ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวสนุก 47 Copy ท่านเสือ

เริ่มโดย yaguza, ธันวาคม 08, 2016, 11:58:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yaguza

[ ]ชีวิติเรียบง่ายของผมก็ดำเนินไปเหมือนเคยๆ พักนี้งานยุ่งๆแต่ก็ อดที่จะเอา เรื่องราวเรียบง่ายของผม มาเล่าสู่กันเหมือนเคยไม่ได้ มาเล่าความคืบหน้าผมกับครอบครัวเพื่อนที่ฝากฝังไว้ หลังจากคืนนั้นพอเที่ยงผมก็แวะมาคลุกกับน้องแก้วตลอดบ่ายทั้งอาทิตย์ พอวันศุกร์ก็ไปรับใบเตยกลับบ้าน เหมือนปกติ จนวันศุกร์ถัดมา ผมก็ไปรับใบเตยเหมือนเคย แต่เที่ยวนี้ผมว่าใบเตยอมยิ้มมองผมแปลกๆ ปกติน้องเค้านั่งข้างหลัง พอขึ้นรถออกจากหอพักใด้ก็หลับยาวเลย แต่วันนี้ใบเตยไม่หลับเหมือนเคยนั่งคุยกับผม จ้องมองผมทางด้านหลัง ผมสังเกตุเห็นจากกระจกมองหลัง "ไม่ง่วงเหรอเราวันนี้" น้องเตยส่ายหน้า "ไม่ค่ะ" น้องเตยนั่งกินขนมก๊อบแก๊บ คุยกับผมไปเรื่องเปือย จนน้องเค้าเงียบไปพักนึงเหมือนหมดเรื่องคุย ผมก็นึกว่าหลับไปเหมือนเคย "อาเสือค่ะ" น้องเตยเรียกผมทำลายความเงียบ ทำเอาผมสดุ้งเพราะคิดอะไรเพลินๆ ผมเหลือบตามองน้องเค้าในกระจกมองหลัง ที่จ้องมองผมอยู่ทางเบาะหลัง "หืม.ว่างัยเหรอเตย" ผมรับคำพร้อมรอคำถาม [ ] "อาเสือขา..อา.ได้แม่หนูแล้วใช่ป่ะ" ผมตกใจกับคำถาม จนต้องชลอความเร็วของรถลง ผมเหลือบมองกระจกหลังอีกครั้ง เห็นใบเตยทำตาบ๊องแบ้วอมยิ้มนิดๆ ไม่รุ้ว่าเจ้าเตยมาไม้ใหนรู้อะไรมาบ้าง "นึกงัยถึงถามแบบนี้" "ก้อ.อยากรู้ว่าใช่ป่ะ" น้องเตยตอบแบบทเล้นๆ "อืมม.แล้วทำมัยถึงคิดอย่างงั้น" ใบเตยโถมตัวเอา2มือมาเกาะเบาะหน้า พร้อมยื่นหน้ามาระหว่างกลางเบาะ "แล้วใช่ป่ะค่ะ" น้องเค้าเอียงหน้าถาม "อารายๆ" ผมรู้สึกเขิลๆน้องเค้า "บอกมาๆทำมัยคิดแบบนั้น" "ก็.แม่อารมณ์ดี..ดูสดชื่น..เป็นปีๆแล้วที่หนูไม่เห็นแม่เป็นแบบช่วงนี้" "เอ๋า.แล้วเกี่ยวไรกะอาเล่า" "ไม่เกี่ยวเลยเนอะ...ทั้งผ้าเช็ดตัว..ทั้งแปรงสีฟัน.ในห้องน้ำแม่หนูอ่ะ ..