ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เพราะอะไรน๊า เวลาจ้างนางแบบมาถ่ายรูป ไม่ค่อยจะถ่ายรูปกันเลย อิอิ 48p

เริ่มโดย พัดลม, ธันวาคม 07, 2016, 12:29:54 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

พัดลม

เพราะอะไรน๊า เวลาจ้างนางแบบมาถ่ายรูป ไม่ค่อยจะถ่ายรูปกันเลย อิอิ

กฏ-กติกา เงื่อนไขข้อปฏิบัติหลักๆเวป xonly
1.ห้าม emo เปล่า, ไม่เป็นคำ   do not use emoji only - Banned
2.ห้ามตอบเฉพาะคำย่อในเวปนี้ disallow short massage like lol thx ty omb omg etc. - Banned
3.ตอบ 3 คำไม่ใช่ 3 พยางค์ ๆๆๆๆๆ ไม่นับเป็นคำ if you comment less then 3 words as 'thank,wow,good,like,love' - Banned

4.ตอบมักง่าย ไม่ว่าจะยาวแค่ไหนก็โดนแบน

HypN♥s

kamon

ถ้าเจอแบบนี้ผมก็ไม่ถ่ายและครับ กล้องยังปาทิ้งเลย ขอบคุณครับ

biologer

เราก็ได้แต่ดูรูปถ่ายนี่แหละ น้าาาา ตัวจริงๆก็อยากเห็นมั่ง อิอิ
+++--------- Coming Soon ---------+++

naitoom

ไม่เห็นบอกเลยว่าแล้วถ่ายอะไร ถ้าไม่ค่อยจะถ่ายรูปกัน เวลาจ้างนางแบบมาถ่ายรูป
ที่รู้แน่ๆรู้ว่าเพราะอะไร 

paoiswtice

เราว่าเรารู้ชื่อผู้หญิงคนนี้นะ แต่รูปของคุณพัดลมนี่แรร์มากๆ

review1972

ถ่ายออกมาได้สวยมากๆครับ ใช่คนที่เล่นเรื่องแม่เบี้ยหรือเปล่าครับ

Vinsmoke

นางแบบสวยมาเลยท่านส่ายหน้า หน้าตานี้มีความ sex appeal มาก

ขอบคุณครับ

Vinsmoke

tampaidoo