ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 45 Copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, ธันวาคม 07, 2016, 05:40:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

เดือนกรกฎาคม นี่ก็เข้าเทศกาล ของไอ้ยศเพื่อนผมอย่างที่บอกไว้เมื่อคราวก่อน แจ้งลงทะเบียนทำบัตรแรงงานต่างด้าว เที่ยวนี้ก็มีสาวที่ร้านคาราโอเกะเจ้าประจำนั้นแหละครับ ให้มันพาไปทำให้ถูกต้อง ปี52นี้มีลักรอบเข้ามามาเยอะมากจับกันไม่หวาดไม่ไหว แต่อย่างที่เคยเล่าไว้แหละครับมาวิธีใหนเพื่อนผมมันไม่ไปยุ่งเกี่ยว ไอ้ยศเพื่อนผมมันแค่พาทำให้ถูกต้อง ที่ร้านนี้จะรับสาวจากลาวเป็นหลัก จะมีมาจากยูนานประปาย คราวนี้มีมา3สาว จะคัดรูปร่างหน้าตาดูดีจริงๆและเต็มใจมา แว่วๆว่าไปรับจากที่นู้นเลย วันนี้ไอ้ยศมันโทรมาชวนผมไปดื่มเหมือนเคย มันมีเวลาว่างเมื่อไรมันจะโทรนัดผม มันบอกให้ไปที่แมนชั่นข้างห้างแฟร์ชั่นฯเซฟเฮ้าส์ของมัน ที่เวลานี้ยัยกิ๊บดูแลอยู่โดยปริยาย ยังจำยัยกิ๊บกับยัยเปิ้ล2สาวสก๋อยได้น่ะครับ ไอ้ยศให้ยัยกิ๊บเรียน กศน.จบม6.แล้วครับ นี่ก็พึ่งลงเรียนที่ม.สุโขทัยธรรมาธิราช ยัยกิ๊บไฝ่เรียนครับแต่ขาดคนทางบ้านส่งเสริม ส่วนยัยเปิ้ลไม่เรียนต่อ บอกว่าขี้เกียด ชอบเที่ยวสนุกมากกว่า แต่ก็ได้ช่วยงานไอ้ยศเพื่อนผมบ่อยๆ อีกอย่างก็ไม่ได้อยู่ประจำแบบยัยกิ๊บ ที่แทบไม่กลับบ้านเลย [ ]วันนี้ไอ้ยศนัดผมแต่วันเลยนานๆที ไอ้ยศมันจะมีเวลาว่างแบบวันนี้ ผมรีบเคลียร์งานที่สำนักงานให้เรียบร้อย ผมมาถึงพร้อมๆกันเจอมันที่ลานจอดรถของแมนชั่น เราเลยขึ้นไปบนห้องพร้อมกัน ยัยกิ๊บมาเปิดรับ น้องกิ้บอยู่ในชุดกางเกงบ๊อกเซอร์ตัวโคร่งๆ กับเสื้อกล้ามรัดรูปอวดเต้ากลมใบน้อยหัวนนมพุงดันเสื้อออกมาชัดเลย ก็น้องเค้าไม่ใส่บราอยู่บ้าน ใบหน้ากลมๆขาวยิ้มสดใส "วันนี้พี่เสือมาด้วย" "มัยล่ะพี่มาไม่ได้เหรอ" ผมขยี้หัวยัยกิ๊บอย่างเอ็นดู ก็ตั้งแต่รู้ว่าไอ้ยศมันให้น้องเค้ามาอยู่ที่นี้ ผมก็ไม่ได้ยุ่งเรื่องsexกับยัยกิ๊บอีกเลย ที่นี่เป็นที่คลายเคลียดของไอ้ยศมัน ผมกับไอ้ยศถ้ามาที่ห้องนี้ไม่มีอะไรหรอกครับ น้องเค้ารู้เลย(=+...+=) ถ้าผมมาก็มาหายัยเปิ้ลน่ะแหละ ผมตามน้องเค้าเข้าไปในห้องถ้าจำกันได้ห้องนี้กว้างพอควร เป็นห้องโถงเดี่ยวมองตรงไปจะเห็นห้องน้ำอยู่ทางขวาติดกับระเบียงทางซ้าย ในห้องนี้จัดเป็นห้องรับแขกใหญ่ มีโซฟาผ้ากำมะหยี่ชุดใหญ่ชิดพนังทางด้านซ้ายมือ ถ้าหันหน้าไปทางระเบียง มีชุดโฮมเทียร์เตอร์ขนาดปานกลางอยู่อีกฝั่งตรงข้าม มีเค้าเตอร์บาร์เล็กๆที่มุมห้องติดกับประตูที่ออกไปทางระเบียง พนังห้องทั้งหมดติดวอล์เปเปอร์สีฟ้าใสๆสว่างๆดูสบายตา [/size][size="5"][ ]ห้องนี้เจาะทะลุไปอีกห้อง อีกห้องที่อยู่ข้างกัน มีประตูอยู่ข้างโซฟาไม่สังเกตุจริงๆจะไม่รู้เลย เพราะปิดด้วยวอล์เปเปอร์กลมกลืนไปกับผนังห้อง ห้องนั้นเป็นห้องแบบเดียวกันนี่แหละครับ แต่ปิดตายเจาะทะลุถึงกัน จัดเป็นห้องนอนทั้งห้อง เข้าไปจะเห็นเตียง6ฟุต อยู่2เตียงวางชิดผนัง มีโต๊ะเครื่องแป้ง วางขั้นอยู่ตรงกลาง มีTVอีกชุดอยู่ปลายเตียงข้างประตูที่เจาะซ่อนไว้ ผมกับไอ้ยศเดินไปนั่งที่โซฟา ยัยกิ๊บเก็บร้องเท้าที่ผมกับไอ้ยศถอดไว้ เข้าเก็บในตู้เก็บรองเท้าข้างประตูห้องเรียบร้อย น้องเค้าก็เดินไปเปิดเบียร์เย็นเจี๊ยบที่อยู่ในตู้เย็นหลังมินิบาร์ พร้อมยกกับแกล้มที่เตรียมไว้มาให้ผมกับไอ้ยศ "พี่ๆ.จะออกไปใหนต่อเปล่าค่ะ" "พี่อยู่ค้างที่นี่แหละ" ไอ้ยศบอกน้องเค้า ยัยกิ๊บเลยคุกเข่าลงถอดถุงเท้าให้ทั้งไอ้ยศทั้งผมไปเก็บในตู้รองเท้า ไอ้ยศมันสอนดีจริงๆ "กิ๊บ..เปิ้ลล่ะ" ผมถามหายัยเปิ้ลเพราะไม่เห็น "มันกลับบ้านค่ะ..พี่เสือ" ไอ้ยศเห็นผมถามหายัยเปิ้ลมันก็หัวเราะ ก่อนจะหันไปบอกกับยัยกิ๊บ "เรียกน้องๆมาหาพี่ซิ..กิ๊บ" ยัยกิ๊บอมยิ้มก่อนจะ เปิดประตูข้างชุดโฮมเทียร์เตอร์ หายเข้าไป ผมพึ่งสังเกตุเห็น "อาว..มึง.มีอีกห้องตั้งแต่เมื่อไร" ผมหันไปถามเพื่อนผม "เดือนกว่าแล้ว พอดีเค้าบอกขายเลยเอาไว้..