ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลุงสอนขี่ม้า2

เริ่มโดย aoi, กันยายน 07, 2010, 08:14:05 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aoi

"ถ้างั้นพรุ่งนี้..เดือนให้ดาวออกไปก่อนเลยครึ่งวัน..นะ" ลุงมีได้ยินก็เตรียมวางแผนเอาไว้ในใจแล้วว่าจะหลอกล่อยังไงดีเพราะใจอยากจะเย็ดคุณหนูแสงเดือนก่อนเพราะไม่ต้องมาหลอกล่อใหม่ "คุณหนูจะกลับเลยรึเปล่าครับ" "กลับเลยก็ได้พี่เชิด" "เดือนไปก่อนนะลุงมี" "เอ่อ..คือ..งั้นพรุ่งนี้มาเรียนต่อนะครับ" บุญมีไม่ทันได้พูดอะไร แสงเดือนกับแสงดาวก็ขึ้นรถ เชิดก็ออกรถกลับบ้าน ระหว่างทางก็แวะเติมน้ำมันจึงหันมาบอกคุณดาวกับคุณเดือน "อ้าว..หลับอยู่ทั้งคู่เลย" พอดีเด็กปั้มเดินมา เชิดจึงเปิดกระจก "น้อง..เติม 95 เต็มถังเลย" "ได้เลยครับพี่" เชิดมัวแต่มองตัวเลขที่ขึ้นอย่างรวดเร็ว ส่วนเด็กปั้มพอเห็นแสงดาวกับแสงเดือนก็ถึงกับตะลึงจ้องตาไม่กระพริบ ด้วยความอวบขาว กางเกงขาสั้น มันสั้นจนเกือบเห็นกางเกงใน เชิดหันไปมอง ก็เห็นเด็กปั้มมองคุณหนูทั้งสองตาเป็นมัน "เฮ้ย!..มองอะไรวะ" "ขอโทษครับ..ผมไม่ได้ตั้งใจ.." เด็กปั้มก็ก้มหน้าก้มตาเติมน้ำมัน เชิดกวาดสายตาไล่มองลงมาถึงกางเกง ขาสั้น ที่รัดเข้ารูปได้ทุกโค้งเว้า "โหนกดีจริงๆ ได้เย็ดซักทีจะไม่ลืมพระคุณเลย" เชิดพูดในใจแล้วกลืนน้ำลายเอื้อกใหญ่ แล้วก็ขับรถไปอย่างช้าๆ คอยชำเลืองดูทางกระจกมองหลัง จนถึงบ้าน "คุณหนูครับ...ถึงบ้านแล้วครับ" เชิดปลุกแสงดาวกับแสงเดือน ที่ยังคงหลับอยู่ "เหรอ..ขอบใจมากจ้ะ" แสงดาวกับแสงเดือน ก็เดินขึ้นบ้านไป เชิดเอารถไปเก็บที่โรงรถ แล้วก็ล็อครถ พอมองไปที่กระจกหลังก็เห็นของตกอยู่ที่เบาะหลังจึงเปิดดู "สงสัยคุณหนูทำของตกเอาไว้" เชิดเปิดประตูแล้วเข้าไปหยิบ แล้วสังเกตุดู "นี่มันกางเกงในนี่ 2 ตัว แฉะเยิ้มไปหมดเลยของคุณหนูแน่ๆสงสัยหัดขี่ม้าแล้วเสียวจนน้ำแตก" เชิดก็เก็บเอาไปเป็นของที่ระลึก แสงดาวกับแสงเดือนพอขึ้นห้องก็คุยกัน "เดือนไปขี่ม้าเป็นยังไงบ้าง" "เสียวสุดยอดไปเลยดาว ลุงมีสอนให้ทำอะไรตั้งหลายอย่าง" "อะไรบ้างล่ะ.." "เดี๋ยวพรุ่งนี้ก็รู้เองแหละ" "ไม่เอาน่า..บอกหน่อยนะ" "ทำตามที่ลุงมีบอกก็พอแล้วน่า....ไปอาบน้ำก่อนนะ" "โธ่..บอกหน่อยก็ไม่ได้" พอต่างคนอาบน้ำเสร็จก็ลงมาทานข้าวกับคุณพ่อ "คุณพ่อคะทำไมวันนี้กลับเร็วจัง" "พอดีเค้ายกเลิกนัดตอนเย็น ก็เลยกลับมาบ้าน..แล้วขี่ม้าเป็น ยังไงบ้าง" "สนุกค่ะ..มันส์ที่สุดเลย" "พ่อบอกแล้วว่าต้องชอบเห็นมั้ย" คุยกันอยู่พักหนึ่งต่างก็แยกย้ายกันไปนอน พอวันรุ่งขึ้น แสงดาวกลัวว่าจะไม่มีเสื้อผ้าเปลี่ยน จึงเตรียมเสื้อผ้าไป 2 ชุดแล้วเอากางเกงในไป 3 ตัว แต่แสงเดือนรู้จึงบอก....... "ดาว..เอาไปทำไมตั้งเยอะแยะ...ไม่ต้องหรอก" "งั้นก็เอากระดาษทิชชู่ไปด้วยดีกว่า" "ตามใจดาวซี่แต่คงไม่ต้องใช้หรอก" "ทำไมล่ะ..แล้วเวลาน้ำออกจะเอาอะไรเช็ดล่ะ" "ก็ลุงมีไง..ลุงมีเค้าอยากกินน้ำที่ออกจากหอย เพราะมันทำให้ ผิวดีและดูหนุ่มขึ้น" "แล้วเดือนเคยให้ลุงมีกินแล้วเหรอ" "ใช่จ้ะ..ก็เมื่อวานนี้แหละ...เสียวสุดๆเลย" "แล้วลุงมีกินยังไงเหรอ" "ลุงเค้าก็เอาลิ้นเลียที่ร่องหอยน่ะซี่" "แล้วเดือนไม่อายเหรอที่ให้ลุงมีเห็นหอยน่ะ" "ทีแรกก็อาย...แต่ลุงมีบอกว่าเห็นหอยเดือนตั้งหลายครั้งแล้ว" "เห็นตอนไหนเหรอ เดือน.." "ก็ตอนที่เราขึ้นลงม้าไง" "ถ้างั้น...ลุงมีก็เห็นหอยดาวแล้วด้วยซี่" "ใช่แล้ว..เห็นตั้งหลายที" แสงดาวรู้สึกอาย ที่ลุงมีได้แอบเห็นหอยของเธอซะแล้ว "แล้วลุงมีเค้าเลียหอยยังไง" "ก็เลียเหมือนเวลาที่มีขนมเลอะมือนั่นแหละ" แสงดาวนึกในใจว่า ถ้าให้ลุงมีเลียที่ร่องหอยจะเสียวขนาดไหนนะ แล้วทั้งคู่ก็ใส่เสื้อยืดและกางเกงขาสั้นเหมือนเมื่อวาน แล้วก็เดินลงมาข้างล่าง ก็เจอพี่ศรีที่โต๊ะอาหาร "อ้าว..พี่ศรีคุณพ่อไปแล้วเหรอ" "ค่ะเห็นออกไปตั้งแต่เช้าแล้ว..นั่นไงเชิดกลับมาแล้ว" "งั้นเราไปกันเลยดีกว่านะดาว" "อ้าว..แล้วไม่ทานข้าวซักหน่อยก่อนเหรอคะ" "ไม่หละ..ไม่หิวเลย" แสงเดือนกับแสงดาวก็เดินมาที่รถ ซึ่งเชิดเพิ่งจะจอดรถสนิทพอดี "พี่เชิดไปส่งเดือนกับดาวที่ชมรมหน่อยซี่" "ครับ..คุณท่านสั่งให้มารอรับคุณหนูอยู่แล้วครับ" แสงดาว แสงเดือนก็ขึ้นรถ เชิดก็ออกรถทันที สายตาเชิดคอยมองไป ที่หว่างขาของทั้งสอง จนทั้งคู่สังเกตุเห็น "มองอะไรเหรอพี่เชิด" "เปล่าๆครับ..เปล่ามอง" "อย่ามาโกหก..ก็เดือนเห็นว่าพี่เชิดมองถึงได้ถาม" "ก็คือ..คุณหนูใส่ชุดนี้น่ารักดีน่ะครับ...ดูแล้วเป็นสาวขึ้น" "ดูเป็นสาวขึ้นจริงเหรอ" "จริงซิครับ..ผมไม่กล้าโกหกหรอก" "พี่เชิดขับรถให้คุณพ่อมากี่ปีแล้วเนี่ย" แสงเดือนถามเพราะสนใจจะหัดขับรถเหมือนกัน "ก็ราวๆ 4 ปีได้แล้วครับ..ก่อนจะมาขับให้คุณท่านก็ขับแท๊กซี่ มาเกือบ 6 ปี" "ถ้างั้นก็ขับจนเก่งแล้วน่ะซี่..ว่างๆสอนขับรถให้ดาวบ้างซี่" "ได้ครับ....ถ้าคุณท่านอนุญาต" "ก็อย่าเพิ่งให้คุณพ่อรู้ซี่...นะ...นะ." "ทำไมล่ะครับ" "ก็เดือนอยากจะให้คุณพ่อเซอร์ไพรส์น่ะ" "ครับ....ก็ได้ครับ." แล้วก็ถึงชมรมขี่ม้า ซึ่งลุงมีก็ยืนรออยู่แล้ว แสงเดือนกับ แสงดาวก็เดินไปหาลุงมี "หวัดดีค่ะ ลุงมี วันนี้ลุงมีพาดาวไปสอนก่อนนะครึ่งวันเลย" "ทำไมล่ะครับ" "ก็เมื่อวาน...เดือนไปนานเลยชดเชยให้ดาว" "แต่เมื่อวาน..ลุงยังสอนให้คุณหนูเดือนยังไม่เสร็จเลย" "ไม่เป็นไร..เดือนเมื่อไหร่ก็ได้" "ครับ..ก็ได้ แล้วคุณเดือนจะทำอะไรช่วงครึ่งวันล่ะครับ" "ก็กะว่าจะเดินดูอะไรไปเรื่อยๆ..ลุงมีไปเถอะไม่ต้องห่วงเดือน หรอกแต่ถ้าอยากกินน้ำวิตามินล่ะก็ กินของดาวก็ได้" "บ้าจริงยัยเดือน..ดาวไม่ได้พูดซะหน่อย" "เถอะน่าดาว..ถ้าลุงเค้าอยากกินก็ให้เค้ากินไปเถอะ" ลุงมีก็ยิ้ม เพราะรู้ว่าคุณหนูเดือน คงจะไปเล่าให้คุณหนูดาวฟังหมดแล้ว ว่าโดนเลียร่องหี แสงดาวก้มหน้าอายๆ "งั้นเราไปกันเถอะครับ" "จ้ะ..ลุง" ลุงมีให้แสงดาวขึ้นม้า แล้วลุงมีก็ขี่ออกไปทางด้านหลัง ทางเดียวกับที่พาแสงเดือนไปแต่ลึกกว่าเพราะไม่อยากให้ใครมาตามเจอ ในใจแสงดาวก็นึกถึงแต่ท่อนเนื้อที่จ่ออยู่ที่ก้น ลุงมีก็คิดแผนการเผด็จศึกแสงดาวก่อน "คุณหนูเสียวหอยรึยังครับ" "เสียวจ้ะ...เสียวมากเลย" "ถ้าน้ำออกแล้ว...ขอให้ผมได้กินน้ำของคุณหนูนะครับ" "ก็ตามใจลุงซี่จ๊ะ...ลุงมี" ลุงมีควบม้าเร็วขึ้นเพื่อให้น้ำแตกโดยเร็ว กระเด้าควยช่วยเร่งให้น้ำแตก "โอ๊ะ..