ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ยังมีคนตามอ่านงานผมอยู่รึเปล่าครับ

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 03, 2016, 07:19:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ยังมีคนตามอ่านงานผมอยู่รึเปล่าครับ

รออยู่ รอจนตัวสั่นแล้วเนี่ย
ไม่ได้รอ อ่านไม่รู้เรื่อง งงๆ
ลืมไปแล้วอ่ะ นึกว่าดอง

GoDeRsOuL

พอดีมีได้รับเชิญไปบ้านหลังใหม่ที่แสนอบอุ่น เป็นบ้านปิดที่คัดกรองแต่สมาชิกที่มีคุณภาพ
เอางานไปลงก็มีแต่รีพลายที่อ่านแล้วชื่นใจ ไม่ได้เม้นแค่เพื่อให้ได้อ่านครบ
(ที่นี่ก็มีนะครับสามชิกดีๆที่รีพลายดีๆ แต่เทียบสัดส่วนแล้วต่างกันราวฟ้ากับเหว)

เลยมาตั้งโพลถามขำๆดูหน่อย

ถ้าผลโหวตดีถูกใจ จะได้มีกำลังใจปั่นงานมาลง
แต่ถ้าผลโหวตไม่ค่อยถูกใจ อาจมีนอยด์ ดองงานกลับไปฝึกฝนต่อ

ยังไงลองอ่านที่รีไรท์ ทั้ง2ตอนดูนะครับ ว่าสำนวน ภาษา การอธิบายต่าง อ่านแล้วโอเคหรือยัง
ขอบพระคุณครับ

พัดลม

แล้วแต่ดนนะครับ  ::Grimace::

แต่ผมชอบที่นี้มากกว่า

ที่นู้นพอได้ห้องส่วนตัวแล้วเหง๊าเหงาเลย  ::Waiting::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

gaingane

ขอบอกเลยครับว่ารออยู่ เป็นแนวที่ชอบมาก และเป็นเรื่องที่ชอบที่สุดเรื่องนึงเลยครับ

(จิ๋ว)

รอเหมือนกันค่ะ แต่พูดดังไม่ได้  อิอิ

ที่นี่มีคนคุย + รู้จัก  บ้างแล้ว
เลยรู้สึกดีที่มีคนคุยด้วย

แต่ที่บ้านหลังโน้น มีคนที่ตอบดีๆ
ดีจนชื่นใจหลายคน
เพียแต่มันยังเหงาๆ
ไม่ค่อยกล้าคุยค่ะ
ชอบทั้งคู่ คนละแบบกัน

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

therasak

ธรรมชาติของบอร์ดเปิดและปิดแตกต่างกันมากครับ บอร์ดเปิดร้อยพ่อพันแม่ แต่ก็มีความหลากหลาย  บางคนชอบบางท่านชัง นานาจิตตังครับ รออ่านงานดี ๆ ของคุณอยู่นะครับ

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

joker socool

อยากจะบอกผู้เขียนว่าผมเพิ่งมาเป็นสมาชิกใหม่ได้ไม่นาน  พอมาดูหัวข้อในห้องนี้ผมเลยลองไปอ่านดู...ผลคืออ่านตอนเดียวติดงอมแงมครับ  สาบานว่าจะตามอ่านให้หมดเลย55555