ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth "เหตุการณ์ ณ ชานชาลา" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 02:36:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pong Pan

เปิดเรื่องก็ เอากันเลย
อายจะเป็นไงบ้าง 

Bom Wasitpol

zaaar65

มาช้าไป รูปปลิวหมดแล้ว ชอบสายดาร์ค ครับ ขอบคุณมาก

kawana okamoto

เคยอ่านอันเก่าได้กลับมาอ่านอันใหม่สักทีขอบคุณ​ครับ​

รักแท้ ไม่มีจริง

ชอบมากเลยคับ เรื่องสั้นเป็นชุดแบบนี้ อ่านแล้วเพลินดี

adios2nd

Kris.

azakura07

betazerox

Bonbak

น่าสนใจครับ ขะทำความขี้เกียจให้สนุกใด้ยังใง

outsider

เป็นอีกเรื่องที่พลาดไปเลยนะเนี่ย นึกว่า7บาปเพิ่งเขียนได้แค่สองบาปเท่านั้น

mewzira

ขอรับไปอ่านนะครับ กำลังติดตามอยู่ อยากให้เขียนต่อหลายๆตอน เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก