ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 1-5

เริ่มโดย kaithai, มีนาคม 22, 2017, 07:49:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kaithai

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ ตอนที่ 1
biggun Posted: Aug 18 2005, 01:48 PM

เฒ่าอ่ำกับเฒ่าคงสองเกลอที่พึ่งออกจากคุกมาด้วยกันหลังโดนคดียาเสพติดคนละ 30 ปี และเป็นซี้กันในคุก
วันนี้เป็นวันแรกที่สองเฒ่าออกมารับกลิ่นอิสระภาพ ทั้งสองเดินออกจากบางขวางเดินมาตามทาง
และเดินไปเรื่อยๆโดยที่ยังไม่มีจุดหมาย เฒ่าคงจึงถามเฒ่าอ่ำว่า
..เฮ้ย..อ่ำเราจะไปใหนกันดีวะ..
เฒ่าอ่ำจึงบอกว่า
..เราต้องหางานทำก่อนล่ะวะ..
..แล้วเราจะทำงานอะไรอายุก็ 60 กว่าแล้ว ใครเค้าจะรับเราเข้าทำงาน..
เฒ่าคงเอ่ยอย่างปลงในชีวิต
..อือ..แต่เราก็ฝึกก่ออิฐฉาบปูนมาจากในคุกนี่หว่า ไปหางานก่อสร้างทำก็ได้..
..เออก็ดีเหมือนกัน..

แล้วทั้งคู่จึงออกมาทางชานเมืองเจอป้ายรับสมัครคนงานก่อสร้างที่โครงการบ้านจัดสรรแห่งหนึ่ง
จึงเดินไปที่สำนักงาน แล้วเปิดประตูเข้าไปเจอคุณกำพลเจ้าของโครงการ สองเฒ่าจึงยกมือไหว้
..หวัดดีครับ..
..หวัดดีลุงมีอะไรหรือเปล่า..
..คือเราสองคนมาสมัครงานครับ..
..ลุงฉาบปูนเป็นหรือเปล่า..
..เป็นครับ..
..แล้วลุงพักที่ไหนละ..
..คือเราพึ่งมาจากขอนแก่นครับ..ยังไม่มีที่พักครับ..
..งั้นผมรับลุงเข้าทำงานแต่ลุงต้องนอนที่นี่นะ..จะได้เฝ้าเครื่องมือด้วย..
..ได้ครับขอบคุณมากครับที่รับเราเข้าทำงาน..

ขณะเดียวกัน คุณจุรีรัตน์ภรรยาคุณกำพลเดินเข้ามาพอดี เรือนร่างคุณจุรีรัตน์ทำให้ ควยสองเฒ่าแข็งทันที
เพราะคุณจุรีรัตน์ใส่กางเกงรัดจนเห็นแคมหีเป็นรูปเป็นร่าง คุณกำพลจึงแนะนำให้รู้จักกับภรรยา
สองเฒ่ายกมือไหว้แล้วลดแววตาไปมองแคมหี จนคุณจุรีรัตน์รู้ตัวแต่ทำเฉยแถมหันมาให้สองเฒ่าดูเต็มๆตา

หลังจากนั้นคุณกำพลก็ออกไปให้คนงานเตรียมที่พักในโรงเครื่องมือพร้อมกับเฒ่าคง เฒ่าอ่ำเงยหน้าขึ้นมองคุณจุรีรัตน์
คุณจุรีรัตน์ยิ้มให้พร้อมกับน้ำเงี่ยนที่เยิ้มในร่องหีตั้งแต่โดนสองเฒ่าจองมอง เพราะคุณกำพลไม่ได้เย็ดมาสามเดือนแล้ว
เพราะมัวแต่ทำงาน เฒ่าอ่ำก็มองหน้าคุณจุรีรัตน์พร้อมกับเอาลิ้นเลียริมฝีปากอย่างมีความหมาย
คุณจุรีรัตน์ก็รู้ทันเฒ่าอ่ำก็ยิ่งเสียวในร่องหีมากขึ้น แต่ก็ถามอย่างมีเลศนัยว่า
..ลุงอายุมากขนาดนี้จะทำงานไหวเหรอ..
เฒ่าอ่ำจึงตอบว่า
..ต้องลองครับจึงจะรู้..ว่าลุงทั้งแข็ง...และแร็ง..
คุณจุรีรัตน์ยิ้ม
..ราคาคุยหรือเปล่าลุง..
พร้อมกับเดินเฉียดเฒ่าอ่ำเข้าไปใกล้ๆ เฒ่าอ่ำรู้ความหมายได้ทันที จึงเอือมมือไปคว้าที่โหนกหีทันที พร้อมกับบี้ไปที่ร่องหี
...ซี๊ด....อุ๊ย...
คุณจุรีรัตน์ร้องขึ้นด้วยความเสียว เฒ่าอ่ำยิ่งรู้เชิง ยิ่งเอานิ้วกลางบี้และขยี้ที่กลางร่องหี ยิ่งทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวหีมากขึ้นอีก
...อุ๊ยยย...ซี๊ดซซ..อุ๊ยย..ลุง..อุ๊ย...ลุง..เสียววว..
..เสียวตรงใหนครับคุณนาย..
...ซี๊ดซ..อุ๊ยย....เสียว..ที่...ซี๊ดๆ...อุ๊ย..หี..ค่ะลุง..
เฒ่าอ่ำยิ่งเอานิ้วกลางบี้ร่องหีแล้วเอานิ้วโป้งขยี้ที่แตดอย่างชำนาญ มันทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวหีจนต้องแอ่นโคกหีให้เฒ่าอ่ำหนักขึ้นเรื่อยๆ
...อุ๊ยย...เสียว..หี..ซี๊ด...บี้แรงๆลุง...อุ๊ยย...แรงๆๆ....ซี๊ดดด...อุ๊ยย....ลุง...ลุง....แรงๆๆ ...ซี๊ดด...ลุง...อุ๊ยย....
คุณจุรีรัตน์กระเด้าหีสู้กับมือเฒ่าอ่ำเมามันส์
...อุ๊ยย...เร็วๆๆ...ลุง....น้ำจะแตกแล้ว...ซี๊ดด...อุ๊ยย...อุ๊ยย..
คุณจุรีรัตน์เชิดหน้าเอามือไปจับแขนเฒ่าอ่ำแน่น พร้อมกับกระเด้าหีใส่มือเฒ่าอ่ำ
....อุ๊ยย..ซี๊ด..ไม่ไหวแล้ว..
เฒ่าอ่ำยิ่งบี้แตดและขยี้ร่องหีหนักขึ้นไปอีก
...อุ๊ยย....อุ๊ยย..ซี๊ดด...เสียวหี...อุ๊ยย...แรงๆๆ....แรงๆๆ....อุ๊ยย..อุ๊ยย...ซี๊ดด..ไม่...ไม่..ไหว..แล้ว...น้ำแตก...แล้ว...อุ๊ยยๆๆ...ซี๊ด...อุ๊ยย....

เฒ่าอ่ำขยี้ร่องหีคุณจุรีรัตน์หนักๆอีก 4-5 ที จนคุณจุรีรัตน์หยุดกระตุกซบหน้าลงกับไหล่ของเฒ่าอ่ำอย่างหมดแรง
เฒ่าอ่ำยิ้มแต่มือยังบี้โคกหีคุณจุรีรัตน์อย่างสนุกมือ
..เป็นไงบ้างครับคุณนาย.. เฒ่าอ่ำถาม
..อุ๊ยย..เก่งมากลุง..ทำฉันน้ำแตกได้...ซี๊ดด...ยังเสียวอยู่..
..หรอครับคุณนาย...
..ก็..อุ๊ย..อุ๊ยย. ซี๊ดด..แกยังบี้หีฉันอยู่นี่...อุ๊ยย...ซี๊ดด..
..คุณนายนี่ร้อนแรงดีนะครับ..
..ก็ผัวฉันเค้าไม่ค่อยเย็ดฉันนี่..
..หรอ.ครับถึงว่าคุณนายร้อนแรงน่าดู..
ปากพูดไปมือก็บี้หีคุณจุรีรัตน์ไปจนคุณจุรีรัตน์เริ่มเงี่ยนขึ้นมาอีก
...อุ๊ยย...ซี๊ด...ลุง..ฉันเริ่มเสียวอีกแล้ว...อุ๊ยยๆๆ...ซี๊ด.ๆๆ..
..เยี่ยมเลยครับ..คุณนาย..ทั้งร้อนแรงทั้งไวไฟแบบนี้ไอ้อ่ำหามานานแล้ว..
เฒ่าอ่ำยิ่งบี้หีคุณจุรีรัตน์หนักขึ้น
...อุ๊ยย..ซี๊ดๆๆ...ลุง..ฉัน..เสียวหี..อีกแล้ว..

ไอ้อ่ำนึกอยู่แล้วคุณนายเอวเล็กสะโพกใหญ่นมโตต้องเป็นคนเซ็กซ์จัดแน่ๆ เฒ่าอ่ำขยี้ร่องหีหนักขึ้นๆ
จนคุณจุรีรัตน์เริ่มส่ายเอวสู้มือเฒ่าอ่ำ
...อุ๊ยย..ลุง...ซี๊ดด..บี้แรงๆลุงฉันเสียว..
คุณจุรีรัตน์กระเด้าหีสู้มือเฒ่าอ่ำอีกแล้ว
...อุ๊ยย...ซี๊ดด...อุ๊ยย..ลุงเสียวหีจัง..
..หีของคุณนายต้องเจอควยของลุงนี่.

เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับควักควยขนาด 9 นิ้วทั้งใหญ่และยาวแถมฝังมุกไว้อีก 9 เม็ดออกมาให้คุณจุรีรัตน์จับเล่น
..โอ้โฮ้..ลุงทำไม..มันใหญ่อย่างนี้แล้วนี่เม็ดอะไรลุง..
..เค้าเรียกว่ามุกครับ..เวลาเข้าไปในรูหีคุณนายมันจะทำให้คุณนายเสียวสุดๆ..
..จริงเหรอลุง.. คุณจุรีรัตน์พูดพร้อมกับจับควยเฒ่าอ่ำกระทอกเล่นอย่างมันส์มือ
..อุ๊ยย..มือคุณนายนิ่มจังเลยครับ..
เฒ่าอ่ำก็บี้หีคุณจุรีรัตน์หนักขึ้นจนคุณจุรีรัตน์เสียวหีใกล้จะเสร็จ
..อุ๊ยย..ซี๊ดด..อุ๊ยย...ลุง..
แต่เฒ่าอ่ำกลับหยุดมือเอาเฉยๆจนคุณจุรีรัตน์ต้องถาม
..หยุดทำไมลุง..อุ๊ยย..กำลังเสียวเลย..

เฒ่าอ่ำปล่อยมือจากหีคุณจุรีรัตน์แล้วบอกว่าคุณกำพลมา เฒ่าอ่ำเห็นแต่ไกลจึงบอกคุณจุรีรัตน์
คุณจุรีรัตน์หันไปดูแล้วก็เอามือออกจากควยเฒ่าอ่ำ เฒ่าอ่ำรีบเก็บควยแล้วจัดทุกอย่างให้เรียบร้อยเหมือนเดิม
ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็เหมือนกัน ขณะที่คุณกำพลยังเดินมาไม่ถึง เฒ่าอ่ำจึงพูดกับคุณจุรีรัตน์ว่า
..คุณนายจะว่ามั๊ยครับถ้าลุงอยากจะขอเลียหีคุณนาย..
คุณจุรีรัตน์ได้ยินยิ่งเสียวหีมากขึ้นน้ำเงี่ยนในร่องหีใหลเยิ้มออกมาอีก
..ได้สิลุง..
คุณจุรีรัตน์พูดพร้อมกับเอามือลูบไล้หีตัวเองเล่นแล้วมองหน้าเฒ่าอ่ำ เฒ่าอ่ำก็ยิ้มแล้วแลบลิ้นออกมากระโดกท่าเลียหี
คุณจุรีรัตน์เห็นยิ้มแล้วบอกว่า
..คอยหน่อยนะลุง..อีก 2 วันคุณกำพลจะขึ้นไปคุมงานทางภาคเหนือแล้วฉันจะมาเย็ดกับลุงให้สะใจเลย..เก็บแรงไว้นะลุง..
..ได้เลยครับรับรองคุณนายเสร็จเป็น 10 ครั้งแน่..
คุณจุรีรัตน์ยิ้มพอดีกับคุณกำพลเปิดประตูเข้ามาแล้วบอกว่า
..ที่พักเรียบร้อยลุงไปพักได้เลย..

พูดจบคุณกำพล ก็เดินเข้าห้องน้ำ เฒ่าคงกับเฒ่าอ่ำจึงเก็บกระเป๋าไปที่พัก เฒ่าคงเดินนำเฒ่าอ่ำไป
เฒ่าอ่ำเดินเฉียดคุณจุรีรัตน์พร้อมกับเอามือไปจับตูดแล้วบีบเบาเป็นการมัดจำ คุณจุรีรัตน์ยิ้มให้
แล้วแลบลิ้นเลียทั่วริมฝีปากเป็นการบอกใบ้

-------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ 2
biggun Posted: Aug 22 2005, 06:56 PM   

หลังจากเฒ่าคงกับเฒ่าอ่ำเดินลับไป คุณจุรีรัตน์จึงเก็บข้าวของเตรียมกลับบ้าน พอดีคุณกำพลออกจากห้องน้ำ คุณจุรีรัตน์จึงบอกว่า
..คุณกลับบ้านหรือยังวันนี้ฉันรู้สึกอยากกอดคุณจัง..
คุณจุรีรัตน์พูดด้วยความเงี่ยนเพราะโดนเฒ่าอ่ำบี้ไม่เสร็จ
..ผมขอโทษนะที่ปล่อยให้คุณเหงาพอดีงานมันยุ่งๆ..
..ไม่เป็นไรค่ะ..แต่ตอนนี้รีบกลับบ้านเถอะฉันต้องการมาก..
..ได้สินี่ก็เกือบทุ่มแล้ว..

ทั้งสองจึงขับรถออกจากที่ทำงาน ใช้เวลาชั่วโมงกว่าก็ถึงบ้าน กำลังจะเข้าบ้านเสียงโทรศัพท์ของคุณกำพลก็ดังขึ้น
..ฮัลโหลกำพลพูดครับ..
..อ้าว..ไอ้ชัยเองเหรอ..มีอะไรวะ..
...ลูกค้าจะซื้อบ้านแต่เค้าจะให้แก้ตรงห้องน้ำหน่อยครับ..คุณกำพลช่วยขึ้นมาคุยกับเค้าหน่อยนะครับ..
..เออ..ได้เดี๋ยวอีกสองวันข้าจะขึ้นไป..
...แต่ลูกค้าเค้าต้องการคุยพรุ่งนี้เลยครับ..เพราะเค้าจะไปต่างประเทศ..เค้าบอกมีเวลาว่างพรุ่งนี้อีกวันเดียวครับ..
คุณกำพลจะขึ้นมามั๊ยครับผมจะได้โทรฯบอกเค้า..
..เออ..ได้ๆเดียวข้าจะขึ้นไปคืนนี้เลย..
..งั้นแค่นี้นะครับ..สวัสดีครับ..

