ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth "เหตุการณ์ ณ ชานชาลา" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 02:36:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

dechakit

mongk

บางครั้ง ความขี้เกียจก็เป็นโรคชนิดหนึ่งที่ไม่ติดต่อกันทางร่างกาย

Chalermphan Auesukkul

Rewrite ใหม่ก็อ่านใหม่ครับ ขอบคุณมากๆครับ

jibxonly

graph023

รีไรท์ใหม่ซะด้วย หน้าติดตามมากครับ ขอบคุณครับ

SNGOT

ตอนSlothนี่ผมก็ชอบนะครับเสียดายภาคแรกได้โผล่มาตอนเดียวก็โดนยึดพลังกลับซะนี่

pe014789

แนวเเฟนตาซี สุดยอดเลยตรับ

Sylph

ชอบครับ แนวผู้ใช้พลังพิเศษ

wsxc

ขอบคุณครับ ยอมรับตามตรงว่าไม่เคยอ่านมาก่อน เพิ่งอ่านครั้งนี้ครั้งแรก

yopern

อ่านแล้วยังเดาแนวไม่ถูกเลยครับ แนวผู้วิเศษ หรือแนวพลังจิต แต่ขอบอกเลยครับว่าน่าอ่านมากครับ

ss24p

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ

siwa119421

navino

รีรัน ใหม่  ขออ่านหน่อยว่ามันส์กว่าเดิมแค่ไหน  ขอบคุณครับบ

tanyaz

โอ้วสนุกมากครับผม ขอบคุณครับ

offroad

บาปแห่งตัวสล๊อต...น่าสนใจอ่ะ..สงสัยจะจัดกันแบบเนิบๆแต่ยาวนาน