ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นวันหยุดพักผ่อนกับพ่อ วันที่1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 11, 2016, 11:47:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rider32

เป็นเรื่องสั้นที่น่าอ่านมาก ขอบคุณมากครับ

unjimark47

ดีใจครับ หาเจอแล้วตอนแรก ขอบคุณกับเรื่องเสียวๆ เรื่องนี้ครับผม  ::HoHo::

Navita Win

แนวลีกลับ ชอบครับ น่าติดตาม ชอบจิตนาการณ์ ครับ

Wara Vut

ekplaywalk

nawin1357

ยังไม่ได้อ่านแต่มาขอบคุณและเป็นกำลังใจในการเขียนงานดีๆน่ะครับ

murasameliger

ชอบแนวนี้มาก ผมนี้ลุ้นให้น้องมาดย์ท้องเลยครับ  ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

Nice Clover

นี่แค่วันที่หนึ่งเองนะ ::WowWow::
ชอบแนวนี้ เป็นมนุษย์ลุงก็ดีนะคะ
จะติดตามๆค่ะ ให้ครบไป365วันเลยยยย

yukleg

พ่อลูกนี่แนวฮิตของหลายๆคนเลยนะครับ
เลี้ยงมาตั้งแต่ตีนเท่าฝาหอย ตอนนี้โตหอยใหญ่กว่าฝ่าตีนแล้วก็ให้พ่อเชยชมเป็นของกำนัลหน่อยนะลูก ::Elder::

Ram PakVan Rachawong

อ่านแล้วซีดเลย ชอบมากคำการเขียนแนวของท่าน joker ขนาดเป็นเรื่องincent ยังอ่านแล้ว....ลุกง่ายเลย

chalam

Aiden

น้องมายนี่ใช่เน็ตไอดอลมั้ยครับเนี่ย เปิดเรื่องมาหนุกต้องตามเก็บ::YehYeh::