ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชคดีของการหลงทาง 1-5 จบ cop

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, ธันวาคม 11, 2016, 04:47:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

โชคดีของการหลงทาง  ( ตอนที่ 1 ) – เรื่องแต่ง

ผมชื่อต้น อายุ22 หนัก 69 สูง 180 อ่ะครับ ผมเป็นคนหนีงที่จัดว่าหน้าตาดีคนหนึ่งเหตุที่ผมมั่นใจก็เพราะมีสาวๆมาชอบหลายคนแต่ผมก็ไม่ได้ติดใจกับสาวคนไหนเลย เพราะผมคิดว่ายังเรียนไม่จบอีกอย่างผมต้องทำงานไปเรียนไปช่วยเหลือตนเองทุกอย่างผมจึงไม่คิดที่จะมีใครเลย

เพื่อไม่ให้เสียเวลาเข้าเรื่องเลยดีกว่า>>>

ผมมีความฝันที่จะเที่ยวป่าตามลำพังหลังจากเรียนจบ และแล้วไม่คิดเลยว่าฝันของผมจะเป็นจริงขึ้นมาหลังจากจัดการเรื่องเรียนเรียบร้อยแล้วผมก็ออกเดินทางเข้าป่าไปคนเดียวตามความฝันนของผม เดินทางได้เกือบเดือนแล้วผมก็ดันหลงทาง(ซะงั้น)เหตุที่หลงทางก็เพราะแผนที่เกิดตกน้ำแล้วลอยไปกับน้ำผมไม่รู้จะแก้ปัญหายังไงก็เลยใช้วิธีการ "เดา" เส้นทางที่จะเดินทาง จากนั้นผมก็เดินทางไปตามที่ผมเลือก(มั่นใจ)เดินไปได้สักพักเจอบ้านหลังหนึ่ง ผมเลยรีบเข้าไปหาแต่ก็ไม่เจอใครเลยแต่ที่ต้องตกใจในตอนนั้น คือ มีชาวเผ่า เอาหอกมาจี้หลัง แล้วชาวเผ่าเหล่านั้นพาผมไปที่ศูนย์กลางหมู่บ้านซึ่งมีหัวหน้าเผ่าเป็นผู้เฒ่าคนหนึ่ง(ชาวเผ่าเรียกกันว่าเฒ่าโคม) รออยู่ (ข่าวเร็วจัง)พร้อมลูกสาวใส่ผ้าถุง(สงสัยพึ่งอาบน้ำเสร็จ)เธอชื่อว่าเฟิร์น(ทันสมัยแหะ)น้องชายผมถึงกะแข็งขึ้นมาเลยเพราะลูกสาวของผู้เฒ่าคนนี้หุ่นโครตเซ็กซี่เหลือเกินไม่ผอม-อวบจนเกินไป สูง ประมาณ 165 อายุประมาณ 20 สเปคผมเลย จากนั้นก็ทำการค้นตัวตั้งแต่หัวจรดเท่าก็ไม่มีอะไรแต่เฒ่าโคมไม่แน่ใจจึงสั่งแก้ผ้า(ไอหย๋าจู๋ผมแข็งอยู่นะ) ผมก็รีบค้านทันทีด้วยคำพูดที่ว่า
*เฒ่าโคมท่านจะแก้ผ้าข้าต่อหน้าคนเยอะนี่ได้อย่างไร
**ก็ในเมื่อเจ้าบุกรุกในถิ่นของข้าข้าก็จำเป็นเพื่อความปลอดภัยของเผ่าข้า
*แต่ข้าไม่ยอม และข้าก็ไม่ได้บุกรุกแค่ข้าหลงทาง
**นั้นมันเรื่องของเจ้าถึงเจ้าจะหลงทางก็ตาม ในเข้ามาในถิ่นข้าก็ถือว่าบุกรุก
* ข้าไม่ยอมหรอกให้ตายข้าก็ไม่ยอม
**งั้นหรือ!!! งั้นก็เตรียมตัวตามซะ
จากนั้นเฒ่าโคมก็สั่งทหารพร้อมสังหารผมแต่ทันใดนั้นลูกสาวเฒ่าโคมร้องห้ามไว้พร้อมพูดกับเฒ่าโคมว่า
***ท่านพ่อท่านพ่ออย่าฆ่าใครอีกเลยท่านพ่อก็แก่เฒ่าแล้ว อย่าทำบาปต่อไปเลย
**นี่เจ้ามาห้ามข้าทำไมในเมื่อมันเป็นผู้บุกรุก
***เชื่อข้าซักครั้งเถอะท่านพ่อ