แล้วให้ช่างทะลุทำประตูถึงกัน" [ ]ไม่ถึงอึดใจ ยัยกิ๊บเดินนำ เด็กสาว3คนออกมาจากห้องที่มีเพิ่มอีกห้อง ดูจากรูปร่างหน้าตา อายุไม่น่าเกิน18 3สาวแต่งชุดเหมือนๆกันกับยัยกิ๊บเลยครับ นุ่งกางเกงเหมือนบ๊อกเซอร์แต่ขาบาน ใส่เสื้อยืดรัดรูปแขนกุ้น โนบราเห็นเต้าเต่งดันเสื้อโชว์หัวนมหรา 3สาวมายืนยกมือไหว้ผมกับไอ้ยศอยู่ข้างโซฟาที่ผมนั่งอยู่ 2สาวเป็นสาวมาจากลาวครับ อีกสาวมาจากยูนาน 2สาวจากลาวรูปร่างผอมเพรียวสู่งประมาณ155 ครับผิวออกขาวเหลือง น่าตาดูน่ารักพอควร คนนึงผมสั้นปรกคอชื่อน้องหล้า อีกคนผมยาวกลางถึงกลางหลังชื่อน้องจำปา สาวจากยูนาน ผมซอยสั้นดูเป็นหมวยตาตี่หน้าตาธรรมดาๆแต่วงหน้าเกลี้ยงเกรา ผิวขาวจั๊วหุ่นออกอวบนิดๆพอมีเนื้อหนังไม่ผอมเพรียวเหมือนน้องหล้ากับจำปา ตัวสูงกว่า2สาวนิดนึงชื่อน้องอิ๋งอิ๋ง ไอ้ยศหันไปหายัยกิ๊บ "เราไปทำอะไรก็ไป..เดี๋ยวให้น้องๆอยู่ดูแลพวกพี่" ยัยกิ๊บยิ้มน้อยๆก่อนจะเดินหายเข้าห้องที่เจาะทะลุอยู่หลังโซฟา "น้องเค้าจะไปทำงานที่ร้านเจ้เหรอว่ะ" "อืม..นี่เอามาอยู่ที่นี่ก็พาไปตรวจโรคทำบัตร" "มึง..จะให้น้องเค้ามาอยู่ก็่วันว่ะ" "กูว่าจะให้น้องเค้าอยู่ที่นี่เดือนกว่าๆ...เดี๋ยวก็ส่งให้กลับไปพักที่ ร้าน" [ ]"งัยหล้า..หายบวมยัง" ไอ้ยศคุยกับผมก่อนจะหันไปทักน้องเค้า น้องหล้ายืนทำท่าจะเขิลๆที่ไอ้ยศถาม "หายแล้ว.ค่ะ" สำเนี่ยงน้องเค้าออกเหนอๆ "มาม๊ะ..มานั่งนี่" ไอ้ยศตบโซฟาด้ายซ้ายมือมัน น้องหล้าเดินไปนั่งข้างไอ้ยศที่นั่งอยู่ซ้ายมือผม เพื่อนผมหันไปทางสาวยูนานที่ยืนอยู่กับสาวจำปา "อิ๋ง.คอยดูแลพี่เค้า..จำปาไปรอพี่ในห้องจะเอาอะไรพี่จะเรียก" "ค่ะนาย" จำปาพูดพร้อมเดินเข้าไปในห้องข้างชุด โฮมเทียร์เตอร์ ผมเขยิบเว้นที่ให้น้องอิ๋งอิ๋งมานั่งข้างขวามือผม "อิ๋งล่ะ.หายเจ็บยัง"ไอ้ยศหันมาถามอิ๋งอิ๋ง น้องเค้าพยักหน้าอายๆ "หายแล้วค่ะนาย" สำเนียงของอิ๋งอิ๋งเป็นสำเนียงคนจีนที่พูดไทยไทยไม่ชัด "ดูแลพี่เค้าเหมือนพี่น่ะ" ไอ้ยศบอกย้ำน้องอิ๋ง น้องเค้าพยักหน้าอายๆ "ค่ะ" น้องอิ๋งนั่งลงข้างผม ผมโอบกอดหอมไรผมข้างหูน้องเค้าเบาๆก็กลิ่นกายสาวหอมยัวใจนี่ครับ ผมจิบเบียร์ที่ยัยกิ๊บยกมา ดื่มจนหมดแก้ว ไอ้ยศเห็นเบียร์ที่ยกมาหมด ก็ตบไหล่น้องหล้าเบาๆ "ไปเอาเบียร์มาที" ผมก็เลยบอกว่า "เอาแก้วมาเพื่อพวกเราด้วย...มากินเป็นเพื่อนพี่ด้วยกัน" "อืม..เข้าท่าๆ" ไอ้ยศเห็นด้วยก่อนบอกน้องอิ๋งอิ๋ง "ไปอิ๋ง..ไปช่วยหล้า.ยกมาไป๋" [ ]พอ2สาวลุกไปเอาของ "มึงต้องชอบยัยอิ๋งแน่ๆ" มันพูดพร้อมหัวเราะ "โมคเก่ง.ควบมัน.แต่เฉยเกิน..สู้เจ้าหล้าไม่ได้.โครตได้อารมณ์เลย" "แล้วจำปาล่ะ" ไอ้ยศมันหัวเราะ "ก็กู..จะมาเข้าหอวันนี้งัย..ให้เจ้าหล้ามันรีดซะก่อน...ไปเข้าหอจะได้ยืน ระยะหน่อย" ผมหัวเราะก๊ากเลย "มึงนึกงัยให้น้องเค้ากินเบียร์ด้วย" ไอ้ยศถามผมอย่างสงสัย "ก็กูเห็นน้องเค้าอายๆว่ะ..กินด้วยจะได้ตึงๆ.จะได้หายเขิล" "เจ้าเล่ห์นักน่ะมึง.." ไอ้ยศหัวเราะลั่น "ดีเหมือนกันตึงๆท่าจะสนุก" 2สาวยกของมา ไอ้ยศ รินเบียร์ให้2สาว แทนที่ผม2คนจะดื่มกันมาก กับเป็น2สาวโดนไอ้ยศ ของร้องแกมบังคับ ดื่มเบียร์ไปไปคนละเกือบขวดใหญ่ น้องอิ๋งจากแก้มขาวจั๊วกลับแดงปลั่งอมชมภู 2สาวดูจะกลึ่มๆแล้วระหว่างเราดื่มกัน ผมคุยถามว่ารู้จักยัยฟ้ามั๊ย ที่ผมเคยเล่าไปที่ร้านคาราโอเกะคราวล่าสุด น้องอิ๋ง พอรู้ว่าผมรุ้จักยัยฟ้าก็ดูจะเริ่มสบายๆไม่เกร็งเหมือนตอนเจอกัน ยัยฟ้าเป็นลูกพี่ลูกน้องกันกับอิ๋งอิ่งๆ ที่แรกน้องเค้างง ก็ฟ้านี่เป็นชื่อที่ไอ้ยศตั้งให้เรียกง่ายๆชื่อจีนอะไรผมก็จำไม่ได้แล้ว ก็ที่อิ๋งอิ๋งมาที่นี่ก็ยัยฟ้านี่แหละ ยัยฟ้าเคยเล่าเรื่องไอ้ยศกับผมให้น้องเค้าฟัง จะบอกอะไรมั่งไม่รู้แต่น้องเค้าแค่บอกว่าพวกผม2คนใจดี ผมน่ะคุยไปผมก็ลูบไล้โคนขาอ่อนอวบน้อยๆ ลึกเข้าไปในกางเกงขาบานๆของน้องเค้าไปด้วยเบาๆแผ่วๆ [ ]ไอ้ยศคุยอะไรกับน้องหล้าไม่รุ้ แต่ที่ผมได้ยินจนต้องหันไปดู ก็ได้ยินเสียงไอ้ยศ "ใหนหายบวมแล้ว..