ซี้ด..จะออก..แล้ว..ซี้ด..โอว์..ซี้ด.." "ปล่อยมาเลยครับ..คุณหนู.." "ซี้ด...ออกแล้ว...ซี้ด..โอว์..ซี้ด..." ลุงมีหยุดม้าใต้ร่มไม้ ลงจากม้า แล้วผูกเจ้าวิลลี่เอาไว้ "ลงมาซี่ครับ..คุณหนู" แสงดาวก็ลงตามมา ลุงมีหยิบผ้าผืนใหญ่ที่เตรียมมาโดยเฉพาะปูกับพื้น "นั่งก่อนซี่ครับคุณหนู" แสงดาวนั่งลงบนผ้า ลุงมีจับขอบกางเกงขาสั้นแสงดาวก็หลบหน้า ลุงมีรูดกางเกงลงไปทางปลายขา "โอ้โห..หอยคุณดาวสวยเหมือนคุณเดือนเลย" "ก็เราเป็นฝาแฝดกันนี่ ก็ต้องเหมือนกันอยู่แล้ว" "ครับ...แต่น้ำคุณหนูออกมามากกว่า" ลุงมีก้มลงดมที่ร่องหี สูดดมอย่างชื่นใจ "ดมหอย..ไม่เหม็นเหรอจ๊ะลุง" "ไม่เหม็นหรอกครับ...หอมมากเลย" ลุงมีก้มลงเลียน้ำที่หอยอย่างเอร็ดอร่อย ดาวเสียวเกร็งกดหัวลุงมีอัดกับหีแน่น เมื่อลุงมีเลียที่ติ่งแตดแสงดาวถึงกับกระดกหีจนก้นลอย "โอ๊ย..ซี้ด..ดาวเสียวเหลือเกิน หยุดก่อน" ลุงมีหยุดเลียแล้วเงยหน้าขึ้นมา แสงดาวหน้าเหยเกเพราะเสียวมาก "ลุงหยุดก็ได้..แต่ขอลุงดูดนมคุณหนูแทนนะครับ" "ไม่เอาหรอก..ดาวอายนะ" ลุงมีก็ก้มลงไปเลียร่องหีต่อ เน้นเลียและเม้ม ,ขบที่ติ่งแตด ดาวกระดกหีขึ้นมา อัดปากลุงมีถี่ขึ้น เพราะใกล้น้ำแตก "ยอม..ยอมแล้วจ้ะ..ดาว..ซี้ด..ยอมให้ลุงดูดนมแล้ว" ลุงมีเงยหน้าแล้วยิ้ม แสงดาวถอนหายใจ ..เฮื้อกใหญ่.. "งั้นก็ถอดเสื้อซิครับ" "จ้ะ..ลุง..." แสงดาวถอดเสื้อยืดออกอย่างว่าง่าย เผยให้เห็นเสื้อชั้นในตัวจิ๋ว "แล้วเสื้อชั้นในล่ะครับ..ถ้าไม่ถอดออกแล้วลุงจะดูดนม ได้ยังไงล่ะครับ" "ก็ได้..ลุงเนี่ย..." แสงดาวจึงปลดตะขอเสื้อชั้นใน แล้วก็ถอดออก เอาแขนบังไว้ข้างหนึ่ง ลุงมีจับแขนกางออก เผยให้เห็นเต้านมเท่าลูกซาลาเปา หัวนมสีชมพู "นมคุณหนูสวยจังเลยครับ" ลุงมีพูด แล้วก็ก้มลงดูดที่หัวถันสีชมพูอ่อน มืออันหยาบ กร้านของลุงมี ก็คลึงทั้งสองเต้าอย่างทะนุถนอม มันแข็งเป็นไต แต่ก็นิ่มมือมาก "โอย..ซี้ด..เสียว..ลุง..ดาว..ซี้ด..โอย.." "แหม..ดีจริงๆเลย..จ้วบ...จ้วบ.." ดาวเสียวมาก ทีแรกก็ดันหัวลุงมีออก ..เพียงครู่เดียวก็รัดหัวลุงมีไว้แน่น ลุงมีก็เอามือมาถอดกางเกงตัวเองลง แล้วจับหัวถอกจ่อที่ร่องหี "ลุงจ๋า..ดาวเสียวจังเลย..ซี้ด..โอว์.." ลุงมีดูดนมเสียงดัง "จ้วบ..จ้าบ." มือก็จับท่อนควย..เอาหัวถอกเขี่ยไปตามร่องหีของแสงดาว "ลุงจ๋า..ลุงเอาอะไรมาถู..ซี้ด..ที่หอยดาวน่ะ..ซี้ด..อูย.." "อ๋อ....ท่อนเนื้อลุงเองน่ะ" "ลุงขี้โกง..ซี้ด..อูย..เสียวไปหมดแล้ว..ลุงจ๋า.." "ลุงไม่ได้โกงนะ..ก็คุณหนูให้หยุดเลียเฉยๆนี่" แสงดาวเสียวจึงกระดกหีขึ้นมา ลุงมีจึงกดเข้าไปนิดนึง "อุ๊ย..ซี้ด..ลุงเอามันเข้ามาทำไม..ซี้ด...เจ็บจัง..." "ก็เห็นคุณหนูกระดกหอยขึ้นมาหา..ลุงก็เลยนึกว่าคุณหนู อยากให้เอามันเข้าไป" "เปล่าซะหน่อย..ซี้ด..เอาออกเถอะ..เจ็บ..มันคับแน่นจัง" "ไม่ได้แล้วครับ ถ้าเอาเข้าไปแล้วต้องเอาน้ำวิตามินของลุง ออกก่อนถึงจะเอาท่อนเนื้อออกได้" "ซี้ด..โอว์..แล้วทำยังไงล่ะ...ซี้ด..." "เดี๋ยวลุงต้องเอาเข้าสุดก่อน..เหมือนคุณเดือนเมื่อวาน" "ลุงมีเอาเข้าหอยเดือนแล้วเหรอคะ..ซี้ด...ฮือ.." "ครับ..เอาเข้าแล้ว..คุณเดือนไม่ได้เล่าให้ฟังเหรอครับ" "เปล่า..