ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ห้องขอหนัง ASIA/THAI/USA/JP

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 04, 2016, 05:43:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

อยากได้หนังแนวไหน รหัสอะไร ใครแสดง
ลองโพสขอหนังไว้ที่กระทู้นี้ได้ครับ

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

pad1983

อยากจะขอหนังHUNTA-202,203 อะครับ ขอไว้ก่อน ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

moonnice

อยากจะขอเรื่อง NHDTA-378 ครับ เพราะหาดูออนไลน์ไม่ได้
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

🐱 cat

อยากได้หนังที่momoka nishinaแสดงอ่ะครับหายากมาก#ขอบคุณล่วงหน้าครับ ::Orz::

sakesong

theprogetza

ขอหนังหน่อยครับ รหัส BMW-090 ครับ
ถูกใจก็คลิกเลย

พัดลม

DASD-361 バキュベッド 佐々木あき

ไม่ได้มาขอ แต่แวะมาแนะนำหนังใหม่ แหวก แล้วเสียบ  ::HoHo::

มาแนวแปลกๆ แรบแล้วเย็ด  ::Hmmm::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

พัดลม

HEYZO 1363 Nana Mizuki

หนังญี่ปุ่น ออกใหม่ ไม่เซ็น คุณครูใจดีสอนทั้งทฤษฎีและปฏิบัติ

อ๊าว นักเรียน มาเข้าห้องเรียนได้แล้ว  ::HoHo::
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

wsm.th

::Ahoo::ขอหนังเรื่อง เรือรักกระดาษพิสวาส ครับ แนวข้ามเวลาหนังญี่ปุ่นครับ  ::Beggar::

Dark-Gaim

Archangel

อยากรู้ว่าหนังเรื่องไหนของญี่ปุ่น

ที่พระเอกไข่ใหญ่มาก แล้วเวลาเสร็จน้ำอสุจิออกมาเยอะมาก

แบบเสร็จแล้วเสร็จอีกตั้ง 3-4 รอบอ่ะค่ะ

ใครพอทราบชื่อเรื่องช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ^^
--------> ไม่ชอบก็ผ่าน อย่ามาเม้นให้เสียกำลังใจเลย <--------

PONDCONNER

รบกวนขอหนังของ Mizusaki Akane ด้วยครับ นมใหญ่มว๊ากกกกกกกกกกกกกก

tonbts

1.หนังที่ Kanon Tagikawa แสดง DXTM001กับ DXDB-012
2.Kanno Yuria แสดง TSWN-012

ขอบคุณล่วงหน้าครัชชช