ให้พี่ดูหน่อยซิ" น้องหล้าลุกขึ้นค่อยๆถอดกางเกงขาสั้นบานๆนั้นออก น้องเค้าไม่ได้ใส่ชั้นในเหมือนกัน น้องหล้านั่งลงที่เดิมแบบอายๆเอา2มือปิดหน้าตักไว้แบบเหนียมอาย ไอ้ยศจับน้องเค้าหันหลังให้พิงกับที่ท้าวแขน พร้อมดึงขาขวาของน้องหล้า ขึ้นบนโซฟาตั้งชันเข่าอ้าพิงกับพนักพิงหลัง ขาซ้ายตั้งเข่าเหยียบพื้นข้างโซฟา อวดพลูเนื้ออวบอูมปิดสนิดไม่เห็นกลีบแคม มีกระจุกขนอุยประปายอยู่บนเนินเนื้อ มือซ้ายจับขอบโซฟาด้านหลังสะโพกซ้ายมือขวาจับขอบพนักพิง ก้มหน้าอายๆไม่กล้าเงยหน้า ผมเห็นพลูเนื้อน้องหล้าเสือน้อยในกางเกงคึกเลย ผมขยับเบียดน้องอิ๋งอิ๋งเอามือขวาโอบกอดน้องเค้าขยับตัวหันไปดูให้ถนัดๆ ไอ้ยศเอามือซ้ายวางบนเข่าน้องหล้าที่พิงอยู่กับพนักพิง เอามือขวาล้วงบีบพลูเนื้อน้องเค้าเบาๆ น้องหล้าเกร็งสดุ้งนิดๆ ไอ้ยศเอานิ้วกลาง ลากขึ้นลงตามรอยผ่าพลูเนื้ออวบ น้องหล้ากระดกก้น เข่าซ้ายที่ตั้งเหยียบพื้นข้างโซฟาขยับหนีบเข้าออกข้างโซฟา ซูดปากเบาๆ "ซิ๊ดส์.ซิ๊ดส์.ซิ๊ดส์" ยามที่ไอ้ยศลากนิ้ว มิน่า ไอ้ยศบอกว่าได้อารมณ์ ก็ทั้งท่าทางทั้งเสียงเอ็กส์มาก ส่วนน้องอิ๋งอิ๋ง ผมดูไอ้ยศไป พร้อมละมือที่กอดน้องอิ๋งอิ๋ง สอดมือเข้าใต้รักแร้ด้านขวาของน้องเค้า ขยำเต้าอวบหยุ่นแน่นดึ๋งเบาๆ ค่อยๆเอานิ้วชี้วนรอบหัวนมผ่านเสื้อยืดเบาๆ จนรู้สึกได้ถึงหัวนมน้องเค้าหดแข็งดันเสื้อยืดสุ้นิ้วชี้ผม น้องเค้านิ่งจริงๆอย่างที่ไอ้ยศบอกไว้ครับ มีแอ่นอกรับนิดๆ [ ]ไอ้ยศละมือซ้ายที่วางบนเข่าน้องหล้า มาที่พลูเนื้ออวบอูม เอาหัวแม่มือกับนิ้วชี้อ้าพลูเนื้อ กลีบแคมแดงก่ำอ้าเยิ้มฉ่ำ เม็ดเสียวอวบเต่งโผล่ออกมาอวด ไอ้ยศลากนิ้วกลางชวาเข้ากลางกลีบแคม พร้อมกดนิ้วจมลงไปช้าๆจนสุดโคนนิ้ว เอานิ้วหัวแม่มือกดขยี้เม็ดเสียว น้องหล้าหน้าเริดถอยก้นหนีน้อยๆ กัดฟันซูดปาก "ซู๊ดส์.ซู๊ดส์.ซู๊ดส์" 2มือกำพนักพิงกับขอบโซฟาแน่น ไอ้ยศเพื่อนผมซอยนิ้วเบาๆ น้องหล้าครางกระเส่า "ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์" กระเด้าพลูเนื้อรับนิ้วไอ้ยศเบาๆ ผมชักทนดูไม่ไหวแล้วครับ ผมละมือออกจากเต้าอวบ หันกลับมาหาน้องอิ๋งอิ๋ง ผมส่งยิ้มหื่นๆให้น้องเค้า "ให้พี่ดูมังซิ.หายบวบยัง" ผมเอาคำไอ้ยศมาใช้มั่ง น้องอิ๋งก้มหน้าอายๆพร้อมลุกขึ้น ค่อยๆรุดกางเกงลง พอกางเกงหลุดออก เหมือนน้องหล้าโนอันเดอร์แวร์ น้องอิ๋งอิ๋งก้าวขาซ้ายขึ้นเหยียบโซฟาพร้อมทิ้งตัวลงนั่งพิงกับที่ท้าวแขน ฟุบหน้าลงบนแขนซ้ายที่วางอยู่บนเข่า ที่พิงกับพนักพิงแบบอายมากๆ ขาขวาตั้งเข่าเหยียบพื้นข้างโซฟา อ้าอวดพลูเนื้ออวบอูบขาวจั๊วเกลี้ยงเกราไร้ขน เสียงไอ้ยศบอกอยู่หลังผม "เป็นงัย..เจอบ้านโคกสะอาดของชอบ..เนี้ยไร้ขนของแท้เลย" มันพูดพร้อมหัวเราะร่วน ผมจ้องพลูเนื้ออวบอูมขาวเนียนเกลี้ยงเกรา รอยผ่ากลางพลูเนื้อเบียดชิดดูน่ารักมาก เสียงครางกระเส่าของน้องหล้า ดังอยู่หลังผมเป็นระยะ ผมขยับตัวเข้าไปชิดตัวน้องอิ๋งอิ๋ง เอามือขวาล้วงลูบไล้ขย่ำพลูเนื้อน้องเค้าเบาๆ น้องเค้าสดุ้งนิดนึง พลูเนื้ออวบแน่นมือจริงๆครับ ผมเริ่มหงี่ง่านท่อนเสือน้อยแข็งโง้งอึดอัดอยู่ในกางสแล็กซ์ ผมลุกขึ้นยืนถอดกางเกงกับเสื้อเชิ้ดออกเหลือแต่เสื้อยืดคอกลมเนื้อบางกับ กางเกงในที่มีท่อนลำผมแข็งโง้งตุกออกมาเด่นชัด ผมหันไปเห็นไอ้ยศยืนแอ่นให้น้องหล้านั่งโมคอยู่ ถึงว่าเสียงน้องเค้าเงียบไป ผม นั่งลงที่ขอบโซฟากลางหว่างขาน้องอิ๋ง ผมเอา2มือจับสะโพกน้องเค้าดึงเข้าหาตัวผม น้องอิ๋งเสียหลักหงายหลังนอนลงสะโพกขึ้นมาอยู่บนตักผมหัวพาดอยู่กับที่ท้าว แขน ผม เอามือดึงชายเสื้อยืดรั้งขึ้นไปกองอยู่เหนือเนินอกน้องอิ๋ง เต้าอวบขาวใบน้อยอวดโฉมกระเพื่อมตามแรงหายใจ ยั่วตา ผมเอา2มือกำขย่ำเต้าอวบเต่งใบน้อยนวดเบาๆ หัวนมสีเนื้ออมชมพูหดงอนเช้ง ผมผมกำบีบเต้าขาวอวบพร้อมก้มงับหัวนมที่ชูช่อล่อตาอย่างมันเขี้ยว ดูดเน้นๆ อย่างมันปาก 2มือกำขย่ำเต้าอวบดูดเลียสลับไปสลับมาทั้ง2เต้าเต่งใบน้อย กลิ่นกายสาวหอมติดจมูก [ ]น้องอิ๋งอิ๋ง เอามือซ้ายเหยียดเกร็งจับขอบพนักพิง มือขวาจับจิกขอบโซฟาข้างตัวเกร็งแน่น แอ่นอกส่ายรับการดูฟัดของผม กัดริมฝีปากลาง ส่งเสียงหอบหายใจ ฟึดฟัด ฟึดฟัด ผมดูดเต้าอวบใบน้อยของน้องเค้าสลับไปมาอยู่ครู่ใหญ่ เบาะโซฟาหลงผมขย่มยวบๆๆ พร้อมเสียงร้องครางข้างหลังผม "อ้าส์อ้าส์อ้าส์ๆๆๆ" ผมถอนปากไถตัวลงไปคุกเข่าที่พื้นพรมหน้าโซฟา เห็น น้องหล้านอนตัวงอเข่าชนหน้าอก มือ2ข้างกำขอบเบาะโซฟาแน่น ข้อเท้า2ข้างพาดอยู่บนบ่าไอ้ยศเพื่อนผม ที่เอามือเกาะขอบพนักพิง เข่า2ข้างกางวางอยู่ขอบโซฟา โยกกระเด้าอย่างมันในอารมณ์ ผมน่ะหงีง่านสุดๆเหมือนกันครับ ผมจับรั้งดึงน้องอิ๋งให้ลุกกึ่งนั่งกึ่งนอนหลังเอนอิงพนักพิง ผมลากสะโพกน้องเค้าขยับให้ก้นมาคาอยู่ที่ขอบโซฟา พร้อมจับข้อเท้าทั้ง2ข้างยกซ้นเท้าขึ้นวางบนขอบโซฟา เอา2มือกดโคนขาอ่อนทั้งคู่ให้ถ่างแบะออก น้องอิ๋งอิ๋งกึ่งนั่งกึ่งนอนชันเข่าซ้นเท้าอยู่กับขอบโซฟา ขาแบะอ้าโชว์ พลูเนื้ออวบอูมขาวจั๊วที่เผยออ้า กลีบแคมแดงก่ำแพลมออกมาเล็กน้อย เนินเนื้อเกลี้ยงเนียนมองดูยั่วลิ้น ขาวได้ใจจริงๆ ผมฝังจมูกซุกไซร้โหนกเนื้อไร้ขนอยางอดใจไม่ไหว ผมจูบซุกไซร้ไล้ลงมาที่พลูเนื้ออวบน้อยๆของน้องอิ๋งอิ๋ง [ ]ผมละเลงลิ้นลากไล้เลียไปตามร่องหลืบที่มีกลิ่นกลิ่นคาวสาวอ่อนๆ ผมแซะลิ้นเลียลงไปกลางกลีบแคมเล็กๆแต่แดงสด ผมเลียไล้ลิ้นจนสุดรูก้นที่เป็นจีบๆของน้องอิ๋ง สลับตวัดลิ้นแซะกลีบแคมแดงสดไล้ขึ้นลง กลีบแคมแดงสดนิ่มลิ้นดีจริงๆ ผมเหลือบตามองน้องอิ๋ง น้องเค้าหลับตา2มือเอื้มเกาะขอมพนังพิงด้านหลังเอาฟันกัดริมฟีปากล่าง เกร็งสะโพก หอบหายใจเข้าออกเสียงดังฟืดฟัด ฟืดฟัด ผมลากลิ้นแซะกลีบแคมเล็กๆแดงระเรื่อทั้ง 2 ข้างที่ฉ่ำแฉะไปด้วยน้ำหล่อลื่นน้องเค้าที่ขับออกมาจากรูหลืบ กดปลายลิ้นหาเม็ดเสียวน้องเค้าไม่เจอครับ น้องอิ๋งกระดกก้นน้อยๆ ส่งเสียงหายใจเข้าออกหนักๆ เสียงดัง ฟืดฟัด ฟืดฟัด ผมละ2มือที่กดโคนขาอ่อนทั้งคู่ของน้องอิ๋ง แล้วเอาหัวแม่มือทั้ง2ข้างแหกกลีบแคมเล็กๆของน้องเค้าอ้าออก พร้อมห่อลิ้นกดแยงเข้าไปในร่องหลืบ ตวัดรัวลิ้นควานในรูหลืบ ใช้ปลายลิ้นเลียไล้ขึ้นไปปลายสุด กดปลายลิ้นตวัดเลียเม็ดเสียวที่ซ่อนอยู่ลึกมาก น้องอิ๋งอิ๋ง กระดกก้นรับลิ้นผมถี่ขึ้นส่งเสียงหอบหายใจ ฟึดฟัดถี่ๆ ผมใช้หัวแม่มือขวาถ่างกลีบแคม เอาหัวแม่มือซ้ายกดปลายสุดร่องหลืบ กดปลิ้นให้เม็ดเสียวเล็กๆแดงแจ๋โผล่ออกมา ผมเม้มดูดเน้นๆสลับตวัดลิ้นกดเลียยอดเม็ดเสียวเล็กๆที่ขยายตัวขึ้นมาเล็ก น้อย น้องอิ๋งกดซ้นเท้ากับขอบโซฟา 2มือดึงรั้งโหนพนักพิงหลัง แอ่นพลูเนื้อหงายโด่ง กระดกยึกๆยึกๆอัดสู้ลิ้นของผม โยกส่ายส่งเสียงคราง "อูยส์...อา.อา.โอววววย์ย์...ซี้ดสสส์" [ ]ผมเรียกความเสียวจากน้องเค้าจนได้ ผมลุกเร้าปลายลิ้นตวัดเลียเน้นเม็ดเสียวเล็กจิ๋ว ที่ผมกดปลิ้นชี้เด่แดงแจ๋ ผมเม้มดูดไปที่เม็ดเสียวน้องอิ๋ง แทบจะหลุดตามแรงดูดเน้นของผม น้องเค้าเสียวจนต้องละมือมากำท้ายทอยผม กดหัวผมอัดแน่นกับพลูเนื้อ พร้อมกระดกเอวส่ายร่อนสู้กับลิ้นของผมพร้อมส่งเสียง "อา...ซี๊ด...อาส์ ...อู้ยส์" ผมเลียสลับดูดเม้มเม็ดเสียว ผมดูดอมทั้งเม็ดเสียว พร้อมกลีบแคมเล็กๆทั้ง 2 ข้างผลุบเข้าไปในปากผม ผมใช้ลิ้นกดดูด ดุ๊บๆดุ๊บๆ ตอนนี้เสียงครางของน้องอิ๋งอิ๋ง ครางประสานกับเสียงครางน้องหล้า ผมน่ะมองไม่เห็นอะไรแล้วได้ยินแต่เสียง น้องอิ๋งกดหัวผมจมพลูเนื้อน้องเค้า ผมหลับหูหลับตาอมดูดพร้อมใช้ลิ้นบดบี้ลงไปที่เม็ดเสียวจิ๋วๆเน้นๆ น้องอิ๋งแอ่นเกร็งสะโพกส่ายร่อนส่งเสียงร้องคราง ตวัดขาคล่อมใหล่ของผม เกร็งรัดพร้อมเอามือกดหัวผมให้ปากบดบี้กับร่องหลืบร้องคราง"อาส์..โอวว.... อ้าว์ว์ว์ว์ว์" ตัวเกร็งสท้านผมแทบหายใจไม่ออก ผนนะเงี่ยนสุดๆแล้ว อยากเสียวกับน้องอิ๋งแล้ว ท่อนเสือน้อยของผมขยายตัวแข็งโป๊กงออึออัด ผมง้างขาที่น้องเค้าตวัดรัดออก ลุกขึ้นรีบรูดชั้นในของผมออกอย่างรวดเร็วท่อนลำแข็งชี้เด่ พงกหัวถอกงึกๆงึกๆ ผมจับข้อเท้าทั้ง2ข้างของอิ๋งอิ๋งที่ขอบโซฟา ดันโย้งอเข่าอ้าขาออกเผยให้เห็นพลูเนื้อขาวจํ๊วแต่ตอนนี้แดงเป็นจ่ำแอ่นโด่ง ร่องหลืบเยิ้มแดงก่ำ มือซ้ายกดใต้ข้อพับเข่าน้องอิ๋ง ทิ้งเข่า2ข้างของผมที่ขอบโซฟา กลางหว่างขาน้องเค้า มือขวาจับท่อนลำแข็งโป๊กรูดส่งให้หัวถอกยื่นออกพองก๋า จ่อไปกลางกลีบแคมแล้วกดลงไปเบาๆ ค่อยๆลากแซะ กดหัวถอกลงไปในรูหลืบช้าๆ น้องอิ๋งเอา2มือรั้งคอผมไว้ กัดริมฟีปากล่างแน่นหลับตาปี๋ หัวเสือน้อยค่อยๆจมลงมิดเงี่ยง รูหลืบฟิดแน่นคับมาก น้องอิ๋งอิ๋งเสียงครางเบาๆในคอ "อืออออ.