ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ชีวิตใหม่" (EP.1) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:00:43 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

opplyim

พยาบาลเสร็จไปซะแล้ว ว่าแต่พลังไรหว่า

eak597

เริ่มต้นก็น่าสนใจแล้ว รอชมตอนต่อไปอย่นะครับ

sunitis

เป็นการตื่นขึ้นมาพร้อมกับความสุข

koboy

แฟนตาซีลุปลับของพลจะเป็นพลังอะไรนะ อยากรู้จัง

Vanguard

ขอบคุณ​มาก​ครับ​ แต่​งได้​ดีมาก​เลย​

windranger1

รีใหม่ก็ยังสนุกเหมือนเดิมนะครับ ขอบคุณผู้ประพันธ์มากๆครับ

singeroil

เพิ่งเห็นตอนใหม่เลยกลับมาอ่านย้อนความใหม่อีกรอบก้อยังสนุกเหมือนเดิม

ขอบคุณครับ

redstarzero

แจ่มแมวแวววับ เป็นแนวที่ชอบเลย พลังราคะโดนใจมาก ท่าจะมีอีกหลายนาง  ::Glad::

rotisaimai

เปิดตัวมาตอนแรกก็สนุกแล้วครับ แต่ว่าเก้านิ้วน่าจะใหญ่เกินไปสำหรับคนไทยนะครับ

boyllsj1

แค่เริ่มอ่านตอนแรกก็อยากมีบ้างแล้ว พลังราคะแบบนี้

lovebom29

asd1589654

ขอบคุณนะครับ ผมรอตอนต่อ   ครับ

napakon

พลังแห่งราคะ มันช่างน่ามีซะจริงๆ

Komsan Tanunchai Olympus

พยาบาลสาวซะตาขาดซะแล้ว เปนการทดลองครั้งแรกของพลด้วย

kamenraider

ุอยากรู้จะเป็นยังงัยต่อไป..พลังใหม่จะร้ายแค่ไหน