เฒ่าโคมลังเลพักใหญ่พร้อมสังทหารนำตัวผมไปไว้ห้องขังผมก็ไปอยู่ที่นั้นพร้อมของที่ผมมาติดตัวด้วยอยู่ในบ้านที่เป็นห้องขังสบายมากบรรยากาศเงียบสงบ สดชื่อ แถมมีอาหารอีกโดยไม่ต้องทำงานเฮ้อสบายมากพอกลางดึกผมก็เตรียมที่จะเข้านอนเฒ่าโคมก็มาหาผมที่บ้านขังคุยไปคุยมากถูกคอกันแล้วผมก็ได้เลื่อนตำแหน่งจากผู้บุกรุกเป็นแขกของเผ่าซึ่งเฒ่าโคมได้บอกผมก่อนเดินกลับผมก็รู้สึกโล่งอกขณะที่ผมกำลังจะเดินขึ้นบ้าน เฟิร์นก็มาหาผมแล้วก็ชวนคุยคุยไปคุยมากก็ถูกปากถูกคอถูกใจ(มาก)ผมยังคควบคุมอารมณ์ได้อยู่เวลาผ่านไปเธอก็ขอตัวไปนอนผมก็ไปส่งเธอครึ่งทางแล้วก็จูบปากเธอแต่เธอไม่ไม่ตอบสนองอะไรคงเป็นเพราะเธอไม่เป็นจากนั้นผมก็กลับบ้านพักแก้ผ้าแล้วก็ว่าวจนหลับไป   

(โปรดติดตามตอนต่อไป)

โชคดีของการหลงทาง (ตอนที่ 2) – เรื่องแต่ง

เช้าวันใหม่ผมตื่นมาก็เห็นเฟิร์นรออยู่หน้าบ้านผมก็ออกไปแล้วก็ถามเธอว่า
*มีอะไรหรือ
***ก็ข้าจะมาถามเจ้าว่า มันคืออะไร เมื่อคืน
ผมก็นึกอยู่ในใจจึงรู้ว่าที่ผมไปจูบปากเธอแน่ๆๆ ผมก็แกล้งเธอโดยการย้อนว่า
*เมื่อคืน อะไรข้าทำอะไรหรอ
***ก็
*ก็ ข้าทำอะไรเล่า
เฟิร์นนิ่งครู่ใหญ่ พร้อมเดินมาจูบปากผมเหมือนที่ผมทำกับเธอเมื่อคืน พร้อมเธอพูดขึ้นว่า *** ทำอย่างนี้ไง
ผมอึ้งเนื่องจากความกล้าของเธอ พร้อมผมตอบไปว่า *ออ  แต่ว่าผมยังตอบไม่หมดเธอก็รีบวิ่งไปทางลำธารข้างบ้านพักผม (สงสัยจะอาย) ผมก็ไม่ได้ตามเธอไป ผมเข้าบ้านเตรียมตัวจะไปอาบน้ำที่ลำธาร ออกมาเห็นเฟิร์นกำลังจะกลับ แต่เมื่อเธอเห็นผมเธอก็รีบวิ่งไป ผมก็ไม่ได้ตาม ไปอาบน้ำต่อ  อาบเสร็จก็กลับบ้านพักเฟิร์นก็รออยู่บนบ้าน ผมก็ถามเธอไปว่า
*มีอะไรหรอ
***เอาข้าวมาส่งน่ะ
ปกติเธอก็เอาข้าวมาส่งผมทุกวัน แต่วันนี้เธอมาเร็วกว่าปกติ
*แล้วเจ้ากินข้าวยังล่ะ
***ยังไม่กินหรอก
แต่ที่จริงผมรู้แล้วว่าเธอยังไม่กินเพราะดูเธอถือของเธอมาด้วย
*งั้นเจ้ากินกับข้านะ
***ก็ข้ากะจะมากินกับเจ้าอยู่นี่ไง
*งั้นรอข้างเดี๋ยวข้าไปเปลี่ยนเสื้อก่อน
ผมก็เข้าไปเปลี่ยนเสื้อแต่ผมไม่รู้จะใส่ชุดไรดีจึงใส่บ๊อกเซอร์(ไร้กางเกงใน)ออกไป ก็เห็นเธอเตรียมเรียบร้อยแล้วผมกับเธอก็กินข้าว ระหว่างกินผมก็ถามเธอว่า  * ตกลงไม่อยากรู้หรือ ว่ามันคืออะไร
     ***อะไรหรอ
      *ก็ที่เจ้าถามข้าเมื่อเช้าไง
แต่เธอดูเหมือนไม่ยอมพูด ผมจึงเงียบ รอให้กินข้าวเสร็จก่อน
หลังจากที่กินข้าวเสร็จเธอก็เก็บเรียบร้อยแล้วก็นั่งคุย เรื่อยๆๆ(ไม่มีเรื่องเซ็กส์) คุยได้สักพักผมพูดถามเธอว่า
*ตกลงไม่อยากรู้หรือที่เจ้าถามข้าเมื่อเช้า
***อะไร ข้าถามอะไรเจ้า
*งั้นเจ้าตามข้ามา
ผมพาเธอเข้ามาในห้องนอนผมพร้อมบอกให้เธอนั่ง
***ไหนล่ะ คำตอบของเจ้า   (เธอเผลอพูด)
ผมเข้าไปหาเธอใกล้ๆแล้วประกบปากจูบเธอแต่เธอก็ไม่ตอบสนองเหมือนเดิม ผมพยายามสอดลิ้นเข้าไปในปากเธอแต่เธอปิดปากสนิทเชียวผม
จึงถอนปากออกแล้วก็สอนเธอ สอนไปได้ซักพักผมนึกได้ว่าในโทรศัพท์ผมมีคลิปอยู่ผมจึงคว้าโทรศัพท์แล้วเปิดให้เธอดู(โชคดีที่แบตยังไม่หมด)
พร้อมผมก็สอนเธอเพิ่มเติม(ที่จริงผมไม่มีความู้นี่มากหรอกแต่โชคดีที่เพื่อนผมเคยสอนแล้วก็ทำให้ผมดูกับแฟนมัน) ผมสอนเฟิร์นจนผมเห็นเธอน่าจะพอทำเป็นแล้ว