แม่บอกของอาเสือ" ยัยเตยพูดยิ้มๆ "เอ๋า" ผมเลยไม่รู้จะพูดอะไร นิ่งอยุ่นิดนึง "แล้วเราคิดยังงัยล่ะ" น้องใบเตยทิ้งตัวกลับไปนั่งที่เดิม "ก็แค่อยากรู้" "เรื่องแบบนี้เด็กเค้าไม่ถามกันหรอก..เรื่องของผู้ใหญ่เค้า" "ก็ผู้ใหญ่ที่อาเสือว่าอ่ะ..แม่หนูนี่" "จร้าๆๆ" เราต่างนิ่งเงียบไปพักใหญ่ ผมเหลือบมองกระจกหลัง ผมก็พูดทำลายความเงียบ "เตยจะโกรธอามั๊ย..ถ้าอากับแม่เรามีอะไรกันแบบนั้น" ใบเตยที่มองข้างทางหันกลับมาสบตาผมในกระจกหลัง พร้อมส่ายหน้า แล้วหัวเราะขำๆ "แม่บอกหนูแล้วแหละ" "เอ๋า..รู้แล้วยังมาถามอีก" "ก็หนูอยากรู้จากอาเสือนี่" "ร้ายนักน่ะเราเนี้ย" [ ]ปกติใบเตยสนิทกับผมอยู่แล้ว พูดเล่นแย่กันเหมือนเพื่อนกันเลย ผมเองก็ไม่ได้คิดอะไรเกินเลยกับน้องเค้าเลย รักเอ็นดูแกจริงๆ ใบเตยจะโทรหาผมบ่อยๆ ในทุกเรื่องเกี่ยวกับการเรียนให้หาของทำรายงาน หรือหาข้อมูลในเน็ทให้ไปทำรายงาน เพราะแกอยู่หอพัก แย่งกันใช้คอม เราเลยได้คุยโทรกันบ่อย หลังจากที่เราคุยกันวันนั้น ผมก็ไปส่งน้องเค้าเข้าหอตามปกติแล้วก็มีเหตุจนได้ เพื่อร่วมห้องในหอพักไม่อยู่ มีแต่น้องใบเตยอยู่ห้องคนเดียวตลอดอาทิตย์นี้ ตอนดึกประมาณ3ทุมกว่าๆ น้องใบเตยโทรหาผมบอกเหงา เพื่อนไม่อยู่นอนคนเดียว ก็เลยโทรหาผมให้คุยเป็นเพื่อน พอดียัยเอ้ไปนอนบ้านแม่ช่วงนี้พอดี เลยได้คุยกันยาว แรกๆก็คุยเรื่องเรียน เรื่องเพื่อน คุยกันเพลินแป๊บๆ เพลอแผล็บเดียวเที่ยงคืนแล้ว ผมไล่น้องเค้าไปนอน แต่ใบเตยบอกคุยก่อนยังไม่ง่วง เราก็คุยเรื่องสัพเพเหระได้ซักพัก น้องใบเตยก็ถาม [ ]"อาเสือขา..อาทำงัยให้แม่หนูมีความสุข" "ก็ ไม่เห็นได้ทำงัย...ก็ปกติธรรมดานี่" "ไม่หรอกหนูรู้...แม่หนูมีความ สุขมากน่ะ" "จิงอ่ะ" "จิงดิ.อาเสือ.ทำงัยบอกหนูหน่อยจิ ..อยากรู้ๆ" "อ่ะน่ะ" "บอกหน่อยจิ..ก็อยางรู้นี่" "นู้น.. ไปถามแม่เรานู้น" "ม่ายเอาถามอาเสืออ่ะแหละ..ถามแม่ก็โดนบ่นเท่านั้น แหละ" "กะอาก็เหมือนกันแหละ" "น่าน่ะ..อาเสือใจดีไม่บ่นหนู หรอกเนอะๆ" "ไม่ต้องมาทำอ้อนเลย...ไม่ใช่เรื่องของเด็ก..ไว้โตก่อน รู้เองแหละ" "อาเสือก้อ..