ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Katsu Aki] Futari H for Lady กามศูตรไดอารี่หญิง 07 ถ้าหากว่า..??

เริ่มโดย พัดลม, ธันวาคม 04, 2016, 03:33:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil:: ::Evil::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

มันเป็นเรื่องจริงนะครับ เหมือนกับเพลงที่ว่า

ความรักของผู้ชายเริ่มจากร้อย ความรักของผู้หญิงเริ่มจากศูนย์

ผู้ชายเจอผู้หญิงมักจะทุ่มเทให้ 100% แต่เวลาผ่านไปรักก็จืดจางลง

แต่ผุ้หญิงรักยากกว่าผู้ชาย ความรักเริ่มจากศุนย์ ยิ่งนานไปความรักความผูกพันก้ยิ่งมากขึ้น

คคห.ส่วนตัวโอกาศผู้ชายเจอแล้วไปผู้หญิงใหม่มีเปอร์เซนต์มากกว่า ผู้หญิงไปเจอกับผู้ชายคนใหม่
(ตามในเรื่องนั่นแหละ)  ::Doubt::

amateratsu

drof666

ดอกฟ้ากับหมาวัดแท้ๆพระเอกเรา แต่จริงๆก็อยากให้นางเอกได้ลิ้มลองดุ้นใหม่ๆบ้าง

theballop

เรื่องนี้น่าติดตามมากครับ ขอบคุณที่นำมาแบ่งปันครับ ::JubuJubu::

(จิ๋ว)

ขออ่านก่อนนะคะ

::Reader:: 

จากแชต  มันบีบหัวใจตรงไหนคะ

<story>
event_click1()=datestart();
event_click2()=pinklaow_tear();
event_click3()=goldenfish();
event_click8()=madate();
event_click88()=ch2date();
for (u="alive", i=time, i++)
   do action="12 15 22 05";
if(newone=!0)
   act=imagine();
</story>

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

biggiggog

เปิดประเด็นให้ลุ้นกันเลยนะเนี่ย
ขอบคุณมากๆครับ ::HeyHey::

polka2012

trong5171

เสียดายมากครับที่นางเอกยังไม่ได้ลองดุ้นอื่นๆบ้าง

xx2277

โอ้ เรื่องน่าสนใจ ขออ่านต่อละค้าบ

ขอบคุณครับ

darkofangelzero

ก็นะ จากผลวิจัยเห็นว่าสมองผู้ชายมีเรื่องเงี่ยนๆในหัวซัก30-40%ได้ จนบางครั้งไม่เเน่ใจว่าไอ้ที่ทำดีให้ผู้หญิงเนี่ยมันเงี่ยนหรือมันรักกันเเน่

ปล.เคยโดนผู้หญิงว่าเอาเรื่องเงี่ยนๆออกจากสมองมั่ง ซึ่งถ้าเอาออกนี้สมองตูว่างเปล่าเลยนะเว้ย ไม่พอจับอันอื่นยัดลงก็ไม่ได้ เหมือนเป็นพื้นที่เฉพาะ ::HoHo::
ปล2. ยูระคงไม่NTRมั้ง?

kpkp

I love Xonly