ซี้ด..ยังไม่ได้เล่าจ้ะ...ซี้ด..โอว์.." "คือ..พอเอาเข้าสุดก็ชักเข้าชักออกจนน้ำออกก็เสร็จ" "แต่มันเจ็บน่ะ...ซี้ด...โอย...ซี้ด.." "เจ็บแค่นิดเดียวเองครับ..พักเดี๋ยวเดียวก็หายแล้ว" ลุงมี โกหกว่า ได้เอาท่อนควยข้าไปในร่องหีของแสงเดือนแล้ว เพื่อให้แสงดาวได้สบายใจว่าเอาเข้าได้ "แล้วเดือนไม่เจ็บเหรอ...ขนาดเข้าแค่นี้ดาวยังเจ็บเลย" "ก็เจ็บแค่นิดเดียว..เหมือนมดกัดน่ะครับ แป้บเดียวก็หาย" แสงดาวก็เชื่อว่า....ลุงเอาท่อนควยเข้าไปในร่องหีแสงเดือนแล้ว จึงยอมให้ลุงมีเอาท่อนควยดันเข้าร่องหีต่อได้ "คุณหนูกัดฟันแน่นๆนะครับตรงนี้เจ็บนิดนึง" ลุงมีดันท่อนเควย ผ่านเยื่อพรหมจารี จนฉีกขาด ด้วยความเจ็บแสงดาวจึงเกร็ง จึงจิกเล็บไปที่ต้นคอลุงมี จนเลือดออกซิบๆ น้ำตาแห่งความเจ็บปวดไหล ซึม ออกจากสองตา "ลุงมี..ดาวเจ็บจังเลย..พอเถอะ." "ใจเย็นๆครับมันเข้าไปสุดแล้วดูซิครับ..ต่อไปก็จะไม่เจ็บ อีกแล้ว..จะเหลือแต่ความเสียว..สนุกสุดๆไปเลย" "ลุงอย่าเพิ่งขยับนะ..ดาวยังเจ็บอยู่เลย" "จ้ะ..ลุงจะไม่ขยับเด็ดขาด" ลุงมีรู้ว่าแสงดาวรู้สึกกังวลใจ......จึงอยากจะให้ผ่อนคลาย "คุณหนูดาวลองหลับตาแล้วแลบลิ้นออกมาซิครับ" "ลุงจะทำอะไรดาวอีกล่ะ" "ลุงจะให้คุณหนูทายเล่น...ว่าลุงใช้อะไรสัมผัส" แสงดาวเห็นว่าไม่มีอะไรจึงทำตาม ลุงมีก็แลบลิ้นเลียลิ้นแสงดาว "อุ๊ย.....อะไรน่ะ" เท่านั้น ลุงมีก็ประกบริมฝีปาก เอาลิ้นไปพันกับลิ้นแสงดาว แล้วก็ดูดลิ้นแสงดาวรู้สึกเพลิน จึงดูดลิ้นตอบแลกลิ้นกันไปมาอย่างเอร็ดอร่อย "จ๊วบ..จ๊วบ..จ๊วบ..จ๊วบ.." เสียงดูดปากแลกลิ้น มันช่วยสร้างอารมณ์อยากให้เกิดขึ้น แสงดาวเริ่มคลายกังวล ลุงมีจึงเริ่มกระเด้าชักท่อนควยเข้าออกอย่างช้าๆ แสงดาวหลับตาปี๋ ลุงมีก็ถอนปากออกมาดูดเต้านมแทน "ลุงจ๋า..เอาเข้าๆออกๆแล้วเหรอ..โอย..ซี้ด.." " เค้าเรียกว่า..กระเด้าครับ..คุณหนูยังเจ็บอยู่รึเปล่าครับ" แสงดาวรู้สึกว่ามันร้อนและชาไปหมด ไม่รู้เรียกว่าเจ็บรึเปล่า "ก็..ซี้ด..เจ็บนิดๆจ้ะ..ลุงจ๋า..ซี้ด.." "ถ้างั้นลุงกระเด้าต่อเลยนะครับ" "จ้ะ..ตามใจลุงเถอะ..แต่ว่าเบาๆก่อนนะ..ซี้ด..อ้าห์..เสียว" ลุงมี เร่งกระเด้าท่อนควย เข้าร่องหีเร็วขึ้น แสงดาวก็ทั้งตอด ทั้งขมิบหี รัดท่อนเนื้อแน่นถี่ขึ้น "หีคุณหนู...ตอดควยดีเหลือเกิน..ซี้ด.." "โอย..ซี้ด..ทำไมลุงมีพูดหยาบจังคะ..อุ๊ย.เสียว..ซี้ด.." "ก็พูดแล้ว....มันได้อารมณ์ดี..หีเย็ดมันส์จริงๆ..ซี้ด..เสียวหัวควย เหลือเกิน.. คุณหนูลองพูดซี่" "ซี้ด..จะให้ดาวพูด..อะไรล่ะจ้ะ..ซี้ด..โอย.." "ก็ลุงเย็ดหีคุณหนูแล้วคุณหนูมันส์หีมั้ย" "จ้ะ..ลุงเย็ดมันส์จ้ะ เสียวหีไปหมดแล้ว..ซี้ด..พูดอย่างนี้ได้มั้ยจ้ะลุง" ลุงมีรู้สึกภูมิใจ ที่ได้เย็ด.....เปิดบริสุทธิ์.....ลูกสาวคนสวยของเจ้านาย....และคงจะได้เย็ดอีกคนโดยง่าย....ถ้าไม่ผิดพลาดอะไร "คุณหนู...เด้งหีขึ้นมารับควยหน่อย" "เด้งหีแล้วจ้ะ..ลุงมีเย็ดมันจัง..เย็ดแรงๆอีกซิจ้ะลุง" "คุณหนู.....ไม่กลัวหีพังเหรอครับ" "ลุงมีเย็ดแรงๆเถอะ.... ดาวไม่กลัวหีพังหรอก" เมื่อได้ยินคำพูดอย่างนี้ ลุงมีก็เร่งความเร็วเต็มที่เอาใจ คุณหนูแสงดาวที่รัก เพียงครู่เดียวเท่านั้น แสงดาวและลุงมีก็สุดจะทนทานกับความเสียวซ่านที่เกิดขึ้นได้ "โอ๊ย..