หนูโตพอรู้เรื่องแล้วนา" [ ]คุยกันมาถึงช่วงนี้เสียงเตือนจากแบตมือถืออ่อน ทำให้ผมต้องบอกน้องใบเตยว่าขอหาที่ช๊าตแบตมือถือ ก่อนเดี๋ยวโทรกลับ พอหาที่ช๊าตเจอ เสียบที่ช๊าตเรียบร้อยก็โทรหาน้องใบเตย ไม่ถึงอึดใจน้องเค้าก็รับโทร [ ]"หนูนึกว่าอาเสือไม่โทรมาซะแล้ว" "แห ม๋..อารับปากแล้วก็ต้องโทรหาจิ...ว่าแต่เราไม่ง่วงอีกเหรอ เที่ยงคืนกว่าแล้วน้า" "ก็หนูยังไม่ง่วงนี่ค่ะ..อาเสือคุยเป็นเพื่อน หนูก่อนน่ะค่ะ" "จร้า" "ที่หนูถาม..อาเสือ..อายังไม่บอกหนู เลยน้า" ผมขำจนหัวเราะ "โหย..ยังไม่ลืมอีกน่ะ..อาลืมไปแล้วน่ะเนี้ย" "ไม่ ลืมหรอก..ก้อหนูอยากรู้นี่" "ทำมัยถึงอยากรู้...เรื่องของผู้ใหญ่ เค้า..อาเอามาคุยกับเราไม่เหมาะหรอก" "ไว้เราโตกว่านี้ก็รู้เองแหละ" "หนูกะแม่ก็ตัวโตพอๆกันแหละ" "อ่ะน่ะ..ข้างๆคูๆนะเราอ่ะ" "ก้อ จิงนี่" [ ]ผมหมั่นใส้เจ้าเตยนิดๆ เลยบอกไปว่า "โตแต่ตัวอ่ะจิ...ไปหัดช่วยตัวเองให้เป็นก่อนเหอะ..ค่อยอยากรู้เรื่อง ผู้ใหญ่เค้า" ได้เรื่องเลยทีนี้ "ทำมัยหนูจะช่วยตัวเองไม่เป็น" ทีนี้ผมเป็นฝ่ายอึ้งไปไม่ถูกเลย ก็เจ้าเตยดูเรียบร้อยจะตาย ถึงจะกระโดกกระเดกมั่งก็เถอะ ผมคิดไม่ถึงว่าจะกล้าต่อปากกับผมอย่างนี้ คงเป็นเพราะปกติเราคุยสนิทกันมาคุยกันได้ทุกๆเรื่อง แต่เรื่องแบบนี้ผมไม่เคยคิดจะคุยกับน้องเค้าเลย ผมชักรู้สึกแปลกๆ เพราะปกติผมไม่เคยคิดอะไรเกินเลยกับเจ้าเตยเลย แต่วันนี้ชักตบะจะแตก ผมเลยกดตั้งเป็นระบบอัดเสียงในมือถือ ผมถอดความมา.ตามนี้ครับ [ ]"อ่ะโด่..ทำเป็นมาพูด..โม้อ่ะจิ" "โห้ย..หนูช่วยตัวเองเป็นมา ตั้งแต่ ม1.แล้วว" "อ่ะน่ะ..แหม๋..คุยทำเป็นเก่ง" "อ๋าวก็หนู ทำเป็น.จิงนี่" ผมชักสนุกก็เลยคุยแหย่ต่อ "ทำเป็นจิงอ่ะ..ใคร สอนล่ะ" "ไม่มีใครสอนหรอกมันเป็นเอง" "งั้นตอนช่วยตัวเอง ครั้งแรก..เตยทำยังงัย..เล่าให้อาฟังได้ป่าว" น้องใบเตยนิ่งเงียบไป นิดนึง "อาเสืออ่ะ..หนูอายเป็นน่ะ...หนูถามอาหงัยอาเสือกลับมาถามหนูเล่า" "ได้ๆ งั้นแลกกันๆ เราเล่าให้อาฟังก่อน..แล้วอาจะเล่าให้เตยฟังมั่ง.. โอ เค๋ะ" "อา เสืออ่ะ.." [ ]เสียงน้องใบเตยอ่อยลงฟังดูเขิลอายแต่ยังแฝงแววทเล้นๆ "โอ ป่ะๆ..แลกกานๆ" ผมลุกต่อ "อืมม..ก็หนูอายนี่..