ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "พลังที่ได้รับ" (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

lovesick

มิ้นต์กลายเป็นเหยื่อแน่ๆ

KengNaJa

รีไรท์ใหม่ก็ยังสนุกน่าติดตามจริงๆครับ
จะรอตอนใหม่ครับบบ ::GiveMe:: ::GiveMe::

karasukung

เยี่ยมครับยังสนุกเหมือนเดิมเลยขอบคุณครับ

yuta279

ped444

จัดการทั้งสองให้เรียบร้อยเลย

ZeldaZ

กลับมาคราวนี้ ลุยเขียนให้ครบ 7 บาปเลยนะครับไรต์ ชื่นชอบไอเดียนี้มาก เป็นกำลังใจให้นะครับ  ::Fighto::

ธนพล ลวสินอาภรณ์

บาปแห่งอัตตานี่พลังจะเป็นแบบไหนนะ

blim000

บาปอื่นพลังจะเป็นแบบไหนละเนี่ย

singkanong

อ่านกี่รอบก็สนุกได้อารมณ์ดีครับ ขอบคุณครับหวังว่าตอนใหม่คงตามมาติดๆนะครับ

tnttnt

เพิ่งอ่านรีไรท์ไปรอบ เจอรีไรท์ใหม่ ก็ต้องไม่พลาด

phozis

ขอบคุณครับ ::Thankyou:: ::Thankyou:: เนื้อเรื่องจะเป็นไปในทางเดิมปะครับ

sadman

รีรอบนี้ได้จัดมินต์เลยหรือเปล่าครับ

robertrobin

เปิดมาแปปเดียวก็ได้พลังราคะจากปีศาจซะแล้ว ยังงี้จะคุมพลังได้ดีไหมน่ะ ขอบคุณน่ะครับ เริ่มมาไม่กี่ตอนก็เริ่มเสียวแล้วอิอิ

matrix_cp

รออ่านเรื่อยๆ เลย ขอบคุณมากครับ ถ้าได้ครบทั้ง 7 บาป เลยจะยิ่งแจ่ม

zasde

ให้พลจับมิ๊นเป็นทาสราคะเลย เอาคืนให้หนัก