ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 46 Copy ท่านเสือน

เริ่มโดย yaguza, ธันวาคม 07, 2016, 05:42:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

ดูเหมือนดวงของผมจะถูกโฉลกกับเรื่องแบบนี้จริงๆ จำที่ผมเล่าเรื่องที่ไปป่าคราวก่อนได้น่ะครับ เพื่อนที่สนิทกัน4คน ที่ว่าก็มีผม ไอ้ยศ ไอ้พรต ไอ้มาต ไอ้เพื่อน3คนของผมเนี้ย มันสอบติด รร.เตรียมทหารครับ สมัยก่อนที่นั้นยังเรียนรวมกันแถวๆถนนวิทยุน่ะครับ ก่อนแยกเหล่า ไอ้ยศคงรุ้จักกันแล้วน่ะครับ มันเรียนเก่งคะแนนดีมากเลือกเรียนตำรวจ ไม่รู้เพราะอะไรสมัยนั้นแย่งกันน่าดูเหล่าตร.เนี้ย ไอ้พรตเลือก เหล่าทบ. ไอ้มาตก็เก่งภาษาอยากเป็นนักบินเลือก เหล่า ทอ. มีผมแหละครับพลเรือนเต็มขั้น ทุกวันนี้ ไอ้ยศก็วนเวียนอยู่ใน กทม.เนี้ยแหละครับ ไอ้มาตอยู่กองบินที่ลพบุรี ไอ้พรตอยู่ที่ค่ายแถวสระบุรี เรา4คนซี้กันมาก ผมกับไอ้ยศจะเจอกันบ่อยเพราะอยู่กทม.แต่เราก็นัดสังสรรค์กันประจำแต่ไม่บ่อย นัก เรื่องที่จะเล่านี่ก็ไอ้พรตเพื่อนผม 2ปีมานี่มันป่วยครับ เป็นโรคมะเร็ง ไอ้พรตนี่มันก็ได้เมียเป็นสาวพะเยา แหะๆน้องเค้าพึ่งจบ ม6.ตอนนั้น มันไปทำน้องเค้าท้องหลังจากครองโสดมานาน น้องเค้าประกวดนางงามอะไรก็ไม่รู้ครับตอนนั้น เวลานี้ลูกสาวคนเดียวของมันตอนนี้กำลังเรียนอยู่ ม3. วิทยาลัยนาฏศิลปที่สุพรรณบุรี [ ]มัน มาป่วยหนักมากๆก็ประมาณเดือนมีนา52ที่ผ่านมา มะเร็งตับอ่อนระยะสุดท้ายกระจายเข้าต่อมน้ำเหลือง ไอ้พรตมันอึดใจสู้ครับ มันไม่เคยบอกเมียมันเลยจนอาการหนักมากเมียมันถึงได้รู้ ไอ้พรตเพื่อนผมมันไม่มีญาติที่ใหนครับ มันโตมากับวัดจะถิอว่าพระที่ส่งเสียเลี้ยงดูมันมา เป็นญาติก็พอได้ แต่ท่านมรณภาพไปนานแล้ว ส่วนเมียมันก็ตกชะตาคล้ายๆกัน พ่อแม่ตายหมดมีแต่ญาติห่างมากๆไม่คุ้นเคย ก็เหมือนตัวคนเดียว มันก็อยู่บ้านหลวงในค่ายที่สระบุรีนั้นแหละครับ ตกลงจะเหลือก็พวกผม3คนนี้แหละครับที่พอจะนับเป็นญาติสนิทไปมาหาสู่กัน ตอนเข้ารพ.ไอ้มาตก็เป็นคนมาพามันไปมีพวกผมคอยไปเยี่ยมเป็นระยะๆ จนวันที่น้องแก้วเมียไอ้พรตโทรมาหาพวกผม บอกว่าให้ผม3คนไปหามันที่รพ.ที่สระบุรี เรา3คนก็ไปหามันพร้อมกัน สีหน้ามันยังดูสดใส พวกเราก็สบายใจนึกว่ามันเป็นไรมากมาย แต่ตัวมันเองบอกพวกผมว่ามันฝืนไว้ มันจะไม่ไหวแล้ว มันเรียกพวกผมมาฝากเมียกับลูกมัน มันให้ผมช่วยจัดการเรื่องต่างๆหลังมันไม่อยู่แล้ว เพราะมันสายงานของผมอยู่แล้ว มันบอกว่า เมียมันตัวคนเดียวเป็นแม่บ้านไม่ได้ทำงาน ไม่มีมันจะเค้วง มันไม่ห่วงเมียเท่าไรมันบอกเดี๋ยวก็หาผัวใหม่ได้ ห่วงลูกมากกว่า ฝากผมกับไอ้ยศเป็นพิเศษ บอกว่าไอ้มาตมันอยู่ไกลแล้วไม่ค่อยสะดวกเหมือนผมกับไอ้ยศ พวกเรายังแซวมันว่า "มึงจะฝากปลาย่างไว้กันแมวเหรอว่ะ" แล้วพวกเราก็หัวเราะแหย่กัน ไอ้พรตมันกับบอกว่า "แมวอย่างพวกมึงกูไม่ห่วงหรอก กูกลัวแมวตัวอื่นมากกว่า ยัยแก้วมันไม่ค่อยทันคนด้วยเจอดีก็ดีไป ถ้าเจอร้ายไอ้เตยมันจะแย่เอา" [ ]หลัง จากมันบอกฝากลูกเมียกับพวกผมได้3วัน น้องแก้วเมียเพื่อนผม ก็โทรมาบอกว่าไอ้พรตหมดลมแล้ว เอาแต่ร้องไห้ทำอะไรไม่ถูก ผมเป็นคนเดียวตอนนั้นที่ว่างและสะดวกกว่าไอ้ยศกับไอ้มาต ก็รีบมาจัดการ ทั้งเรื่องรพ.เรื่องงานศพ คนในค่ายยังแปลกใจที่เห็นผม มาเป็นพ่องานจัดการทุกอย่าง ตั้งสวด7วันก็ได้ลูกน้องในกองมันนั้นแหละครับมาเป็นลูกมือ ผมไอ้ยศไอ้มาต ก็ผลัดกันมารับแขก ส่วนใหญ่ก็รุ่นพี่รุ่นน้องพวกมันน่ะแหละครับ แม่เสือเอ้ก็มาช่วยเป็นแม่งาน จนเสร็จงานเรียบร้อย พวกผมก็มาปรึกษากันว่าเอางัยกันดี พวกมันก็โยนให้ผมเลย ให้จัดการทุกอย่าง น้องแก้วก็บอกว่าไอ้พรตมันสั่งไว้ว่า พวกผมให้ทำอะไร ก็ให้ทำตามทุกอย่าง อย่าคิดเอง ไอ้พรตมันก็เตรียมการต่างๆไว้ดี ทั้งทรัพย์สินเงินฝากของลูกของแม่แบ่งแยกชัดเจนอย่างดี ส่วนเรื่องบำเน็จบำนาน เราตกลงให้เอาเงินก้อนมาเลย ปัญหาใหญ่คือ ไอ้พรตมันไม่มีบ้านที่ใหน อยู่แต่บ้านหลวงมาตลอด ดีหน่อยที่ลูกสาวเรียนที่สุพรรณบุรี พักอยู่หอในวิทยาลัยนาฏศิลป กลับเฉพาะวันศุกร์ เสาร์ ที่จริงบ้านหลวงนี่ก็อยู่ต่อได้อีกปีกว่า แต่น้องแก้วบอกว่าไอ้พรตมันสั่งไว้ให้พวกผมหาที่อยู่ให้เลย