อาเสืออ่ะ" "ที ตัวเองอยากรู้เรื่องของอา.อาก็เขิลเป็นน้า" ผมแหย่ลุกเร้าต่อ "ตกลงช่วยตัวเองครั้งแรกยังงัย..โม้แหง๋" ผมพูดพร้อมขำน้อยๆ "โม้อา ราย..เค้าก็ใช้น้ำฉีดก้นงัย" ผมถามต่อ "งง..ทำงัยอ่ะ..บอกให้เข้าใจ ชัดๆซิ" ตอนนี้เสือน้อยผมตื่นตัวคึกขึ้นมาในกางเกงเลที่ผมใส่นอนแล้ว "ก้อ.. ก้อ...เอาสายที่ฉีดน้ำล้างก้นฉีดงัย" ผมถามลุกต่อ "ฉีดไปตรงใหนอ่ะ" "แห ม๋..อาเสืออ่ะ..ก้อ..ก้อ..ฉีดไปที่น้องสาวงัย..หนูเขิลน่ะ" น้องใบเตยบอกผมเสียงแผ่วๆเบาๆ "แล้วรุ้สึกยังงัย" "ก้อ.. ก้อ..เพลินๆ" เสียงน้องเค้าเริ่มหายเชิลแล้ว "แค่เพลินเท่านั้นเหรอ" ผมถามกระตุ้น "แหม่ อาเสือ.ก้อ.ก็เสียวๆ น่ะแหละ" "แล้วเรา ช่วยตัวเองตอนใหนล่ะ" "ตอนอาบน้ำตอนค่ำค่ะ" "เสียวเพลิน..เลย ทำบ่อยล่ะซิ..ทุกวันเลยเหรอ" "แหม๋..อาเสือก้อ..ไม่ทุกวันหรอก..แย่ง รอใช้ห้องน้ำกันจะตาย..แค่บางวันแหละ" [ ]ผมไม่รูว่าอารมณ์น้องเค้าเป็นยังงัยตอนนี้ แต่ผมซิครับ กระเจิงแล้ว เสือน้อยแข็งปั๊ก จนผมต้องล้วงมือเข้าในกางเกงเลที่ใส่อยู่รูดเบาๆ ผมถามลุกเร้าต่อเพราะน้องใบเตยดูจะไม่เชิลอายแล้วตอนนี้ "แล้วเดี๋ยว นี้ยังช่วยตัวเองบ่อยม๊ะ" "ก้อ..ค่ะ" เสียงน้องเค้าอ่อยๆ "ไอ้ ก้อค่ะนะ..หมายถึงอาราย" "ก้อ..ทำอยู่" "ยังใช้น้ำฉีดน้อง สาวอยู่เหรอ" เสียงลมหายใจ น้องใบเตยเริ่มส่งเสียงหนักๆ "หึ" "หึ.อา ราย" เสียงใบเตยออกสั่นๆนิดๆ "ไม่ใช้น้ำฉีดแล้ว..ใช้นิ้ว ..ค่ะ" เสียงน้องเค้าขยับตัว "ตาอาเสือเล่ามั่ง" [ ]ผมว่าผมคงไปจุดอารมณ์สาวให้เริ่มคุกรุ่นแล้ว "อืม...จะเล่างัยดี" ผมนิ่งไปนิดนึง นึกว่าจะคุยกับน้องเค้าแบบใหน "งั้นเอางี้...เตยคิดซะว่า..ตอนนี้เตยเป็นแม่เราน่ะ" "ค่ะ" ผมก็คุยต่อบรรยายให้น้องเค้าจินตภาพตาม "อืมมม.ถ้าแม่เราอยู่กับอาตอนนี้ คงนอนหนุนใหลซ้ายอา" ผมย้อนถามน้องใบเตยอีกครัง "เราอยากรู้จิงๆอ่ะ" "ค่ะ" "งั้นอาถามหน่อยเราใส่เสื้อผ้านอนแบบใหน" " หนูใส่เสื้อยืดหลวมๆกับกางเกงนอนขายาวหลวมๆ" "ใส่ชั้นในป่าว" "ไม่ค่ะ" เตยตอบผมเสียงแผ่วๆ ทีนี้ผมก็รู้เคร่าๆแล้วว่าน้องเค้าอยู่ในลักษณะใหน "เวลานี้ถ้าอาอยูกับแม่เรา อาจะกอด..