ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แก้วกานดา ตอนที่ 14 – ความหลัง

เริ่มโดย assasin008, ธันวาคม 03, 2016, 10:37:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

neovmiura

::Beggar::ตีกลองรออ่านแบบตั้งจดตั้งใจเลยครับเนี่ย แหะๆ

zaaaar65

อยากเห็นตอนสามรุมหนึ่ง. แฮมเบอร์เกอร์. ว่าจะทนไหวไหม.  ขอบคุณครับ. 

tanavong

เรื่องราวของเรื่องแก้วกานดามันออกจะแปลกอยู่สักหน่อยในการที่จะจินตนาการตามครับ
อาจะจะต้องผูกเรื่องให้คล้ายตามมากกว่านี้
แต่อ่านแล้วก็ชอบอยู่ เพียงแต่ผมมักหวงของเล่น โดยเฉพาะของเล่นลักษณะนี้น่ะครับ
เลยไม่อยากให้พระเอกแบ่งปันให้ใคร
หมายถึงว่าที่เขียนตอนนี้เพราะอ่านย้อนหลังมาจากตอนล่าสุดน่ะครับ พอมาถึงตอนนี้แล้วซ่อนข้อความเลย เม้นยาวสักนิด

solula

popss

tonkrow

โอ๊ย ตื่นเต้น พอโทรไปจะเกิดอะไรขึ้น  .. พออ่านแล้วแอบสงสารเลขานะเอาจริง เธอทุ่มเททุกอย่างเพื่อบอส

anutit9119

Ting Shiro

badholy

txxt30

น้องกานต์กำลังจะเจออะไรนะ  น่าลุ้นเป็นที่สุด

mojito05

ย้อนกลับมาอ่านอีกรอบ รอตอนใหม่นะครับ

premz

seranas

ลงชื่อเพิ่มยอดใน Xonly ครับ ได้จาก MEBแล้ว แต่ลงนามยืนยันความนิยมครับ