ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Rick-Brownman

รีไรท์ ใหม่ เนื้อหาจะแตกต่างจากเดิม แต่เพิ่มเติมในส่วนของตอนเก่าที่บางช่วงอ่านแล้วรู้สึกสะดุด ขอบคุณมากครับที่กลับมาเขียนใหม่ ขอให้จบจนโยงกันถึงบาปทั้ง 7 เลยนะครับ

joker socool

อื้อหือ!  ตัวเอกมีเล่นตัวจะไม่รับพลังด้วย  รับไปเถอะผมนี่ลุ้นตาม555 ขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆครับ

heffalump

เนื้อเรื่องแปลกดีครับ น่าติดจาม สนุกมาตั้งแต่เรื่องที่แล้ว ยังไงก็ขอบคุณคับ

lindor

จำเรื่องเก่าได้เลาๆ ขอตามมาอ่านเวอร์ชั่นใหม่ด้วยครับ  ::Glad::

kheesao

รอภาคต่อไปครับ ขอบคุณครับ

bongzall

parnza99

รีใหม่? นี่ผมผลาดเรื่องสนุกๆแบบนี้ไปตั้งแต่ตอนไหน ต้องขอขอบคุณมากครับที่นำกลับมาให้อ่าน รับรองว่าผมจะติดตามอ่านผลงานของคุณแน่นอน ::Thankyou::

elfin001

zeropp

::HeyHey:: รีใหม่ก็ตามอ่านนะคับ

1145nineza

เหมือนเคยเลยน่ะขอบคุณครับ

winds

xonly-504

sarawalee0967

ขอบคุณครับ  สนุกมากครับ  ติดตามด้วยคนนะครับ

kvr

มาลองอ่านครั้งแรก ขอบคุณครับ

nile44958