คุณจุรีรัตน์เห็นคุณกำพลคุยโทรศัพท์อยู่นานจึงถามว่า
..ใครโทรมาหรือค่ะ..
..เจ้าชัยหัวหน้างานที่เชียงใหม่โทรมาบอกว่ามีลูกค้าจะซื้อบ้าน..ให้ขึ้นไปคุยกับเค้าคืนนี้เลย..
...คืนนี้เลยเหรอค่ะ..คุณจุรีรัตน์ออกเสียงตกใจเล็กน้อย..
...ครับผมต้องไปคืนนี้เลย..ลูกค้าเค้าว่างพรุ่งนี้วันเดียวผมขอโทษคุณจริงๆนะ..
คุณจุรีรัตน์ถอนหายใจแล้วพูดว่า
..ไม่เป็นไรค่ะรัตน์ทนได้..แต่ว่าคุณจะไปกี่วันค่ะ..
..ก็กะจะไปประมาณอาทิตย์นึงกะจะจัดการงานทางโน้นให้เสร็จเลย..
..ค่ะงั้นคุณไปอาบน้ำเถอะเดียวรัตน์จะเตรียมเสื้อผ้าให้...
..ครับงั้นผมไปอาบน้ำก่อนนะคนดี..

ก่อนไปคุณกำพลก็หอมแก้มคุณจุรีรัตน์ซะหนึ่งที คุณกำพลอาบน้ำแต่งตัวเสร็จจึงขับรถออกจากบ้านไป
คุณจุรีรัตน์อาบน้ำใส่ชุดนอนล้มตัวลงนอนคิดอะไรไปเรื่อยเปื่อย จนมาหยุดความคิดที่ควยของเฒ่าอ่ำที่ทั้งใหญ่ทั้งยาว
แถมมีเม็ดมุกรอบลำควยอีกต่างหาก ถ้ามันเข้าไปในร่องรูของเธอจะเสียวขนาดไหนนะ ยิ่งคิดก็ยิ่งเงี่ยน
ตอนนี้น้ำเงี่ยนเริ่มเยิ้มในร่องหีของคุณจุรีรัตน์มากขึ้น คุณจุรีรัตน์จึงเอามาลูบและบี้หีตัวเองเล่น
...ซี๊ด..อุ๊ยย...
คุณจุรีรัตน์จึงบี้แรงขึ้นแรงขึ้น แล้วเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในรูแล้วชักเข้าชักออกอย่างเมามันส์
...อุ๊ยย...เสียวอะไรอย่างนี้..ซี๊ดด..อุ๊ยย..อยากได้ควยจริงๆมากระแทกจังเลย..อุ๊ยย..อุ๊ยย..
คุณจุรีรัตน์กำลังกระแทกนิ้วใส่หีตัวเองเพลินๆก็มีเสียงโทรศัพท์ดังขึ้นมา ทำให้คุณจุรีรัตน์เสียอารมณ์มาก ..
ใครโทรมาตอนนี้นะกำลังมันส์ๆอยู่..
..ฮัลโหลสวัสดีค่ะ..
..รัตน์เหรอ..นี่ผมกำพลเองนะ..
..ค่ะ..มีอะไรเหรอค่ะคุณ..
..คือผมลืมสัญญาซื้อขายอยู่ในแฟ้มสีน้ำเงินบนโต้ะทำงานในสำนักงาน คุณช่วยแฟ๊กซ์ไปที่สำนักงานที่เชียงใหม่ให้หน่อยสิ
ตอนนี้ผมให้ชัยเปิดเครื่องไว้แล้ว
..ค่ะๆ..ได้ค่ะ..เดียวฉันจะไปเดียวนี้..

คุณจุรีรัตน์วางโทรศัพท์แล้วลงมาที่โรงรถ ขับรถออกไปโดยที่ตัวเองยังอยู่ในชุดนอน
ส่วนเฒ่าอ่ำกับเฒ่าคงเมื่ออาบน้ำเสร็จ เฒ่าคงก็เตรียมตัวนอนเพราะเพลียมาทั้งวัน ส่วนเฒ่าอ่ำยังนั่งรับลมอยู่ข้างนอก
..เฮ้ย..อ่ำยังไม่นอนเหรอ..
..เออ..เองนอนก่อนเถอะข้านั่งรับลมซักพักเดียวก็จะเข้านอนเหมือนกัน..เอ็งนอนก่อนเลย..
..เออ..งั้นข้านอนก่อนนะโว้ยง่วงวะ..เออ..

ขณะที่เฒ่าคงนอนได้ซักพัก เฒ่าอ่ำก็เตรียมตัวจะเข้านอน ก็พอดีเห็นแสงไฟรถมาจอดที่สำนักงาน เฒ่าอ่ำจึงเดินไปดู
แล้วมองที่หน้าต่างสำนักงานเห็นคุณจุรีรัตน์กำลังส่งแฟ๊กซ์อยู่ แต่ชุดที่คุณจุรีรัตน์ใส่มานี่สิทำให้เฒ่าอ่ำเห็นแล้วควยแข็งทันที
ชุดนอนสีดำบางเบาตัดกับสีผิวที่ขาวของคุณจุรีรัตน์ เฒ่าอ่ำจึงเดินเข้าไปทักคุณจุรีรัตน์
..มาเอาของหรือครับคุณนาย...อุ้ย..โธ่ลุงอ่ำนี่เอง..ตกใจหมด..เปล่าหรอกค่ะมาส่งแฟ๊กซ์ไปให้คุณกำพลที่เชียงใหม่ค่ะ..
..อ้าวคุณผู้ชายไปเชียงใหม่แล้วเหรอครับ..
..ค่ะพอดีมีลูกค้าจะซื้อบ้านด่วนเลยรีบไปค่ะ..

เฒ่าอ่ำคิดในใจ อย่างนี้ก็มีโอกาสชวนคุณจุรีรัตน์เล่นเสียวนะสิ
..ทำไมเงียบไปค่ะลุง..
..เปล่าครับ..อย่างนี้คุณนายก็อยู่คนเดียวซิครับ..
คุณจุรีรัตน์เริ่มรู้ความหมายของเฒ่าอ่ำ
..ค่ะอยู่คนเดียว..
..แล้วไม่เหงาหรือครับอยู่คนเดียว..
..เหงาแต่จะทำไงได้ล่ะค่ะ..

คุณจุรีรัตน์ตอบแล้วก็มองเฒ่าอ่ำตาเยิ้ม แล้วหันไปปิดเครื่องแฟ๊กซ์ เฒ่าอ่ำรู้เชิงอยู่แล้วจึงเดินตามเข้าประกบด้านหลังทันที
มือเฒ่าอ่ำคว้ามับเข้าที่สองเต้าอวบใหญ่ของคุณจุรีรัตน์ แล้วบี้เบาๆ
...อุ้ย..อย่าลุง..
คุณจุรีรัตน์ร้องห้ามแต่ไม่มีการปัดป้องใดๆ เฒ่าอ่ำจึงซุกหน้าเข้าไปไซร้ที่ซอกคอ แล้วแลบลิ้นเลีย ทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวถึงกับห่อคอทันที
...อุ๊ยย..เสียวลุง...อย่า...
เฒ่าอ่ำยังคงเลียต่อไปเรื่อยๆ มือก็บีบนมแรงขึ้นๆ
..ซี๊ดด..อุ๊ยย..ลุง..

เฒ่าอ่ำเลียซอกคอเลื่อยขึ้นมาจนประกบปากกับคุณจุรีรัตน์ คุณจุรีรัตน์ก็จูบตอบทั้งสองแลกลิ้นกันอย่างเมามันส์
ส่วนมือเฒ่าอ่ำก็บี้นมแรงขึ้นเรื่อยๆ จนคุณจุรีรัตน์เสียวจนทนไม่ไหวจึงเอามือคว้าควยเฒ่าอ่ำที่อยู่ในกางเกงแพรบี้เล่น
เฒ่าอ่ำเสียวเพราะโดนมือคุณจุรีรัตน์ จึงปลดชุดนอนคุณจุรีรัตน์ออก แล้วเลื้อนหน้ามาดูดนมคุณจุรีรัตน์แทน
ส่วนมือก็ล้วงไปที่ร่องหีที่มีน้ำเงี่ยนใหลเยิ้มเต็มร่อง
..อุ๊ยย..ซี๊ด..อุ๊ย..ลุง...ดูดแรงๆ..แรงอีก...อุ๊ยย..

คุณจุรีรัตน์แอ่นนมให้เฒ่าอ่ำดูดพร้อมกับกระเด้าหีสู้กับนิ้วกลางของเฒ่าอ่ำ ที่แหย่เข้าไปในรูหีแล้วกระแทกเร็วขึ้นเรื่อยๆ
..อุ๊ย..ซี๊ด...อุ๊ยย..ลุง..เร็วอีก... อุ๊ยย...เร็วอีก...ซี๊ดด..อุ๊ย..อุ๊ยย..อุ๊ยยๆ..
คุณจุรีรัตน์จับหัวเฒ่าอ่ำบดกับนม
...อุ๊ยย..ดูดนมแรงๆๆ..อุ๊ยย..
ส่วนหีก็กระเด้าสู้นิ้วไม่หยุด
...อุ๊ย..ซี๊ดด..อุ๊ยย..ลุง..ดูดแรงๆ..ซี๊ด..อุ๊ยย..กระแทกเร็วอีกลุง..อุ๊ยย..ซี๊ด...เร็วลุง..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย...ไม่ไหวแล้ว..อุ๊ย..แตกแล้ว...
ซี๊ด..อุ๊ย..ซี๊ดด..แตก..ซี๊ด..แตก...ซี๊ดด..อุ๊ย.. ..อุ๊ยย..ลุง..อุ๊ยย...แตกแล้ว...อุ๊ยย..แตกแล้ว..
คุณจุรีรัตน์กระเด้าหีใส่นิ้วเฒ่าอ่ำอีกสี่ห้าครั้งแล้วก็หยุด ปล่อยน้ำเงี่ยนใหลเต็มนิ้วเฒ่าอ่ำ
..อุ๊ย..ซี๊ด...อุ๊ย...
เฒ่าอ่ำเงยหน้าขึ้นพร้อมกับดึงนิ้วออกจากรูหีคุณจุรีรัตน์ แล้วเอานิ้วมาดูดกินน้ำเงี่ยน
..จ๊วบ..จ๊วบ..อืม..น้ำเงี่ยนคุณนายนี่รสดีจริงๆ..
..บ้าน่าลุง..คุณจุรีรัตน์พูดแบบเขินๆ...
..จริงๆนะครับ..
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีคุณจุรีรัตน์แล้วคว้านไปมาทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวอีก
..อุ๊ย..ซี๊ดด..ลุง...อุ๊ย..
แล้วเฒ่าอ่ำก็ดึงนิ้วออกมาดูดอีก
..อืม..อย่างนี้ต้อง..
เฒ่าอ่ำพูดจบแค่นั้นก็คุกเข่าลงตรงหว่างขาคุณจุรีรัตน์ทันที แล้วแลบลิ้นออกมาเลียหีคุณจุรีรัตน์
..อุ๊ย..ลุง..จะทำอะไร..
..เดียวผมจะเลียหีให้..รับรองคุณนายจะชอบ..
ว่าแล้วเฒ่าอ่ำก็แหย่ลิ้นเข้าไปควานในรูหีทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวสุดๆ
..อุ๊ยย..ซี๊ด...อุ๊ยย...ลุง..ลิ้นลุงสากจัง...อุ๊ยย...
เฒ่าอ่ำควานในรูหีแล้วมาเลียที่ติ่งแตด ทำให้คุณจุรีรัตน์เสียวอย่างที่ไม่เคยโดนมาก่อน
..อุ๊ยย..ลุง..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ย..ลุง..เม้มแรง..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย..เม้มแรงๆ...อุ๊ยย..น้ำจะแตก...อุ๊ย ..ซี๊ด...น้ำจะแตกอีกแล้วลุง...อุ๊ยย..อุ๊ย...
เฒ่าอ่ำได้ยินจึงหยุดแล้วลุกขึ้น
..หยุดทำไมลุงกำลังเสียวเลย..
..ผมก็ทนไม่ไหวแล้วครับคุณนาย..เรามาเย็ดกันดีกว่า.

เฒ่าอ่ำพาคุณจุรีรัตน์ไปนั่งขอบโต๊ะ แล้วชันเข่าขึ้นข้างหนึ่งทำไห้หีคุณจุรีรัตน์เด่นพร้อมรับควยเต็มที่
เฒ่าอ่ำรีบเอาควยเข้าไปถูไถร่องหีทันที น้ำเงี่ยนเยิ้มในร่องหีอยู่แล้วเฒ่าอ่ำจึงกดควยเข้าไปทันที
..อุ้ย..เบาๆ..ลุง..ควยลุงใหญ่จังคับหีไปหมดแล้ว..เบาๆก่อน..ซี๊ด..อุ้ย..
..ขอโทษครับผมเงี่ยนเลยลืมตัวไปหน่อย...อุ๊ย..หีคุณนายรัดแน่นจริงๆ..อุ๊ย..เหมือนเย็ดหีสาวซิงๆเลย..อุ๊ย..
เฒ่าอ่ำค่อยๆกดควยเข้าไปทีละน้อยๆ
..อุ๊ย..เบาๆ..ลุงซี๊ด..อุ๊ย..
เฒ่าอ่ำจึงก้มลงไปดูดนมเพื่อเพิ่มความเสียวให้คุณจุรีรัตน์
..อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย..ดูดแรงๆลุง...อุ๊ยย..ดูด..ซี๊ด...ดูดแรงๆ...อุ๊ย..อุ๊ยย...
ปากก็ดูดนม ตูดก็เริ่มกระเด้าช้าๆ
...อุ๊ย..ซี๊ด..อุ๊ยย...เสียวหี...อุ๊ย..ซี๊ด...

เฒ่าอ่ำกระเด้าควยจนมิดแล้วดึงออกมาช้าๆ ทำให้เม็ดมุกครูดในร่องหีคุณจุรีรัตน์จนต้องยกตูดลอยตามมา
แล้วเฒ่าอ่ำก็กระแทกเข้าอย่างแรง
...อุ๊ยยย...ลุง..ควยลุงไปกระแทกมดลูกฉันเลย...อุ๊ยยย..
..แล้วคุณนายเสียวมั๊ยล่ะ..
..อุ๊ย..เสียว.สิ.ถามได้..
เฒ่าอ่ำดึงออกแล้วกระแทกเข้าไปหนักๆเหมือนเดิมอีก
..อุ๊ยย..ซี๊ด..อุ๊ยย..เสียว..อุ๊ย..ซี๊ดด..

เฒ่าอ่ำกระแทกเน้นๆหน้กๆทำให้เม็ดมุกครูดแตดคุณจุรีรัตน์เสียวจนครางไม่หยุด
..ซี๊ดด.....อุ๊ยยย....อุ๊ยยย...เสียวหี....อุ๊ยยย..เสียวแตด.. อุ๊ยย..อุ๊ยย..ซี๊ดด..อุ๊ยยย.....แรงๆ..ลุง..กระแทกแรงๆ.....อุ๊ยยย...อุ๊ยยย..แรงอีก....
อุ๊ยย..ไม่ไหวแล้ว..ลุง...อุ๊ยย..ซี๊ดด....อุ๊ยย....ไม่..ไม่ไหวแล้ว...ลุง...อุ๊ยย....น้ำ...อุ๊ยย.....น้ำ...แตก...แล้ว....อุ๊ยยย...
คุณจุรีรัตน์กดตูดเฒ่าอ่ำให้ควยจมในรูหีจนมิด
..อุ๊ยยย....อุ๊ยยย....
แล้วดูดปากแลกลิ้นกับเฒ่าอ่ำอย่างเมามันส์ ดูดปากกับคุณจุรีรัตน์แต่มือเฒ่าอ่ำยังบี้นมอย่างมันส์มือ
คุณจุรีรัตน์ค่อยๆถอนปากออกจากเฒ่าอ่ำ แต่นมกับหียังโดนเล่นอยู่
..อุ๊ย..
คุณจุรีรัตน์ก้มลงไปมองหีตัวเองที่ยังคงคาบควยเฒ่าอ่ำอยู่และน้ำเงี่ยนที่ใหลย้อยลงบนโต๊ะ
..อุ๊ยย..ลุง..ควยลุงเย็ดมันส์จริงๆ...
คุณจุรีรัตน์พูดพร้อมกับสบตาเฒ่าอ่ำ เฒ่าอ่ำยิ้มแล้วพูดว่า
..คุณนายชอบมั๊ยครับ..
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับชักควยเข้าออกช้าๆ
...อุ๊ยย...ชอบสิ...อุ๊ยย..
..ถ้าชอบต้องให้ผมเย็ดคุณนายบ่อยๆนะครับ..
..ได้สิ..ถ้าลุงเงี่ยนเมื่อไหร่มาเย็ดรัตน์ได้เลย..แต่ต้องลับตาคนหน่อยนะ...อุ๊ย..
..ได้ครับ..