ลุงจ๋า..ดาวจะ..ซี้ด...จะฉี่อีกแล้ว" "ไม่ครับ..เค้าเรียกว่าน้ำแตก..หรือ...น้ำเงี่ยนออก.." "จ้ะ..ดาว..จะน้ำเงี่ยนแตกแล้ว..โอย..ซี้ด..โอว์.." "ลุงก็จะ..ออก...ซี้ด..เหมือนกัน" "ลุงจ๋า..เร็วๆอีก..ซี้ด..โอว์..ซี้ด..โอ๊ย..ย..ออกแล้ว..โอย.." "หี คุณหนู ตอดควยดีเหลือเกิน..ซี้ด..อ้า..ห์" ลุงมีชักควยออกมารูด 2-3 ทีน้ำเงี่ยนก็พุ่งออกมาเป็นสาย รดมาที่หน้าท้องจนหมด ลุงมีก็นอนลงข้างๆคุณหนูแสงดาว มือก็ละเลงน้ำเงี่ยนไปทั่วหน้า ท้องและคลึงที่เต้านม "ลุงมีเล่นอะไรเนี่ย....เลอะหมดเลย" "น้ำนี่เป็นวิตามินครับ..กินก็ได้ทาก็ได้..ลุงจะกินให้ดู" ลุงมีก้มลงดูดน้ำเงี่ยนที่หัวนมแสงดาวดัง "จ้วบ" "อุ๊ย..ลุงมี....บ้าจริงเชียว" "คุณหนูโดนลุงเย็ดมีความสุขมั้ยครับ" "จ้ะ..ตอนน้ำออกเหมือนล่องลอยอยู่บนท้องฟ้าเลย" "ใช่ครับ..เค้าเรียกกันว่า..ขึ้นสวรรค์ งั้นเดี๋ยวลุงพาขึ้นสวรรค์ อีกรอบนึงนะ" "ก็ตามใจลุงซี่จ้ะ" ุลุงมีรู้แล้วว่าคุณหนูแสงดาวเริ่มติดใจในรสสวาท ที่ลุงมีปรนเปรอให้ ลุงมีลูบคลึงไปทั่วร่างกายของคุณหนู แสงดาวก็ลูบคลึงที่ท่อนควยไม่ยอมปล่อย ส่วนแสงเดือนเดินเล่นไปมาก็ชักเริ่มเบื่อ จึงหยิบโทรศัพท์ขึ้นมา ............"ฮัลโหล..พี่เชิดเหรอ อยู่ไหนเนี่ย มารับเดือนหน่อยซี่" ............"ครับๆ คุณหนูรอแป้บนึงนะครับ" ............"จ้ะ..มาเร็วๆนะ" เชิดรีบบึ่งรถมาหาคุณหนูแสงเดือน เพียงครู่เดียวก็ถึงคอกม้า ............"ทำไมมาเร็วจังพี่เชิด" ............"ก็ผมกินข้าวอยู่แถวๆนี้พอดี..คุณหนูจะไปไหนเหรอครับ" ............"ก็เบื่อๆไม่รู้จะทำอะไร" ............"งั้นไปหัดขับรถมั้ยล่ะครับ" ............"เอ่อ..จริงซี่..ดีเหมือนกัน แล้วจะไปหัดแถวไหนล่ะ" ............"เดี๋ยวผมจะพาไปที่มีรถน้อยๆครับ" แสงเดือนขึ้นรถไปกับเชิด คนขับรถ เชิดพาแสงเดือนมาบริเวณชานเมือง ซึ่งแทบจะไม่มีบ้านคนเลย เชิดจอดรถแล้วลงมา ให้คุณหนูนั่งแทน ส่วนเชิดก็มานั่งข้างๆ ......"คุณหนูลองสตารท์เครื่องก่อนครับ..นั่นกุญแจบิดหมุนไปทางขวา ค้างไว้ " แสงเดือนก็บิดลูกกุญแจ เครื่องก็สตารท์ ........."ไชโย..ติดแล้ว" .........."ทีนี้ก็เหยียบคลัทช์ แป้นที่เท้าด้านซ้ายสุดให้มิดเลย แล้วก็ใส่ เกียร์" .........."ใส่ยังไงล่ะ พี่เชิด" เชิดจึงฉวยโอกาสกุมมือแสงเดือนแล้วก็สอนเข้าเกียร์ ............"ตรงนี้เกียร์..1..ครับ อันนี้เกียร์ 2 นี่ 3 ตรงนี้เกียร์ 4 แล้วนี่ก็ เกียร์ 5 แล้วอันสุดท้ายก็เกียร์ถอย เข้าตรงนี้" ..........."โอย..เดือนจำไม่ได้หรอก...ค่อยๆบอกก็แล้วกัน" ............"ตรงนี้เกียร์ 1 ครับ..ทีนี้เหยียบคันเร่งแล้วค่อยๆปล่อยคลัทช์" แสงเดือนก็ทำตามแต่ยังไม่ถูกจังหวะจึงทำให้เครื่องกระตุกและดับ ........."อุ๊ย..ดับเลย" .........."ไม่เป็นไรครับ..ดับก็สตารท์ใหม่ได้แต่ต้องเข้าเกียร์ว่างก่อน" เชิดก็กุมมือแสงเดือนเข้าเกียร์อีก ........."เอ้า..ลองอีกครั้งซิครับ" ..........."อุ๊ย..ดับอีกแล้ว" แสงเดือนลองออกตัวอีก 7-8 ครั้งก็ยังไม่ได้ ............."