<และเรื่องราวจะเป็นไงต่อไป โปรดติดตามตอนต่อไป>

โชคดีของการหลงทาง ( ตอนที่ 3 )

หลังจากที่เฟิร์นฝึกหัดจากผมและคลิปแล้วผมก็จึงเข้าไปใกล้เธอแล้วกำลังจะเริ่มแต่เฒ่าโคมดันมาพอดี(น่าเสียดาย)ผมจึงลงไปหาโคม
*เฒ่าโคมมีธุระอะไรหรือ
**ก็ข้าตามหาลูกสาวข้าเจ้าเห็นบ้างหรือป่าว
*อออยู่ในบ้านข้าเอง
**แล้วลูกสาวข้าไปทำอะไรในบ้านเจ้า
เฒ่าโคมมีสีหน้าตกใจอาจจะเป็นเพราะเป็นห่วงลูกสาว
*ออก็แค่กินข้าวขอรับ ไม่มีอะไรหรอก เดี่ยวผมเรียกนะครับ
**เดี๋ยวก่อนข้ามีธุระคุยกะเจ้าเป็นการส่วนตัวเจ้าตามข้าไปที่ลำธารด้วย
*ได้งั้นผมเรียกเฟิร์นก่อน 
**อืม                                           
จากนั้นผมก็ขึ้นไปหาเฟิร์นบอกว่ากลับไปก่อนแล้วอย่าบอกใครเรื่องนี้จากนั้นผมก็ไปที่ลำธารซึ้งมีเฒ่าโคมรออยู่
*ท่านมีเรืองไรหรอกหรือ
เฒ่าโคมมลังเลซักพักแล้วพูดว่า
**คือข้าอยากให้เจ้าไปร่วมพิธีคืนนี้ในฐานะผู้แข่งขัน
*!!!!! พิธีอะไรหรือ แล้วทำไมต้องแข่งกัน
**พิธีคักเลือกคู่ครองให้ลูกสาวข้า
*แต่ว่าผมเป็นแขกของเผ่านะครับ
**เจ้าห้ามปฏิเศษ แล้วอย่าให้ลูกสาวข้ารู้เรื่องนี้ล่ะข้าจะเป็นคนบอกเอง
*ขอรับ
ขืนผมปฏิเศษมีหวังคอขาดแน่  อีกอย่างผมก็ไม่ได้เกลียดลูกสาวเฒ่าโคมแต่ตรงกันข้ามมากกว่า
พอตกเย็นกินข้าวอาบน้ำไรเส็จผมก็ไปศูนย์กลางเผ่าในตอนที่ผมไปถึงก็คนยังน้อยอยู่ผมจึงไปนั่งเล่น
บริเวณใกล้ๆสักพักก็มีการตีกลองเรียกทุกคนมาผมจึงเดินเข้าไปในลานพิธีแล้วก็มีผู้เฒ่าโคมรออยู่บนระเบียง
    เมื่อทุกคนมากันหมดแล้วทุกคนก็นั่งเป็นรูปครึ่งวงกลมแล้วเฒ่าหอมก็มาในรัสมีที่ชาวเผ่านั่งอยู่แล้วก็พูดว่า
** "เอาหล่ะถึงเวลาที่พิธีจะเริ่มขึ้นแล้วข้าในฐานะผู้นำเผ่าขอเรียกผู้มีสิทธิเป็นตัวเลือกให้ลูกสาวข้า จำนวน 3 คน ที่ยังใสสะอาด
ไม่เคยมีเมียตามที่มาบอกข้าไว้