เฒ่าอ่ำพูดไปก็กระเด้าควยไปจนทำให้คุณจุรีรัตน์เงี่ยนขึ้นมาอีก
..อุ๊ยย..ลุง..รัตน์เงี่ยนอีกแล้ว..อุ๊ยย....ลุงเสร็จหรือยัง..
..ยังครับ..เจอหีเย็ดมันส์ๆอย่างหีคุณนายต้องเย็ดนานๆครับ..
..อุ๊ยย...ดีจะลุง...อุ๊ย...รัตน์ชอบเย็ดอึดๆแบบนี้...อุ๊ยย...

เฒ่าอ่ำจึงเริ่มบรรเลงเพลงกามต่อ ด้วยการกระแทกเน้นๆหนักๆ แล้วงัดเสย ทำให้มุกครุดแตดคุณจุรีรัตน์
จนต้องร่อนหีสู้กับควยเฒ่าอ่ำจนตูดไม่ติดพื้น
..อุ๊ยย...ซี๊ด....อุ๊ย.....แรงๆ.....อุ๊ยยย....เสียวแตด.....ลุง...อุ๊ยยย....ซี๊ดด.....แรงๆๆ....อุ๊ยย....เสียว....กระแทกแรงๆๆลุง....อุ๊ยยย....
..ได้ครับ....ปึก..ปึก..ปึก...ปึกๆๆ.....อุ๊ยยย...แรงดีจริงๆๆ...อุ๊ยย....ซี๊ดดด....อุ๊ยย...
เฒ่าอ่ำกระแทกควยอย่างเอาเป็นเอาตาย
..ปึก...ปึก.....ปึก.....ปึก.....ปึก..
..อุ๊ยย...เสียวควย...อุ๊ยยย...หีดูดดีจริงๆๆๆ...
..อุ๊ยย....รัตน์ก็เสียวหี...ลุง....อุ๊ยยย...ซี๊ดดด..อุ๊ยย...เร็วๆ...ลุง..แรงๆ...อุ๊ย....ซี๊ดด...ลุง..เร็วๆ...รัตน์ใกล้อีกแล้ว....อุ๊ยย...แรงๆ...อุ๊ยยย....เร็วๆ..ลุง...อุ๊ยย....ซี๊ดด...ไม่....อุ๊ยย.....ไม่ไหว....ซี๊ดดดด.....น้ำ...อุ๊ยยย...น้ำจะ.....แตก...อุ๊ยย...ลุง..จะแตกแล้ว...อุ๊ยยย..
..ลุงก็เหมือนกัน..ใกล้แล้ว...อุ๊ยยย...มันส์ควย..อุ๊ยยย....มันส์ควยจริงๆ...อุ๊ยย...
..ปึก..ปึก..ปึก..ปึก..ปึก..ปึก..ๆๆ...ๆๆๆๆๆๆ
...อุ๊ยยย...เร็วลุง... เร็ว....อุ๊ยยย....เสียวหี.....อุ๊ยยย....ไม่ไหวแล้ว....อุ๊ยยย...น้ำ...แตกแล้ว...
..อุ๊ยย...อุ๊ยย....อุ๊ยยย..ผมไม่ไหวแล้ว....อุ๊ยยย...ซี๊ดด...อุ๊ยยย..
เฒ่าอ่ำกระแทกควยใส่หีคุณจุรีรัตน์อีกสี่ห้าครั้ง
..ปึก..ปึก..ปึก..ปึก...ปึก....อุ๊ยย...

แล้วปล่อยน้ำเงี่ยนเข้าหีคุณจุรีรัตน์ ไปปนกับน้ำเงี่ยนคุณจุรีรัตน์จนเต็มโพรงหีแล้วใหลย้อยลงบนโต๊ะทำงานอย่างมากมาย
ทั้งคุณจุรีรัตน์และเฒ่าอ่ำต่างนั่งหอบด้วยกันทั้งคู่ เฒ่าอ่ำนั่งลงบนโต๊ะทำงานด้านหลังคุณจุรีรัตน์แล้วเอื้อมมือมาบีบเต้านมเล่น
ทั้งสองข้างคุณจุรีรัตน์ จึงเอนตัวไปพิงเฒ่าอ่ำแล้วบอกว่า
..รัตน์เสียวมากเลยลุง..น้ำแตกไปตั้งสามที..อุ๊ย..เสียวสุดๆ..อยู่กับคุณกำพลยังไม่เสียวขนาดนี้เลย...อุ๊ยย...ลุงเย็ดได้สะใจจริง..
..คงเป็นเพราะหีคุณนายใหญ่น่าเย็ดแล้วพอดีมาเจอควยอย่างผมด้วยเลยเข้ากันได้ดี..หีคุณนาย..รูปร่างคุณนายใครเห็นก็อยากเย็ดครับ...
..บ้าสิลุง.คุณกำพลเค้าไม่เห็นอยากเย็ดรัตน์เลย..
..ผมว่าคุณกำพลคงห่วงแต่งานมั๊งครับ..หีใหญ่ๆอย่างนี้เลยไม่สน..

เฒ่าอ่ำพูดพร้อมเอามือไปลูบโคกหีเล่น
..อุ๊ยย..ลุงยังมีแรงอีกเหรอ..
..สำหรับหีคุณนายแรงมีเหลืออีกเยอะครับ..
..อุ๊ยย...อุ๊ยยย...ลุง... บี้แตดรัตน์อีกแล้ว...รัตน์เสียวนะลุง...อุ๊ยย....ซี๊ดด...อุ๊ยยย..
..เสียวเดียวเราก็เย็ดกันต่อสิครับ..
..อุ๊ยยย...ไม่ไหวแล้วลุง..ยังเจ็บหีอยู่เลยเอาไว้วันหน้าก็แล้วกันยังมีเวลาอีกเยอะกว่าคุณกำพลจะกลับ..
คุณจุรีรัตน์พูดพร้อมกับดูนาฬิกา
..โฮ้...ดึกแล้วลุง...เดียวพ่อแม่คุณกำพลเค้าจะเป็นห่วงเอา...

คุณจุรีรัตน์รีบเก็บชุดนอนมาใส่ แล้วปิดไฟสำนักงาน เฒ่าอ่ำใส่กางเกงเสร็จแล้วจึงเดินมารอหน้าประตู คุณจุรีรัตน์เดินมา
เฒ่าอ่ำจึงถามว่า
..แล้วคุณนายจะให้ผมเย็ดอีกมั๊ยครับ..
..แล้วลุงอยากเย็ดรัตน์อีกหรือเปล่าล่ะ..
..อยากสิครับ..
..ไว้มีโอกาสแล้วรัตน์จะหาเวลามาเย็ดกับลุงเอง..
..ควยลุงเย็ดมันส์อย่างนี้ใครจะลืมได้ล่ะ..

พูดจบคุณจุรีรัตน์ก็เอาปากไปประกบดูดกับปากเฒ่าอ่ำอย่างหลงใหล เฒ่าอ่ำก็ดูดตอบพร้อมกับเอามือล้วงหีที่เยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของทั้งคู่
คุณจุรีรัตน์ถอนปากออกมา
..พอแล้วลุง...อุ๊ย..สะกิดแตดรัตน์อีกแล้ว...อุ๊ยย...พอแล้วลุง..ลุง...อุ๊ยย..รัตน์ต้องกลับแล้ว...อุ๊ย..เดียวพรุ่งนี้จะมาให้เย็ดใหม่..
..จริงหรือครับ..จริงสิ..แต่ตอนนี้ต้องกลับแล้ว...

ทั้งคู่จึงออกจากสำนักงาน เฒ่าอ่ำเดินไปส่งคุณจุรีรัตน์ที่รถ คุณจุรีรัตน์เปิดประตูเข้าไปนั่งในรถเตรียมจะปิดประตู
เฒ่าอ่ำจึงเอามือดึงประไว้แล้วเดินเข้าไปใกล้คุณจุรีรัตน์ คุณจุรีรัตน์ยิ้มแล้วพูดว่า
..มีอะไรเหรอลุง..
..อย่าลืมพรุ่งนี้นะครับ..
..ไม่ลืมหรอกจ๊ะ..
..งั้นมัดจำซักหน่อยนะครับ..
เฒ่าอ่ำพูดพร้อมกับ ควักควยออกมา
..ดูดให้หน่อยครับ..
..บ้าน่าลุง..
คุณจุรีรัตน์พูดแต่ก็ก้มลงไปดูดให้โดยดี
...จ๊วบ...จ๊วบ... .อุ๊ยย...
เฒ่าอ่ำเริ่มคราง
...ซี๊ดด..อุ๊ยย...
คุณจุรีรัตน์จึงถอนปากออก แล้วพูดว่า
..ทำไมแข็งเร็วจังลุง...
..ก็มันอยากมุดหีคุณนายอีกนี่ครับ..
..เก็บแรงไว้พรุ่งนี้นะลุง..
แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ขับรถออกไป เฒ่าอ่ำก็เดินเข้าที่พักหลับเอาแรงไว้วันพรุ่งนี้

---------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ 3

หลังจากแยกกับเฒ่าอ่ำที่สำนักงาน คุณจุรีรัตน์ก็กลับเข้าบ้านเอารถเข้าไปเก็บในโรงรถ แล้วเดินเข้าบ้าน
ภายในบ้านเงียบแสดงว่าคนในบ้านหลับกันหมดแล้ว คุณจุรีรัตน์จึงเดินเข้าห้องนอนทันที
คุณจุรีรัตน์ล้มตัวลงนอนแล้วคิดถึงเกมสวาทที่พึ่งบรรเลงกับเฒ่าอ่ำมา คุณจุรีรัตน์คิดไม่ถึงว่าเฒ่าอ่ำที่มีอายุมากแล้ว
จะยังแข็งแรงขนาดนั้น ควยก็ใหญ่และยาวแถมฝังมุกอีกต่างหาก ซึ่งทำให้เธอได้รับรู้รสเสียวอย่างที่ไม่เคยได้รับมาก่อน
คุณจุรีรัตน์คิดไปก็เอามือลูบหีตัวเองจนหลับไป

เช้าวันรุ่งขึ้นคุณจุรีรัตน์ตื่นขึ้นมาแล้วอาบน้ำแต่งตัว เธอเลือกชุดกระโปรงสีดำและเสื้อยืดสีดำแขนกุดซึ่งรัดรูปร่างของเธอ
ทำให้เห็นเอวที่เล็กกลมกลืนไปกับสะโพกและนมที่ใหญ่แทบปลิ้นออกมานอกเสื้อ เธอแต่งตัวเสร็จเธอจึงลงมาทานอาหารเช้า
และพบกับแม่ของคุณกำพลกำลังทานอาหารอยู่แล้ว
..อ้าวหนูรัตน์มาทานอาหารเช้าพร้อมแม่เลยนะ..
คุณหญิงนุชนารถเรียกลูกสะใภ้มาทานอาหารพร้อมกัน
..แล้วคุณพ่อล่ะค่ะ..
..รายนั้นบอกมีประชุมที่บริษัทตอนเช้าเลยรีบไปแล้ว..
..ลูกไปทำงานหรือเปล่า..
..ไปค่ะ..ต้องไปดูแลแทนพี่กำพลที่โครงการบ้านจัดสรรค่ะ..
..อืม..เจ้ากำพลก็ทำแต่งานไม่พาเมียไปเที่ยวบ้างเลย..
..ไม่เป็นไรค่ะแม่..เดี๋ยวพองานทุกอย่างลงตัวคงจะมีเวลาว่างมากกว่านี้ล่ะค่ะ..
..เออลูก..หญ้ารอบๆบ้านกับในสวนมันยาวแล้วลูกช่วยหาคนงานมาตัดหญ้าสักคนสิ..
..ได้ค่ะ..เดี๋ยวรัตน์จะหามาให้ค่ะ..งั้นหนูไปทำงานนะค่ะ..
..อิ่มแล้วเหรอลูก..
..ค่ะ..
..ขับรถดีๆนะลูก..
..ขอบคุณค่ะแม่..

แล้วคุณจุรีรัตน์ก็ขับรถออกไปที่ทำงาน ระหว่างทางที่รถติดไฟแดง คุณจุรีรัตน์จะถูกจ้องมองจากชายทั้งหนุ่มและแก่
เพราะเสื้อที่รัดนมขนาดใหญ่ของเธอ คุณจุรีรัตน์ก็รู้ว่ามีคนมองนมเธอแต่เธอก็อยากให้มอง เพราะมันทำให้เธอมีอารมณ์
เงี่ยนมากเวลามีคนจ้องจะเย็ดเธอ และขณะนี้น้ำเงี่ยนก็ไหลออกมาเอ่อเต็มร่องหลืบของเธอแล้ว ยิ่งถูกจ้องเธอก็ยิ่งเสียว
จนเธอต้องขมิบหีมาตลอดทางจนถึงที่ทำงาน เธอจอดรถแล้วเข้าสำนักงานเอาของวางบนโต๊ะ แล้วเธอก็เห็นคราบน้ำเงี่ยน
ทั้งของเธอและเฒ่าอ่ำที่ไหลลงบนโต๊ะจากเกมสวาทเมื่อคืน ก็เลยทำให้เงี่ยนมากขึ้นจึงเอาหีถูไถกับขอบโต๊ะอย่างห้ามใจไม่อยู่
..ซี๊ดดด....อุ๊ยยยย...เสียวหี...แต่เช้าเลยเรา....ซี๊ดดด....โอวว...อุ๊ยยย....

ขณะที่เธอกำลังมันส์เธอก็เห็นคุณสมชายหัวหน้างานกำลังเดินมาที่สำนักงาน เธอจึงหยุดการกระทำแล้วรีบนั่งลงที่เก้าอี้
คุณสมชายก็เข้ามาพอดี พอเห็นคุณจุรีรัตน์คุณสมชายต้องกลืนน้ำลายลงคอเพราะเสื้อมันรัดนมจนปลิ้นใครเห็นก็อยากเย็ด
คุณจุรีรัตน์ก็รู้ตัวแต่ก็เฉย แล้วถามว่า
..มีอะไรเหรอคุณสมชาย..
คุณสมชายสะดุ้งเล็กน้อยแล้วบอกว่า
..ลุงคนงานสองคนทำงานวันนี้เลยใช่มั๊ยครับ..
..ใช่ค่ะ..แต่เดี๋ยวฉันต้องเอาไปตัดหญ้าที่บ้านคนหนึ่ง..วานคุณสมชายไปเรียกลุงอ่ำให้หน่อยนะเดี๋ยวจะให้ไปตัดหญ้าที่บ้าน..
..ได้ครับ..