ที่จริงไอ้พรตมันสั่งพวกผมไว้ล่วงหน้าแล้วว่าให้หาที่อยู่ใหม่ให้เลย มันห่วงเพราะเมียมันจะกลายเป็นม้ายเนื้อทองอายุ33 ถึงมีลูกคนนึง แถมยังสวยระดับนางงาม มีเงินก้อน มีรถยนต์ มีที่นาที่สระบุรีอีก30ไร่ มีคนมาขายให้ไอ้พรต เจ้าของเดิมนั้นแหละเช่าทำนาอยุ่ เมียมันไม่รุ้เลยครับว่ามีที่นาแปลงนี้ กับกรมธรรม์ประกันชีวิตอีกก้อนใหญ่ ผมมาจัดการทรัพย์สินถึงได้รู้ว่ามี และที่สำคัญเพื่อนผมมันบอกว่าน้องแก้วหัวอ่อนเชื่อคนง่ายไม่ทันคนซักเท่า ใหร่ อยู่เป็นแม่บ้านมาตลอด มีไอ้พรตจัดการทุกอย่าง ไม่มีคนดูแลเสียรู้คนแน่ๆ มันตั้งให้พวกผม3คนร่วมกันเป็นผู้จัดการมรดก ไอ้2คนมันก็โยนให้ผมทำหน้าที่ทั้งหมดเพราะอยู่ในสายงานของผมตรงๆเลย [ ]เรื่อง แรกหาที่อยู่ใหม่ให้น้องแก้วกับลูก ไอ้ยศมันจัดการหาให้เรียบร้อย ที่แรกผมกับไอ้มาตแนะว่าจะหาซื้อคอนโดผ่อนกับธอส. แต่ไอ้ยศมันบอกว่ามันมีบ้านมือ2แถววัชรพลให้ไปอยู่ได้เลยไม่ต้องไปเสียเงิน มันไม่ได้บอกว่าได้มางัย แต่มันให้ผมทำสัญญาให้น้องแก้วกับใบเตยอยู่อาศัย30ปี ถ้าอยากได้ไว้จริงๆค่อยว่ากันที่หลัง เรื่องที่2ก็ลูกสาวไอ้พรต น้องใบเตย ที่เรียนอยู่วิทยาลัยนาฏศิลปสุพรรณบุรี ปีนี้อยู่ม3.ปกติกลับบ้านวันศุกร์เพราะอยู่หอในวิทยาลัย ไอ้พรตไปรับไปส่งตลอด จบม3.ค่อยว่ากันว่าจะเรียนต่อที่ใหน ผมก็ว่าไม่น่ามีปัญหาแต่กลับเป็นปัญหา ก็น้องแก้วขับรถไม่คล่องไม่กล้าขับรถไปรับส่งลูก ไอ้ไอ้ยศกับไอ้มาต บอกพร้อมกันเลย "มึงน่ะแหละบ้านก็อยู่ห่างบ้านมึงจิ๊ดเดียว สุพรรณแป๊บเดี๋ยวเอง เร็วกว่าขับรถเข้ากลางกทม.ซะอีก" ตกลงมันโยนให้ผมทุกเรื่องเว้นเรื่องบ้าน ตกลงหลังเสร็จงานศพไอ้พรตได้2วัน ก็ย้ายออกจากค่ายเลย ไอ้ยศกับไอ้มาตไปคุยกับรุ่นพี่มันที่อยู่ที่ค่ายนี้เหมือนกัน ขอรถจีเอ็มซีที่ค่ายนั้นแหละครับมีลูกน้องในกองไอ้พรตมาช่วยกันขนย้าย เรียกว่ารวดเร็วเรียบร้อยด้วยดี เพื่อนบ้านในค่ายงงกันเป็นแถว ไอ้ยศ ให้ลูกน้องมาทำความสะอาดบ้านที่ กทม.รอไว้ล่วงหน้า น้องแก้วแค่มาบอกว่าจะจัดบ้านยังงัย ช่วงที่ย้ายบ้านน้องใบเตยไม่ได้อยู่ด้วย เพราะขาดเรียนอยู่งานศพพ่อตลอดอาทิตย์แล้ว เลยให้กลับเข้าหอวิทยาลัยฯ พอวันศุกร์ผมกับน้องแก้วไปรับน้องใบเตยที่สุพรรณบุรี และไปแจ้งเรื่องการรับส่งโดยให้ผมเป็นผุ้ปกครองอีกคนนึงของน้องเค้า น้องใบเตยดูจะชอบบ้านหลังใหม่ ที่พึ่งกลับมาเห็น ก็เป็นบ้านเดียว2ชั้น ชั้นบนมี3ห้องนอน เป็นห้องนอนใหญ่1 นอนเล็ก 2ห้อง ชั้นล่างมีห้องน้อนเล็กห้องนึง ห้องครัวบิ้วอิน ห้องรับแขกใหญ่ บริเวณบ้าน 50ตารางวา ร่มรื่นดีเพราะมีต้นมะม่วงต้นใหญ่แผ่เงาคลึ้ม หลัง จากเอากระดูกเพื่อนผมไปลอยอังคารแล้ว ก็จัดเลี้ยงพระทำบุญบ้านไปในตัว ก็มีแต่ผมนี่แหละเทียวไปเทียวมา เพราะต้องค่อยรับส่งน้องใบเตยเข้าหอพัก จากการที่นานๆเจอกันที่ เดี๋ยวนี้เลยสนิทกันมาก จนหลังทำบุญ100วัน ได้ไม่กี่วัน [ ]ไอ้ยศมันว่างชวนผมกับยัยแก้ว ออกมาหาอะไรทานกัน มันบอกพายัยแก้วมาออกทุกข์ได้แล้ว ตกลงเราก็มาดูโชว์ ดื่มกันที่โรงเบียร์แถวเลียบทางด่วนรามอินทรา ก็อยู่ไม่ไกลหมู่บ้านน้องเค้านัก หลายเดือนมานี่ยัยแก้วดูสดชื่นสดใส วันนี้มาดื่มกินกันสบายๆ ก็ดูสนุกเฮฮาดี บอกว่าอยู่ที่ค่ายไม่ค่อยได้ออกไปใหน ผมเลยบอกว่าไว้รับน้องใบเตยกลับมาจะพามาเที่ยวกันอีก ตั้งแต่ย้ายมาอยู่กทม.ยังไม่เคยออกไปใหนเลย เราแยกย้ายกันเกือบเที่ยงคืน ผมก็กลับมาส่งยัยแก้วที่บ้าน ยัยแก้วดูกลึ่มๆไม่ถึงกับเมา ผมขับรถมาส่งน้องแก้วที่หน้าบ้านแล้วจะกลับเลย แต่ยัยแก้วบอกให้ผมเข้าไปในบ้านก่อนมีอะไรจะคุยด้วย ผมก็นึกว่าน้องเค้าจะปรึกษาเรื่องอะไร ก็เลยตามน้องเค้าไปในบ้าน น้องแก้วไปชงกาแฟมาให้ผม "รอหนูแป๊บน่ะพี่เสือ" น้องเค้าขึ้นไปบนชั้น2พักใหญ่ก็กลับลงมาด้วยชุดนอนเนื้อบางๆพริ้วๆสีเนื้อ เหมือนชุดเดรสสายเดียว ชายกระโปรงอยู่เหนือเข่าอวดเรียวขาขาวเนียน ผมเหลือบเห็นถึงกับอึ่ง น้องแก้วคงเห็นผมมองค้าง "หน้าหนูเลอะอะไรหรอพี่เสือ" แหะๆผมไม่ได้มองหน้าน้องแก้ว มัวแต่จ้องเต้ากลมๆที่มีหัวนมดันชุดนอนเนื้อบางๆเป็นตุ่มชัดเจน "ป่าวจร้า.