จูบหอมเรือนผม..นอนคุยกันไป..อาจะเอามือสอดใต้รักแร้..ล้วงมือเข้า ใต้เสื้อยืด..อาจะเอานิ้ววนๆรอบหัวนม..อาจะวนนิ้วไปคุยไป" เสียงลมหายใจน้องเค้าฟืดๆฟัดๆ "เตย" ผมเรียกน้องเค้าเบาๆ "ขาา" น้องเค้าตอบกลับเสียงแผ่วๆ "อาขอมือเตยแทนมืออาน่ะ" "ค่ะ" "งั้นเตยเอากางฝ่ามือ กดคลึงหัวนมแผ่วๆเบาๆ" อือหื เสียงตอบรับมาพร้อมเสียงหอบหายใจฟึดฟัดเบาๆ "เตยจ๋า" "ขาา" "ทำแทนอาอยู่ป่าว" "โอออ.ทำอยู่ค่ะ..อาส์" ใบเตยตอบผมเสียงขาดๆหายๆ ผมไปจุดอารมณ์สาวติดแล้ว ผมเองก็รูดเสือน้อยที่แข็งเป็นลำไปด้วยเบาๆ ยอมรับครับได้ฟิวส์เสียวจิงๆครับ "เตยจ๋า" "ขาา" "อาจะขยำนวดคลึงเต้าเบาๆ" "อาส์..ค่ะ" อารมณ์เรา2คนตอนนี้เตลิดไปไกลแล้วครับ [ ]"เตยจ๋า" "ขาา" "ดีมั๊ย" "อืมม อาส์.ดีค่ะ" "อาจะบีบคลึงเต้าไปคุยไป..ทำแทนอาน่ะ" "อาส์.ค่ะ" เวลานี้เสียน้องใบเตยหอบถี่คงจะเริ่มเสียวส่าน "เตยจ๋า..จุ๊บ" ผมเรียกน้องเค้าพร้องส่งเสียงจูบไปตามสาย "ขาาาา" "อาถามหน่อยซิ" "ค่ะ" "อืมม..น้องสาวเตยขนเยอะม๊ะ" "อึ้มม..ก้อ.เยอะน่ะ" "ของแม่เราขนดกเลย" "อาส์..คงเหมือนกันแหละ" "เตยจ๋า" "จ๋าา" "น้องสาวอูมม๊ะ" "อูมมค่ะ.อาส์" "เตยจ๋า" "จ๋าาา" "ขอมืออีกข้างน่ะ" "ค่ะ" "อาจะเอามือล้วงลงไปเกาขนบนโหนกน้องสาวเบาๆ..ทำแทนอาที" "ค๋ะ..อาส์" "อู้ยส์..อาเสือขา..ดีจัง.อาส์" "จุ๊บๆ" ผมส่งเสียงจูบตามสาย "อาจะลูบเกาเบาๆ..ค่อยๆไล้มือลงไปขยำพลูเนื้อน้องสาวเบาๆ..ทำแทนอาน่ะ" "ค่ะ..อูย์ซู้ดส์" ผมเองก็รูดท่อนลำคลายความเสียวไปด้วย "เตยจ๋า..อาจะขยำนมนวดคลึงน้องสาวไปพร้อมๆกัน" "อาส์..ซูดส์.โอ๊ย.โอ้ย..ดีจัง..อาเสือขา" น้องใบเตยครางโอ้ยๆ เบาเสียงหอบหายใจถี่ๆแผ่วๆ ผมไม่อยากให้น้องเค้าอารมณ์เสียวส่านขาดช่วงเร่งเร้าต่อ "เตยจ๋า" "จ๋าาา" "เตยทำอะไรอยู่บอกอาหน่อย" "อื้ออ..ก้อ..ก้อ..ทำแทนอา..อยู่เนี้ย..ซู้ดส์.ซู้ดส์...มือนึง..อู้ยส์.มือ นึง.เอาอุ้งมือกดคลึงหัวนม..อู้ยส์.อู้สส์..อีกมือ..จับขยำคลึงน้องสาว..อู้ ยส ์อู้ส์..อาเสือขาา..เตยเสียว" "เตยจ๋า..รู้มั๊ย..