ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วังวนเล่ห์ลวงรัก (ฉบับปรับปรุง) ตอนที่ 6/6 "ก้าวต่อไป"

เริ่มโดย katalun, ธันวาคม 02, 2016, 08:50:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phaii

eka1325

เรื่องทั้งหมดเป็นเพราะภัทรเหรอเนี้ยสุดยอดมาก เรื่องของ รสลินก็ดีนะจะได้เจอคนมารักสักที ขอบคุณครับ

biggiggog

ว้าว ... พลิกหลายตลบ
ไม่มึนแต่เสียวดีจัง
ขอบคุณมากๆครับ

sun_307

tdt14023

ขอบคุณมากๆครับ หักมุมมากเลยนะครับคิดว่าภัทราวดีเป็นคนดีเสียอีกที่แท้ก็ร้ายไม่เบาสนุกมากครับเรื่องนี้เป็นกำลังใจให้ท่านผู้ประพันธ์ครับ

err

ภัทรโหดจังเลยแนบเนียนมากๆ    มอบตุ๊กตาทองให้เธอเลย

holovelove

ผู้หญิงนี่ร้ายจริง/ ผู้แต่งก็สุดยอดรรับมาหักมุมจนได้ นางเอกกลายเป็นนางร้ายเฉยเลยผมผิดสังเกตุเรื่องลีลาบนเตียงของภัทรแล้วว่าทำไมถึงเก่งจัง
เหงาๆ

yopern

มีอารมณ์หักมุมได้อีก ตอนแรกนึกว่ารสลินร้ายแล้ว กลับเป็นการแก้แค้นของภัทรวดี แต่ผมว่าก็น่าจะแฮปปี้ทุกคน รวมถึงคนอ่านอย่างผมด้วย

akumesu

โคตรหักมุมเลย แต่คิดดูดีๆๆ นางเอกก็โดนอะไรมาเยอะเหมือนกัน สรุปคุณพลอยดีที่สุด

aodpasa

therasak

รสรินชั่วร้าย ภัทรกลับเลวทรามหักมุมแบบนี้ใจเมตตาให้ภัทรแตกสลายเลย  ::Crying:: สุดยอดครับ ชักจูงให้คนอ่านค่อยๆ เห็นใจ สงสาร แล้วก็กรีดกระชากซะขาดวิ่น ไม่มีนางเอกเลยเรื่องนี้ ทุกคนเป็นเหยื่อหมด สมชื่อเรื่องจริงๆ ถ้าจะต่อ ผมว่าเรื่องของนวล กับพลอยน่าสนใจนะ

icerocker

มิน่าหละ แปลกๆตั้งกะแรกที่ภัทรินยอมนายทัดเทพง่ายจัง