ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Sloth "เหตุการณ์ ณ ชานชาลา" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 02:36:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Asura4237

มีการปรับเปลี่ยนตอนจบที่น่ากลัวมากครับ แหะๆ

davias69

ขอบคุณมากครับ ดูเนื่อเรื่องแล้วน่าสนุกมากๆ ขอติดตามเลยครับเรื่องนี้

seag12345

รอครับ เก่าก็สนุก ใหม่ก็สนุก ขอบคุณครับ

Nepkcal13

ตอนแรกเข้าใจว่าLust และ Slote เป็นเรื่องเดียวกัน แต่แบ่งกันคนล่ะบาป ถึงว่า... อ่านยังไงของตูเนี่ย 555+

common

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากๆครับ อยากรู้จังว่าพลังจะทำอะไรได้บ้าง

include

ขอบคุณสำหรับผลงานคับ
ตีความพลังของ7sinได้สุดยอดมาก  จะติดตามต่อไปคับผม

Man_On_The_Moon

larvi

กลับมาอ่านอีกรอบ ฉบับรีเมคก็ยังสุดยอดเหมือนเดิมครับ

blindsss

ติดตามซีรี่ย์นี้อยู่นะครับ แบบว่า หลายๆหัวเรื่องจนปะทะกับบาปตัวอื่น ติดอย่างเดียวคือมาช้าไปหน่อย

neovmiura

::GiveMe::ผมยังติดใจรูปประกอบของน้องเหมยอยู่เลยครับ

icerocker

นึกว่าจะมีได้มีเสียกันในขบวนรถไฟกันเลยซะอีก ขี้เกียจจะจินตนาการต่อละ ขออ่านเลยละกัน

zorohana

ขอติดตามผลงานครับ ชอบแนวนี้ ขอบคุณมากครับ

มงคล ภูมิยุท

ขยันขันแข็งในการอ่าน แต่ขี้เกียจรอนะ

............................................................................................
5/5/2560   

รีพลายผิดเงื่อนไขการพิมพ์ตอบห้อง ห้องผู้ประพันธ์บอร์ด แถมเหน็บแนมไรต์อีก
แบน 6 เดือน ( 5/5/2560-5/11/2560  )

.........................................................................................

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

มาเรื่องบาปของความขี้เกียจอีก 1 บาป ว่าจะหาทาสอย่างไรกัน