อื้อออ" รูหลืบน้องเค้าบีบรัดเงี่ยงหัวถอกแน่นหนึบ ผมเอามือจับกดใต้ข้อพับเข่าทั้ง2ข้างของน้องอิ๋ง ค่อยๆกระดกก้นกระเด้าท่อนลำสั้นๆเบาๆ จนรูหลืบน้องอิ๋งขับเมือกลื่นออกมาเคลือบท่อนลำผมลื่นขึ้น ผมกระเด้ายาวขึ้นๆ สะโพกน้องอิ๋งเกร็ง รูหลืบขมิบบีบรัด หนึบๆหนึบๆ กัดริมฟีปากล่างแน่นหลับตาปี๋ ส่ายหัวไปมา [ ]ผมน่ะเสียวไปทั้งตัว ผมเอามือทั้ง2ข้างมือที่จับใต้ข้อพับ ดันเข่าน้องเค้าโย้ไปที่หน้าอก กดแยกขาอ้าออก พร้อมเหยียดตัว เกร็งปลายเท้าจิกพื้นพรมหน้าโซฟาโถมตัวกระเด้าอัดท่อนลำที่คาอยู่ทีเดียวสุด โคน "ตั๊บ" พร้อมกดสะโพกโยกบดอัดพลูเนื้ออวบน้องเค้า น้องอิ๋งสดุ้งสุดตัวหน้าเริดร้องคราง "โอ๊วว.อุ๊บ...อู้ยส์อ้าส์" ผมมือทั้ง2ข้างมือที่จับใต้ข้อพับยกขาน้องอิ๋งขึ้นมาพาดบ่า ผมเอา2มืออ้อมขาน้องอิ๋งที่พาดอยู่บนบ่าของผม ขยำเต้าอวบของน้องเค้าทั้ง2เต้าอวบ 2มือบีบเต้าอวบแน่น เหยียดปลายเท้าจิกพื้นพรมโถมกระเด้า ซอยท่อนลำถี่ยิบระบายความเสียว บั๊บ.บั๊บ.บั๊บบั๊บบั๊บบั๊บบั๊บ น้องอิ๋งอิ๋ง เอา2มือรั้งคอผมไว้ กัดริมฟีปากล่างแน่นหลับตาปี๋ เกร็งสะโพกรับแรงกระเด้าของผม ท่อนลำเข้าลึกจริงๆครับน้องอิ๋งไม่รู้ว่าเจ็บหรือมัน กัดริมฟีปากล่างแน่นหลับตาปี๋ สบัดหัวส่ายไปมาเร่าๆ ผมอัดหนอกผมควงบดพลูเนื้อ 2มือขยำเคล้าคลึงเต้าอวบขาวอย่างเมามัน อิ๋งอิ๋งส่งเสียงคราง "อูยยย์...ซี้ดดด" ผมค่อยๆชักท่อนลำมาคาอยู่ปากรูหลืบ แล้วกระเด้าท่อนเนื้อเน้นๆ "ตั๊บ" "โอ๊วส์" น้องอิ๋งอิ๋งครางสท้าน ผมกดแช่โยกควงบดพลูเนื้อน้องเค้า ผมชักท่อนลำออกจากร่องหลืบช้าๆจนสุดลำ ก่อนจะกระเด้าเน้นๆ "ตั๊บ...ตั๊บ...ตั๊บ...ตั๊บ...ตั๊บ" ที่นี้น้องอิ๋งอิ๋งร้องครางยามที่ผมกระเด้าพร้อมโยกบด "โอ๊ว.อ๊ายส์ส์ .โอ๊ว.อ๊ายส์ส์.โอ๊ว.อ๊ายส์ส์.โอ๊ว.อ๊ายส์ส์." รูหลืบน้องอิ๋งตอดกระชับท่อนเนื้อที่แข็งของผมแน่นจนรู้สึกเสียวหัวถอกผม อย่างเต็มที่ ผมเสียวสุดกลั้น2 มือก็เคล้นคลึงเต้าอวบใบน้อยของน้องอิ๋ง ด้วยความมันอารมณ์ ผมเสียท่อนลำจนสุดทน ละมือจากเต้าอวบดึงขาที่ผาดบ่าทิ้งลง โถมตัวกอดน้องอิ๋งอิ๋ง พร้อมกดปลายเท้ายันพื้นพรมหน้าโซฟากอดน้องอิ๋งอิ๋งแน่น โยกกระเด้าด้วยความเสียวอย่างสุดกลั้น " บั๊บบั๊บบั๊บบั๊บบั๊บบั๊บบั๊บ" "อ้าส์อ้าส์อ้าส์ๆๆๆๆๆๆๆ"ผมกระเด้าไปครางไปด้วยความเสียว น้องอิ๋งอิ๋งผวาตวัดทั้งขาและแขนกอดรัดตัวผม ร่องสวาทดูดกระชับ ปากก็ร้องคราง"อู๊วส์.อู๊วส์.อู๊วส์.อู๊วส์.อู๊วส์.อู๊วส์" ผมกระเด้าอัดพร้อมเกร็งสะโพกกระตุกพ่นหลั่งน้ำรักร้อนผ่าวพลั่งพลูออกในรู เสียวของน้องอิ๋งเป็นระลอก ปลึด.ปลึด.ปลึด.ผนังรูหลืบน้องอิ๋งอิ๋งบีบรัดท่อนลำผม ดึ๊บๆดึ๊บๆก่อนจะเกร็งบีบรัดแน่นหนึบ ผมกดกระเด้าท่อนเสือน้อยกระแทกเบาๆเนิบๆซึมซับความเสียวจากการบีบรัด จนรู้หลืบน้องอิ๋งเริ่มคลายการบีบรัด แต่ยังขมิบตอดท่อนลำผมเบาๆ [ ]ผมเหลือบมองเห็นไอ้ยศเพื่อนผม มันขึ้นมายืนย่อตัวงอเข่ากางขาคล่อมตัวน้องหล้าบนโซฟา2มือเกาะขอบพนักพิง มีน้องหล้ากึ่งนั่งกึ่งนอน 2มือจับท่อนขาไอ้ยศไว้แน่น อมดูดท่อนลำเพื่อนผม ที่เกร็งสะโพกเกร็งดูเสียวสุดๆเหมือนกัน ผมกอดทับน้องอิ๋งอิ๋งอยุ่พักนึง ก็คลายกอดน้องเค้ายันตัวเอา2มือสอดช้อนเข้าใต้สะโพกน้องอิ๋งอิ๋ง ประคองไม่ให้ท่อนลำผมลื้นหลุดจากรูหลืบน้องเค้า พร้อมพลิกตัวให้น้องอิ๋งขึ้นมาอยู่บนตัวผม ผมต้องดึงรั้งสะโพกน้องอิ๋งแน่น พร้อมแอ่นก้นดันท่อนลำที่เกือบลื้นหลุดดันเข้าไปให้ลึกที่สุด ก็ท่อนลำผมคลายตัวแต่ยังแข็งอยู่นิดๆ ตอนนี้ผมกึ่งนั่งกึ่งนอนมีน้องอิ๋งอิ๋ง คุกเข่าคร่อมทับตัวผมมุดกอดซบอยู่บนแผงอก รูหลืบอมท่อนลำที่คลายตัวของผม ผมขยับดึงตัวขึ้นพร้อมรั้งสะโพกน้องเค้านั่งให้ถนัด ผมนั่งกอดน้องเค้าอยู่ท่านั้นสบายๆน้องอิ๋งเอียงหน้าซุกอยู่กับแผงอกคุกเข่า คร่อมตัวผม รูหลืบบีบรัดขมิบตอดท่อนลำที่อ่อนตัวของผมเบาๆ แอร์ในห้องเปิด 25องศา เหงื่อเรา2คนยังเปียกเสื้อยืดจนชื้นเลย ทางไอ้ยศเพื่อนผมก็ลงนั่งหอบน้อยๆกอดน้องหล้าที่นั่งอยู่ข้างๆ สอดมือใต้รักแร้ขย่ำเต้าเต่งเบาๆ "ท่ามึงได้ใจจิงๆว่ะ" ผมบอกใอ้ยศเบาๆ "เดี๋ยวน้องมันก็อยู่กับมึงทั้งวันแหละ...