ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DoJo

ขอบคณครับ ชอบเรื่องนี้ก่อนที่จะรีไรอีกครับ พอรีไรแล้วเขียนต่อยาวๆเลยนะครับ

thanapongki

เขียนใหม่เหรอครับ หายไปนาน

intanianoi

vpmman

มันส์แน่นอนๆ ทั้งอายทั้งมิ้น ซี้ดดดดเลยย

darkwingzzz

มาเสพงาน รีไรท์คับ
ไม่รู้ว่าอะไรเปลี่ยนไปบ้าง แต่คิดว่าน่าจะหนุกกว่าเดิมนะ
ชอบแนวนี้ครับ รอตอนต่อน่อ

golem237

ถ้าเป็นซีรีย์ติดต่อ เนื้อเรื่องเชื่อมถึงกัน ผมอยากให้แต่ละเรื่องมีพล็อตที่จะโยงใยกันได้ แล้วก็มีคาแรกเตอร์ที่เด่นๆไปในแต่ละเรื่องเลยนะครับ

เพราะถ้าเกิดว่าเราจะเน้นเซ็กซ์ทั้งหมด 7 เรื่องเลย ผมว่ามันก็ดูจะซ้ำๆไปหน่อย อย่างน้อยก็เปลี่ยนโทนตัวละคร เปลี่ยนอาชีพและโทนนิสัยของตัวเอกเพื่อให้เข้ากับตีมเรื่องย่อยในซีรีย์ หรือเปลี่ยนคู่ครับ เช่น ชายxหญิง ชายxชาย หรือหญิงxหญิง มันก็จะสะท้อนภาพของ seven sins ได้ชัดขึ้น(ในความคิดผมนะครับ)

schai050

yoot2499x

เคยอ่านแล้วทีนึง ชอบมากๆ ยังเสียดายเลยที่เรื่องนี้หายเงียบไป ดีใจครับที่ได้อ่านอีก

taton

อ่านกี่รอบก็ยังสนุกทุกครั้งเลยครับ

meowmeng

เหมือนเคยอ่านแต่จำไม่ได้แล้วเรื่องเป็นยังไง

rainydoll

ขอบพระคุณมากมายเลย ขอรับครับผม ^^

pomsohandsome

::Hmmm:: รีไรท์ มานี่ผมจำไม่ค่อยได้เลยแต่ถือว่าได้อ่านใหม่อีกรอบละครับ อิอิ

aeo2005

ขอบคุณมากครับ อยากได้พลังบ้างจัง

5969sp

ขอบคุณครับ.กลับมาอ่านใหม่ก็ยังสนุกเหมือนเดิมเลยครับ

donki

เนื้อเรื่องแปลกดี ผูกคนเข้ากับบาปทั้งหลาย อืม แนวแบบนี้จะมีนางเอกมั้ยครับ

++++++++++++++++

นางเอกจะมีมั้ยไม่รู้ แต่มีตัวเอกที่เป็นผู้หญิงแน่ๆครับ