แล้วคุณสมชายก็เดินไปเรียกเฒ่าอ่ำ สักครู่เฒ่าอ่ำก็มาถึง พอเห็นคุณจุรีรัตน์แต่งตัวแบบนี้เฒ่าอ่ำถึงกับยิ้มแล้วแลบลิ้นรอบริมฝีปาก
ซึ่งคุณจุรีรัตน์ก็รู้ความหมายทันทีว่าเฒ่าอ่ำอยากเย็ดเธอแน่ๆ เธอจึงแกล้งถามเฒ่าอ่ำว่า
..แลบลิ้นทำไมลุง..
..เห็นคุณนายใส่ชุดแบบนี้ผมอยากเลียหีคุณนายจังเลยครับ..
..บ้าเหรอลุง..คุณจุรีรัตน์พูดแบบยิ้มๆ..

เฒ่าอ่ำมองออกไปข้างนอกไม่เห็นมีใครจึงเดินไปอยู่ข้างหลังคุณจุรีรัตน์แล้วคว้านมทั้งบีบเล่น
..ซี๊ดดดด..อย่า...ลุง..เดี๋ยวมีใครมาเห็นเข้าจะเป็นเรื่อง...อุ๊ยยย...
เฒ่าอ่ำเอามือขยำนมเล่น ตาก็มองออกไปดูคนข้างนอก
..ไม่มีเหรอครับผมดูอยู่...
แล้วก็บี้นมใหญ่ทั้งสองเต้าอย่างมันส์มือ
..อุ๊ยยย...ซี๊ดดด...อุ๊ยยย....ลุงพอแล้ว...อุ๊ยยย..เดี๋ยวรัตน์ทนไม่ไหว...อุ๊ยย...
เฒ่าอ่ำทำเหมือนไม่ได้ยินขยำแรงขึ้นเรื่อยๆ
..อุ๊ยยย...ซี๊ดดด....อุ๊ยยย....ลุง....พอเถอะ....อุ๊ยยย..
คุณจุรีรัตน์ปากบอกว่าพอแต่มือเอือมไปคว้าควยเฒ่าอ่ำที่แข็งพร้อมอยู่แล้ว
..อุ๊ยย...ซี๊ดด..
..คุณนายครับเราไปหาที่เย็ดกันเถอะครับ..
...อุ๊ยย....ซี๊ดดด...อุ๊ยย...ตอนนี้ไม่ได้นะลุง..
..อุ๊ยยย...ทำไมละครับคุณนายไม่เงี่ยนเหรอครับ..
..เงี่ยนสิ...อุ๊ยย...แต่แม่คุณกำพลรอคนตัดหญ้าอยู่ที่บ้าน...อุ๊ยยย...ตอนนี้อย่าพึ่งเลยนะลุง...ซี๊ดด..เดี๋ยวค่ำๆเรามาเจอกันในนี้นะ
แต่ตอนนี้ลุงต้องไปตัดหญ้าที่บ้านก่อน... อุ๊ยย...อย่าแรงนักสิ...รัตน์เสียว....อุ๊ยยย...ซี๊ดดด...พอเถอะ...ลุง..อุ๊ยย..
เฒ่าอ่ำก้มลงไซ้รซอกคอ มือก็ขยำนม
..งั้นคืนนี้เหมือนเดิมนะครับ..
..อุ๊ยย....ซี๊ดดด...จ๊ะลุง...อุ๊ยยย..

คุณจุรีรัตน์จึงปล่อยควยเฒ่าอ่ำ ส่วนเฒ่าอ่ำก็หยุดขยำนมแล้วเดินควยแข็งโด่มาอยู่ตรงหน้าคุณจุรีรัตน์
..ดูดควยผมสิครับ มันอยากมุดหีคุณนายจะแย่อยู่แล้ว คุณจุรีรัตน์มองหน้าเฒ่าอ่ำ แล้วยิ้มแบบเขินๆ
..แข็งได้ทุกเวลาเลยนะ..
แล้วก็จับควยเฒ่าอ่ำกระทอกเล่น
...อุ๊ยย...ดูดด้วยสิครับ...อุ๊ยยย...ไม่เอาแล้วลุงต้องไปตัดหญ้า..ยิ่งเล่นยิ่งเงี่ยน..เดี๋ยวเสียงานคุณแม่รออยู่ไปกันเถอะ..
เก็บไว้ก่อนลุงเดี๋ยวค่อยมาเย็ดกันนะลุงนะ..
..ได้ครับ..
..งั้นเราไปกันเถอะ..เดี๋ยวคุณแม่จะรอนาน..

แล้วเฒ่าอ่ำกับคุณจุรีรัตน์ก็ออกจากสำนักงานไป คุณจุรีรัตน์ขับรถมาจอดในบ้านแล้วบอกเฒ่าอ่ำ
..ถึงแล้วลุง...
เฒ่าอ่ำลงมามองดูรอบๆบริเวณบ้านแล้วพูดกับคุณจุรีรัตน์ว่า
..บ้านใหญ่จังเลยนะครับ..
..แล้วลุงคิดว่าตัดเสร็จมั๊ย..
..ไม่แน่ใจเหมือนกันครับ..
..ไม่เสร็จก็ไม่เป็นไรหรอกลุงได้เท่าไหร่ก็เท่านั้น..
ขณะที่ทั้งสองคุยกันอยู่คุณหญิงนุชนารถก็เดินมาหาพอดี
..คนงานมาตัดหญ้าเหรอลูกรัตน์..
..ค่ะแม่...
..เครื่องตัดหญ้ากับเครื่องมืออยู่ในห้องนะลูก..พาคนงานไปเอาหน่อยนะ..เดี๋ยวแม่จะไปส่งนังแจ่มก่อน..
..อ้าวแจ่มจะไปไหนค่ะ..
..แม่นังแจ่มไม่สบายนังแจ่มเลยลากลับบ้านสักสิบวัน..เดี๋ยวแม่ต้องไปส่งมันที่หมอชิต..ลูกบอกให้คนงานตัดหญ้าไปก่อนนะ..
..ค่ะได้ค่ะแม่..
..นังแจ่มเสร็จหรือยัง..
..เสร็จแล้วค่ะคุณหญิง..
..เสร็จแล้วก็ไป..
..แม่ไปก่อนนะลูก..
..ค่ะแม่..

แล้วคุณหญิงนุชนารถก็ขับรถออกไปส่งเด็กรับใช้ที่หมอชิต
..ลุงเครื่องตัดหญ้าอยู่ในห้องเครื่องมือทางนี้ค่ะลุง..

แล้วคุณจุรีรัตน์ก็เดินนำเฒ่าอ่ำไปที่ห้องเครื่องมือ เฒ่าอ่ำเดินตามหลังคุณจุรีรัตน์พร้อมกับมองตูดและสะโพกที่ใหญ่กลมกลืนน่าขยำเล่น
พอดีกับคุณจุรีรัตน์หันมามองเห็น เฒ่าอ่ำกำลังจ้องตูดเธอจึงถามว่า
..มองอะไรลุง..
..มองดูตูดกับสะโพกคุณนายครับ..
..ไม่เคยเห็นเหรอลุง.. คุณจุรีรัตน์ถามแบบยิ้มๆ
..เคยครับ..แต่ไม่เคยเห็นตูดใครน่าเย็ดเท่าตูดคุณนายเลยครับ..
..บ้าน่าลุง..
คุณจุรีรัตน์พาเฒ่าอ่ำมาถึงห้องเครื่องมือ
..เครื่องตัดหญ้าอยู่ในนี้..

เฒ่าอ่ำจึงไปดึงเครื่องตัดหญ้าออกมา พร้อมกับกรรไกรตัดแต่งกิ่ง แต่ด้วยความเงี่ยนต้องการจะเย็ดคุณจุรีรัตน์
เฒ่าอ่ำจึงแกล้งถามคุณจุรีรัตน์
..คุณนายแล้วกรรไกรอันนี้ใช้มั๊ยครับ..
คุณจุรีรัตน์จึงเดินเข้าไปดูในห้อง
..อันไหนลุง..
..อันนี้ไงครับ..
เฒ่าอ่ำคว้าตัวคุณจุรีรัตน์มากอดพร้อมกับจูบปากทันที
..อุ้ย..ลุง...อุ๊บ....อืมม...อืมมม...

คุณจุรีรัตน์ดิ้นเพียงเล็กน้อยเพราะตอนนี้ลื้นเฒ่าอ่ำเข้าไปพัวพันกับลิ้นของเธอ เธอเองก็ตอบสนองโดยการแลกลิ้นกับเฒ่าอ่ำอย่างเมามันส์เช่นกัน
...อืมม...อืมมม..
ขณะที่เฒ่าอ่ำจูบปาก มือก็เลิกเสื้อที่รัดนมพร้อมกับเสื้อในขึ้นมาไว้ที่เนินอก แล้วก้มลงไปดูดเต้านมที่หัวนมแข็งเป็นไตบ่งบอกความเงี่ยนของเจ้าของ
..อุ๊ยยย...ลุง...ซี๊ดดด..ลุง...อุ๊ยยย...อุ๊ยย...เดี๋ยวแม่มา...อุ๊ยยย....ซี๊ดด...ลุง...
เฒ่าอ่ำไม่สนใจเพราะความเงี่ยนต้องเย็ดให้ได้ตอนนี้ ปากดูดนมมือก็ล้วงหี แล้วค่อยๆดึงกางเกาในลงมาที่ข้อเท้า
แล้วเอานิ้วกลางแหย่เข้าไปในร่องหีจนสุดนิ้ว แล้วก็คว้านภายในร่องหลืบที่ฉ่ำเยื้มไปด้วยน้ำเงี่ยนของคุณจุรีรัตน์
..อุ๊ยย...อุ๊ยยย...ซี๊ดดด...ลุง...เสียว...ลุง....อุ๊ยย...ซี๊ดดด...เสียวหี.....อุ๊ยยย...
คุณจุรีรัตน์เริ่มกระเด้าหีใส่นิ้วเฒ่าอ่ำช้าๆ
...อุ๊ยยย... ซี๊ดด....อุ๊ยยย....เสียว...ลุง...รัตน์เสียว...อุ๊ยยย..
เฒ่าอ่ำดึงนิ้วออกพร้อมกับคุกเข่าลงไปเลียหีคุณจุรีรัตน์แทน
...แพล็บ...แพล้บๆๆ....อุ๊ยยย....ซี๊ดดด...ลุง...เสียว...อุ๊ยยย...อุ๊ยยย....ลุง...ดูด...แตด..อุ๊ยย...ซี๊ดด...ดูด...แตดแรงๆๆ....อุ๊ยยย....ซี๊ดด....อุ๊ยย...

คุณจุรีรัตน์เสียวจนน้ำเงี่ยนไหลออกมาเต็มปากเต็มหน้าเฒ่าอ่ำ แต่เฒ่าอ่ำก็เลียไม่หยุด
...อุ๊ยยย....อุ๊ยยย....ลุง....
คุณจุรีรัตน์ยกขาข้างหนึ่งพาดไว้ที่บ่าเฒ่าอ่ำเพื่อให้เฒ่าอ่ำเลียหีได้ถนัดขึ้น
..อุ๊ยยย.....อุ๊ยยย....ดี...ลุง....ดี...อุ๊ยยย...เม้มแตด...แรงๆๆ...ซี๊ดด...อุ๊ยยย....อุ๊ยยย...ซี๊ดด....แหย่ลิ้นเข้าไปลึกๆ....ลุง.....
อุ๊ยยยย....อุ๊ยยย.....เสียวใจจะขาด...อยู่.. อุ๊ยย...แล้ว.....อุ๊ยย..ซี๊ดด.....อุ๊ยย...ลุง..เย็ดกันเถอะ...อุ๊ยย..

คุณจุรีรัตน์เอาขาลงจากบ่าเฒ่าอ่ำแล้วดึงเฒ่าอ่ำลุกยืนขึ้นเอาปากประกบปากเฒ่าอ่ำทันที
...อืมม...อืมมม...
คุณจุรีรัตน์แลกลิ้นกับเฒ่าอ่ำอย่างเมามันส์
...อืมม...อืมม..
ส่วนข้างล่างก็ปลดกางเกงเฒ่าอ่ำออกแล้วคว้าควยเฒ่าอ่ำมาเขี่ยแตดและถูไถไปตามร่องหี
..อืมม...ซี๊ดด...อืมมม...
แล้วคุณจุรีรัตน์ก็จับควยเฒ่าอ่ำแหย่เข้าไปในรูหีแล้วกดหีให้อมควยเข้าไปลึกๆ
...อุ๊ยย...อุ๊ยย...
คุณจุรีรัตน์ก้มลงมองควยที่กำลังเข้าไปในรูหี
..อุ๊ยยย....อุ๊ยย...ซี๊ดด...ลุง.. อุ๊ยย...อุ๊ยย....ลุง..กระแทก....เลย....อุ๊ยยย....อุ๊ยย....ซี๊ดด..
เฒ่าอ่ำจับแก้มก้นคุณจุรีรัตน์ไว้แล้วค่อยๆ ดึงควยออกมาที่น้อยๆแล้วกระแทกเข้าไปทีเดียวจนมิดด้าม
..ปึกก....อุ๊ยย...ซี๊ดด...อุ๊ยย....คยว...ลุง... ชน...มดลูก...อุ๊ยย...ซี๊ดด...เสียวจริงๆๆ....อุ๊ยย..
เฒ่าอ่ำชักควยออกมาแล้วกระแทกเข้าไปเน้นๆ
..ปัก.. ปัก..ปัก...ปัก...อุ๊ยย..อุ๊ยย...ลุง...แรงๆ.....อุ๊ยย....ซี๊ดด....อุ๊ยย....มุกลุง....ซี๊ดด...ดีจริงๆ....อุ๊ยย.. ครูดทั้งแตด...
ซี๊ดด....อุ๊ยย.....ครูดทั้งในรูหี....อุ๊ยย....อุ๊ยย....ลุง...แรงๆ....อุ๊ยย...อุ๊ยยย....ซี๊ดดด... แรงๆ....ลุง....อุ๊ยย...แรงๆ....อุ๊ยย....ซี๊ดด...

เฒ่าอ่ำกระเด้าควยใส่หีคุณจุรีรัตน์ไม่ยั้ง ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็ส่ายหีรับควยของเฒ่าอ่ำอย่างเมามันส์
..อุ๊ยย....อุ๊ยย...ลุง...อุ๊ยย...รัตน์...เสียว....อุ๊ยย....ซี๊ดด...อุ๊ยย. ..รัตน์.....เสียวหี.....อุ๊ยย...ลุง..
..อุ๊ยย...ผมก็เหมือนกันครับ....อุ๊ยย....หีคุณนาย...ดูดดีจริงๆ....อุ๊ยย....อุ๊ยย...