วันนี้แก้วดูน่ารักต่างหาก" สัตย์จริงครับผมไม่เคยคิดเกินเลยกับเมียเพื่อนผมมาก่อน จนมาเห็นน้องเค้าคืนนี้ "เมื่อก่อนหนูไม่น่ารักหรอ" น้องแก้วเดินมานั่งข้างๆผมชุดนอนที่มีชายกระโปรงเหนือเข่าร่นมากองปิด หน้าตักไว้นิดนึง โชว์อวดหน้าขาขาวเนียน ผมถึงกับอึ่งเป็นครั้งที่2 ผมจ้องหน้าขาขาวๆ ผมกลับเป็นฝ่ายเขิลแทน ก็ใครจะไปคิดว่าน้องแก้วจะมาแนวนี้ [ ]"ก็น่ารักน่ะแต่ไม่เหมือนวันนี้นี่" น้องแก้วหัวเราะแบบขำๆก่อนจะเอา2มือจับหน้าขาขวาของผม เขย่าน้อยๆ "พี่เสือมีธุระที่ใหนต่ออีกหรือเปล่าค่ะ" ผมส่ายหน้าน้อยๆ "งั้นอยู่เป็นเพื่อนหนูน่ะ..มันเหงางัยไม่รู้" น้องแก้วพูดน่าตาเฉยๆธรรมาดาๆ ผมซิหน้าร้อนผ่าวเลย น้องเค้าทำให้ผมอึ่งได้ตลอดเลยวันนี้ ผมจ้องตาน้องแก้วนิ่งๆก่อนจะเอ่ยปากบอกเบาๆว่า"จะดีเหรอ" เพราะไม่รู้จะพูดอะไรอึ่งจิรงๆครับ น้องเค้าเห็นผมนิ่งเงียบๆ ก็ดูหน้าสลดไปนิดนึงก่อนบอกผมว่า "พี่เสือรังเกียจแม่ม่ายอย่างหนูเหรอ" แหะๆผมก็นิ่งคิดอยู่น่ะแหละครับว่าเอางัยดีมันไม่ทันตั้งตัวนี่ครับ "ป่าวๆ..แต่มันจะเหมาะเหรอ..ก็ไอ้พรตมันเพื่อนพี่" ผมพูดอ่ำๆอึ่งๆ แต่จริงๆใจอย่างเข้าไปกอดหอมซักฟอดแล้ว แหะๆวางฟอร์มอ่ะครับ(=^...<=) "วันนี้เราดื่มมากไปป่าว" "ไม่หรอกพีเสือ..แค่ตึงๆไม่เมาหรอกน่า..ไม่ต้องมาทำว่าหนูเมาเลย" น้องแก้วเอามือตีต้นแขนผมเบาๆ "หนูเหงาค่ะพี่เสือ..ก็แค่อยากมีใครซักคนอยู่เป็นเพื่อน...แล้วอีกอย่างเวลา นี้ พี่เสือก็ดูแลหนูกะลูกเหมือนเป็นผัวหนูน่ะแหละ" น้องแก้วจ้องตาผม "ว่าแต่พี่เสือรักเกียจหนูป่าวล่ะ" ผมไม่ได้พูดอะไรแค่นั่งนิ่ง ส่ายหน้าน้อยๆ นึกไม่ถึงว่าน้องเค้าจะพูดกับผมแบบนั้น น้องแก้วยิ้มน้อยๆก่อนยื่นหน้ามาจุ๊บแก้มผมทีนึง "งั้นไปอาบน้ำเลย" พร้อมหยิบผ้าเช็ดตัวผืนใหญ่ที่น้องเค้าว่างไว้ข้างตัว ตอนเดินลงมาจากข้างบนน้องเค้าถือลงมาด้วย แต่ผมไม่ทันมองเพราะมัวแต่จ้องอย่างอื่นอยู่(=^...<=) น้องแก้วเอาผ้าขนหนูมาวางบนตักผม พร้อมลุกเดินไปล๊อกบ้าน ก่อนหันมาเห็นผมยังนั่งหน้าเหรออยู่ "ไปซิค่ะ" น้องแก้วหัวเราะเบาๆ บุ้ยปากพร้อมชี้มือยึกๆขึ้นบนเพดาน [ ]ดูน้องแก้วทำตัวเป็นปกติธรรมดา ปกติเราก็สนิทกันพอสมควร แต่คราวนี้ผมกลับเป็นฝ่ายเขิลอย่างมาก น้องแก้วล๊อกบ้านเสร็จเรียบร้อย เห็นผมยืนเก้ๆกังๆอยู่หน้าบันใด ก็เดินมาเอา2มือยันตรงเอวด้านหลังผม ดันพร้อมเดินขึ้นบันไดไปพร้อมผม "ไปอาบน้ำน้า" พอขึ้นมาถึงชั้นบนน้องแก้วก็ดันหลังผมเข้าไปในห้องนอนใหญ่ที่มีห้องน้ำอยู่ ในห้อง แอร์ในห้องเปิดไว้เย็นสบายกำลังดีน้องแก้วดันผมมาที่หน้าห้องน้ำ "อาบน้ำน้า.ตัวจาได้หอมๆ" ผมเข้าไปอาบน้ำอย่างว่าง่าย น้องแก้วทำตัวเหมือนเป็นเมียผมเลย ผมตอนนั้นสับสนครับ แต่ผมก็ลื้นไหลตามน้องเค้าไป ผมอาบน้ำล้างตัวเรียบร้อย ก็นุ่งผ้าขนหนูเดินออกมาจากห้องน้ำ ในห้องน้ำไม่มีแอร์พออกมาอากาศในห้องเย็นถึงกับหนาวเลยเพราะพึ่งล้างตัวมา ใหม่ๆ เห็นน้องแก้วเปิดไฟหัวเตียงกึ่งนั่งกึ่งนอนห่มผ้าคลุมหน้าตัก อ่านหนังสือนิตยสารรออยู่ ผมคลานขึ้นไปบนเตียงมุดเข้าใต้ผ้าห่มกึ่งนั่งกึ่งนอนเบียดอยู่กับน้องเค้า ผมเอาแขนซ้ายโอบกอดตัวน้องแก้วดึงมาหอมเรือนผมน้องเค้าเบาๆ น้องเค้าเอาหน้งสือที่อ่านอยู่วางไปที่โตีะหัวเตียง ผมพึ่งเห็นน้องแก้วเขิลก็ตอนนี้แหละครับ พิงหัวกับใหล่ผมพร้อมบอกกับผมว่า "อืม.ตัวหอมแล้ว" ผมก้มลงหอมแก้มเนียนๆของน้องเค้าฟอดนึ่ง "ทำมัยเป็นพี่เสือ" ผมถามน้องเค้า น้องแก้วเงยหน้า "ก็หนูเหงา..แล้วยัยเตยก็บอกอาเสืออบอุ่น" น้องแก้วพูดพร้อมกอดซุกกับแผงอกผม [ ]เวลานี้ผมโอบกอดน้องแก้วคุยกันไปเรื่อยๆพร้อมลูบแขนน้องแก้วไปด้วยแผ่วๆ "แล้วไม่กลัวน้องเตยรับไม่ได้เหรอ" "หนูคุยกับลูก.พี่เสือ.ไม่ปิดบังอะไรกันหรอก.เตยมันรู้ว่าหนูเหงา.ถ้าเป็น พี่เสือมันไม่ว่าอะไร" "ทั้งๆที่รู้ว่าพี่มียัยเอ้น่ะ" น้องแก้วพยักหน้าน้อยๆ "เตยมันบอกพี่เสืออบอุน..แล้วที่พี่เสือดูแลพวกหนูมาตลอดหลายเดือนนี่.เตย มันก็บอกว่าเหมือนผัวหนูอยู่แล้ว" ผมก้มลงหอมแก้มน้องเค้าฟอดใหญ่ ผมนึกเอะใจ "นี่ฝีมือไอ้ยศใช่มั๊ย" ยัยแก้วหัวเราะดังที่นี้ "น้าน..ว่าแล้ว" "ก็พี่ยศบอกว่าไม่ทำงี้พี่เสือไม่ยุ่งกับหนูแน่ๆ" ผมอดที่จะจูบฟัดแก้มนวลไม่ได้ "จอมวางแผนดีนัก" "ก็หนูเหงานี่..