เสือน้อยอาแข็งเป็นลำแล้ว" ผมบอกน้องใบเตยพร้อมรูดท่อนลำถี่ๆระบายความเสียว "ซู้ดส์ส์.ค่ะ..อู้ยส์" [ ]เสียงครางกระเส่าของน้องใบเตย ทำให้ผมงี่ง่านมาก มือก็สาวท่อนลำถี่ๆ "เตยจ๋า" "จ๋าาา" "ใช้นิ้วกลางแทนนิ้วอาทีน่ะ" "ค่ะ.ซู้ดส์" "อาจะกดนิ้วกลางลากไปตามร่องเสียว" "อู้ส์ส์อ้าส์..อาเสีอขาเสียวจังเลย อู้ยส์ส์" "อาจะลากนิ้วไปที่รู้เสียวกดปลายนิ้วขยี้รูเสียวเบาๆ" "โอ้ย.โอ้ยย.โอ้ยย.ซี้ดส์ส์" เสียงครางของน้องใบเตยดังมากขึ้น "เสียว..จังเลย..อาเสีอขา..ซี้ดส์ส์" ผมพร่ำบอกให้น้องเค้าทำตามที่ผมคิดอยากทำกับน้องเค้า "เตยจ๋า..อาลากนิ้วขึ้นมาตามร่องกดขยี้เม็ดเสียวเบาๆ" "โอ๊ะ.โอ๊ะ.อู้ยส์.โอย.โอย.โอย" เสียงน้องเตยครางกระเส่าดัง ผมได้ยิ่นเสียงครางของน้องเค้าก็รูดท่อนลำตามถี่ๆ "อาจะขยี้เม็ดเสียว..อีกมือก็ขยี้หัวนมไปพร้อมๆกัน" "โอ๊ะ.โอ๊ะ.โอ๊ะ.อู้ยส์.อู้ยส์.อู้ยส์.ทำมัยเสียวขนาดนี้..โอย.โอย.โอย" "เตยจ๋า" "เสียวมั๊ย" "เสียวมาก..ค่ะ..ซู้ดส์ซู้ดส์..เสียวจนน้ำเค้าเยอะไปหมดแล้ว..โอย.ซู๊ดส์ .โอย.ซูดส์" "เตยจ๋าา" "จ๋าา" "เคยใช้นิ้วกับรูเสียวมั่งแล้วยังที่รัก" "อู้ยส์อู้ยส์..ไม่เคยค่ะ.เค้ากลัวเจ็บ" "งั้นทำตามอาน่ะ" "ค่ะ" "อาจะลากนิ้วลงมาตามร่อง เอาปลายนิ้วกดขยี้รูเสียวเบาๆ" "โอย.โอย.โอย.โอย"น้องเค้าครางเบาๆส่งเสียงหายใจถี่ๆ "อาจะกดปลายนิ้วลงไปช้าๆลงไปในรูเสียวข้อนิ้วนึง" "อู้ส์ส์ส์อ้าส์ส์"เสียงน้องเตยคราง ""อาจจะขยับปลายนิ้วถี่ๆ" "โอ๊ะ.โอ๊ะอู้ยส์อู้ยส์..ซี้ดส์ส์.อาเสือขาาา..อู้ยยยย.เสียวจังเลยอาเสือขา ..น้ำเค้าออกเต็มรูไปหมดแล้ว..ซี้ดส์ซี้ดส์อ้าส์" [ ]"ที่รัก..อาขอชิมน้ำเสียวหน่อยน่ะ" "ก้อ.มาชิมซิค่ะที่รัก..อู้ยส์.อ้าส์" เราเปลี่ยนสัพนามเรียกกันอัตโนมัติตามความเสียวส่านแล้ว "ที่รักจ๋าา" "อ้าขาให้อาหน่อยน่ะ" "อู้ยส์..อู้ยส์..เค้าทั้งถ่างทั้งอ้ารอตัวเองนานแล้ว..ซู้ดส์ส์" "ที่รักจ๋าา" "จ๋าาา" "ใช้นิ้วแทนลิ้นอาทีน่ะ" "ค่ะที่รัก..อู้ยส์.ทำมัยเสียวขนาดนี้" น้องเตยพูพด้วยเสียงเสียวกะสันต์ "อาจะเอาปลายลิ้นกดเลีย วนๆปลายเม็ดเสียว..แล้วค่อยๆลากลงมาตามร่อง..