เฒ่าอ่ำกระแทกแรงและเร็วขึ้นเรื่อยๆ
...ปัก...ปัก...ปัก...ปัก..ปัก..ปัก..ปักๆๆ...อุ๊ยย..อุ๊ยย...
คุณจุรีรัตน์ก็กระเด้าหีรับควยเฒ่าอ่ำอย่างร้อนแรงเช่นกัน
..อุ๊ยย....อุ๊ยยยย.....ซี๊ดดด.....อุ๊ยยย....เร็วๆๆ.. อุ๊ยยย.....ลุง....เร็วๆๆๆๆ......อุ๊ยยย....อุ๊ยยย.....แรงๆๆๆ......อุ๊ยย....แรงอีกๆๆๆๆ.....
อุ๊ยยยย....ซี๊ดดด ....อุ๊ยยย....ลุง....ลุงๆๆ....รัตน์...รัตน์....อุ๊ยย...อุ๊ยยยย....รัตน์...ไม่...ไม่....ไหว....แล้ว...ลุง... อุ๊ยยย.....ซี๊ดดด....อุ๊ยยยย...
..ลุงก็ไม่ไหวแล้ว...หีดูดดีจริงๆ....โอ้ววว...โอ้ววววว..
..อุ๊ยย...อุ๊ยยยย....ซี๊ดดด....ลุง...รัตน์....รัตน์...แตก...แตก...แล้ว.....อุ๊ยยย.....อุ๊ยยย....ซี๊ดดด....ลุง..ลุง...อุ๊ยยย..
..ผมก็ไม่...ไหว...แล้ว....โอ้วว....อุ๊ยย.....อุ๊ยยยย...

เฒ่าอ่ำกระแทกแรงๆอีกสี่ห้าที ก็ฉีดน้ำเงี่ยนเข้าในรูหีคุณจุรีรัตน์อย่างท้วมท้น
..อุ๊ยย...อุ๊ยยย...หีคุณนาย...ดูดดี.....ดีจริงๆ..
..อุ๊ยย...ควยลุงก็เย็ดมันส์ที่สุดเลยลุง...อุ๊ยยย....อุ๊ยย...ลุงเอาออกเถอะ...ซี๊ดดด...เดี๋ยวแม่มา..
..ครับ..

เฒ่าอ่ำค่อยๆดึงควยออก ทำให้คุณจุรีรัตน์ครางออกมาเพราะเสียวแตดที่โดนมุกครูด
...อุ๊ยยย...อุ๊ยย....ซี๊ดด....อุ๊ยยย....
พอควยหลุดจากหีคุณจุรีรัตน์ น้ำเงี่ยนของทั้งคู่ก็ไหลไปตามง่ามขาของคุณจุรีรัตน์
..โฮ้..ลุงน้ำเงี่ยนไหลเต็มขารัตน์เลย..
..ไม่เป็นไรหรอกครับคุณนายได้อารมณ์ดี..
..อารมณ์ใครลุง..
..ก็อารมณ์ผมไง..ผมชอบครับแบบนี้..
..ไม่เอาแล้วลุง..รัตน์ต้องไปคุมงานต่อ..แล้วตอนเย็นค่อยเจอกัน..อาหารกลางวันเดี๋ยวแม่คงหาให้ลุงเองแหละ..
..ผมไม่ห่วงอาหารกลางวันหรอกครับ..ผมห่วงหอยนี่ต่างหาก..
แล้วเฒ่าอ่ำก็เอือมมือไปลูบหีคุณจุรีรัตน์เล่นทั้งๆที่มีน้ำเงี่ยนอยู่
..ไม่เอาแล้วลุงรัตน์ไปทำงานก่อน..ลุงก็ไปตัดหญ้าได้แล้ว..แล้วอย่าหักโหมนะลุงเดี๋ยวจะไม่มีแรงมาเล่นหอยตัวนี้..
คุณจุรีรัตน์พูดจบพร้อมกับเดินออกจากห้องไปที่รถ แล้วขับออกไปอย่างสบายอารมณ์ ส่วนเฒ่าอ่ำก็เดินเครื่องตัดหญ้า ไปตัดหญ้าทันที

-----------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ 4
biggun Posted: Sep 10 2005, 12:06 PM   

หลังจากคุณจุรีรัตน์และเฒ่าอ่ำเย็ดกันในห้องเก็บเครื่องมือแล้วต่างคนก็แยกย้ายไปทำงานของตน
เฒ่าอ่ำก็ไปตัดหญ้า คุณจุรีรัตน์ก็ขับรถกลับมาที่สำนักงาน

ระหว่างทางคุณจุรีรัตน์คิดถึงแต่รสสวาทที่เฒ่าอ่ำมอบให้เธอ ตลอดเวลาที่เธออยู่กับสามีไม่เคยเสียวแบบสุดๆอย่างนี้มาก่อนเลย
เธอไม่อยากเชื่อว่าชายแก่อายุหกสิบกว่าๆจะทำให้เธอน้ำแตกได้ขนาดนี้ ร่างกายที่แข็งแรงควยที่ใหญ่และมีมุกรอบดุ้น
มันทำให้เธอตื่นเต้นเหมือนได้ของเล่นชิ้นใหม่ที่อยากจะเล่นทั้งวัน ยิ่งคิดถึงควยเฒ่าอ่ำเธอยิ่งเสียวหี น้ำเงี่ยนเริ่มใหลเยี้มออกมาอีก
ในรูหีก็เริ่มคันเริ่มเสียวขึ้นมาอีกแล้ว จนเธอขับรถมาถึงสำนักงานก็พบคุณจุรีมาศ พี่สาวและน้ำฝนหลานสาวมารออยู่แล้ว
..ไปไหนกันค่ะสองแม่ลูก..
..นี่ทำไมมาทำงานเอาป่านนี้ละ.. คุณจุรีมาศถาม
..มาตั้งแต่เช้าแล้วค่ะ แต่เอาคนงานไปตัดหญ้าที่บ้าน..เข้าไปคุยในสำนักงานดีกว่าค่ะ..

แล้วทั้งสามก็เดินเข้าไปในสำนักงาน คุณจุรีรัตน์เดินไปหยิบน้ำจากตู้เย็นมาให้พี่สาวและหลานสาวดื่ม
..ดื่มน้ำให้ใจเย็นๆก่อนนะค่ะ..แล้ววันนี้ทำไมมาได้ละค่ะ.. คุณจุรีรัตน์ถาม
..ก็พอดีไปซื้อโต๊ะกับต้นไม้มาจะเอามาไว้ที่บ้าน..พอพี่เอกกลับมาจะได้จัดแต่งสวนหย่อมกันหน่อย..
..แล้วพี่เอกเค้าจะกลับเมื่อใหร่ค่ะ..
..ก็อีกประมาณเดือนหนึ่ง..เห็นเค้าบอกตอนนี้อยู่ออสเตเลีย..เรือเทียบท่าที่นั่น..
..มีสามีเป็นกัปตันเรือก็อย่างนี้แหล่ะนะ..เหงาหน่อย..การบ้านไม่ค่อยได้ทำ..
..แหมแล้วแกล่ะ..คุณกำพลเค้าทำให้แกทุกวันหรอ..
..ก็ไม่ค่อยได้ทำหรอก..รายนั้นเค้าชอบทำงานไม่ค่อยชอบทำการบ้านหรอก..
..เห็นมั๊ย..แกก็เหงาเหมือนกันหล่ะ..
คุณจุรีรัตน์ยิ้ม แต่ในใจอยากจะบอกว่าตอนนี้เธอมีควยอันใหม่ที่ใหญ่กว่าอันเก่าไว้แก้เหงาแล้วแต่พูดไม่ได้
..แล้วฝนล่ะไม่ไปไหนหรอ..
คุณจุรีรัตน์ถามหลานสาว
..เออ!..นัดกับเพื่อนจะไปทำงานพิเศษกันค่ะ..เลยขอติดรถคุณแม่มาด้วย..
คุณจุรีมาศเพิ่งนึกขึ้นได้
..อุ้ย!..แม่ก็ลืมเลย..มัวคุยกับน้าแกเพลินไปหน่อย..เดี๋ยวแม่เอาโต๊ะกับต้นไม้ไปไว้ที่บ้านก่อนนะ..
..ค่ะแม่เดี๋ยวหนูไปช่วยยก..
..ไม่ต้องหรอกลูกเดี๋ยวเปื้อน..
..ใช่!ฝนไม่ต้องหรอก..เดี๋ยวน้าให้คนงานไปช่วย..
..นี่ยัยรัตน์..ช่วยบ้านฉันเรียบร้อยจริงๆนะ..
..รับรองค่ะพี่..รัตน์จะสั่งให้คนงานทำอย่างสุดฝีมือ..
..โอเคเลย...งั้นขอแรงคนงานแกไปช่วยยกโต๊ะกับต้นไม้หน่อยนะ..
..ได้ค่ะ..

คุณจุรีรัตน์จึงเปิดประตูสำนักงาน ออกไปเรียกคนงาน พอดีเฒ่าคงกับคุณสมชายหัวหน้างานเดินผ่านมา คุณจุรีรัตน์จึงถามคุณสมชาย
..คุณสมชายจะไปไหนกันค่ะ..
..เออคุณจุรีรัตน์..ผมมามอบงานให้ลุงคงแกนะครับ..คุณรัตน์มีอะไรให้ช่วยหรือเปล่าครับ..
..เออ..รัตน์อยากจะขอแรงลุงคงไปช่วยยกของให้พี่สาวหน่อยค่ะ..
..ได้ครับ...งั้นลุงคงไปยกของก่อนนะเสร็จแล้วค่อยไปฉาบปูนบ้านที่ผมบอก..
..ครับได้ครับ.. เฒ่าคงรับคำหัวหน้างาน
..ลุงคงขึ้นรถกะบะไปพร้อมพี่มาศเลยค่ะ..
..ได้ครับคุณนาย..
..พี่มาศคนงานพร้อมแล้วค่ะ..
..จ๊ะๆไปเดี๋ยวนี้แล้ว..

คุณจุรีมาศออกมาพร้อมกับเรือนร่างที่เซ็กซ์ซี่และชุดที่ใส่มันช่างเย้ายวนจริงๆ เธอใส่เสื้อยืดสีดำแขนกุดไว้ข้างใน
คอเสื้อที่เว้าลึกทำให้เห็นเนินนมที่ขาวเนียน แล้วใส่เสื้อสูททับอีกทีชั้นหนึ่งพร้อมกับกางเกงผ้าลินิน บางเบารัดรูป
เมื่อเธอออกมาทำให้เฒ่าคงมองที่เนินอกและโหนกหีที่โดนกางเกงรัดจนเป็นรูป ควยเฒ่าคงตื่นตัวดันกางเกงเป็นลำนูนออกมา

คุณจุรีมาศก็สังเกตุเห็นเฒ่าคงจ้องมองทั้งหีและนมของเธอ ทำให้เธอรู้สึกสยิวตื่นเต้นที่มีคนมองเธอ รู้สึกคันที่รูหีน้ำเงี่ยนค่อยๆ
เยี้มออกมาทีละน้อยๆ

เธอขับรถผ่านบ้านที่สร้างเสร็จแล้วห้าหกหลัง จนมาถึงบ้านหลังใหญ่ที่ปูหญ้าและปลูกต้นไม้ไว้บ้างแล้ว
คุณจุรีมาศลงจากรถแล้วเดินไปเปิดประตูบ้าน เฒ่าคงจ้องมองที่ตูดใหญ่รับกับสะโพกที่เล็กได้สัดส่วน
แล้วคิดในใจหุ่นแบบนี้คงร้อนแรงน่าดู ได้เย็ดซักทีจะไม่ลืมพระคุณเลย ขณะที่เฒ่าคงคิดเพลินๆคุณจุรีมาศก็ทักว่า
..เอาโต๊ะไว้ในบ้านค่ะลุง..ส่วนต้นไม้เอาไว้หลังบ้านค่ะ..
..ครับๆ..ได้ครับ..

เฒ่าคงยกต้นไม้ไปไว้หลังบ้าน คุณจุรีมาศก็มาช่วยยกโต๊ะ เธอถอดเสื้อสูทแขวนไว้ในบ้าน จึงเหลือเสื้อยืดแขนกุดที่คอเสื้อเว้าลึก
จนเห็นเนินนมยิ่งเวลาเธอก้มยกของ ยิ่งเห็นลึกแทบทั้งเต้า เฒ่าคงเห็นตอนคุณจุรีมาศก้มยกของพอดี เฒ่าคงมองผ่านคอเสื้อ
เห็นสองเต้าขาวเนียนที่เบียดกันแน่น คุณจุรีมาศฉุกคิดขึ้นมาได้ลองมองที่เต้านมตัวเองที่โผล่ออกมาให้เฒ่าคงดู
เธอคิดว่าเฒ่าคงต้องเห็นแน่ๆแต่ไม่รู้จะทำอย่างไรเพราะเฒ่าคงเห็นมานานแล้วแน่ๆ ซึ่งก็ทำให้เธอรู้สึกแปลกๆที่ร่องหี
เพราะมันเริ่มคันมากขึ้น น้ำเงี่ยนใหลออกมาจนเต็มร่องหีจนเธอต้องขมิบติดๆกันแต่มันก็ทำให้เธอยิ่งเสียวมากขึ้น
เธอก้มอยู่นานจนเฒ่าคงถาม
..ยกไหวมั๊ยครับ..
..ไหวค่ะลุง..
..ผมเห็นคุณนายก้มอยู่นานนึกว่าไม่ไหว..
..คุณจุรีมาศจึงเงยหน้ามาคุยกับเฒ่าคงทั้งที่ก้มอยู่..
..ก็หนูเห็นลุงจ้องมองที่นมก็เลยอยากให้ลุงมองนานๆ..
เฒ่าคงยิ้มรู้ว่าคุณจุรีมาศก็คงมีอารมณ์เหมือนกัน
..ก็ลุงเห็นมันขาวดีลุงเลยมอง..
..แล้วมองพอหรือยังลุง..
..ครับแต่ไม่รู้จะเนียนหรือเปล่านะครับ..

เฒ่าคงถามลองเชิง คุณจุรีมาศก็รู้และด้วยความเงี่ยนที่ห่างผัวมาหลายเดือนก็อยากจะลองของใหม่
และคิดว่าอายุลุงขนาดนี้คงไม่มีแรงแล้ว จึงกล้าคุยเล่นกับเฒ่าคง
..มันก็ต้องสัมผัสดูค่ะลุง..แต่ลุงอายุเท่าใหร่แล้วเนี้ยยังมีแรงอยู่หรอลุง..
..มันก็ต้องลองดูครับ..
..ถ้าลุงมีแรงก็ช่วยยกของก่อนละกันค่ะ..
เฒ่าคงยิ้มๆคิดว่าได้โอกาสแน่
..ได้ครับคุณนาย..
เฒ่าคงยกต้นไม้หมด คุณจุรีมาศก็ยกของเล็กๆน้อยๆหมด เหลือแต่โต๊ะคอมตัวใหญ่ เธอจึงรอเฒ่าคง
..ยกไม่ไหวค่ะลุงมันหนัก..
..งั้นเดี๋ยวเราช่วยกันยกก็ได้ครับ..
..ดีค่ะลุง..