เดือนขับรถไม่ได้เรื่องเลยใช่มั้ยคะ" .........."ไม่หรอกครับ..ตอนผมหัดทีแรกก็เป็นอย่างนี้เหมือนกัน" แล้วแสงเดือนก็นึกถึง ที่ลุงมีที่หัดให้ขี่ม้าพร้อมกันรู้สึกว่าเป็นเร็วเหมือนกับได้ขี่เอง รถยนต์น่าจะเหมือนกัน ........"พี่เชิด..เอาอย่างนี้ได้มั้ย..พี่เชิดมานั่งด้านหลังเดือนจะได้ สอนง่ายๆ" เชิดตกใจที่คุณหนูเอ่ยขึ้นอย่างนั้น แต่ก็ดีใจที่คุณหนูแสงเดือนเปิดโอกาสให้ได้สัมผัสกับร่างกายคุณหนูอย่างใกล้ชิด..แนบแน่น..แนบเนื้อ...คุณหนูแสงเดือนอย่างใกล้ชิด ............"ดีครับ..ผมว่ากำลังจะบอกอยู่พอดี" .........."งั้นพี่เชิดก็ข้ามมาซี่จ๊ะ" เชิดก็รีบขยับตัวข้ามเบาะ มาอยู่ข้างหลังแสงเดือน ทันทีที่ข้ามมาควยก็แข็ง โด่อยู่แล้ว ควยถูหลังแสงเดือนลงมาถึงก้น กลิ่นหอมจากผมดำยาวสลวยมันยิ่งทำให้รู้สึกเกิดอารมณ์เงี่ยนมากขึ้น แสงเดือนขยับตัวไปมาจนควยมันเข้ามาอยู่กลางร่องก้นพอดี ............"ไปกันเลยพี่เชิด" ............."ครับ..เริ่มจาก..สตารท์..เข้าเกียร์..เร่งแล้วปล่อยคลัทช์" .............."ไปแล้ว..พี่เชิดเก่งจังเลย" ............"ไม่หรอกครับ..ผมขับตามปกติ" แผ่นหลังของแสงเดือน มันเบียดอยู่กับแผ่นอก มันเสียดสีกันจนร้อน โดยเฉพาะควย ที่ตอนนี้มันค่อยๆเลื่อนเข้ามา จากถูไถอยู่ที่ร่องก้น เข้ามาถูไถอยู่ที่ กลางร่องหีของแสงเดือน คุณหนู...ทับ...บดบี้ลำควยไปมาจนน้ำใกล้จะแตก เชิดก็เช่นกัน จึงเบรคแล้วเร่งสลับกันไปเพื่อเร่งให้ตัวเองน้ำแตกโดยเร็ว ............."ไม่ไหวแล้ว......โอ๊ย...ซี้ด...อ้า...ห์" .............."เป็นอะไรพี่เชิด....น้ำออกแล้วเหรอ" ..............."คุณหนูรู้....รู้เหรอครับ" ..............."ก็ใช่ซี่..ทำไมเหรอ" ............."ไม่มีอะไรครับ....แล้วคุณหนูน้ำแตกด้วยรึเปล่าครับ" ............"ยังจ้ะ....พี่เชิด....ทำไมล่ะหรือว่าพี่อยากกินน้ำวิตามิน" ................"น้ำวิตามิน..???...น้ำอะไรเหรอ." ............."พี่เชิดไม่รู้เหรอ.....ก็น้ำที่ออกจากหอยเดือนไงล่ะ" .............."อ๋อ..อ๋อ...อยากกินซี่ครับ..ขอให้ผมได้กินหน่อยนะครับ" ..............."ได้ซี่....แต่ว่าน้ำวิตามินของเดือนยังไม่ออกเลย" ............."ถ้างั้นขอผมช่วยให้น้ำออกเร็วๆนะครับ" .............."พี่เชิดจะทำยังไงล่ะ" เชิดไม่ให้คำตอบ...แต่ล้วงมือเข้าไปในกางเกงด้วยมือขวา ส่วนมือซ้ายก็คลึงอยู่ที่เต้านมที่แข็งเป็นไต กุมแล้วพอดีมือ .............."อุ๊ย..พี่เชิด..เดือนยังไม่บอกให้ทำเลย" ............"ก็ผมกลัว..คุณเดือนไม่ให้ทำนี่ครับ" ............"แหม...ทำไมเดือนจะไม่ให้ทำล่ะ" ..........."เอ๊ะ....คุณหนูไม่ได้ใส่กางเกงในเหรอครับ" ............."ก็..ซี้ด..ใช่แล้วทำไมล่ะ..โอย..ซี้ด.." .............."ไม่..ไม่มีอะไรครับ ผมล้วงไปเจอหีพอดีครับ" ..............."เดือนรู้แล้วว่าพี่เชิดลูบหอยเดือนอยู่" .............."ผมว่ามันก็สบายดีนะครับ" เชิดคิดว่าคุณหนูเตรียมมาพร้อมที่จะโดนเย็ดจึงจัดการรุกอย่างเต็มตัว ............"พี่เชิด..โอ้ย..อย่าบีบแรงซี่..เดือนเจ็บนะ" ............."โทษครับ..