สบัดลิ้นเลียแคมตัวเองเบาๆ" "อู้ยส์ส์ซู้ดส์...ที่รักจ๋าา..เค้าเสียวมากเลย..โอย.โอย..ทำมัยเสียวอย่าง งี้ ซู้ดส์ส์ส์" น้องเตยครางกระเส่า ผมได้ยินเสียงทั้งเงี่ยนทั้งเสียวรูดเสือน้อยที่แข็งโด่ถี่ยิบ "ที่รักจ๋าา" "จ๋าา" น้องเตยขานรับเสียงสั่นสท้าน "เค้าจะห่อลิ้นกดเลียรู้เสียวตัวเอง" "โอ้ย.โอ้ย.โอ้ย" น้องเตยครางเสียงดัง "ที่รักจ๋า..น้ำเสียว.เตยหวานจังที่รัก" "ซี้ดส์ซี้ดส์โอ้ยโอ้ยอาส์ส์..ที่รัก.ที่รัก.อยู้เสียวจัง.." "เสียวก็เด้งรับลิ้นอาซิที่รัก" "อู้ยส์ซี้ดส์..เค้าทั้งเด้งทั้งส่าย..ก้นไม่ติดพื้นแล้ว..ซี้ดส์ซี้ดส์" "เตยจ๋า..อาจะอมทั้งแคมทั้งเม็นเสียว..ดูดให้ก้นตัวเองซ่ายไม่ติดพื้นเลย" " โฮย.โอย.โอย.โอยซี้ดส์ซี้ดส์" เสียงครางของน้องเค้าดังออกมานอกโทรศัพท์เลย [ ]ผมรูดเสือน้อยที่แข็งเป็นลำด้วยความเสียว ต่างได้ยินแต่เสียหายใจหอบขอกันและกัน ผมเงียบไปนึดนึง จนน้องเค้าส่งเสียงถาม "อาเสือ..ขาา..ตัวเองทำอะไรเค้าอ่ะ" "เค้ากำลังดูดเลียน้ำเสียวตัวเองอยู่งัย..น้ำเสียวตัวเองหวานจังที่รัก" "อู้ยส์ส์อ้าส์ส์" น้องเตยส่งเสียงครางเบาๆ " "เตยจ๋าา" "ขาที่รักก" "เม็ดเสียตัวเองใหย่มั๊ย" "อืม.ก้อใหญ๋น่ะ" "เตยจ๋า.เอามาแทนมือเค้าน่ะ" "ค่ะที่รัก" "อารมณ์น้องเตยกระเจิดกระเจิงแล้ว อย่าว่าแต่น้องเค้าเลย ผมเองก็ไปไกล้แล้ว "อาจะเอามือมากดปลิ้นเม็ดเสียว..ให้แตดโผลเด่ออกมา..แล้วเอาลิ้นกดเลียแตด เน้นๆ" "โอ้ยย..โอ้ยย.โอ้ยย.อาเสือ.ที่รัก.ที่รัก อู้ยยยส์..เสียวจัง อู้ยส์..ที่รัก..อู้ยยยส์" น้องเตยส่งเสียงครวญครางไม่เป็นศัพย์เลย "อาจะอมใช้ลิ้นดุลดูดเน้นเม็ดแตดที่กดปลิ้นไว้เน้นๆ" "อู้ยส์.อู้ยส์.เสียวๆ.โอ้ยย.ทั้งเสียวทั้งเงียนเลย.อาเสือขา..ที่รัก ..อูยส์.เลียเค้าเก่งจัง.อู้ยส์ส์" "อาก็เสียวเงียนเหมือนตัวเองแหละ" เสียงครางเสียวกระเส่าของน้องเค้า กระตุ้นความเงี่ยนง่านของผมอย่างมาก ผมรูดท่อนลำลำที่แข็งโด่ถี่ๆ [ ]"เตยจ๋า"."ขาา.ที่รัก" "ถ้าเงี่ยนมาก็ใช้นิ้วแทนเสือน้อยอาน่ะ" "ค่ะ" "ที่รัก..อาถอกหัวเสือน้องลากไปมาตามร่องเสียว...