แล้วก็อยากให้พี่เสือดูแลแบบนี้ไปเรื่อยๆ" "ทำมัยไม่เป็นไอ้ยศล่ะ" ผมคุยไปเริ่มเอามือขวาลูบไล้เต้าอวบกลม ผ่านชุดนอนผ้าเนื้อลื้นๆบางๆไปด้วยแผ่วๆ ก่อนจะปลดผ้าขนหนูชื้นๆที่นุ่งอยู่ออกไปกองไว้ข้างๆตัว เหลือแต่ตัวโล้นๆมีผ้าห่มคลุมปิดตัวอยู่แค่เอว มีน้องแก้วขยับเบียดตัวกอดก่ายตัวผมไว้หลวมๆ "ไม่รู่" น้องแก้วพูดพร้อมบิดตัวไปมาๆน้อยๆ ท่อนขาน้องแก้วที่ก่ายทับตักผม ขยับเบียดเสียดสีกับท่อนลำอุ่นๆของผมที่เริ่มแข็งตัวไปมาเบาๆ "วันนี้แก้วน่ารักมากเลยรู้มั๊ย" ผมก้มลงไปบรรจงจูบไปที่หน้าผากน้องแก้ว ที่นอนกอดก่ายอยู่ในอ้อมกอดผม [ ]ผมชยับตั้งเข่าขวาเอียงตัวกึ่งนั่งกึ่งนอนประคองกอดน้องเค้าผมจูบไล้ลงไป ที่แก้มนวลเนียน น้องแก้วกอดตัวผมเบาๆ ผมซุกไซ้ไปตามซอกคอที่หอมกรุ่นกลิ่นสาว กลิ่นกายจากตัวน้องแก้ว กระตุ้นความเสียวซ่านให้ผมร้อนระอุ ผมจูบไซร้ไล้ไปบดขยี้ริมฝีปากอวบอิ่ม น้องแก้วโอบคอผมหลับตาพริ้มอ้าปากออกรับ แลกลิ้นจูบกับผมอย่างเร่าร้อน ส่งเสียงครางเบาๆอยู่ในลำคอ ผมเอามือขวาลูบไล้ไปตามท่อนขาที่ก่ายทับผมแผ่วๆ ผมไล้มือไปไปยังแก้มก้นแน่นเนียนที่มีชายชุดนอนเนื้อบางๆร่นไปกองอยู่ที่บัน เอว ผมจูบแลกลิ้นพร้อมลูบไล้ขยำแก้มก้นน้องแก้วเบาๆ ผมค่อยๆสอดมือเข้าไปในชุดนอนด้านหลังลูบไล้ไปตามแผ่นหลังเนียนๆของน้องเค้า อย่างเบามือ แล้วค่อยๆลูบไล้มาขยำเต้ากลมเต่งใต้ชุดนอนสายเดี่ยวด้านหน้า เคล้าคลึงเต้าอวบเต่งอย่างเบามือ น้องแก้วหายใจหนักๆถี่สายอกน้อยๆ ส่งเสียงครางอยู่ในลำคอสองแขนโอบกอดที่ต้นคอผมจูบแลกลิ้นอย่างเร่าร้อน ผมเคล้าคลึงเคลิบเคลิ้มอย่างมันในอารมณ์ ก่อนจะเอานิ้วเกี่ยวสายชุดนอนเส้นเล็กๆออกจากใหล่ทั้ง2ข้างของน้องเค้า เผยให้เต้าเต่งโผล่ออกมาอวดความอวบ น้องแก้วล่ะมือที่กอดคอผมขยับให้สายชุดนอนที่มาคาอยู่ที่ท่อนแขนทั้ง2ข้าง หลุดไปกองอยู่ที่เอว ก่อนเอามือตวัดกอดคอผมไว้เหมือนเดิม ผมใช้มือขวานวดคลึงไปที่เต้าอวบเต่งคู่นั้นสลับไปมา ก่อนจะใช้หัวแม่มือกับนิ้วชี้บีบคลึงเบาๆไปบนหัวนมที่พุ่งแข็งชูชัน น้องแก้วส่งเสียงครางเบาๆในลำคออย่างเสียวซ่าน [ ]น้องแก้วเอาเรียวขาที่ก่ายทับตัวผม ถูไถท่อนลำอุ่นๆของผมไปมาเบาๆ เสือน้อยตื่นตัวคืกรับการเสียดสีพงกหัวหงึกๆหงึกๆ ผมถอนปากพลิกตัวน้องแก้วหงายลงไปบนที่นอน ผมค่อยๆจูบไซ้ตามลำคอไล้ลงไปที่เต้าอวบด้านขวาของน้องเค้า พร้อมลงลิ้นลากเลียวนรอบหัวนมสีเนื้ออ่อนๆ ก่อนงับเม้มดูดดื่มหัวนมที่แข็งเป็นไตแบบเน้นๆ ผมตวัดลิ้นละรัวรอบหัวนมที่หดแข็งสลับเม้มดูดเน้นๆ เต้าเต่งด้านซ้ายผมก็นวดคลึงแล้วใช้หัวแม่มือกับนิ้วชี้บีบหมุนคลึงไปบนหัว นมที่พุ่งแข็งชูชันเบาๆ "อาส์..อู้ส์ส์ส์...อาส์ส์.."...น้องแก้วส่งเสียงครางดังขึ้น พร้อมแอ่นอกรับลิ้นของผมพร้อมเอา2มือลูบไล้ท้ายทอยผมเบาๆ ผมดูดดื่มเคล้าคลึงเต้าอวบเต่งเน้นขึ้น ๆ สลับไปมาอย่างมันปาก น้องแก้ว แอ่นอก กอดรัดกดหัวผมอัดไปที่เนินเนื้ออวบเต่งจนผมหายใจแทบไม่ออก ผมค่อยๆซุกไซร้ ขยับหัวให้หลุดจากการกอดรัด ค่อยๆลากลิ้นไล้เลียลงไปตามร่องอกพร้อมไถตัวลง ตามปลายลิ้นที่ผมเลียไล้แผ่วๆ ลงไปตามหน้าท้องแบนราบขาวนวลเนียน ใช้ปลายลิ้นเลียวนไปรอบสะดือโบ๋น้อยๆของน้องแก้ว ที่มีชุดนอนมากองคาอยู่ที่เอว ผมแหย่ตวัดปลายลิ้นเลียไล้แผ่วๆในรูสะดือ สลับดูดเลียเบาๆ น้องแก้วเกร็งแผ่นท้องบิดตัวไปมาน้อยๆส่งเสียงครวญครางเบาๆไม่ขาดปาก " อู้ย.ซ์ อ้า.ซ์. ซีดส์ส์ " เอา2มือลูบไล้ท้ายทอยผมไปทั่ว ผมดูดเลียไล้รูสะดือ มือซ้ายไล้ขึ้นไปนวดคลึงบีบขยี้หัวนมที่หนแข็งของน้องเค้าเบาๆสลับไปมา ผมค่อยๆเอามือขวาดึงชุดนอนของน้องเค้าที่ค่าเป็นบ่วงอยู่ที่เอวลากลงไปที่ ปลายเท้า น้องแก้วขยับยกก้นให้ถอดออกได้โดยง่าย ผมค่อยๆไถตัวลงมุดเข้าใต้ผ้าห่ม นอนคว่ำท่อนลำแข็งโป๊ก ผมถอนปากจากการเลียไล้รูสะดือน้องแก้ว โหย่งตัวขึ้นเล็กน้อยขยับถีบผ้าห่มเบาๆให้หลุดออกจากตัวผม น้องแก้วหลับตาพริ้มมือนึงกำมือที่ผมกำลังขยี่คลึงหัวนม อีกมือขยำกำผ้าปูที่นอนแน่น หนีบขาชิดกันเกร็งแน่นทิวดำมันบางๆโหนกเนื้ออวบอูมอวดโชว์เต็มหน้าผม จนผมอดที่จะซุกจมูกจูบฟัดโหนกเนื้อปูดโปนของน้องเค้าไม่ได้ ผมล่ะมือซ้ายที่บี้คลึงหัวนมน้องเค้าพร้อมยันตัว เอามือ2ข้างแทรกดันไปกลางหว่างขาน้องเค้า น้องแก้วหลับตาพริ้มขยับขาเหยียดยาวถ่างออก ผมขยับแทรกตัวนอนคว่ำกลางหว่างขาน้องแก้วที่อ้าถ่างออก หน้าผมไปจออยู่กับพลูเนื้อที่เบียดกันชิดมีกลีบแคมอวบใหญ่โผล่ออกมาเล็กน้อย [ ]น้องแก้วคงร้างลาการร่ามรักมาแรมปี ผมอยากให้น้องเค้ามีความสุขมากๆ ผมค่อยๆกดจมูกฟัดไปมา บนกลีบแคมอวบใหญ่ที่โผล่ออกมาจากพลูเนื้ออวบ กลิ่นสบุ่ปบกลิ่นคาวอ่อนๆ ยั่วลิ้นผมจริงๆ ผมสบัดปลายลิ้นเลียไล้แผ่วไล่ไปตามซอกขาหนีบ ค่อยๆลากตวัดเลียลงมาตามใต้ขาอ่อนของน้องแก้ว "อื้ยส์.