเมื่อวานมันยิ่งมีอารมณ์คับผมเอาปากผมงับหัวนมเธอเลยคับ เธอเริ่มทำหน้าเสียวเลยคับผมใช้ลิ้นเขี่ยรัวๆๆคับ เธอเริ่มเสียวครางแล้วคับเธอลืมตาเลยคับ/มินทำอะไรพลอยนะ/*เอามือปิดหน้าอก เลยคับ/พลอยเราคบกันมานานแล้วนะมินขอแค่นี้ไม่ได้เหรอ/ไหนมินบอกว่ารอพลอย ได้ละคับ/ก็ใช่มันน่าจะถึงเวลาแล้วนะ/ผมเริ่มไม่ฟังเธอแล้วคับผมเริ่มไซร์ ที่คอเธอเลยคับ/มินอย่านะพลอยขอนะ*ผมไม่ฟังเลยคับไซร์อย่างเดียวจากคอแบบขัด ขืนไล่มาที่ปากคับถึงหูเธอเธอเริ่มนิ่งแล้วคับแต่ไม่ได้เคลิ้มนะคับเหมือน คิดอะไรอยู่ผมไม่ดูแล้วคับเริ่มจับมือเธอกางออก 2 แขน

ปากเริ่มไล่มาที่หน้าอกอวบอิ่มของพลอยดูดจนมาถึงที่หัวนมของพลอยยังชมพูอยู่ เลยคับ ผมทั้งดูดทั้งขบทั้งกัดไม่มีปราณีเธอเลยคับพลอยเริ่มเกร็งแล้วคับผมเริ่มได้ ใจคิดว่าเธอยอมแน่ๆเลยคับ/มินต้องรักพลอยคนเดียวนะ/อืมก็คนเดียวสิ/อย่าทิ้ง พลอยนะ/เธอพูดไปครางไปคับอ้าๆๆๆๆๆอืมๆๆๆๆพลอยเสียวจังผมเริ่มลงมาถอดกางเกง เธอเลยคับขาเธอเนียนมากคับเนียนกว่าที่ผมเห็นเมื่อวานอีกคับผมเริ่มดูดที่ขา เธอเลยคับไล่มาจนถึงขาอ่อนพลอยผมเริ่มเอาลิ้นเลียหีพลอยเลยคับผมเลียได้ถนัด เลยคับเพราะว่าเป็นโซฟาหน้าโทรทัศน์คับผมเอาแขนยกขาพลอยขึ้น2 ข้างเลยคับเธอผมดูดเลียจนพลอยเกร็งสุดๆๆคับเธอเอามือมาจับที่หัวผมแน่น เลย/พลอยเสียวเหรอ/อืมมินขอพลอยหน่อยได้ไหมผมยังไม่ทันจะตอบเลยคับพลอยก้มมา

จับตัวผมขึ้นโซฟาแทนเลยคับเธอเริ่มทำให้ผมพลอยเริ่มดูดที่คอผมค่อยๆๆเลื่อน มาทีแก้มผมน้ำลายเธอนี่เยิ้มเต็มหน้าผมเลยคับเธอเซ็กจัดเอาอยู่นะคับไม่รู้ ว่าเธอนึกเรื่องเมื่อวานหรือเปล่าเธอเริ่มมาที่ปากผมตอนแรกผมคิดนิดๆๆแต่ผม เงี่ยนแล้วคับดูดปากเธอมันเลยคับมือก็บีบหน้าอกเธอไปด้วยคับ 2 มือเลย พลอยเริ่มถอดเสื้อผมออกอย่างร้อนแรงคับเธอไม่รอช้าเลยคับปากเธอไล่ลงมาทีหัว นมผมเลยคับผมเห็นลิ้นเธอที่ตลัดรอบนมผมไปมารูปร่างยิ่งเพอเฟ็คอีกคับเธอทั้ง ดูดทั้งอมทั้งกัดซาดิสมากเลยคับผมเอามือนึงบีบนมเธอแน่นเลยคับ อีกมือนึงกำผมพลอยแน่นเลยพลอยเริ่มไล่มาที่เอวเลยคับเธอถอดกางเกงผมออกยาก หน่อยคับเพราะว่าของผมนี่เข็งสุดๆๆคับถอดออกมาเธออมที่ไข่ผมเลยคับทั้งเลีย ทั้งดูดต่อมาเธออมที่ควยผมเต็มปากเลยคับแถมมือชักอีกด้วยมือเธอเลื่อนมา เขี่ยที่หน้าอกผมคับยิ่งทำให้ผมเงื่อนสุดๆๆคับ เธออมนานพอสมควรคับผมใกล้จะออกแล้วคับ ผมรีบดึงหัวพลอยออกเลยคับทั้งที่เธอยังมันอยู่เลย/พลอยเดี่ยวมินออกก่อน นะ/ผมเริ่มเอาคืนพลอยบ้างคับไห้พลอยนอนที่โซฟาเลยคับอมทั้งอมดูดนมเธอแรงมาก