เดี๋ยวกูก็จะเข้าไปเข้าหอกับ จำปา.. " มันบอกผมยิ้มๆ "เจ้าหล้ามันดูดกูซะขาอ่อนเลย" มันพูดกับผมแล้วหันไปหอมไรผมน้องหล้าเบาๆ [ ]ท่อนลำผมที่มีรูหลืบน้องอิ๋งอิ๋งอมบีบรัดอยู่ เริ่มแข็งตัวคึกคักรูหลืบน้องเค้าขมิบยุ๊บๆยุ๊บๆ ผมยันตัวน้องอิ๋งอิ๋งที่ซุกอยู่กับแผงอกผมยืดตัวขึ้น น้องเค้าเอา2มือยันหน้าอกผมไว้มองผมอยางอายนิดๆ "เจ็บมั๊ย" น้องอิ๋งอิ๋ง ยิ้มอายๆพร้อมส่ายหน้าน้อยๆ ท่อนลำผมขยายตัวขึ้นเรื่อยๆ ผมเกร็งท่อนลำพงกหัวถอกงึกๆงึกๆในรูหลืบน้องเค้า น้องเค้าอมยิ้มน้อยๆ ผมขยับถอดเสื้อยืดที่คาอยู่บนเต้าอวบขาวของน้องเค้าออก โดยน้องอิ๋งอิ๋งเหยียดแขนชูขึ้นเหนือหัวให้ผมถอดออกได้สะดวก น้องอิ๋งอิ๋งยามนี้ดูขาวจัดเลยตัดกันกับผิวดำแดงผม ดูผมดำไปเลย ทั้งริมฝีปาก ทั้งหัวนมออกสีเนื้ออมชมพูเรื่อๆ ยวนตาจนผมเอา2มือช้อนเต้าอวบขาวใบน้อย เอาหัวแม่มือทั้ง2ข้างกดหมุนวนรอบหัวนมน้องเค้าเบาๆ น้องอิ๋งเอา2มือเกาะบ่าผม แอ่นส่ายอกกัดริมฟีปากล่างแน่นหลับแหงนหน้าตาพริ้ม กดสะโพกขยับก้นถูไถพลูเนื้ออวบบดหนอกของผมช้าๆ ยึกๆๆๆ รูหลืบบีบกระชับแน่นหนึบ ส่งเสียหอบหายใจหนักๆ ฟึดฟัด.ฟึดฟัด ท่อนเสือน้อยตื่นตัวแข็งโด๊กอีกแล้ว "เฮ้ยมึงตามสบายน่ะ" ไอ้ยศลุกขึ้นหยิบกางเกงที่ถอดกองไว้ "กูเข้าหอมั่งดีกว่า..หล้าอยู่กับพี่เค้าน่ะ" เพื่อนผมหันไปบอกน้องหล้าที่นั่งอยู่แล้วเดินเข้าไปในห้องที่น้องจำปารอไอ้ ยศอยู่ [ ]น้องหล้านั่งมองน้องอิ๋งที่กำลังขยับก้นถูไถอยู่บนตักผม ผมกดหัวแม่มือหมุนวนรอบหัวนมน้องเค้าเน้นๆ น้องอิ๋งอิ๋งกดสะโพกขยับก้นถูไถพลูเนื้ออวบบดหนอกผมถี่ๆ หัวถอกผมเสียวแปล๊บๆ ผมละมือจากเต้าอวบลงมารวบเอว ดึงรั้งเข้าหาตัวพร้อมแอ่นเด้งท่อนลำสวนเน้นๆ "โอวส์..อ้าส์ส์"...น้องอิ๋งอิ๋งสดุ้งร้องผวากอดผมแน่น หอบหายใจหนักๆ ผมรั้งตัวน้องเค้ากอดไว้นิ่งๆ น้องอิ๋งเอียงหัวซบอยู่กับซอกคอผม ขยับขาเหยียดรัดไปที่สะโพกด้านหลังผม รูหลืบขมิบรัด ดุ๊บๆดุ๊บๆ ผมนิ่งรับการตอดรัดท่อนลำพักนึง ก็ค่อยๆยันตัวน้องเค้าออก น้องอิ๋งอิ๋งยืดตัวโอบกอดคอผมไว้ ท่อนลำผมตั้งเป็นลำพงกหัวถอกงึกๆๆ อยู่ในรูหลืบน้องเค้าที่ขมิบตอดรัดท่อนลำผมเบาๆ เต้าอวบกลมขาวจั๊วแดงเป็นรอยนิ้ว แอ่นโชว์หัวนมสีเนื้อชมพูที่หดแข็งเป็นไต ผมก้มลงงับหัวนมข้างขวาของน้องเค้าเม้มดูดเน้นๆอย่างมันปาก มือซ้ายผมกอดประคองหลังน้องเค้าไว้ มือขวาล้วงไปที่พลูเนื้อใช้นิ้วชี้เขี้ยขยี้เม็ดเสียว พร้อมก้มดูดฟัดเต้าอวบขาว หัวนมงอนๆของน้องอิ๋ง สลับไปมาอย่างมันปากไป น้องอิ๋งร้องคราง"อ้าส์ส์ว์..อืยส์..ซี๊ด.ส์ส์"...โน้มคอผมขยับก้นถูไถพลู เนื้ออวบบดหนอกของผมทีมีนิ้วผมขยี้เม็ดเสียว ถี่ยิบ ผมเด้งท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำสวนพลูเนื้อน้องเค้าเบาๆ น้องอิ๋งคงเสียวกระสัน คลายขาทีตวัดรัสะโพกผม ชันเข่ายันกับพนักพิงหลังโน้มคอผม กระเด้าถูไถพลูเนื้ออวบอัดบดหนอก บิดตัวส่ายระริกรูหลืบขมิบบีบรัดแนบแน่น ส่งเสียงคราง "อู้ส์.อู้ส์.อู้ส์.อู้ส์.อู้ส์"... กระแทกพลูเนื้อใส่ท่อนลำผมเร่าๆ ผมถอนปากจากเต้าอวบขาว ละมือซ้ายที่ขยี้เม็ดเสียวน้องเค้า เอา2มือจับกระชับแก้มก้นทั้ง 2 ของน้องเค้าดึงเข้าหาตัวพร้อมแอ่นกระเด้าสวนเนิบๆ น้ำรักที่ค้างอยู่ในรูหลืบใหลเยิ้มแฉะหน้าขาไปหมด เสียงกระแทกโหนกบดหนอก"ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ" น้องอิ๋งคงเสียวถึงจุด โน้มคอพยุงตัว กัดริมฟีปากล่างแน่นหลับตาปี๋ โยกขย่มใส่ท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำถี่ยิบจนหัวสบัด เสียงกระแทก ฉั๊บฉั๊บฉั๊บฉั๊บฉั๊บ ผมเด้งแอนรับเข้าใส่กันอย่างเร่าร้อนไม่แพ้กัน น้องอิ๋งอิ๋งโพเข้าซบที่บ่าผม พร้อมตวัดขารัดเอวผมแน่น เกร็งสะโพกพร้อมส่งเสียงครวญคราง "ซู๊ดส์..