ส์ส์" เสียงน้องแก้วครางเบาๆไรขนตามเรียวขาลุกชันเป็นเม็ดๆ ผมก็เลียไล้ไปตามลำขาเรียวบางขาวเนียนจนถึงบริเวณตาตุ่มของน้องเค้า พร้อมเอามือลูบเกาแผ่วๆสลับคลึงลูบไล้ไปเบาๆตามลำขาอ่อนอีกข้าง ผมสลับมาเลียไล้ขาอีกข้าง ลากลิ้นไล้เลียแผ่วๆที่ข้อเท้า ลากลิ้นไต่ตามปลีน่องไล่ไปบริเวณข้อพับใต้หัวเข่า ไต่ขึ้นไปตามลำขาอ่อนสบัดลิ้นลากเรื่อยไปจนสุดโคนขาที่เรียวบางแน่นตึง น้องแก้วขนลุกชันไปทั้งเรียวขา บิดเกร็งตัวส่งเสียงครวญครางอย่างแผ่วเบา เสียงหายใจหนักๆถี่ๆ ผมค่อยๆแบะเรียวขากลมกลึงทั้ง2ข้างให้ถ่างออก น้องแก้วขยับขางอเข่าถ่างอ้าออกกว้าง พลูเนื้อแอ่นนูนเด่นเต็มตา ผมยังอยากสร้างความกระสันเสียวให้น้องแก้วอย่างสุดๆ ผมซุกหน้าลงไปจูบฟัด กลางพลูเนื้อที่หนีบกลีบแคมอวบปลิ้นยื่นออกมาเล็กน้อย ก่อนใช้ปลายลิ้นกดกลีบแคมอวบใหญ่ที่โผล่ออกมา ค่อยๆลากแตะแผ่วๆลากลิ้นไล้เลียขึ้นไปบนโหนกเนื้อที่มีทิวขนบางๆ ผมลากลิ้นแผ่วๆไปบนทิวขนของน้องเค้าไปมาเบาๆ จนน้องเค้ารำคานหรือทนไม่ไหวก็ไม่รู้ เอา2มือกดหัวผม จนทั้งจมูกและปากอัดบดบี้ไปกับพลูเนื้อของน้องเค้า [ ]ผมฝังหน้าดูดเลียแบบเน้นๆบนร่องหลืบที่เจิ่งนองด้วยน้ำรักของน้องเค้าอย่าง อร่อยลิ้น ผมค่อยๆลงลิ้นไล่ไปตามรอยผ่า ไล้ลิ้นขึ้นลงตามรอยแยกกลางกลีบแคมของร่องหลืบ น้องแก้วคงเสียวได้ที่ แบะขาตัวเองถ่างกว้างออก แอ่นสะโพกส่ายรับการโลมเลียอย่างสุดมันส่งเสียงครางเบาๆไม่ขาดปาก "อื้ยส์.ส์ส์...อาาาส์" เอามือ2ข้างกำผ้าปูที่นอนแน่น ผมไล้สิ้นดูดเลีย กลีบแคมที่ยื่นโผล่ออกมาจากร่องหลืบอยู่ซักพัก ก่อนจะใช้หัวแม่มือทั้ง2ข้างจับกลีบแคมอวบใหญ่สีเนื้อเข้มแหวกออก ใช้ลิ้นดุนไล้ไปตรงติ่งเสียวที่ปลิ้นโผล่ยื่นแดงก่ำ น้ำรักเยิ้มฉ่ำรสคาวอ่อนๆอร่อยลิ้น ผมรัวลิ้นกดเน้นๆติ่งเสียวที่ยื่นเด่ของน้องเค้า คงสร้างความกระสันซ่านจนน้องแก้วกระตุกเร่าๆ อย่างสุดๆ นิ้วเรียวงามที่กำผ้าปูที่นอนแน่นนั้นเปลี่ยนมาขยำไปที่หลังศีรษะของผม กดใบหน้าของผมให้แนบลงไปกับพลูเนื้อร่อนส่ายร่องหลืบรับการรัวลิ้นของผม เรียวขาเพรียวบีบกระชับเข้าหากัน พร้อมตวัดคร่อมบ่าทั้งสองข้างของผม หนีบศรีษะกดหัวผมอัดกับร่องหลืบเกร็งตัวกระตุกเร่าๆ ครวญครางส่งเสียงยาว "ซี๊ดดดด...อูยยยย...พี่...ซี๊ดดดด.อื้ยส์.ส์ส์...อู๊สส์ส์..อ้า.ซ์. ซีดส์ส์ " ผมดันตัวลุกขึ้นคุกเข่าโดยมี2ขาน้องแก้วยังพาดอยู่กับบ่าผม ไอ้เสือน้อยดีดผึ่งชี้เด่พงกหัวงึกๆๆๆ ก้นน้องแก้วยกแอ่นโย้ตัวงอ ผมเอื้อมหยิบหมอนยัดเข้าใต้ก้นน้องเค้า เอาขา2ข้างของน้องเค้ายกออกจากบ่าจับรวบข้อเท้าดันโย้ไว้ด้วยมือซ้าย ส่งให้พลูเนื้อปูดโปนแอ่นโด่ง ผมเงี่ยนง่านสุดๆแล้วครับ ผมขยับเข่าเข้าไปให้ถนัด มือขวากำท่อนลำที่แข็งโป๊กรูดหนังหุ้มปลายจนหัวถอกพอกก๋า จ่อไปที่ร่องหลืบที่ฉ่ำเยิ้มกดลากหัวถอกขึ้นลงตามรอยผ่าพลูเนื้อเน้นๆ จนหัวเสือน้อยถูไถเปียกชุ่มเปียกลื่นไปด้วยน้ำรักของน้องเค้า ผมค่อยๆกดหัวเสือน้อยลงกลางพลูเนื้อที่เบียดชิดกันอวบนูนโค้ง หัวถอกค่อยๆมุดผลุบเข้าไปจนมิดเงี่ยงหัว น้องแก้วหลับตาคิ้วขมวดห่อปาก"อู้ยส์ส์ซี๊ดส์ส์" ส่งเสียงครางเบาๆยามหัวถอกผมค่อยๆจมลงไปในรูหลืบ น้องแก้วขมิบรูหลืบบีบรัดหัวถอกผมแน่นหนึบหลังจากไม่ได้ใช้งานมาแรมปี [ ]ผมเอา2มือจับกระชับรวบข้อเท้าที่ผมใช้มือซ้ายจับไว้แยกอ้าออก น้องแก้วหลับตาขมวดคิ้วทำหน้าเสียวสุดๆเอา2มือมาจับข้อพับขาของน้องเค้า พลูเนื้ออวบของน้องแก้วแอ่นโด่งอมเงี่ยงหัวถอกผมไว้แน่น ผมค่อยๆยืดตัวพร้อมแอ่นก้นกดท่อนลำจมลงไปในรูหลืบน้องเค้าช้าๆ "อาส์ส์ส์.ซีดส์ส์"...น้องแก้วครางเบาๆ ผมกดท่อนเนื้อจมลงไปจนสุดโคน ผมแอ่นก้นกดแช่ท่อนลำกระดกหัวถอกงึกๆงึกๆ ซึมซับความเสียวที่แน่นกระชับจากแรงบีบรัดภายในรูหลืบ ก่อนจะสายสะโพกบด โยกส่ายเป็นวงกลมกับโหนกเนื้อที่แอ่นโค้งโด่งสะโพกอัดติดอยู่บนหมอนที่ผมรอง หนุนหลังน้องเค้าไว้ ผมจับข้อเท้าทั้ง2ข้างของน้องเค้า เหยียดตัวขยับเอวแอ่นกระเด้าท่อนเสือน้อยที่แข็งเป็นลำเข้าออกเนิบๆไป เรื่อยๆ รูหลืบน้องแก้วขับน้ำหล่อลื่นออกเคลือบท่อนลำเป็นมัน รูหลืบบีบรัดตอดดุ๊บๆๆๆ น้องแก้วครางเสียงยาว "อู้ยยย.ซ์ ซี๊ด.ส์ส์ส์ส์" 2มือจับข้อพับขาตัวเองแน่น บิดตัวส่ายกระดกสะโพกเด้งรับท่อนลำ สะบัดหัวไปมา รูหลืบบีบรัดตลอดท่อนลำทำเอาผมเสียวสท้าน จนผมต้องเกร็งสะโพกโยกกระเด้ายาวๆเน้นๆ.ถี่ขึ้นๆ ปั๊บ...ปั๊บ...ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บปั๊บปั๊บ..."อ้าส์...อ้าส์...อ้า ส์ๆๆๆๆๆ..อู้ย.ซ์ ซี๊ด.ส์ๆๆ."... น้องแก้ว ครางกระเส่า กระดกก้นส่ายพลูเนื้ออวบเร่าๆ ท่อนลำผมกระแทกลึกดีจริงๆ [ ]ผมเริ่มมัน ผมจับข้อเท้าน้องแก้วโน้มตัวกดถ่างอ้าออกกว้างที่สุด น้องแก้วละมือจากข้อพับมาจับสะโพกผมไว้ ผมกัดฟันแอ่นกระเด้าถี่ยิบด้วยความมัน พั๊บ.พั๊บ.พั๊บ.พั๊บพั๊บพั๊บพั๊บพั๊บพั๊บพั๊บ... น้องแก้วผงกหัวขึ้นมองท่อนลำที่ผมกระเด้าเป็นระยะ 2มือจับสะโพกผม โยกตามพร้อมส่งเสียง "อาาววววว...อาาาาว....อาาาา....อื้ยส์.....อื้ยส์...ซี๊ดส์ส์ส์ส์" ผมเสียวจนใกล้กระฉูดแล้ว ผมละมือจากข้อเท้าน้องเค้าโถมดัวกอดน้องเค้า ประกบริมฝีปากอวบอิ่ม ลิ้นของผมรุกเร้าเข้าแลกลิ้นของน้องแก้ว อย่างเร้าร้อน 2แขนของน้องเค้าโอบไปที่ต้นคอ 2ขาก็ตวัดไปที่ใต้สะโพกของผมแน่น ผมกระเด้าไม่หยุดถี่ยิบ พับพับพับพับพับพับพับพับพับพับ...ความเสียวซ่านที่ปะทุขึ้นเรื่อยๆ น้องแก้ว เกร็งสะโพกแอ่นเด้งขึ้นลงตามแรงส่งของเตียง ที่ผมกระเด้าอัดท่อนลำลงไปในรูหลืบ ผมเองเสียวจนจะทนไม่ไหว ถอนจูบดันตัวคุกเข่ากระชับ2มือกับเอวของน้องเค้า สะโพกน้องแก้วแอ่นอยู่บนหมอนที่รองก้นทำให้ผมกระเด้าให้ถนัดๆ ผมยืดตัวดึงสะโพกน้องแก้ว กระเด้ากระแทกเน้นๆเข้าออกรูหลืบถี่ยิบ ตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บตั๊บ... น้องแก้วละมือที่โอบคอผม ทิ้งลงกำแน่นไปบนผ้าปูที่นอน หลับตาปี๋ ส่ายหัวไปมาอย่างเสียวสท้าน เราทั้งคู่ต่างร้องครางกระเส่าออกมาประสานกันด้วยความเสียว "อาาววววว...อาาาาว....อาาาา....อื้ยส์.....อื้ยส์....อาาาา".....ผมกระแทก ถี่ยิบ รูหลืบน้องเค้าตอดรับขมิบลำท่อนเสือน้อยของผม ดุ๊บดุ๊บดุ๊บดุ๊บดุ๊บ น้องแก้วกระตุกเกร็ง ตวัดแขนโอบรัดกลางหลังของผม พร้อมบิดตัวหัวสบัดส่งเสียงเรียก "พี่เสือ .อู้ย.ซ์ ..อื้ยส์..ซี๊ด.ส์ๆๆๆๆๆ " ...รูหลืบขมิบตอดดุ๊บๆๆๆๆ "พี่.พี่.อูยส์.แก้วไม่...แล้ววววว..อ้าส์ส์ส์"... เกร็งสะโพกเกร็ง2ขาตวัดรัดแน่น รูหลืบบีบรัดแน่นหนึบ ผมเองเสียวท่อนลำที่ร่องหลืบบีบรัดกระชับแน่นจนทนไม่ไหวเหมือนกัน โถมดัวกอดประกบปากดูดแลกลิ้น เกร็งสะโพกอัดท่อนลำโยกบดพลูเนื้ออวบ ปลดปล่อยความเสียวสุข ปลึด.ปลึด.ปลึด.ปลึด เกร็งหัวถอกงึกๆงึกๆงึกๆ รูหลืบน้องแก้วขมิบตอดหนึบๆส่งเสียงครางเบาๆอยู่ในคอ เราดูดแลกลิ้นด้วยความเสียวสุข ผมนอนกอดน้องแก้วอยู่ในท่านั้นจนรูหลืบน้องเค้าคลายการบีบรัด ผมก็ผลิกตัวไปนอนอยู่ข้างๆ ดึงหมอนที่หนุนก้นน้องเค้าออก เอาผ้าขนหนูที่กองอยู่ข้างๆ มาเช็ดซับรูหลืบน้องเค้ากับท่อนลำที่เริ่มอ่อนตัวของผม [ ]ผมขยับดึงถอดชุดนอนที่กองคาอยู่กับเอวน้องแก้วออก ก่อนดึงน้องเค้ามากอดก่ายจูบไซ้ ลูบไล้คลอเคลียนวดคลึงเต้าอวบกลมสลับหมุนขยี้หัวนมเบาๆ น้องแก้วก็เอามือลูบไล้พวงใข่สลับกำรูดท่อนลำที่อ่อนตัวของผมเบาๆ "ไม่ได้ตั้งแต่เมื่อไหร" น้องแก้วทำหน้าเขิลๆเข้าใจที่ผมถาม "ถึงวันนี้เกือบ2ปีค่ะตั้งแต่พี่เค้าป่วย" ผมจุ๊บหน้าผากน้องเค้า "แล้วพี่เสือจะชดเชยให้" ผมบอกก่อนประกบปากจูบแลกลิ้น ด้วยความสุขเพลินในอารมณ์ที่งี่ง่านขึ้นเรื่อยๆ จนท่อนลำผม ตั้งลำแข็งปั๊ก หัวนมทั้ง2เต้าอวบน้องแก้วหดแข็ง ผมถอนจูบพลิกตัวกลับหัวลงไปกลางหว่างขาของเค้า ดึงสะโพกจับขาน้องแก้ว คร่อมขึ้นมานอนทาบอยู่ตัวผม พลูเนื้ออวบอ้าออกเล็กน้อยกลีบแคมอวบเยิ้ม จ่ออยู่ปลายจมูกผม กลิ่นเมือกคาว กระตุ้นต่อมกามของผมอย่างมาก ผมโอบมือทั้ง2ข้างแหกแก้มก้นขาวจั๊วของน้องแก้วอ้าออก น้องเค้ากดพลูเนื้ออวบลงมาที่ปากผมอย่างรู้งาน ผมแหย่ลิ้นเข้ากลางกลีบแคมที่ผมแหกไว้ตวัดลิ้น ลากไปตามกลางกลีบแคมอวบ จนถึงปลายติ่งเสียวที่ยื่นล้ำออกมา ผมตวัดลิ้นวนรอบติ่งเสียวช้าๆ น้องแก้วสดุ้งงอตัว ส่ายกระดกก้นรับลิ้นของผมน้อยๆ ส่งเสียงคราง "อื้ยส์.