เฒ่าคงและคุณจุรีมาศจึงก้มลงไปยกโต๊ะคอมพร้อมกัน แต่สายตาเฒ่าคงกลับจ้องไปที่นมขาวเนียนของคุณจุรีมาศ
คุณจุรีมาศก็รู้แต่ก็ไม่ว่าอะไรเพราะมันก็ทำให้เธอเสียวหีอย่างบอกไม่ถูก
..ลุงมองมากเดี๋ยวนมมาศทะลักออกมาหรอก..
..ทะลักออกมาก็ดีสิครับลุงจะดูดให้มันส์เชียว..
..บ้า..ลุงพูดอะไรก็ไม่รู้..
..แล้วคุณนายไม่ชอบหรอครับ..
..เฉยๆค่ะลุง..
..จริงหรือครับ..
..ผมเห็นคุณนายยืนบิดหีอยู่แสดงว่าน้ำเงี่ยนมันไหลออกมาใช่มั๊ยครับ..
..บ้าลุงทำไมพูดหยาบจัง..
คุณจุรีมาศต่อว่าเฒ่าคง แต่ในใจเธอก็ชอบเพราะไม่เคยมีใครพูดแบบนี้มาก่อน
..พูดแบบนี้มันได้อารมณ์ดีครับหรือคุณนายว่าไงครับ..
..ไม่รู้สิ..
คุณจุรีมาศตอบแต่ส่งสายตาเยิ้มให้กับเฒ่าคง
..เอาไว้ชั้นสองนะลุง..ในห้องของลูกฝนค่ะ..
..ครับคุณนาย..
..แล้วจะมีรางวัลให้มั๊ยครับ..
..รางวัลหรอ..
คุณจุรีมาศแกล้งคิดนิดหนึ่งทั้งๆที่รู้ว่าเฒ่าคงหมายถึงอะไร
..ลุงอยากได้อะไรหล่ะ..
..พอดีรู้สึกคอแห้งครับอยากดูดนมจากเต้าครับ..  เฒ่าคงยิ้ม
คุณจุรีมาศก็ยิ้มตอบแต่ไม่ได้ว่าอะไร
..เอาวางตรงนี้แหละลุง..

คุณจุรีมาศบอกเฒ่าคงเมื่อถึงห้องของลูกสาว หลังจากวางโต๊ะเสร็จแล้ว เฒ่าคงจึงรุกใส่คุณจุรีมาศทันที
..แล้วคุณนายจะให้รางวัลคนแก่ที่กำลังคอแห้งหรือเปล่าครับ..
คุณจุรีมาศหันมายิ้มส่งสายตาเยิ้มให้เฒ่าคง แล้วตอบว่า
..ไม่รู้สิ..ลุงอยากกินหรือเปล่าหล่ะ..

เธอพูดพร้อมกับหันหลังจะเดินออกนอกห้อง พอได้ยินคำตอบ เฒ่าคงเดินประชิดติดหลังคุณจุรีมาศทันที
แล้วคว้าไปที่สองเต้าใหญ่ที่ท้าทายพร้อมกับบีบคลึงเล่นเบาๆ
..อุ้ยย..ลุงจะทำอะไรมาศ..
คุณจุรีมาศแสร้งถามเล็กน้อยทั้งๆที่ตัวเองก็เตรียมพร้อมอยู่แล้ว
..ก็ผมจะมาเอารางวัลไงครับ..
เฒ่าคงพูดพร้อมกับคลึงแรงขึ้นเรื่อยๆ
..อุ๊ยย....ลุง....อุ๊ยยย....พอเถอะ...อุ๊ยย....เดี๋ยวลูกมาเห็น.....อุ๊ยย....ซี๊ดด..
ปากร้องห้าม แต่ส่ายนมสู้มือเฒ่าคงไม่หยุด
...อุ๊ยย...ลุง....อุ๊ยยย..

เฒ่าคงไม่สนใจเลิกเสื้อยืดและเสื้อในขึ้นมาไว้บนเนินอก แล้วก้มลงไปดูดที่หัวนมที่แข็งตั้งท้าทายอยู่
..จ๊วบ...แพล้บบบ....จ๊วบบบ.....แพล้บบ...
เฒ่าคงทั้งดูด ทั้งแลบลิ้นเลีย ทำให้คุณจุรีมาศเสียวมากขึ้น
..อุ๊ยย....ซี๊ดด....อุ๊ยย...อุ๊ยยย.....ลุง....อุ๊ยยย...ดูด...แรง ....อุ๊ยยย.....ดูด....แรงๆๆ.....อุ๊ยย..
คุณจุรีมาศพูดพร้อมกับแอ่นนมให้เฒ่าคงดูดแรงๆ
..อุ๊ยย...อุ๊ยยย. ...ซี๊ดด...ลุง....อุ๊ยยย..

เฒ่าคงดูดนมแรงขึ้นเรื่อยๆ ส่วนมือก็ล้วงไปที่หีคุณจุรีมาศ เพิ่มความเสียวให้คุณจุรีมาศขึ้นไปอีก
..อุ๊ยย...ซี๊ดดดด..อู๊วววว...ซีดดด...อุ๊ยยย...ลุง..
คุณจุรีมาศตอนนี้แอ่นทั้งนม แอ่นทั้งหีให้เฒ่าคงบี้ได้สะดวกขึ้น
..อุ๊ยย...ซีดดด....อุ๊ยย....ลุง...เสียวหี....อุ๊ยย..

เฒ่าคงเอานิ้วแหย่เข้าไปในรูหีอย่างง่ายดาย เพราะน้ำเงี่ยนคุณจุรีมาศไหลเยิ้มเต็มร่องหี เฒ่าคงชักนิ้วเข้าออกทั้งๆที่ยังอยู่ในกางเกง
..อุ๊วววว...อุ๊ยยย ..อุ๊ยย....ลุง...ซี๊ดดด....อุ๊ยยย...ซี๊ดดด...แรงๆ....ลุ..ลุง....แรงๆ...อุ๊ยยย....ดูด...แรงๆ...กระแทกนิ้ว....เร็วๆ.....ลุง....
อุ๊ยย.....ซี๊ดดด....อุ๊ยยย...จวนแล้ว....เร็วๆ....อีก....อุ๊ยยย..
เฒ่าคงกระแทกนิ้วเร็วและแรงขึ้น
..อุ๊ยย...อุ๊ยยย..
คุณจุรีมาศกระเด้าหีใส่นิ้วเฒ่าคงไม่หยุด
..อุยยย.....อุ๊ยยย.....ซี๊ด.....ซี๊ดดด....อุ๊ยยย....ไม่ไหว.....อุ๊ยยย....ไม่...ไหว....แล้วลุง.....อุ๊ยยย....น้ำ....น้ำแตก....น้ำแตก.....แล้ว...อุ๊ยย....ลุง.....อุ๊ยย..

คุณจุรีมาศกระเด้าหีใส่นิ้วเฒ่าคงอีกสี่ห้าครั้งก็ค่อยๆสงบนิ่ง
..อุ๊ยย....อุ๊ย....อุ๊ย..
เฒ่าคงหยุดดูดนม แต่นิ้วยังคาอยู่ที่รูหี
..เป็นไงบ้างครับคุณนาย..
..อุ๊ยย...ซี๊ดด ..เสียวจังลุง..
..เสียวที่ไหนครับ..
เฒ่าคงแกล้งถามแล้วเอาปลายนิ้วเขี่ยที่ติ่งแตด
..อุ๊ยย....ก็...ก็...เสียวตรงนั้น...สิลุง..
..ตรงไหนละครับ..
เฒ่าคงไม่พูดเปล่ากับเขี่ยแตดเร็วขึ้นอีก
..อุ๊ยย....ลุง...อุ๊ยยย....พอ....แล้ว....อุ๊ยยย...เสียว...ที่หี...ค่ะ...ลุง...อุ๊ยย....ลุง..
เฒ่าคงเขี่ยแรงๆขึ้น
..อุ๊ยย....อุ๊ยยย.....ลุง...พอ...เถอะ...อุ๊ยย...อุ๊ยยย...ลุง....มาศ...อุ๊ยย....ซี๊ดดด....มาศ....เสียว....อุ๊ยยย....เสียว...หี....อีกแล้ว....ลุง...
อุ๊ยยย.....ซี๊ดด....เสียว....อุ๊ยยย..
..เสียวหรอครับคุณนาย..
..ค่ะ...ลุง....ก็ลุง..เขี่ยแตด..มาศ..จนเสียวไปหมด....แล้ว...อุ๊ยย....อุ๊ยย....ซี๊ดดด....ลุง....เย็ด...เย็ดมาศ....เถอะ...มาศ..เงี่ยน...ลุง...
อุ๊ยย....อุ๊ยยย....ซี๊ดดด....อุ้วววว..
..ได้เลยครับคุณนาย..

เฒ่าคงปลดตระขอกางเกงคุณจุรีมาศออกลงไปกองกับพื้น แล้วรูดกางเกงในลงไปไว้ที่ข้อเท้า ทำให้เห็นเนินหีที่โคกอวบแต่กลับไม่มีหมอย
เฒ่าคงลูบหีเล่นอย่างมันส์มือ แล้วก็แก้กางเกงตัวเองออกเผยควยที่ใหญ่ยาวและมีมุกรอบลำควย คุณจุรีมาศเห็นยังตกใจในความใหญ่ยาว
..ลุงทำไมมันใหญ่จัง..แล้วนี่เม็ดอะไรเนี้ยลุง..
คุณจุรีมาศพูดเหมือนกลัว แต่กับเอื้อมมือมาจับควยเฒ่าคงเล่น
..เออ..เค้าเรียกว่ามุกครับมันจะทำให้คุณนายเสียวสุดๆ..รับรองครับ..
แต่ขณะที่เฒ่าคงจะเย็ดคุณจุรีมาศก็มีเสียงเรียกจากน้ำฝน
..แม่ค่ะ..แม่...แม่ค่ะ....
ทำให้คุณจุรีมาศตกใจรีบดึงเสื้อลง แต่กางเกงยังไม่ได้ใส่รีบออกไปที่หน้าต่าง
..มีอะไรลูก..
เฒ่าคงค่อยๆคลานไปที่หว่างขาคุณจุรีมาศ แล้วแลบลิ้นเลียไปตามขาอ่อนทำให้คุณจุรีมาศเสียวขึ้นมา
..อุ๊ยย..
..แม่เป็นอะไรค่ะ..
..ปะเปล่า..ลูก..มีอะไรหรือเปล่าลูก...อุ๊ยยย..

----------------

สองเฒ่าผู้ยิ่งใหญ่ 5
biggun Posted: Sep 12 2005, 02:38 AM   

ขณะที่คุณจุรีมาศยืนอยู่ที่หน้าต่างคุยกับลูกสาวอยู่ เฒ่าคงก็ยังคงเลียขาอ่อนขึ้นไปเรื่อยๆจนถึงโคกหี
แล้วแหย่ลิ้นเข้าไปกลางร่องหลืบที่มีน้ำเงี่ยนเยิ้มอยู่แล้ว เฒ่าคงพยายามแหย่ลิ้นเข้าไปให้ลึก แต่ไม่ค่อยถนัดเท่าใหร่

คุณจุรีมาศก็เสียวมากขึ้นที่โดนลิ้นเฒ่าคงจึงค่อยๆโก่งตูดและแยกขาออกให้เฒ่าคงเลียได้ถนัดขึ้น พอคุณจุรีมาศแยกขาให้
เฒ่าคงก็แหย่ลิ้นเข้าไปจนสุด จนจมูกติดกับติ่งแตดของคุณจุรีมาศแล้วคว้านลิ้นอยู่ในรูหีอย่างเมามันส์
ส่วนคุณจุรีมาศก็เสียวสุดๆจนต้องกระเด้าหีใส่ลิ้นเฒ่าคง แล้วก็คุยกับลูกสาวไปพร้อมกัน
..อุ้ย..มีอะไรลูกฝน..
..ไม่มีอะไรหรอกแม่..น้ารัตน์ให้มาดูว่าแม่เสร็จหรือยัง..ถ้ายังน้ารัตน์จะไปส่งฝนเอง..เพราะน้ารัตน์จะออกไปซื้อข้าว..แล้วแม่เสร็จหรือยังหล่ะ..
..ซี๊ดด...ยัง...ยังจ๊ะ...ลูกไปกับน้ารัตน์ก่อนก็ได้...เดี๋ยว....อุ๊ยย...เดี๋ยวแม่จะไปรับตอนลูกกลับก็แล้วกัน..
..ค่ะแม่..งั้นหนูไปนะค่ะ..
..จ๊ะ..จ๊ะลูก....อุ๊ยย...

น้ำฝนเดินออกห่างจากตัวบ้านไปเรื่อยๆ คุณจุรีมาศก็เสียวมากขึ้นเรื่อยๆจึงกระเด้าหีใส่ลิ้นเฒ่าคงเร็วขึ้น
..อุ๊ยยย....อุ๊ยย...เร็ว.....ซี๊ดด....เร็ว... อุ๊ยย...ลุง.....ลึกๆๆๆ.....อุ๊ยยย.....ลุง...อุ๊ยยย.....เสียว....ซี๊ดด....เสียวอะไรอย่างนี้.....
อุ๊ยยย....ลึก.....อีก....อุ๊ยย....ลุง..
คุณจุรีมาศเอามือไปจับที่หัวเฒ่าคงแล้วกระเด้าหีใส่แรงขึ้นแรงขึ้น จนน้ำเงี่ยนเลอะทั้งปากทั้งจมูกเฒ่าคง คุณจุรีมาศก็กระเด้าใส่แรงขึ้นเร็วขึ้น
..อุ๊ยย.....อุ๊ยย....อุ๊ยยยย....ลุง....อุ๊ยย....ซี๊ดด....อุ๊ยยย...เสียว...หี....อุ๊ยย..
เฒ่าคงเห็นคุณจุรีมาศใกล้น้ำจะแตกแล้ว จึงเปลี่ยนมาขบที่เม็ดแตดสลับกับใช้ลิ้นรัว
..อุ๊ยย...ลุง....ซี๊ดดด.....อุ๊ยยย....อุ๊ยยย.....ลุง.....ดี...อุ๊ยย....ดี... อุ๊ยย....อุ๊ยย...เสียว....อุ๊ยยย....ซี๊ดด....อุ๊ยย...ไม่....ซี๊ดด...ไม่...ไหว.....แล้ว.....
อุ๊ยย....ซี๊ดด....ลุง....น้ำ...แตก....แล้ว....อุ๊ยย.....อุ๊ยย.....อุ๊ยย.....ซี๊ดๆๆๆ...
น้ำเงี่ยนคุณจุรีมาศไหลออกมาจนเต็มร่องหี
..อุ๊ยย....อุ๊ยย...

เฒ่าคงเห็นเป็นโอกาสดีจึงดึงคุณจุรีมาศให้นั่งคร่อมมาที่ตักของแก แล้วจับควยถูไถไปกับร่องหีให้น้ำเงี่ยนชะโลมควยของแก
จะได้เข้าหีคุณจุรีมาศง่ายๆ
..อุ้ยย....ลุง..เบาๆๆ...อุ๊ยย...ซี๊ดด....อุ๊ยย....ควยลุงใหญ่จัง....อุ๊ยย..
..เดี๋ยวคุณนายจะชอบ..เพราะมันจะทำให้คุณนายเสียวสุดๆ..กดลงมาเลยครับ..
..อุ๊ยย...เดี๋ยวสิลุง...อุ๊ย...คับแน่นไปหมดแล้ว...อุ๊ยย...
คุณจุรีมาศค่อยๆกดหีลงมาทีละนิดๆๆ
..อุ๊ยย...ลุง....แน่นจังเลยลุง.....อุ๊ยย....อุ๊ยย..
..อีกนิดเดียวครับคุณนาย...อาๆๆ...หี..คุณนายรัดควยผมแน่นเลยครับ...อาๆ...อาๆๆ...