ซู๊ดส์ส์.อูยยย..อาาส์"...รูหลืบขมิบตอดรัดอย่างแนบแน่น [ ]ผมยังไม่เสียวเต็มที่ เลยกอดน้องอิ๋งอิ๋งเด้งกระเด้าท่อนเสือน้อยกระแทกเบาๆเนิบๆรับความเสียวจาก การบีบรัด จนรู้หลืบน้องอิ๋งอิ๋งเริ่มคลายการบีบรัด แต่ยังขมิบตอดท่อนลำผมน้อยๆ ผมตบก้นน้องเค้าเบาๆ น้องอิ๋งอิ๋งยันตัวขึ้นผมขยับยกก้นน้องเค้าเบา น้องอิ๋งอิ๋งโย่งตัวถอนพลูเนื้อลุกไปยืนหน้าผม ผมเอื้อมหยิบเสื้อยืดน้องเค้าที่ ผมถอดกองไว้มาเช็ดท่อนลำที่เปียกเยิ้ม กับหน้าตักที่เปียกแฉะไปด้วยน้ำรักพสมเหงื่อของผมกับน้องเค้า ผมหันไปทางน้องหล้าพยักหน้าเรียก น้องเค้าก็ลุกเดินมาหาผมที่นั่งท่อนลำชี้โด่ พงกงึกๆ อย่างรู้ว่าผมต้องการอะไร น้องอิ๋งอิ๋งเห็นน้องหลาเดินมาหาผม ก็เดินเลี่ยงไปเข้าห้องน้ำ ผมเห็นลีลาน้องหล้ากับไอ้ยศแล้วชอบใจจริงๆ น้องเค้าดูน่ารักแม้ไม่ขาวจั๊วเหมือนน้องอิ๋งอิ๋ง แต่ก็ยังออกขาวเนียน น้องหล้ามายืนกระมิดกระเมียนเอา2มือปิดโหนกเนื้อ อยุ่หน้าผม ผมขยับตัวไถก้นไปนั่งอยู่ที่ขอบเบาะโซฟา พร้อมเอื้อมจับสะโพกน้องหล้าหมุนให้น้องเค้าหันหลังให้ ผมรวบเอวบางๆของน้องเค้าดึงเข้าหาตัว พร้อมเอาเข่าแทรกเข้ากลางหว่างขา เอาเข่ากางดันขาน้องเค้าให้ถ่างออก น้องหล้ากางขาคล่อมขยับถอยหลังเข้ามาชิดตัวผม ก้นน้องหล้าอยุ่ระดับหน้าผม ผมเอามือกดกลางหลังน้องเค้าเบาๆ น้องหล้าก้มโก้งโค้ง2ขากางคล่อมตักผม โดยมีผมนั่งอยู่กับขอบเบาะโซฟา น้องเค้าเอา2มือท้าวลงไปบนโต๊ะที่วางเบียร์ พลูเนื้ออวบอูมนูนย้อยมาด้านหลัง เห็นรูหลืบเพยออ้าเล็กน้อยกลีบแคมแดงก่ำ เห็นแล้วหงีเลย [ ]พลูเนื้อห้อยย้อยอวบอูมล่อตามาก ผมล่ะมือจากเอวน้องเค้ามาขยำแก้มก้น เอาหัวแม่มือทั้ง2แหวกพลูเนื้อเพยออ้า อวดรูหลืบแดงแจ๋ กลีบแคมแดงก่ำ ผมมุดหน้าลงลิ้นกลางกลีบแคมที่เพยออ้า อย่างอดใจไม่อยู่ น้องหล้ายืนคล่อมตักผมโก้งโค้งท้าวแขนกับโต๊ะเกร็งสะโพก เขย่งปลายเท้าเข่างอนิดๆ ก้นส่ายน้อยๆ ส่งเสียงซูดปากเบาๆ "ซิ๊ดส์.ซิ๊ดส์.ซิ๊ดส์" ผมห่อลิ้นแยงรูหลืบ สลับตวัดลิ้นเลียร่องหลืบและกลีบแคมจนทั้งจมูกปากผมเปียกเยิ้ม น้องหล้าซูดปาก "ซิ๊ดส์.ซิ๊ดส์.ซิ๊ดส์" เขย่งปลายเท้าส่ายก้นเร่าๆ น้องเค้าได้อารมณ์จนท่อนลำผมแข็งโป๊ก ผมถอนปากจากพลูเนื้อที่ห้อยย้อย รั้งดึงก้นน้องหล้าลง น้องหล้าที่ก้มท้าวแขนกับโต๊วางกับแกล้มค่อยๆย่อตัวกดสะโพกลงตามแรงดึง ผมเอามือขวาประคองสะโพกน้องเค้า เอามือซ้ายมาจับท่อนเนื้อที่เวลานี้แข็งตั้งลำชี้เด่ รูดหนังหุ้มส่งหัวถอกบานทะโร่ จ่อไปที่ปากรูหลืบน้องหล้าที่ย่อตัวกดสะโพกลงมาช้าๆ มือนึงท้าวโต๊ะมือนึงจับหัวเข่าผมยันประคองตัวให้ถนัด น้องหล้ากดพลูเนื้ออวบมาจอติดหัวถอกบานของผม ที่จับตั้งรออยู่ ผมขยับลากหัวเสือน้อยไปกลางกลีบแคม พร้องเอามือซ้ายที่ประคองสะโพกน้องเค้ากดลง น้องหล้าค่อยๆกดพลูเนื้ออวบลงมาช้าๆ ผมจับท่อนลำที่แข็งโป๊กนิ่งรับพลูเนื้อที่ค่อยๆอมหัวถอกผม ที่ค่อยมุดเข้าไปอย่างช้าๆ น้องหล้า ก้มหน้าส่งเสียงครางเบาๆ "ซู๊ดส์ส์ส์" [ ]พอหัวถอกบานทะโร่ของผมค่อยๆมุดจนพลูเนื้ออวบอมท่อนลำเกือบครึ่ง ผมก็จับรวบเอวน้องหล้าดึงรั้งเข้าหาตัวพร้อมแอ่นกระเด้าเน้นๆ สวนที่เดียวสุดโคน "โอวส์..อุ๊ยส์ส์"...น้องหล้าไม่ทันตั้งตัว สดุ้งหงายหลังพิงกับแผงอกผมนั่งคล่อมทับตักผม2มือกุมอยู่กับเต้าเต่ง พลูเนื้ออวบอมท่อนลำมิดโคน รูหลืบบีบรัดแน่นหนึบ ผมเองก็เจ็บเส้น2สลึงแปล๊บเลย ผมอยากเสียวเต็มที่แล้ว ผมยันหลังน้องหล้าให้เอนไปด้านหน้า 2มือจับเอวยกเบาๆ น้องหล้าก้มตัวไปข้างหน้า2มือท้าวยันหัวเข่าผม ค่อยๆโหย่งตัวโยกตัวขย่มท่อนลำผมเนิบ แหงนหน้าส่งเสียงซูดปาก "ซิ๊ดส์.ซิ๊ดส์.