ส์ส์" เบาๆ ผมรู้สึกเสียวหัวถอก เพราะน้องเค้าขยับมือรูดท่อนลำของผมไปด้วยเบาๆ ผมกดปลายลิ้นลากไล้ปากรูหลืบสลับอมดูดกลีบแคมอวบของน้องเค้า พร้อมกระดกก้นกระเด้าท่อนลำใส่มือน้องเค้าเบาๆ ผมรู้สึกเสียวที่หัวถอก ก็น้องแก้ว รูดหนังหุ้มลงที่โคนท่อนลำ ไล้ลิ้นตวัดเลียวนรอบหัวถอกผม ก่อนที่จะค่อย ๆ ใช้ปากอมดูดหัวถอกของผม ผมเสียววาบตลอดท่อนลำ ผมระบายความเสียวด้วยการ ตวัดลิ้นวนรอบติ่งเสียวของน้องเค้า ผมตวัดลากลิ้นเน้นๆถี่ๆ น้องแก้วก็รูดริมฝีปากขึ้นลงเร็วขึ้นตามจังหวะการลงลิ้นของผม ผมกดปลายลิ้นลากจากปลายติ่งเสียวช้าๆกดปลายลิ้นเน้นๆ ลากไปจนถึงรู้ก้นที่เป็นจีบ น้องแก้วขมิบย๊วบๆยามที่ผมเลียไล้ ผมลากปลายลิ้นขึ้นลงตามร่องเสียวฉ่ำเยิ้มซักพัก น้องแก้วถอนปากจากท่อนลำผมฟุบกอดขาผมแน่น กดพลูเนื้อส่ายสู้ลิ้นผม รู้สึกได้ถึงแรงขมิบจากรูหลืบ ยู๊บๆยู๊บๆยู๊บๆ ผมอมติ่งเสียวดูดเน้นๆ น้องแก้วครางเสียงยาวสท้าน "อ๋ายส์ส์.ซีดส์ส์ส์"... แล้วน้องเค้าคว้าท่อนลำแข็งโด่ของผม งับอมหัวถอก รูดริมฝีปากขึ้นลงถี่ๆ พร้อมใช้มือรูดท่อนลำผมไปด้วย ผมเสียวจนต้องถอนปากออกจากพลูเนื้อของน้องเค้า แล้วตบที่สะโพกน้องแก้วเบาๆ "อาส์.ซีดส์..อู้ยส์.พอก่อนๆ" [ ]ผมรั้งดึงตัวน้องเค้ายั้งไว้ น้องแก้วก็ยันตัวขึ้นนั่งคล่อมอยู่บนอกผม เอี้ยวตัวเสยผมที่ปรกหน้าออก หันมายิ้มให้ผม ผมบุ้ยหน้าไปทางปลายเท้า น้องแก้วโหย่งตัวหันกลับมา คุกเข่าคร่อมหน้าท้องหันหน้ามาหาผม อย่างรู้ว่าผมต้องการอะไร น้องแก้วค่อยๆโหย่งตัวขึ้นขยับเข่ากางออก มือนึงกดหน้าท้องผม มือนึงจับท่อนเนื้อที่เวลานี้แข็งตั้งลำชี้เด่ จ่อไปที่ปากรูหลืบ ผมเอื้อมมือเอาหัวแม่มือทั้ง2ข้างช่วยจับกลีบแคมแหกอ้าออก น้องแก้วก้มมองพร้อมค่อยๆกดตัวลงมาช้าๆ ผมเกร็งก้นแอ่นดันท่อนเนื้อสวนเข้าไปในรูหลืบที่แฉะเยิ้มจากน้ำรักของผม ที่ยังคั่งค้างอยู่ในรูหลืบน้องเค้า หัวถอกค่อยมุดเข้าไปอย่างช้าๆ น้องแก้วเงยหน้าหลับตาพริ้ม ห่อปากครางเบาๆยามที่หัวถอกผมค่อยๆมุดเข้าไปในรูหลืบช้าๆ " ซู๊ดส์ส์ส์..อาส์ส์ส์" หัวถอกบานทะโร่ของผมมุดไปถึงเงี่ยง ผมก็จับรวบเอวดึงรั้งเข้าหาตัวพร้อมแอ่นกระเด้าเน้นๆ สวนที่เดียวสุดโคน "โอวส์..อ้าส์ส์" น้องแก้ว สดุ้งผวากอดผม ผมยันตัวลุกขึ้นนั่ง น้องแก้วขยับขาเหยียดรัดสะโพกด้านหลังผม รูหลืบขมิบรัด ดุ๊บๆดุ๊บๆ ผมกับน้องแก้วนั่งโอบกอดประกบปากแลกลิ้นกันระบายความเสียวซ่าน ผมกระดกก้นเสยไปด้วยเบาๆ น้องแก้วกระเด้าก้นบดอัดถูไถรับ ยึกๆยึกๆ ท่าโปรดผมล่ะ เราจูบกอดรัดกันในท่านั้นอยู่พักใหญ่ ผมถอนจูบน้องแก้วก็เอียงหัวกอดซบกับซอกคอผม หอบหายใจถี่ๆ ผมค่อยๆยันตัวน้องเค้าออกนิดนึง น้องแก้วขยับขาที่เหยียดรัดสะโพกด้านหลังผม ตั้งชันขึ้นพร้อมโอบกอดคอผมไว้ ท่อนลำผมตั้งเป็นลำพงกหัวถอกงึกๆๆ อยู่ในรูหลืบน้องเค้า น้องแก้วขมิบตอดรัดท่อนลำผมเบาๆ เต้าอวบกลมเต่งน้องเค้า แอ่นโชว์หัวนมสีเนื้อที่หดแข็งเป็นไต ผมเห็นแล้วยั่วมาก ผมค่อยๆก้มลงงับหัวนมข้างขวาของน้องเค้าเม้มดูดเน้นๆ "ซี๊ดส์.อู้ส์.ซี๊ดส์" น้องแก้วครางเบาๆ มือซ้ายผมกอดประคองหลังน้องเค้าไว้ มือขวาผมเคล้นคลึงเต้าอวบกลมเต่งอีกข้างของน้องเค้า สลับบีบหมุนขยี่หัวนมที่แข็งเป็นไตเบาๆ น้องแก้วร้องคราง"อ้าส์ส์ว์..อื้ยส์..ซี๊ด.ส์ส์"...โน้มคอผมขยับก้นถูไถพลู เนื้ออวบอัดบดหนอกของผมถี่ๆ ยึกๆๆๆๆๆ ผมละมือขวามาประสานมือประคองเอวด้านหลังน้องเค้า พร้อมดูดฟัดเต้าอวบเต่ง หัวนมงอนๆของน้องแก้วสลับไปมาอย่างมันปาก ผมเด้งท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำสวนพลูเนื้อน้องแก้ว ที่ชันเข่ายันที่นอนโน้มคอผม กระเด้าถูไถพลูเนื้ออวบอัดบดหนอกของผม น้องแก้วบิดตัวส่ายระริก รูหลืบขมิบบีบรัดแนบแน่น ส่งเสียงคราง "อ้าส์.อ้าส์.อ้าส์.อ้าส์.อ้าส์.