ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

marem17

อิจฉาพระเอก ได้ทีตั้งสามศรีพี่น้องเลยย

sri01

ติดตามมานานแล้วครับ.  รอตอนใหม่ๆตลอด

kuniine

สนุกมากครับ เนื้อเรื่องตื่นเต้นน่าติดตาม มาต่อไวๆน่ะครับ ลุ้นๆ

ppsan

สนุกมากครับ เขียนได้น่าติดตามมากครับ

huangdi

ลุ้นสนุกทุกตอน ยิ่งอ่านยิ่งพลาดไม่ได้

toeycs6

ขอบคุณครับ  สนุก  น่าติดตามมากครับ

hanabombam

เดินเข้าไปที่เสี่ยงอันตรายเองนะ งานนี้โดนบอลตั้มรอบสองแน่ๆ

sos-sos

xx14xx

สนุกมากครับ ขอบคุณสำหรับเรื่องดี ๆ แบบนี้ครับ

chatchan

naimango

อิจฉานายอาร์ตมากเลยครับได้ครบทั้งสามพี่น้องเลย สนุกมากครับติดตามตลอด

papos

ขอบคุณท่านผู้แต่งมากครับ สนุกจริงๆ

ForMe

ติดตามผลงานของท่านมานานแล้วครับ ทุกเรื่องสนุกมากครับ

strikef.

ขอบคุณครับ ขออ่านก่อนเดี๋ยวกลับมา edit อีกทีนะครับ

ติดอยู่กับความหลัง จมอยู่กับความแค้น ใช้ความเชื่อใจของหลานทำร้ายหลาน  อยากรู้ไวๆ ว่าคนประเภทนี้จะได้รับผลของการกระทำอย่างไร