ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thetwo

ไม่เคยอ่านครับ ช่วงนี้ว่างๆ ย้อนอ่านเรื่องเก่าๆ ดู ขอบคุณครับ

veerus

Mewlee

NTRSLAYER

กีสสส ชอบมากๆคับ พึ่งเคยได้อ่าน เนื้อเรื่องน่าสนุกฝุดๆเลย ><

Himajin

Am1112mA

justtoday07

FA Fa Fa

เรื่องนี้เกี่ยวกับเทพมั้ยนะ

tltl555

เคยอ่านฉบับเต็มมา เลยมองลองอ่านฉบับไรไรซ์อีกรอบครับ

moobin1978

ยังคงความตื่นเต้นให้ลุ้นเสมอ ^_^

Sona Eiei

รอตอนต่อไปอยู่นะครับ กลับมาอ่านใหม่

natt4556

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ แนวที่ชอบเลย

Allnew Seethong

Ryoma Kechi

อยากได้พลังจากแอสโมดิวส์มั่ง คงจะเพลิน
แต่ว่า  !!  ต้องแลกกับบางอย่างรึเปล่าแลให้ง่ายเกินไป