ซิ๊ดส์ "ผมเสียวมันท่อนลำ ละมือจากเอวน้องเค้า ขึ้นไปกุมขยำเต้าเต่งรั้งดึงพร้อมแอ่นกระเด้าสวนรับพลูเนื้อบอวบที่น้องหล้า ขย่มอยู่ น้องเค้าร้องครางยืนขย่มสะโพกถี่ๆ "อาส์.อาส์.อาส์.อาส์.อาส์.อาส์." สบัดหัวเร่าๆ มันสุดๆ ผมเคล้นคลึงเต้าอวบกลมของน้องเค้า สลับบีบหมุนขยี่หัวนมที่แข็งเป็นไตเบาๆ น้องหล้าก้มหัว2มือกำหัวเข่าผมแน่นร้องคราง"อ้าส์ส์ว์..อื้ยส์..ซี๊ด.ส์ส์" เขย่งปลายเท้าโย่งตัวขย่มสะโพกอัดพลูเนื้อกับท่อนลำผมถี่ยิบ ส่งเสียคราง "ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์." ก่อนจะกดพลูเนื้อทิ้งสะโพกบนตักผมเอา2มือมากุมมือผมที่ผมขยำคลึง หนีบเข่าเข้าหาเข่าผมจิกปลายเท้าเกร็งรูหลืบบีบรัดแน่นปึ๋ง แหงนหน้าคราง "อ้าส์ส์ส์." [ ]เห็นอาการน้องเค้าแล้วผมเองก็เสียวท่อนลำสุดๆเหมือนกัน ผมละมือจากเต้าอวบเต่งเอา2มือรวบเอวของน้องเค้าพร้อมลุกขึ้นยืน น้องหล้าหน้าคมำอยู่ในท่าก้มโก้งโค้งท้าวแขนไปบนโต๊ะกลาง มีผมรวบเอวรั้งไว้ ผมเกร็งสะโพกกางขาย่อเข่ากระเด้าท่อนลำสั้นๆเบาๆ ก่อนจะแอ่นกระเด้าท่อนเนื้อแข็งเด๊กมุดเข้าไปในรูหลืบจนสุดโคน "ตั๊บ" ผมกดท่อนลำแช่คาไว้พร้อมส่ายสะโพกควงท่อนเนื้อ น้องหล้าส่งเสียงคราง 2มือท้าวโต๊ะสั่นระริก เขย็งปลายเท้าส่ายก้นไปมาด้วยความเสียวส่าน "อูยส์.ซี้ดดดด.อูยส์ส์ส์." ผมค่อยๆถอนท่อนเนื้อจนเงี่ยงหัวถอกมาคาอยู่ปากรูหลืบ แล้วผมกระเด้าเต็มแรงพร้อมรั้งสะโพกของน้องเค้าเข้าหาตัวผม "โอย..ย..อูย.ย์" น้องหล้าหัวสบัดแหงนหน้าร้องคราง อารมณ์หื่นผมหงีสุดๆ ผมทาบตัวไปบนหลังเนียนๆของน้องเค้า ผมอยากมันสุดๆ โอบตัวน้องหล้าเอามือเคล้าคลึงเคล้นเต้ากลมเต่งทั้ง2ข้างแทบแหลกคามือ พร้อมขยับสะโพกบดควงอัดไปที่ก้นกลมแน่น ก่อนโยกกระเด้าอัดเน้นๆถี่ยิบ พั่บๆๆๆๆๆๆๆ น้องหล้าร้องครางลั่น ผมเสียวจนขนลุก "อู๊ว ซี๊ดส์ ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.ซี๊ดส์.อู้ยส์ส์ส์" ปลายเท้าเขย็งอยู่สั่นระริกส่งเสียงครางกระเส่า โต๊ะที่วางขวดเบียร์กะกับแกล้ม เขย่าดังก๊องแกร๊งๆขวดเบียร์แทบล้ม น้องอิ่งอิ๋งที่กลับมานั่งที่โซฟารีบมาจับไว้ ผมจับสะโพกโยกกระเด้ากระเด้าถี่ยิบ พวงไข่ผมแกว่งตีพลูเนื้อของน้องเค้า บั๊บๆๆๆๆๆ "อ้าๆๆๆๆ..โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์...โอ้ว อู๊ย อู๊ว...ซี๊ด" เสียงครวญครางของผมกับน้องหล้าดังแข่งกันเลย ผมเสียวสท้านพวงใข่ถอนท่อนลำออกจากรูหลืบน้องเค้า พร้อมดึงตัวให้น้องหล้าให้ทิ้งตัวหงายหลังกึ่งนั่งกึ่งนอนบนโซฟา ผมรีบก้าวขึ้นยืนคล่อมหน้าน้องเค้าบนโซฟา (=^...^=) แหะๆผมเลียนแบบไอ้ยศครับ น้องหล้ารู้งานครับ จับท่อนลำผมอมก่อนจะเอา2มือจับต้นขาผมพยุงตัวไว้ ผมเสียวจนสุดรั้งยอเข่าเกร็งสะโพกปล่อยน้ำรักพลั้งพลู น้องหล้าเอาลิ้นกดปลายหัวบากของผมพร้อมดูด ดู๊บๆดู๊บๆดู๊บๆ รีดน้ำรักอุ่นๆของผมจนแก้มตอบ ผมจับพนักพิงเกร็งแน่นเสียวสะท้านไปทั้งตัว แบบที่เค้าเรียกกันเสียวจนตัวเบา [ ]ตลอดทั้งวันทั้งคืนนั้นผมโดน2สาวรีดซะ ผมร่วมรักหลังๆเวลาถึงจุดน้ำรักผมออกมาแค่ซึมๆ 2สาวก็โดนผมดูดจนหมดแรงไปเหมือนกัน เป็นอีกวันที่เสียวสุดๆ ไว้ว่างอีกเมื่อไรจะมาเล่าสู่กันอีกครับ ว่าไอ้ทั้งวันทั้งคืนที่ว่าน่ะเสียวยังงัย (=^....<=) แต่ไม่ยู้คนอื่นจาเสียวกะป๊มด้วยป่าว หึหึหึ

peddo

นึกว่าพี่เสือหมดไฟแล้วซะอีกครับ เห็นหายไปนาน รีดน้ำจนหมดต่อมลูกหมากเลยเหรอครับ ก็ดีนะครับ ลดความเสี่ยงของมะเร็งไปได้อย่างนึง ขอบคุณครับ

ultramanpop

เรื่องนี้เป็นอีกเรื่องที่ผมติดตามตลอด แต่ท่านหายไปนานมาก (ลืมเนื้อเรื่องตอนก่อนๆไปหมดแล้ว สงสัยต้องไปรื้อฟื้นความหลังเสียหน่อย) ขอบคุณนะครับ ที่นำเรื่องนี้มาให้ติดตามต่อกัน

kabyala

พี่เสือมาเมื่อไหร่ได้เสียวกันก้นเกรงทุกทีเลยสาวมือเป็นระวิง ขอบคุณครับ

sixdevil7

พีเสือเจอลุมงานนี้จัดหนักอีกแล้ว.......ขอบใจมากครับ

zaubers

พี่เสือไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยครับ ^^

p_hart

aum691

ขอบคุณมากครับ พี่ยศกับพี่เสือมีของดีมาให้เสียวตลอด อิจฉาจริงๆ