ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poraset

เนื่องเรื่องน่าติดตามมากครับ เดี๋ยวผมจะตามอ่านทุกตอนเลย

Aoshisun

สนุกครับเรื่องนี้ เปิดเรื่องมาด้วยราคะ แห่งบาปทั้งเจ็ด
จะเป็นอย่างไรหนอ รอชมเรื่อยๆครับ
ขอบคุณครับ

pfrankz

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องน่าสนใจมา

davedavic

รออ่านมานานแล้ว 7 บาป ขอบคุณครับ

assasin69941

winwin007

phithan

คล้ายนิยายจีนหลายเรื่องที่ออกมาแนว ตายแล้วเกิดใหม่หรือทะลุมิติงั้น

banknung

เอาเนื้อเรื่อง7บาปมา ทำให้เสียวยิ่งขึ้นอีก

dayto

immortalrune

แบบ รีไรต์น่าสนใจมากๆ ขออนุญาตติดตามผลงานนะครับ

Asura4237

มีการเปลี่ยนเนื้อหาเล็กน้อย แต่ยังคงได้อรรถรถเช่นเดิมครับ

7777777777

ขอติดตามอ่าน เริ่มมมมม ครับขอติดตามผลงานครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

sleeping_mode

Nepkcal13

เพิ่งเป็นสมาชิกใหม่ไม่นาน ยังไม่เคยอ่านมาก่อนเลย มาอ่านอันrewrite ซะแล้ว

shino