ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amorn niemgerd

เพิ่งได้อ่านครั้งแรกชอบครับแนวนี้ พระเอกมีพลังพิเศษ ขอบคุณมากครับ
อมร

Pusit Ittikosil

dragongus

ตามมาอ่านนานมากแล้วจำเรื่องไมได้

ฟหกด่าสว

มาแนวนี้ สงสัยต้องมีข้อแลกเปลี่ยนอะไรแน่ ๆ ไม่มีของฟรีอยู่แล้ว

pnutto

ชอบงานเขียนแนวนี้มากเลยครับ 
ขอบคุณที่สร้างผลงานดีๆอย่างนี้ มาให้อ่านนะคับ

ppptttmmm

เหยื่อรายแรก  พยาบาลสาว แบ้วค่อยไปคิดบัญชีกับมินต์

popglasses

เอ้ะ เรื่องแนวๆนี้ ผ่านตาไปได้อย่างไร ขอเสพผลงานของท่านหน่อยนะครับ อิอิ

minky way

รีไรท์เนื้อหาสำนวนได้ราบรื่นขึ้น ที่น่าติดตามคือเนื้อหาท้าทายว่ามันจะไปต่อยังไง มีปริศนาว่าพระเอกเราจะใช้ความสามารถพิเศษไปสู้กะบาปตัวอื่นยังไง ก็ตัวเองไม่ได้อยู่สายโหดน่ะ

Maiyamok

ชอบเรื่องแนวนี้มากครับ พระเอกได้พลังพิเศษ สร้างฮาเล็ม

Term Sak

เห็นท่านอื่นๆว่าเคยอ่านแล้ว ผมยังเบน เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก

nagatochans

มาอ่านซ้ำครับ ตอนนั้นยังไม่ได้ดูรูป

Sir-Worst

ที่จริงคนที่น่าจะจัดก่อนควรเป็นแอสโมดิวนะ คงต้องให้เธอสอนไฟแห่งราคะเยอะๆก่อนจะได้ชำนาญ เอาปีศาจเป็นเมียนี่แหละดีสุดละ อยากได้ไรก็ได้ มีพลังอีกต่างหาก

satang0202

Wisit Pimsan

BazillUz

เพิ่งเคยอ่าน แต่น่าติดตามมากครับจะตามอ่านของเดิมด้วยนะครับ