ค่อยกดหัวถอกลงไปช้าๆ" "ซี้ดส์ส์ส์.โอย.โอย.โอย.อู้ยยส์" "เตยจ๋าา..อากดเสือน้อยลงไปจะมิดโคนแล้วน่ะ" "ซีดส์ส์ส์อ้าส์อ้าส์..อาเสือ.ที่รัก.ที่รัก.อู้ยส์ส์ส์" ใบเตยครางกระเส่า "เตยจ๋าาา..อากดมิดแล้ว..แล้วโยกบด" "อู้ยยส์อู้ยยส์อู้ยยส์..ดีจัง..ที่รัก.ซี้ดส์เค้าเสียวจะแย่แล้ว..ซี้ดส์ ..อาขา..ทำเก่งจัง..ทำเค้าเสียวไปทั้งตัวแล้วที่รัก.ซี้ดส์ส์ส์" "ที่รักจ๋า..ใช้นิ้วแทนหัวถอกเค้าน่ะ..เค้ากระเด้า.กระเด้าเบาๆถี่ๆ" "โอ๊ะ.โอ๊ะ.โอ๊ะ.โอ๊ะ.โอ๊ะ" น้องเตยคราง ผมก็รูดเสือน้อยตาม ยอมรับว่าเสียวสุดๆเหมือนกันครับ "อาเสือขา..เค้าเสียวจะไม่ไหวแล้ว..ซี้ดส์..อู้ยยส์" ผมเอาเอียโฟน ไปจอตรงมือที่กระทบหนอกของผมยามรูดท่อนลำถี่ๆ ดังพับๆๆๆๆๆๆๆ " ที่รัก...เค้ากระเด้าตัวเองถี่ยิบเลยน่ะ" "โอ๊ะ.โอ๊ะ.โอ๊ะ.โอ๊ะ.โอ๊ะ.อาเสือ.อาเสือ.ที่รัก.ที่รัก.เค้าไม่ไหวแล้ว .โอ๊ย.โอ๊ย.โอ็ย" ผมสาวท่อนลำถี่ยิบ "เราอาด้วย..อู้ยส์อู้ยส์..ที่รัก.ที่รัก" เวลานี้เราต่างคนต่างครางแข่งกัน เสียงน้องใบเตยครางเสียงสู่งค่อยๆแผ่วลงๆ "โอ๊ะ.โอ๊ะ.โอ๊ะ.โอ๊ะ.โอ๊ะ.โอ้ยโอ้ยโอ้ยโอ้ย.โอยโอยโอย" ผมกระฉูดตามไปเหมือนกัน เสียงครางของเรา2คนเงียบไป ได้ยินแต่เสียงหอบหายใจของเรา [ ]"โหย..เหงือท่วมตัวเลย" ผมส่งเสียงทำลายความเงียบ "หนูก้อเหมือนกัน เหงือซกเลย" "มีความสุขมั๊ย.เตยจ๋า" "มีค่ะ..ไม่เคยเสียวขนาดนี้เลย..อาเสือปล่ำหนู" "เอ๋า..หาความอา.ซะแล้ว..ทีนี้รุ้แล้วยังล่ะ" "คิก คิก คิก..มิน่า..แม่หน้าบานเชีย" เจ้าเตยส่งเสียงขำๆแบบทเล้นๆ เราคุยแย่งกันไปกันมา ตกลงเราปล่ำกันทางสายอีกหลายยก ไว้มีความคืบหน้า ว่างเมื่อไรจะมาเล่าสู่กันคราวหน้า

tacklove

sixdevil7

งานนี้เสร็จพีเสือแน่.....ขอบใจมากครับ

ultramanpop

อย่างพี่เสือนี่....เรียกเค้าว่า พระยาเทครัว ไม่ได้แล้ว
ต้องเรียกว่า อภิมหาพระยาเทครัว ถึงจะถูก
เพราะสาวๆที่เกี่ยวข้องกับแก....เสร็จแกหมด
เห็นแล้วก็อิจฉา.....
ขอบคุณนะครับ

p_hart

tacklove

แล้วตกลงพี่จะรักใครล่ะนี่ สงสารไปซะหมดแบบนี้น่ะ และที่สำคัญท่านหายไปซะนานเลยอ่ะครับ