ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "พลังที่ได้รับ" (EP.2) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 04, 2016, 03:02:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bittion

ขอบคุณครับ เหมือนเนื้อหาก่อนที่แก้วจะบอกว่าจะมอบตัวกับหัวใจให้หายไปนะครับ หรือว่าผมจำผิด แต่ยังสนุกเหมือนเดิม ติดตามครับ

kalampee

แอสโมดิวส์ บาปแห่งความหื่น ... ส่งมาทางนี้เยอะๆ นะครับ 555

คนนอก

lust เหมือนเดิม เพิ่มเติมคือรีไรท์ ขอบคุณมากครับ ยังดำเนินเหมือนเดิม แต่คู่ปรับใหม่เป็นอัตตาแทนน่าจะอันตรายกว่าตัวโลภของอันก่อนแน่นอน

choko13

ขอให้มาเรื่อยๆ แล้วนี้อีกนะครับ ขอบคุณครับ

ifrost17

::HeyHey::จัดเน้นๆพยาบาลแล้วต่อไปหนูมิ้นท์ต่อแน่นอน

wilunx

ขอบคุณครับ
ไม่เคยอ่าน version ก่อน
แต่ version นี้ อ่านแล้วมันส์มากๆ ครับ
::Glad::

aisieo

ขอบคุณมากครับ เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก

Chakree Thammanichanont

โดนแน่ยัยมิ้น พระเอกเราคงจัดหนัก

holovelove

ได้อ่านรอบที่สามแล้วก็ยังสนุกเช้นเดิม
เหงาๆ

Daybreak

ขอบคุณที่นำมารีไรต์นะครับ

mafia1

เขียนใหม่แต่น่าติดตามเหมือนเดิมครับ

ขอบคุณ​ครับ​

tanavong

ยังไม่เข้าใจในพลังที่ได้รับสักเท่าไหร่เลยครับ

ตอนๆต่อไปจะพยายามสื่อให้เข้าใจมากขึ้นครับ ::Fighto::

shadow5

รีใหม่รอบนี้มาสนึกมาเลยครับ รอชมบาปตนอื่นๆๆนะครับ

armggnd

ชอบเรื่องนี้ครับรอติดตามอยู่นะครับ
ขอบคุณมากครับ

mdock

พอรีใหม่ใช้คำได้ดีขึ้นเยอะเลยครับ ส่วนที่งงๆก็แก้ใหม่แล้วด้วย ดีใจที่กลับมาครับ