เพลินไปหน่อย" เชิดหันดูรอบๆอีกครั้ง ให้แน่ใจว่าไม่มีใครมาแอบดู จึงปรับเบาะให้เอนลงจนสุด แล้วพลิกสถานการณ์ให้ตัวเองมาอยู่ด้านบน คุณหนูแสงเดือน ผู้อ่อนต่อโลกคิดว่าเรื่องนี้เป็นเรื่องธรรมดา จึงปล่อยให้คนขับรถทำอะไรตามใจชอบ เชิดก็ซุกไซร้ที่เต้านม มือก็ถอดกางเกงตัวเองออก งัดควยที่ยาวใหญ่ออกมาโชว์ตัว ............."โอ้..โห..ใหญ่จัง..ซี้ด..อูย.." .............."ไม่ใหญ่หรอกครับ..เข้ารูหีคุณหนูได้สบายแน่" ............"พี่เชิดจะเอามันเข้าไปในหอยเดือนเหรอ" ..............."ใช่ซี่ครับ..แล้วคุณหนูอยากให้เอาเข้ารึเปล่าล่ะครับ" .............."ก็ตามใจพี่เชิดซี่..อูย..ซี้ด...อยากทำอะไรก็ทำ..ซี้ด.." เชิดไม่รอช้า เพราะนึกว่า คุณหนูแสงเดือนคงเคยผ่านมาบ้างแล้ว หัวถอกถูกถูไถ ตรงปากร่องหี .............."แหม..ร่องหีคุณหนูเหมือนไม่เคยโดนเย็ดเลยนะครับ" เชิดไม่รออะไร แล้วก็ดันหัวถอกส่งเข้าไปอย่างต่อเนื่อง ด้วยความยากลำบาก แสงเดือนเกร็งมือกำจิกไปที่เบาะรถแน่น ............."ซี้ด..ทำไมรูหีมันฟิตอย่างงี้..เหมือนไม่เคยโดนเย็ด..." .............."โอ้ย..ซี้ด..ก็ไม่เคย..น่ะซี่..ซี้ด..โอย..เจ็บจัง.." .............."คุณหนูยังไม่เคย..จริงๆเหรอครับ" .............."ก็ใช่น่ะซี่...เจ็บจังเลย.." เชิดรู้สึกภูมิใจอีกเป็นทวีคูณที่ได้เย็ดคุณหนูแสงเดือนเป็นคนแรก จึงหวังจะทำให้คุณหนูแสงเดือนติดใจในรสสวาทที่ เชิดกำลังมอบให้ ..............."ขอโทษครับ..เดี๋ยวผมจะทำให้เบาๆอีก" .............."จ้ะ..ดีจ้ะ..เบาๆนะ...เดือนจะได้ไม่เจ็บ" เชิดถอดเสื้อยืดและเสื้อชั้นในของแสงเดือนออก ซึ่งแสงเดือนเองก็ไม่ได้ขัดขืนอะไร เลยแม้แต่น้อย เต้านมขาวเนียนและเต่งตึง ปรากฏแก่สายตาเชิด ซึ่งพึ่งจะได้สัมผัสไปเมื่อครู่นี้ สองเต้าขนาดเท่าซาลาเปาลูกใหญ่ และหัวนมสีชมพูอ่อนน่าดูดน่าเลียเสียยิ่งกระไร มือและปากรีบเข้ามาโจมตีสองเต้าอย่างรวดเร็ว .............."อุ๊ย..ซี้ด..พี่เชิดจ๋า..เสียว..ดูดตรงนั้นเสียวจัง..ซี้ด.." เชิดเน้นดูดเม้มหัวนมพร้อมกับกดควยเข้าไปอย่างช้าๆ แสงเดือนเสียวมาก ใช้มือกอดรัดที่คอและก้นของเชิดไว้แน่น .............."โอย..ซี้ด..เสียวนม..ซี้ด..อ้าห์.." ..............."แล้ว หี ล่ะครับเสียวรึเปล่า..ซี้ด.." ..............."เสียวซี่จ้ะ..ซี้ด..เสียวมากเลย..ซี้ด..โอย.." .............."ผมก็เสียว..ซี้ด..หีคุณหนูเย็ดมันส์จริงๆ..อูย..ซี้ด.." .............."พี่เชิด..ซี้ด..น้ำหอยเดือนจะออกแล้ว..ซี้ด..อ้าห์" ..............."ผมก็จะออกแล้ว..หีตอดดีเหลือเกิน..ซี้ด.." ..............."โอ้ย..ซี้ด..โอ้ย..ซี้ดออกแล้ว..ซี้ด..โอว์.." เชิดเร่งกระเด้าเต็มที่แล้วก็น้ำแตกตามมาติดๆ ..............."ออก..ซี้ด..แล้ว..โอว์..ซี้ด.." เชิดปล่อยให้น้ำเงี่ยนมันพุ่งทะลักเข้าไปในรูหี จนหมดทุกหยดหยาด แล้วก็ล้มตัวลงนอนทับร่างขาวอวบของแสงเดือน ปล่อยให้ควยคารูหีเอาไว้ .............."คุณหนูมีความสุขมั้ยครับ" ................"จ้ะ...เหมือนล่องลอยขึ้นบนสวรรค์เลย" ................"ถ้างั้นเดี๋ยวเรามาเย็ดกันอีกซักทีนะ" ................"ได้จ้ะ..แต่ว่าตอนนี้เดือนหนักจังเลย...