จังหวะที่คุณจุรีมาศค่อยๆกดหีลงมา เฒ่าคงก็กระเด้าสวนขึ้นไป จนควยเข้าไปมิดกระทบมดลูก จนคุณจุรีมาศผวากอดเฒ่าคงแน่น
..กืก...อุ๊ยย....ลุง...บ้า...ซี๊ด....อุ๊ยย....สวนขึ้นมาได้ลุงนี่....อุ๊ยย....เสียวมดลูกเลยลุง....อุ๊ยย..
..แล้วชอบมั๊ยครับ..แต่หีคุณนายแน่นเหมือนไม่เคยมีลูกเลยนะครับ..
..ซี๊ดด...ก็มาศผ่าออกนี่ลุง....อุ๊ยย...ลุง..อย่าพึงขยับสิ....อุ๊ยย...เม็ดมุกมันครูดข้างในลุง...อุ๊ยย....อุ๊ย..

เฒ่าคงจับเอวคุณจุรีมาศโยกคลึงให้ควยของแกคว้านอยู่ข้างในรูหี ทำให้คุณจุรีมาศต้องเอามือจับบ่าเฒ่าคงเชิดหน้าด้วยความเสียว
..อุ๊ยย....อุ๊ยยย....ลุง...เสียว ...อาๆๆ.....อาๆๆๆ.....อุ๊ย..
..คุณนาย...อุ๊ยย...คุณนายขมิบหีเสียวดีจริงๆครับ...อุ๊ย...อาๆๆ...ขมิบอีก...อาๆๆ..
คุณจุรีมาศขมิบหี เฒ่าคงก็คว้านควย ต่างคนต่างเสียว
..อุ๊ยย....ซี๊ดด...อุ๊ยย...ดีลุงดี...อุ๊ยย....อุ๊ย..
เฒ่าคงค่อยๆชักควยเข้าออกช้าๆๆ
..อาๆ....ซุ๊ดๆๆๆ.....อาๆๆ......อุ๊ยย....อุ๊ยย....ลุง....อุ๊ยย...ดี...อุ๊ย ....ซี๊ดดๆๆ....อุ๊ยย....อาๆๆ.....เสียวมั๊ยครับคุณนาย..
..อุ๊ยย....อุ๊ยย...สุดยอด....เลย...ลุง.....อุ๊ยย...แรงๆๆ...เลยลุง....อุ๊ยย....ซี๊ดดๆๆ.....มาศ...เสียวใจจะขาด....อยู่แล้วลุง....อุ๊ยย..
เฒ่าคงเริ่มกระแทกเร็วขึ้น
..ซี๊ดด....ซี๊ดดๆๆ....อาๆๆ....อุ๊ยๆๆ.....แรงๆๆ....อุ๊ยยๆๆ....ลุง....แรงๆๆๆ....อุ๊ยยยย....เสียว...หี....ลุง....อุ๊ยยๆๆ....มุก...ลุง....ดีจังเลย....
อุ๊ยยยย.....อุ๊ยยๆๆ..
..อาๆๆ.....อาๆๆๆ....อุ๊ยย...มันส์ควยจริงๆ....อุ๊ยยย....อาๆๆ..
..อุ๊ยยย...กระแทก...แรงๆๆ...เลยลุง....อุ๊ยยย....อุ๊ยยๆๆ....ซี๊ดด..
เฒ่าคงกระเด้าเร็วขึ้นเร็วขึ้น
..อาๆ....อาๆๆ....อุ๊ยยๆๆ.....อุ๊ยยๆๆๆ.....ดี...ลุง.....แรงๆๆ...อุ๊ยยๆๆ....ซี๊ดด....อุ๊ยยๆๆ.....เสียว...อุ๊ยย....เสียว....หี....ลุง....อุ๊ยยๆๆ....ลุง...ใกล้...แล้ว....อุ๊ยย....ลุง....อาๆๆ....อาๆๆๆ....ลุง...มาศทำเอง...อุ๊ยยย..
ด้วยความเสียวและน้ำเงี่ยนใกล้จะแตกคุณจุรีมาศจึงขึ้นขย่มควยเฒ่าคงเอง
...อุ๊ยยๆๆ....อุ๊ยย....อุ๊ยยยๆๆ......ซี๊ดดๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ...

คุณจุรีมาศกระแทกเร็วขึ้นแรงขึ้น ส่วนเฒ่าคงก็ดูดนมข้างหนึ่ง อีกข้างหนึ่งก็ใช้มือบี้ที่หัวนมเพิ่มความเสียวให้กับคุณจุรีมาศขึ้นไปอีก
...อุ๊ยยๆๆ....อุ๊ยยๆๆๆ.....ซี๊ดดๆๆ....ดี.....ลุง....อุ๊ยยๆๆ....ดูด...แรงๆๆ....เลย. ...อุ๊ยยๆๆ......ซี๊ดดๆๆ.....อุ๊ยยๆๆ....
ลุง....กระเด้า....สวน....หน่อย....อุ๊ยยๆๆ.....อุ๊ยยๆๆ...ซี๊ดด....อุ๊ยยๆๆ....ไม่....อุ๊ยยๆๆ....ไม่...ไหว....แล้ว....ลุง.....อาๆๆ.....อาๆๆๆ....
อุ๊ยยๆๆ....อุ๊ยยๆๆๆ....ซี๊ดดๆๆ.....แรงๆๆ....อุ๊ยยๆๆ....แรงๆๆ....อาๆๆ.....อาๆๆๆ....แตก....อุ๊ยยๆๆ....แตก....แล้ว....
อุ๊ยยๆๆ.....อุ๊ยยๆๆๆ....อาๆๆ.....อาๆๆ.....อาๆๆๆ.....อาๆๆ.....ซี้ดดๆๆ.....ซี้ดดๆๆ....อุ๊ยๆๆ.....อุ๊ยๆๆ....อาๆๆๆ..

คุณจุรีมาศกระแทกอีกสี่ห้าที ก็หยุดอัดหีเข้ากับควยเฒ่าคงให้คารูหีอยู่อย่างนั้น แล้วดูดปากแลกลิ้นกับเฒ่าคงอย่างเมามันส์
..จ๊วบๆๆ....แพล้บๆๆๆ....แพล้บๆๆๆ.....อืออ....อือๆๆๆ.....จ๊วบบๆๆๆ.....อาๆๆๆ...
คุณจุรีมาศและเฒ่าคงจูบปากกันอยู่พักหนึ่งก็เอาออก คุณจุรีมาศนั่งก้มมองไปที่หีตัวเองที่ยังคาบควยเฒ่าคงที่ยังแข็งคารูหีอยู่
..อุ๊ยๆ..ลุงยังไม่เสร็จอีกหรอ...ยังเลยครับ...โฮ..ทำไมอึดจังเลยลุง..
..ก็หีคุณนายเย็ดมันส์อย่างนี้ต้องเย็ดนานๆครับถึงจะสะใจ..
ว่าแล้วเฒ่าคงก็ดึงสะโพกคุณจุรีมาศกระแทกเข้ากับควยของแกจนมิดด้าม
..กึก...อุ๊ยยๆๆ....เดี๋ยวสิลุง...อุ๊ยย...ฉันยังไม่หายเหนื่อยเลย....อุ๊ยย...
แต่เฒ่าคงก็ก้มหน้าไปดูดนมแล้วเอาลิ้นเลียวนรอบๆหัวนม ทำให้คุณจุรีมาศเสียวจนต้องแอ่นนมให้เฒ่าคงดูดและบี้เล่น
..อุ๊ยยๆๆ....ซี้ดดๆๆ...อุ๊ยยๆ....ลุง....อุ๊ยยๆๆ....มาศ..เสียว...ลุง....อุ๊ยยๆๆๆ...
เฒ่าคงจึงหยุดดูด แล้วเงยหน้าสบตากับคุณจุรีมาศแล้วถามว่า
..คุณนายชอบมั๊ยครับ..
..ชอบอะไรหรอลุง..
..ชอบที่ผมเย็ดคุณนายไงครับ..
เฒ่าคงพูดไปก็เอามือบีบนมคุณจุรีมาศเล่นไปด้วย
..แล้วลุงชอบหรือเปล่าละ..
..ชอบสิครับ..หีคุณนายทั้งโคกทั้งใหญ่..หมอยก็ไม่มี..หีอย่างตำราเค้าบอกว่าเย็ดมันส์ที่สุดละครับ
..บ้าลุง...ดูพูดเข้าหยาบจัง...

คุณจุรีมาศว่าเฒ่าคงแต่กับยิ้มอย่างพอใจ
..พูดหยาบๆแบบนี้ได้อารมณ์ดีครับ..แล้วผัวคุณนายเค้าไม่ค่อยได้เย็ดคุณนายหรอครับ..
..เขาเป็นกัปตันขับเรือสินค้าไปต่างประเทศนานๆจะกลับมาทีนึง..
..แล้วคุณนายไม่เงี่ยนหรอครับเวลาอยู่คนเดียว..
..ก็มีบ้างหล่ะลุง..มาศยังไม่แก่นะก็ต้องมีอารมณ์เป็นธรรมดา..ไม่ได้แก่แบบลุงนี่..
คุณจุรีมาศกระเซ้าเฒ่าคง
..ฮึ้อๆแก่แบบผมเค้าเรียกว่ายิ่งแก่ยิ่งมันส์..ใช่มั๊ยครับคุณนาย..
..ไม่รู้สิลุง..
..แล้วทำไมคุณนายให้ผมเย็ดละครับ..
คุณจุรีมาศยิ้มแบบอายๆ
..ไม่รู้สิลุง..เห็นลุงจ้องมองที่นมแล้วก็ที่นี่..
คุณจุรีมาศชี้ไปที่หีของตัวเอง ทำให้รู้สึกมีอารมณ์บอกไม่ถูก น้ำเงี่ยนไหลเยิ้มร่องเลย
..เห็นลุงแก่แล้วก็กะจะแกล้งให้ลุงเงี่ยนเล่นๆ..แต่ที่ไหนได้อึดอย่างกับม้าแถมลิ้นดีอีก..
เฒ่าคงได้ยินคุณจุรีมาศชมยิ่งได้ใจ
..แล้วผัวคุณนายลิ้นไม่ดีหรอครับ..
..เขาไม่เคยใช้ลิ้นกับมาศหรอก..เพิ่งมาโดนลิ้นลุงนี่แหล่ะ..
..แล้วชอบมั๊ยครับ..
..ไม่รู้สิเพิ่งโดนบอกไม่ได้..
คุณจุรีมาศใส่จริตหญิงกับเฒ่าคง
..ถ้างั้นมาโดนบ่อยๆนะครับ..
ว่าแล้วเฒ่าคงก็ก้มลงไปดูดนมพร้อมกับบี้นมแรงๆ แบบอารมณ์หื่น
..อุ๊ยยๆ....ลุง...อาๆ....อุ๊ยยๆๆ..
คุณจุรีมาศแอ่นนมให้เฒ่าคงดูดอย่างมีอารมณ์
..อุ๊ยยๆๆ....อุ๊ยยๆๆ...อุ๊ยยๆๆ..
เฒ่าคงทั้งดูดทั้งเม้ม มือก็บี้นมอีกข้างอย่างมันส์มือ
..อุ๊ยยย...อุ๊ยยๆๆ.....ดี...ลุง....ดี....ดูด.....แรงๆๆ....อุ๊ยยๆๆ....เสียว....อุ๊ยยๆๆ.....อาๆๆ...
ส่วนช่วงล่างเฒ่าคงก็เริ่มชักควยออกแล้วกระแทกแบบเน้น
..ปึกก....อุ๊ยยๆๆ.....ปึกก.....อุ๊ยยๆๆ....อุ๊ยย....อุ๊ยย....อุ๊ยๆๆ....ดี...ลุง....อัดแรงๆๆ...อุ๊ย..
เฒ่าคงจึงกระแทกเน้นๆแรงขึ้นๆ
..ปึกก....ปึกก....ปึกก....ปึกก...ปึกกๆๆ....ปึกกๆๆ....อาๆๆ.....อุ๊ยยๆๆ....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....อุ๊ยยๆๆ....อาๆๆ....ลุง....เสียว...หี...อีกแล้ว....
อุ๊ยยๆๆ....อาๆๆ....ซี้ดดๆๆ....อาๆๆ....

เฒ่าคงหยุดดูดนมแล้วบอกคุณจุรีมาศว่า
..เปลี่ยนท่าบ้างดีกว่าครับ..
เฒ่าคงพูดพร้อมกับดึงควยออก
..อุ๊ยยๆ..ลุงเอาออกทำไม..
..มานี่ดีกว่าครับ..

เฒ่าคงดึงมือคุณจุรีมาศลุกขึ้น แล้วพามายืนหมอบกับโต๊ะคอมโก้งโค้งตูดมาหาเฒ่าคง
..เย็ดข้างหล้งบ้างดีกว่าครับรับรองจะมันส์..แยกขาออกหน่อยนะครับ..
เฒ่าคงเอาควยมาถูร่องหีแล้วกดทีเดียวมิดด้าม
..พรืดๆๆ....อุ้ยๆๆๆ....ซี้ดๆๆ....อุ๊ยยๆๆๆ..

เฒ่าคงจับเอวที่คอดกิ่วแล้วกระแทกควยเข้าเน้นๆ
..ป้าปๆๆ.....ป้าปๆๆ....ป้าปๆๆ....อุ๊ยๆๆ ...อุ๊ยยๆๆ....อาๆๆ....ซี้ดๆๆ....อุ๊ยยๆๆ....ลุง....อุ๊ยยๆๆ.....ลุง....ท่านี้.....อุ๊ยยๆๆ...อุ๊ยยๆๆ.....เข้าลึก....จัง....
อุ๊ยยๆๆ....อาๆๆ.....ซี้ดดๆๆ....ซี้ดดๆๆ...
..อาๆๆ....หีคุณนายเย็ดมันส์จริงๆ...อุ๊ยยๆๆ....อาๆๆ....อุ๊ยย....ลุง...โดนแตด....อุ๊ยยๆๆ.....อุ๊ยยๆๆ....ซี้ดดๆๆ...
เฒ่าคงกระเด้าควยอย่างเมามันส์
..อุ๊ยยๆๆ....อุ๊ยยๆๆ....อาๆๆ....ซี้ดดๆๆ.....อุ๊ยยๆๆ....ลุง.....อุ๊ยยๆ.....อุ้ยยๆๆ....ลุง..มุก...อุ้ยยๆๆ....โดนแตด....อุ้ยยๆๆ...เสียว....แตด....ลุง....
เสียวแตด....อุ้ยยๆๆ....เร็วๆๆ....ลุง....เร็วอีกๆๆ....อุ้ยยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ...อาๆ....อุ้ยๆๆ....แรงๆ....แรงๆๆ....ลุง....แรงๆๆ....อุ้ยๆๆ....เสียว....
อุ้ยๆๆ.....อาๆๆ.....ลุง......อุ้ยๆๆ....ใกล้.....แล้ว....ลุง.....อุ้ยยๆๆ..
..อาๆๆ.....อาๆๆ.....ผม...ก็เหมือน...กันครับ.....อุ้ยยๆๆๆ...หีคุณนายดูดควยดีจริงๆ..อุ้ยยๆๆ..
..อุ้ยยๆ.....อุ้ยๆๆ.....เร็วๆๆ....ลุงๆ....เร็วๆๆ....

