ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ezmoo

ขอบคุณมากครับ ที่นำผลงานมาแบ่งปัน

กานต์จะมีรีเทิร์นแมทช์หรือเปล่านะ ขอติดตามต่อครับ

takie2505

แก้วจะรอดไหมน้า โดนวางยาซะ กานน่าจะได้ประสพการณ์ใหม่ ขอบคุณครับ

jacky13

zamakarn

ขอบคุณครับ สรุปนี่ได้ทั้งบ้านเลยสินะ โชคดีจริงๆ

maliwan

jjhj1988

นายบอลเล็งแบบนี้ กานต์ไม่รอดแน่ๆ

Chaiwut Chaiyagul

zaaaar65

เอาใจช่วยบอลครับ. ขอเป็นแสนเลวได้ฟันกานต์อีกที. ตามครับ อยากเห็นตอนมุมหัก บ้าง. ขอบคุณครับ

neimuchan

คิดไปคิดมา คงไม่โยงไปหานายเอก อีกเรื่องหรอกนะ -*-
จริงๆแล้วมี ID เก่า แต่ดันจำ password mail เก่าไม่ได้เลยต้องสมัครใหม่ -*-

Beck Pusit

ppyyaa

ชอบตัวละครแก้วครับ ติดตามว่าจะมีอะไรตื่นเต้นอีก

Thawatchai Sri A Nun

evilus

cyborg

::Glad::  ติดตามผลงานท่านมาตลอด ยอดเยี่ยมมากๆครับ เขียนหลายเรื่องโดยที่ไม่สับสนเลย สุดยอด