อ้าส์" กระแทกพลูเนื้อใส่ท่อนลำผมเร่าๆ [ ]ผมโอบประคองสะโพกน้องแก้ว ขยับถัดก้นไปนั่งเอาขาห้อยอยู่ขอบเตียง น้องแก้วกอดคอ2ขาตวัดรัดรอบเอวผมไว้แน่น ผมขยับท่าทางให้ถนัด เอา2มือจับกระชับแก้มก้นทั้ง 2 ของน้องเค้าดึงเข้าหาตัวพร้อมแอ่นกระเด้าสวนเนิบๆ "ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ.ฉั๊บ" เสียวได้อารมณ์จริงๆครับ น้องแก้วจับบ่าของผมแน่น คลาย2ขาตวัดรัดรอบเอวผมไว้ ตั้งชันเหยียบที่นอน ขยับสะโพกส่งจังหวะขย่มท่อนเนื้อขึ้นลงรับแรงกระเด้าเข้าจังหวะถี่ๆ ผมเกร็งก้นเด้งรับเน้นๆ สลับดึงกดรั้งสะโพกขยับก้นโยกถูไถพลูเนื้ออวบบดหนอกของผม "ซีดส์..ซีดส์..อาา..อูยยยส์" น้องแก้วหลับตาพริ้มส่งเสียงครางยามที่ขยับถูไถพลูเนื้อหนอกผม ผมเสียวมันหัวถอกอย่างมาก เอามือขยำแก้มก้นทั้ง2ข้าง ดึงขึ้นรั้งลงพร้อมเกร็งก้นเด้งกระเด้าตามจังหวะขย่มของน้องเค้าอย่างมันใน อารมณ์ ผมเด้งอัดเน้นๆหนักๆ เสียงน้ำรักของน้องเค้ายามกระแทกอัดท่อนลำผมดัง "แฉ๊บ.แฉ๊บ.แฉ๊บแฉ๊บแฉ๊บแฉ๊บแฉ๊บแฉ๊บแฉ๊บ" น้องแก้วหลับตาปี๋จับบ่าผมแน่นขย่มใส่ท่อนเนื้อที่แข็งเป็นลำเร็วๆถี่ 2เต้าอวบเด้งกระเพื่อมหัวสบัดไปมาตามแรงขย่ม ปากก็ร้องคราง "โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว.โอ๊ว.โอ๊ว.โอ๊ว.โอ๊ว.พี่เสือ.พี่เสือ อ้าอู้ยส์ส์ส์..ซีดส์..อาาส์" ผมกับน้องแก้วโยกกระแทกรับเข้าใส่กันอย่างเร่าร้อนไม่แพ้กัน [ ]น้องแก้วคงเสียวเต็มที่ โพเข้าซบที่บ่ากอดตัวผม พร้อมตวัดขารัดเอวผมแน่น สะโพกเกร็งพร้อมส่งเสียงคราง "พี่.พี่เสือ.ซีดส์..ซีดส์ส์.อูยยย..อาาส์" รูหลืบขมิบตอดรัดอย่างแนบแน่น ผมเสียวท่อนลำมันสุดๆ ผมดึงขาทั้ง2ข้างที่รัดเอวผมออกพร้อมสอดแขน ลอดใต้ข้อพับเข่าน้องเค้าเอามือทั้ง 2 จับประคองแก้มก้นอุ้มยกขึ้นยืน เกร็งสะโพกโยกกระเด้า มันท่อนลำสุดๆ "ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บ.ปั๊บปั๊บปั๊บปั๊บปั๊บ" น้องแก้วโน้มคอผมเป็นหลักพยุงตัวไว้หลับตาปี๋ หัวสั่นหัวครอนตามแรงกระเด้าของผม ร้องคราง "อ้าๆๆๆๆโอ๊ว.อ้าๆๆๆๆ..โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์" น้องแก้ว ครางกระเส่า ผมผลิกทิ้งตัวทั้งผมกับน้องแก้วให้นอนหงายที่ขอบเตียง ผมเอา2มือยันที่นอน ปลายเท้ายันพื้นหน้าเตียง กระเด้าอัดตามอย่างมันสุดๆ "ป้าบ.ป้าบ.ป้าบป้าบป้าบป้าบป้าบ" แต่ไม่ค่อยถนัด ผมดันขาน้องเค้าจับขึ้นมาพาดบ่า ทาบตัวสอดแขนเข้าใต้รักแร้น้องแก้ว 2มือจับบ่าน้องเค้ากระชับแน่น เข่าน้องแก้วโย้อัดติดกับเต้าอวบของน้องเค้า ผมโหมกระเด้าถี่ยิบ "บั๊บ.บั๊บ.บั๊บ.บั๊บ.บั๊บบั๊บบั๊บบั๊บบั๊บบั๊บ" "อ้าๆๆๆๆโอ๊ว.อ้าๆๆๆๆ..โอ๊ว...โอ๊ว...โอ๊ว. อ้าอู้ยส์ส์ส์...โอ้ว อู๊ย อู๊ว...ซี๊ดส์ส์"...เสียงครางของเราไม่รู้แล้วว่าเสียงใครเป็นเสียงใคร ผมเสียวจนถึงขีดรีบดันขาน้องเค้าลงจากบ่าไปห้อยอยู่ขอบเตียง ผมโถมกอดตัวน้องแก้ว เขย่งปลายเท้ายันพื้นหน้าเตียงกระเด้าเน้นๆ ตั๊บ.ตั๊บ.ตั๊บ อัดหนอกเนื้อบดบี้ เกร็งก้นท่อนลำกระตุกปลดปล่อยนำรักพุ่งกระฉูด ปลึด.ปลึด.ปลึด...ในรูหลืบน้องแก้วอย่างเสียวสุข "อ้าส์ส์.ซี๊ดส์ส์" ผมเสียวจนต้องคราง น้องแก้วสะดุ้งแอ่นพลูเนื้ออวบเต่งอัดบดหนอกของผม ตวัดขารัดขาพร้อมกอดรัดตัวผม เกร็งรูหลืบบีบรัดแนบแน่น ตัวเกร็งสั่นสท้าน ผมเสียวมากจริงๆ เสียวสท้านจนต้องซุกหน้ากับซอกคอ พร้อมกอดน้องเค้าแนบแน่นอัดสะโพกเกร็งกระตุกท่อนลำงึกๆงึกๆงึกๆงึกๆ รูหลืบน้องแก้วบีบขมิบรับ ยุ๊บๆ ยุ๊บๆ ยุ๊บๆ เรานอนกอดกันรับความเสียวสุขอยู่ในท่านั้น จนท่อนลำผมผ่อนคลาย ผมถอนท่อนลำผลิกตัวมานอนแผ่หลาส่งเสียงหอบหายใจหนักๆ ข้างๆน้องเค้ามันสุดๆจริงๆ ผมก็นอนกอดคุยกันจนฟ้าสางผมถึงแต่งตัวกลับบ้าน [ ]ไว้มีเวลาจะมาเล่าความคืบหน้า หึหึหึ ยังมีเรื่องน่าตื่นเต้นอีกไว้จะมาสู่กัน

navy868

เคยอ่านมานานมากแล้วแต่ยังไม่ได้อ่านถึงตอนนี้...ขอบคุณครับที่นำมาให้อ่าน

therasak

กลับมาพร้อมความสนุกและซาบซ่านจริง ๆ ดีใจที่ได้พบกันอีกครับ

ultramanpop

มาเก็บตอนที่ยังไม่ได้อ่าน และขอบคุณผู้ที่นำมาถ่ายทอดให้ได้อ่านกันด้วยครับ

tacklove

อ่ะ เสียวตามเลย ดีจัง แต่ว่าถ้าแม่เสือรู้จะทำไงเนี่ย

sixdevil7

งานนี้เพีเสือรับผิดชอบทุกอย่างจริงๆ.....ขอบใจมากครับ

ryu

ขอบคุณนะครับ เขียนได้สนุกจริงๆ
ชอบเนื้อหามาก มาบ่อยๆนะครับ