เฒ่าคงเสียวควยน้ำใกล้จะแตก จึงกระแทกควยใส่หีคุณจุรีมาศไม่มียั้ง
..ปัปๆๆ....ปัปๆๆ....ปัปๆๆ.....ปัปๆๆ......อุ้ยยๆๆ....อุ้ยๆๆๆ....อุ๊ยยๆๆ.....อาๆๆ.....ลุง....อุ้ยยๆๆ.....ดี....ลุง....แรงๆๆ....
อุ้ยๆๆ.....ซี้ดดๆๆ....ซี้ดดๆๆ....อุ้ยๆๆ....ไม่....ไหว....แล้วลุง....อุ้ยยๆๆ....เร็วๆๆ.....อุ้ยๆๆ.....น้ำๆๆ....อุ้ย....ซีดดๆๆ....
อุ้ยๆๆ.....น้ำๆ....อุ้ยๆๆ....น้ำๆๆ....แต...แตก...แตก....แล้ว...ลุง....อุ้ยยๆๆ.....อุ้ยยๆๆ..
..ผม...ก็แตก...แล้ว....อาๆๆ....อาๆๆ....อาๆๆ.....อุ้ยๆๆ...ปัปๆๆ....ปัปๆๆ.....ปัปๆ....ปัป....

เฒ่าคงกระแทกควยใส่หีคุณจุรีมาศแบบเน้นอีกห้าหกที แล้วปล่อยน้ำเงี่ยนใส่รูหีคุณจุรีมาศจนทะลักล้นย้อยไปตามง่ามขา
..อุ้ยยๆๆ....อุ้ยๆๆ..
แล้วฟุบหน้าลงไปทาบกับแผ่นหลังคุณจุรีมาศแบบหมดแรง ส่วนคุณจุรีมาศก็ไม่ต่างกันฟุบกับโต๊ะคอมอย่างหมดแรง
..ซี้ดๆๆ...อุ้ยๆๆ...อุ้ยๆ....อุ้ยๆๆ...

ผ่านไปชั่วครู่เฒ่าคงจึงค่อยๆลุกออกจากตัวคุณจุรีมาศ พร้อมกับควยที่อ่อนตัวห้อยโตงเตงอยู่ที่หว่างขา
ส่วนคุณจุรีมาศก็หันมายิ้มให้กับเฒ่าคงอย่างพึงพอใจในรสสวาทที่เฒ่าคงมอบให้
..เป็นไงบ้างครับ..คุณนาย..
..เสียวสุดๆๆเลยลุง..ลุงเย็ดเก่งจริงๆ..
..แล้วคุณนายชอบมั๊ยครับ..
..แหม..ลุงยังต้องให้ตอบอีกหรอ..โดนลุงเย็ดจนน้ำแตกไปตั้งสี่ครั้งแล้ว..ไม่ชอบจะให้ลุงเย็ดหรอ..
..งั้นผมขอเย็ดคุณนายบ่อยๆนะครับ..
..เอาไว้โอกาสหน้านะลุง..ตอนนี้ลุงหมดแรงแล้วมั๊งดูสิห้อยเชียว..
คุณจุรีมาศชี้ไปที่ควยเฒ่าคง
..คุณนายลองจับมันเล่นสิครับ..

คุณจุรีมาศเอื้อมมือไปจับควยเฒ่าคงเล่นทั้งที่ยังอ่อนตัว เฒ่าคงไม่ได้เย็ดหีมานานและมือนิ่มๆของคุณจุรีมาศที่มาสัมผัส
ทำให้ควยเฒ่าคงเริ่มแข็งขึ้นมาอีก
..โฮ..ลุงยังแข็งอีกหรอเนี้ย..
..ก็ควยผมมันอยากเย็ดคุณนายอีกนี่ครับ..
..พอเถอะลุงเดี๋ยวรัตน์กับมาเห็นเข้ามันจะไม่ดี..แล้วลุงพักอยู่ที่ไหนหล่ะ..
..ห้องเก็บเครื่องมือตรงนั้นละครับ..
..ก็ไม่ไกลจากบ้านมาศเท่าไหร่นี่..เดี๋ยวมาศก็คงต้องขนของมาบ้านนี้บ่อยๆ..คงต้องขอแรงลุงให้ช่วยยกของหน่อยนะ..
..ได้อยู่แล้วครับ..จะยกทั้งของแล้วก็ยกทั้งหอยตัวนี้ด้วยครับ..
ว่าแล้วเฒ่าคงก็เอามือไปลูบหีคุณจุรีมาศเล่น
..อุ้ยยๆ..พอแล้วลุงลงไปข้างล่างเถอะ..
แล้วคุณจุรีมาศก็คว้ากางเกงในจะใส่ แต่เฒ่าคงกับเอามือมาลูบไล้ที่ตูดเล่นแล้วบอกว่า
..ขอกางเกงในไว้ดมให้คิดถึงหน่อยนะครับ..
คุณจุรีมาศมองหน้าเฒ่าคงยิ้มๆ แต่ก็ให้ไป
..อย่าให้ใครเห็นนะลุง..อายเค้า..
..ได้ครับผมจะเอาไว้ดมคนเดียว..
..บ้าจังลุงเนี้ย..

เธอพูดแต่ก็ยิ้มๆ แล้วจึงคว้ากางเกงผ้าลินินบางเบามาใส่ ด้วยกางเกงที่รัดรูปทำให้แคมหีปลิ้นขึ้นเป็นรูปหีเห็นชัดเจน
ส่วนเฒ่าคงใส่กางเกงเสร็จเรียบร้อย ก็ยืนมองคุณจุรีมาศที่ใส่กางเกงรัดจนเห็นแคมหี ทำให้ควยแข็งขึ้นมาอีกจึงเอามือลูบตูดผ่านไปบี้หีเล่น
..อุ้ย...ลุง...อะไรเนี้ย...ยังไม่พออีกหรอ..
..สวยอย่างคุณนาย..หีใหญ่อย่างคุณนายเย็ดเท่าไหร่ก็ไม่พอครับ..
..เอาไว้คราวหน้าละกันลุง..ใกล้เที่ยงแล้วรัตน์คงมาแล้วหล่ะ..เราไปกันเถอะ..

คุณจุรีมาศจึงเดินลงบันไดโดยมีเฒ่าคงเดินลูบตูดตามไป

ส่วนคุณจุรีรัตน์ไปซื้อข้าวกลับมาตั้งนานแล้ว จึงเดินกะจะมาเรียกพี่สาวเห็นประตูหน้าปิดอยู่ จึงเดินมาที่ประตูหลัง
กำลังจะเปิดก็เห็นเฒ่าคงเดินลูบตูดพี่สาวลงมา เธอรู้ทันทีว่าเฒ่าคงกับพี่สาวของเธอต้องเย็ดกันมาแน่ๆ
เพราะในมือเฒ่าคงยังถือกางเกงในผู้หญิงต้องเป็นของพี่สาวเธอแน่ๆ เธอจึงแอบดูคนทั้งสองทางหน้าต่างหลังบ้าน
คุณจุรีมาศไม่รู้ว่าน้องสาวแอบดูอยู่จึงปล่อยให้เฒ่าคงลูบตูดเล่น โดยที่เธอเองก็เริ่มเสียวขึ้นมาอีก
..อุ๊ยย...อุ้ยยๆ..อาๆ..พอเถอะ..อุ้ยๆ..
เฒ่าคงก็รู้ว่าคุณจุรีมาศเริ่มเงี่ยนอีกแล้วจึงเลือนมือไปคว้ามับเข้าที่หีของคุณจุรีมาศทั้งที่อยู่นอกกางเกง แล้วบี้แรงอย่างมันมือ
...อุ้ยๆ...อุ้ยๆ.....อุ้ยยๆ....ซี้ดดๆ...อุ้ยๆ....ลุง...มาศเสียว....พอเถอะ....อุ้ยๆ..
ปากบอกพอแต่เธอกับยืนให้เฒ่าคงบี้หีเล่นโดยที่ยังยืนอยู่บนบันได
..อุ้ยยๆๆ...อุ้ยยๆๆ...อุ้ยๆๆ....ลุง....อาๆๆ...ซี้ดๆๆ....ซี้ดๆๆ....อุ้ยๆๆ....พอ...เถอะ...ลุง....อุ้ยๆๆ..
แต่ตอนนี้มือคุณจุรีมาศเอื้อมไปคว้าควยเฒ่าคงมารูดเล่นในมือแล้ว
..อุ้ยๆๆ.....อุ้ยๆๆ....อุ้ยยๆๆ...

เฒ่าคงจึงปลดตะขอและรูดซิปกางเกงคุณจุรีมาศออก กางเกงก็ร่วงไปกองกับพื้นบันได เฒ่าคงจึงจับคุณจุรีมาศหันหน้าเข้าหาบันได
แล้วโก่งโค้งตูดมาหาเฒ่าคง เฒ่าคงจึงควักควยที่แข็งโด่ออกมายัดเข้าใส่รูหีคุณจุรีมาศทันที
..อุยๆๆ...อุ้ยๆๆ...
เฒ่าคงกระเด้าเข้าออกสองสามทีก็มิดด้าม
..อุ้ยๆๆ....อาๆๆ... ปึก....ปึกกๆๆ....ปึกๆๆๆ....
เฒ่าคงกระแทกแรงๆเน้นๆ
..อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ...ลุง...อย่างนั้น...อุ้ยๆๆ....แรงๆ....แรงๆๆ....ลุง....อุ้ยยๆๆ....เสียว....หี...ที่สุดเลย....ลุง....อุ้ยยๆ.....อุ้ยๆๆ...
..อาๆๆ....อุ้ยๆๆ...เสียวควย...อุ้ยๆๆ....ซี้ดๆๆ....เสียวควย.....อุ้ยๆๆ....หีดูด....ดีจริงๆๆ.....อุ้ยๆๆ..

ขณะที่ทั้งสองกำลังเย็ดกันอย่างมันส์ในอารมณ์ คุณจุรีรัตน์ที่แอบดูอยู่หลังบ้านก็เงี่ยนอยากโดนเย็ด
จนน้ำเงี่ยนไหลเยิ้มร่องหีแฉะไปหมดแต่ก็ทำอะไรไม่ได้ จึงได้แต่แอบดูแล้วมองเห็นควยเฒ่าคงที่ใหญ่และยาวด้วยแล้ว
ยิ่งทำให้เธอเงี่ยนเป็นที่สุด จึงได้แต่เอานิ้วแหย่รูหีตัวเองเล่น
..อุ้ยๆ...อุ้ยยๆๆ..
อยากได้ควยเฒ่าอ่ำจัง ความเงี่ยนทำให้เธอคิดถึงเฒ่าอ่ำที่ตัดหญ้าอยู่ที่บ้าน
..อุ้ยย....อุ้ยๆๆ....ลุงอ่ำ..รัตน์เงี่ยน....อุ้ยๆๆ...
ส่วนในบ้านเฒ่าคงก็กระแทกควยใส่หีคุณจุรีมาศไม่ยั้ง
...อุ้ยๆๆ....อาๆๆ....ซี้ดดๆๆ....อุ้ยๆๆ...อุ้ยๆๆ....ลุง....แรงๆๆ....อุ้ยๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อุ้ยๆๆ....เสียว....หี....ลุง...แรงๆๆ.....
อุ้ยๆๆ....อุ้ยยๆๆๆ...ลุง....เร็วๆ....เร็วๆๆ...อุ้ยยๆ....อุ้ยๆๆ....ใกล้...ใกล้ๆๆ...อีกแล้ว...อุ้ยยๆๆ....มันส์หี....อุ้ยยๆๆ..
...อุ้ยๆๆ...ผมก็มันส์ควย...อุ้ยยๆ...อุ้ยๆๆ..
....เร็ววๆ.....เร็ววๆๆ.....อุ้ยยๆๆ.....แรงๆ....แรงๆๆ....อุ้ยยๆๆ....ซี้ดดๆ.....อุ้ยยๆ....เร็ววๆ.....เร็ววๆๆ....ลุง.....ลุง....อุ้ยยๆๆ....
มาศ....ไม่....ไหวววว....แล้ววววว...ลุง.....อุ้ยๆๆ.....แตก....แล้ววววๆๆ..
...อาๆๆ....อาๆๆ....ผม....ก็...ไม่...ไหววว....แล้วว....อาๆๆ...ซี้ดๆๆ...อาๆๆ....ซี้ดๆๆ.....อาๆๆ....
คุณจุรีมาศและเฒ่าคงน้ำเงี่ยนแตกไหลลงลูกบันได เปื้อนอยู่ตรงนั้น
..อุ้ยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ....อุ้ยยๆๆ.....ซี้ดๆๆ....อาๆๆ....อุ้ยๆๆ....อุ้ยๆๆ..
คุณจุรีมาศนั่งลงที่บันไดโดยมีเฒ่าคงนั่งอยู่ใกล้ๆ แล้วบีบนมคุณจุรีมาศเล่น
..อุ้ยๆ...อุ้ย...ยังไม่พออีกหรอลุง..
..แล้วคุณนายพอหรือยังครับ..
..พอแล้วลุง..น้ำเงี่ยนแตกตั้งห้าหกครั้งแล้ว..แล้วก็เจ็บหีด้วยลุง..ควยลุงมันใหญ่แล้วยังมีมุกอีกทั้งเจ็บทั้งเสียว..
เอาไว้พรุ่งนี้ถ้าไม่เจ็บมากจะมาให้ลุงเย็ดอีก..
..จริงๆๆนะครับ.. เฒ่าคงถามย้ำอย่างดีใจ
..จริงสิ..ตอนนี้ต้องไปก่อน..เดี๋ยวน้องรัตน์มาเจอ..ไปลุง..ใส่กางเกงได้แล้ว..

คุณจุรีมาศพูดพร้อมกับหยิบกางเกงที่รัดรูปของตัวเองมาใส่เหมือนเดิม เธอนึกในใจต้องขอบคุณกางเกงตัวนี้
ที่ทำให้เธอมาเจอควยที่ใหญ่และเร้าอารมณ์อย่างที่ไม่เคยเจอมาก่อน เฒ่าคงและคุณจุรีมาศเดินออกทางประตูหน้า
ก่อนจากกันเฒ่าคงยังหันมาลูบหีคุณจุรีมาศเล่น
..พรุ่งนี้ผมขอเลียหีคุณนายอีกนะครับ..
..บ้าลุง..งั้นพรุ่งนี้มาศขอดูดควยลุงบ้างนะ..
..ได้อยู่แล้วครับคุณนายผมไปก่อนนะครับ..

เฒ่าคงบี้หีคุณจุรีมาศเล่นอีกทีก่อนจะเดินจากไป ส่วนคุณจุรีมาศก็ขึ้นรถแล้วขับออกไปหาน้องสาวที่สำนักงาน
โดยที่ไม่รู้ว่าน้องสาวแอบดูตัวเองอยู่ ส่วนคุณจุรีรัตน์ก็เงี่ยนอยากโดนเย็ดแต่ไม่รู้จะทำไงคิดถึงแต่เฒ่าอ่ำและควยอันใหญ่ยาวของแก
แต่ตอนนี้เธอต้องกลับไปที่สำนักงานก่อนแล้วค่อยหาโอกาสไปเย็ดกับเฒ่าอ่ำ

----------------

swss2511

apichart2523

ขอบคุณครับ สมกับชื่อเรื่องครับ ใหญ่จริงจริง

tueytuey

เรื่องยอดเยี่ยมของเมื่อก่อนนี้นา ::Glad::

bk-hong

twincock

johnywalker

เดินเรื่องฉับไว ถูกใจตรงนี้มากครับ  ::Ahoo::

hanabombam

สองเฒ่าได้เมียคุณนายทั้งคน แล้วจะมีแลกคู่ไหมเนี่ย ลุ้นจัง

suriyamahajit

ชอบมากเรื่องสองเฒ่านี่สนุกขอบคุณมาก

tokkatoramma

manunited68

ไปเอาเรี่ยวแรงมาจากไหนกันท่านผู้เฒ่า สู้ต่อไป

kitmer01

ออกจากคุกมาก็คุ้มเลยต่อไปคงมีสวิงแน่ๆเลย