ลุกขึ้นก่อนซี่" ..............."อุ๊ย..ขอโทษครับ.." เชิดลุกขึ้น แล้วชักควยออก ด้วยความเสียดาย น้ำเงี่ยนบนกับเลือดสาวไหลออกมา ตามร่องหีเป็นทาง แสงเดือนก้มลงดูที่ร่องหี ..............."เลือดออกด้วย..พี่เชิด..ทำยังไงดี.." ................"ไม่เป็นไรครับ.....เดี๋ยวก็หาย" ................"เดือนแสบรูหอยไปหมดเลย" .............."คุณหนูเรียก..ว่า..หี..ซี่ครับ" "เดือนแสบรูหีจังจ้ะ .............."ไหน..ดูซิ..รูหีเป็นยังไงบ้าง" เชิดก้มลงไปมองดูร่องหีใกล้ๆ แหวกแคมออกจนกว้าง แล้วก็แลบลิ้นเลียไปที่ติ่งแตด แสงเดือนเสียวจึงกระดกหีขึ้นมา อัดกับปากเชิด ............"..ซี้ด..พี่เชิดอย่าเลียตรงนั้น" .............."ก็พี่อยากเลียร่องหีคุณหนูนี่ครับ" ............."พี่เชิดไม่กลัวสกปรกเหรอจ๊ะ" .............."ไม่หรอกครับ..น่าเลียจะตาย" ................"โอ๊ย..ซี้ด..ตรงนั้นเสียวมากเลย" ..................."ตรงนี้ใช่มั้ย" เชิดเอานิ้วบี้ไปตรงติ่งแตดย้ำไปหลายที .............."ซี้ด..โอว์..ซี้ด..โอว์...ใช่จ้ะ..ซี้ด...." ............"ตรงนี้เค้าเรียกว่า..ติ่งแตด..ครับ เชิดมองสบสายตาแสงเดือน คุณหนูก็หลบสายตาก้มหน้าอย่างอายๆ แต่มือกดหัวเชิดไว้กับร่องหีแน่น .............."พี่เชิด..มีรถผ่านไปเค้ามองใหญ่เลย" เชิดจึงรีบเงยขึ้นมาดู ก็เห็นรถปิคอัพกำลังเบรค .............."คุณเดือนรีบใส่เสื้อผ้าก่อนเถอะครับ" เชิดเห็นท่าไม่ดี เพราะหลังกระบะมีคนงานหลายคน รถก็กำลังถอยหลังมา เชิดจึงรีบออกรถขับหนีออกมา ..............."มีอะไรเหรอ..พี่เชิด.." .............."ก็เดี๋ยวเผื่อไอ้พวกนั้นมาขอเย็ดคุณหนูบ้าง จะทำยังไง" ................"ทำไมล่ะ....?" .............."ก็ใครเห็นภาพคนเย็ดกันก็อยากดู พอดูแล้วเงี่ยน ก็อยากเย็ด ยิ่งสวยอย่างคุณหนู...คงโดนเย็ดหลายทีแน่." ............."ทำไมล่ะจ๊ะ.." ............"ก็มันมีตั้งสิบกว่าคน..แค่มันเย็ดคุณหนูคนละสองที..สามที ผมไม่ อยากจะนึกสภาพเลย" แสงเดือนคิดว่าขนาดโดนพี่เชิดเย็ดรอบเดียวยังเสียวขนาดนี้ แล้วถ้า...โดนเย็ดหลายๆรอบ แบบที่..พี่เชิดบอกจะเสียวขนาดไหนนะ คงจะเสียวทั้งวันทั้งคืน ............."ถ้าโดนอย่างงั้นก็คงจะเสียวดีซินะ.." .............."คุณหนู.!!...คุณหนูอยากโดนรุมเย็ดเหรอครับ" เชิดพูดออกมาด้วยน้ำเสียงที่ประหลาดใจ แสงเดือนคิดว่าตัวเองต้องพูดอะไรผิดไปแน่ๆ จึงแก้คำพูด ............."เปล่า..ไม่ใช่นะ..คือว่า...เอ่อ...." "แหม..ผมนึกว่าคุณหนูอยากโดนรุมเย็ด แต่ถ้าอยากลองก็บอกผมได้นะครับ..เดี๋ยวผมจัดการให้รับรองเลยว่าคุณหนูจะต้อง ติดใจให้ผมหาควยมาให้เย็ดหีคุณหนูอีก" ............"จริงๆ..เหรอพี่เชิด" ..................."แน่นอนครับ...แต่ช่วงนี้คุณหนูต้องมาซ้อมเย็ดกับผมก่อน" ................"จ้ะ.." เชิดรู้ได้ทันทีว่าคุณหนูอยากลอง แต่เชิดก็อยากจะเก็บคุณหนูไว้เย็ดคนเดียวก่อน ............."ถ้างั้นเดี๋ยวเราแวะเย็ดกันอีกซักทีก่อนจะไปรับคุณดาวนะ" ..............."อย่าเพิ่งเลย..เดือนยังแสบๆรูหีอยู่เลย..พรุ่งนี้ก็แล้วกันนะ" ............"ก็ได้...พรุ่งนี้ค่อยไปเย็ดกัน"

Sunevil3210