ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth "เหตุการณ์ ณ ชานชาลา" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 02:36:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joker socool

ผมตามมาจากห้องนั่งเล่น  อ่านแค่ตอนต้นก็ติดเลยครับ  สนุกตื่นเต้นและน่าสนใจมากครับ

expleon

แอบส่องเนื้อหาที่รีไรท์
BkkBadBoyz..

heffalump

น่าติดตามคร้าบบบบ ขอบคุณมากๆ

lindor

จำเวอร์ชั่นเดิมได้เลาๆ มาขออ่านเวอร์ชั่นใหม่ด้วยคนครับ  ::Glad::

bongzall

saraneaja

แหม้จะหาคนขี้เกียจมาทำงานโธ่ๆ

zeropp

1145nineza

ขอบคุณครับน่าติดตามมาก

winds

ทำเรื่องแนวนี้ออกมาได้น่าสนใจดีครับ

taka95

ยินดีในการกลับมาครับ รู้สึกเหมือนได้เริ่มอ่านใหม่เลย

Peeset

ไม่เคยอ่านเลยอะ ชอบๆ ขอคุณนะครับ

jamom

อยากมีความสามารถแบบนี้มั้งจัง

sarawalee0967

ขอบคุณครับ  ขอสมัครเป็นแฟนครับด้วยคนนะครับ 

controlx

จำได้ว่าเคยอ่านแล้ว
แต่...ก็อ่านอีก ชอบแนวนี้

::Reader::

ฺีีBuuzBuuz

แนว พลังพิเศษ  ::Evil:: แค่คิดก็หื่นแล้ว