เลยคับเธอไม่มีอาการเจ็บเลยคับแถมมือยังซักที่ควยผมอีกผมใช้นิ้มแหย่ที่หี พลอยเลยคับแหย่ทีเดียว2 นิ้มเลยคับทั้งแหน่ทั้งเขี่ยเธอนี่ซักควยผมจนจะออกอีกแล้วคับ**ผมเลยจับขา เธอถ่างออกเลยคับเอาควยกดไปทีเดียวเลยคับพร้องจับจูบที่ปากเธอพลอยใช้ลิ้น เข้าที่ปากผมอย่างเมามันเลยคับผมเริ่มซอยเธออย่างช้าๆๆคับเธอเริ่มไม่มันเธอ โยกเองเลยคับท่านอนเลย/พลอยเสียวไหม/เสียวมากเลยมินมินดูดหน้าอกพลอยด้วยได้ ไหมผมก็ก้มดูดเลยคับเธอคงจะอยากให้ดูดด้วยแทงด้วยเหมือนเมื่อวานแน่เลยคับ เธอนี่หลับตาครางตลอดเลยไม่รู้ว่านึกหน้าใครผมนี่ได้อารมเลยคับจับแทงเข้า หนักหน่วงเลยคับ อ้าๆๆๆๆๆโอวๆๆๆๆๆๆๆๆๆอ้า ๆๆๆๆๆๆมินพลอยเสียวมากมากเลยมินอ้าๆๆๆๆๆๆๆแทงได้ซักพักผมจับเธอพลิกท่าหมา คับแทงแบบเธอครางไม่ทันเลยคับ/มินเร็วๆๆสิค่ะ/อ้าๆๆๆๆๆๆพลอยอยากให้มินดูด ด้วยแทงด้วยจัง

ผมงงเลยคับจะทำได้งผมคนเดียวนะคับเหมือนเธอหลุดมานะคับผม ก้มไปดูดที่ปากเธอให้เธอกินน้ำลยเลยคับสะใจดีพลอยครางดังกว่าเมื่อวานอีกคับ ผมเร่งแทงเลยคับจนโซฟานี่แทบพัง/มินพลอยขอขึ้นได้ไหม/พลอยทำเป็นเหรอ/เดี่ยว พลอยลองดูนะเคยดูในหนังนะ/อืมเอาก็เอาเธอไม่รอช้าเลยคับขึ้นจับควยผมยัดเข้า หีเธอในท่านั่งยองเลยคับ/อ้าลึกจัง/พลอยขย่มแรงมากคับเสียงน้ำข้างในดัง ปึกๆๆๆอ้าๆๆๆๆๆอ้าๆๆๆๆๆๆๆ/พลอยเก่งจัง/เธอไม่ตอบเลยคับครางโดยที่เธอทำอย่าง เดี่ยวอ้าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆโอๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆพลอยขย่มนานมากคับแรงมากจนผมเสียว มากคับมือบีบนมเธอแทบแตกเลยคับ /มินพลอยจะออกแล้วนะค่ะเธอยิ่งขย่มของผมหนักขึ้นเรื่อย /พลอยงั้นพลอยออกพร้อมมินเลยแล้วกันนะ/อืมๆอ้าๆๆอออออเธอเริ่มเร่งเลยคับผม นี่เสียวสุดๆๆๆๆๆตัวเธอนี่แดงเลยคับโดนเจ็บผมจิกนมนนี่แดงกว่าเมื่อวานคับผม เอาเธอทำเธอแรงมากคับระบายเรื่องเมื่อวานมาหมอเลยคับมินพลอยออกแล้วนะเธอ

เกร็งหนักเลยคับผมเกือนคับแต่ยังคับผมเลยจับแขนพลอยโยก2 3 ทีแตกในตามพลอยเลยคับเธออกแล้วก้มมาจูบปากผมเลยคับเราแลกลิ้นกันอย่างมันผม กัดปากเธอเลือดเลยคับเจ็บใจนะคับ/พลอยทำเพื่อมินนะรักพลอยคนเดียวนะ/อืมรัก คับผมตอบไปงั้นๆๆก่อนคับ/ต่อจากนั้นผมกับพลอยก็หลับของผมยังคาอยู่ที่หีพลอย เลยคับผมคิดว่าพลอยตอนที่เอากับผมเธอต้องคิดถึงเรื่องเมื่อวานที่เธอโดนแน่ เลยคับผมผมว่างั้นนะ มีตอนต่อไปนะคับ ก็ไม่รู้ว่าจะหนุกไหมคับ แต่มันเป็นเรื่องยาวเรื่อยๆอะคับเขียนมาเล่าให้ฟังกัน

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

chathixin

อยากเห็นเเฟนอมควยคนเเก่

nunjaiya

ขอบคุณมากครับ สนุกดีครับ

may_290607908

สนุกดีครับดูแฟนโดนลุมแล้วมีอารมณ์

bewitharm

::Shy:: ::KO:: สนุกครับ. ขอบคุณมากๆครับ

Erza

sixdevil7

ghostknight

hanabombam

รอซะ อดเป็นคนเปิดเลย รอบหน้าเอาใหม่นะ ถ้าเปลี่ยนคนใหม่นะ

code47

อย่าเพิ่งจบน้ะะ เขียนต่อเรื่อยๆ
กำลังสนุกเชียว

code47

เดินเรื่องเร็วไปนิดนึง
มันเลยไม่peak

kerdsopa