คนแรก คือ มะระ(มะระ ชายวัย 33  ปี สูง 159 มีเมียแล้ว 2คนแต่ไม่มีใครรู้ )
คนที่สอง คือยอด (ยอด ชายวัย 21 ปี สูง 178 ไม่เคยมีเมีย ผมรู้ทีหลังว่าเป็นเกย์ แอบชอบผมอยู่)
และคนสุดท้ายต้น (ผมเองนี่แหละ 555)
สามคนนี้เป็นผู้ที่มาบอกข้ามีใครจะขัดมั้ย"
เมื่อเฒ่าโคมพูดจบ มะระ พูดต่อทันที "ยังไงซะ ข้าก็ชนะอยู่แล้ว 555เพราะข้าคือคนที่นี่ยังไงซะเฟิร์นต้องเลือกข้าอยู่ดี"
พิธีนี้ผู้ที่ต้องเลือกคือ เฟิร์น ต้องเลือกในสามคนที่หัวหน้าเผ่าคักเลือกแล้ว
ยอดพูดขึ้นหัลงจากมะระพูดเสร็จว่า "ข้าก็คนที่นี่ข้าก็ชนะได้เหมือนกัน"
หลังจากนั้นเฒ่าโคมก็พูดขึ้น
**หยุดเจ้าจะชนะหรือแพ้ขึ้อยู่กับลูกสาวข้า
เฒ่าหอมพูดจบลูกสาวก็ลงมา สักพักลูกสาวเฒ่าโคมก็เลือก 1 คน ที่ต้องออก ผลออกมา คือ มะระนั้นเอง ส่วนยอดสละสิทธิ์ คงรู้หรอนะว่าใครคือ จะเป็นผัวเฟิร์นนะ 555
เมื่อพิธีจบลงต่างแยกย้ากันกลับส่วนผมกับเฟิร์นเราสองคนก็แอบไปต่อที่ยังค้างเมื่อตอนเย็น 555 เราแอบกันไปที่ลำธารเมื่อถึงผมก็บรรเลงจูบแลกลิ้นกัน
ส่วนมือผมก็กำลังจะแก้ผ้าเฟิร์นอยู่ส่วนผมไม่ต้องให้เฟิร์นแก้หรอกผมถอดตั้งแต่มาถึงแล้วเรายังแลกลิ้นแลกน้ำลายกันเมามันจากนั้นผมก็ไซร์ลงมาเรื่อยจนถึงเต้าชั่งใหญ่จริงๆผมทั้งดูด  เลีย บีบ เธอร้องครางไม่เป็นภาษาสักพักผมไซร์ลงมาเรื่อยๆถึงสะดือก็เอาลิ้นเลียสะดือ ลงมาเรื่อยๆ จนถึง หีงามๆๆ โหยังชมพู หอมหวานน่ากินจริงๆผมก็บรรเลงเลีย ร่อง ขาอ่อนเธอ เลียเม็ดเสียวไปมาจากนั้นผมก็แทงลิ้นไปในหีเธอ โครตเสียว เธอทั้ง ร้องทั้งคราง ผมไม่ไหวจับเธอพิงต้นไม้แล้วก็เอาลำควย8*9 นิ้ว ให้เธออม เธอทั้งอม ทั้งเลย ทั้งดูด จนผมเสร็จไป 1 ทีผมย้ายจากให้เธออมมายัดร่องหีอันซิงๆของเธอ ได้แค่หัวเธอร้องบอกว่า เจ็บผมเลยประกบปากจูบ(เผื่อว่าเธอจะร้องดัง) มือก็บีบนมเธอ ส่วนควยจ่ออยู่ที่แคมหีแล้วแปปเดียวผมแทงควยครั้งเดียวมิดด้ามเธอเหมือนจะร้องแต่ร้องไม่ได้เพราะผมประกบปากเธออยู่แต่น้ำตาเธอกลับไหลผมจึงยังไม่ซอยปล่อยคาไว้ก่อนสักพักผมก็เริ่มซอยช้าๆๆ ผมถามเธอว่าเจ็บอีกไหม เธอตอบว่า เจ็บ ผมซอยช้าๆ เข้าออกถามเธออีกครั้งว่า เจ็บอีกไหม เธอตอบว่า นิดเดียว ผมได้ยินดังนั้น ซอยถี่เลยๆโอวๆๆ ผมคราง และแล้วผมก็แตกไปหนึ่งรอบ ส่วนเธอก็แตกตามผมทั้งที่ควยยังคาในรูสวาทอยู่เลยเราสองคนนอนสลบในท่าที่กอดกันเวลาผ่านไปเราลืมตาขึ้นผมกะจะซอยต่อเธอบอกว่า พอเถอะเจ็บ ผมจึงถอนควยโหน้ำเยอะทีเดียว ก็พอเธอไปทำความสะอาด แล้วก็พาเธอไปส่งที่บ้านเธอแล้วผมก็กลับมานอนเป็นตายจนรุ่งเช้าทราบข่าวจากยอดว่าเฒ่าโคมจะจัดงานแต่งงานระหว่างผมกับเฟิร์น คืนนี้ ผมดีใจมากกะจะไปหาเฟิร์นแต่ยอดห้ามไว้เพราะเป็นประเพณีห้ามพบกกันก่อนงานแต่งแล้วยอดพาผมไปขัดเนื้อที่ลำธาร แต่ความเงี่ยนผมกำเริ่บ เมื่อยอดเอาแต่ถูๆ ควยผมผมไม่รอช้าจับยอดให้อมควยผมยอดเหมือนทำเป็นผมไม่ถามใดๆเงี่ยนนี่หว่าจนแตกไป2 รอบ ผมมารู้ทีหลังว่ายอดเป็นเกย์และก็เป็นชาวเมืองเหมือนกันเกิดหลงป่าเนื่องจากพ่อดดนเสือกิน
ค่ำวันนั้นผมแต่งงานกับเฟิร์นแล้วผมก็แสดงเซ็กส์ให้ผู้ร่วมงานดู

(เรื่องราวจะมันส์ เสียว ต่อไปยังไง ติดตามตอนต่อไปนะครับ)

โชคดีของการหลงทาง ( ตอนที่ 4 )

หลังจากงานแต่งผมและเฟิร์นมีอะไรกันบ่อยมากหลากหลายสถานที่ จนในที่สุดเธอท้องครับซึ่งเมื่อเฒ่าโคมทราบก็ห้ามผมไม่ให้เข้าใกล้เฟิร์นจนกว่าเธอจะคลอดซึ่งนับเป็นกฎของที่นี่และสามีก็ห้ามเข้าใกล้หญิงอื่นใดแต่เฒ่าโคมบอกผมสำหรับผู้ที่จะเป็นหัวหน้าเผ่าอย่างเจ้าที่นี่อนญาติซึ่งจะต้องไม่เกิน10 คน เมื่อเฒ่าโคมพูดจบแกเดินไปสักพักก็เดินกลับมาพร้อมกับนางบำเรอ20 กว่าคนซึ่งผมจะต้องเลือกว่าจะเอาใครหลังจากที่ผมเลือกเรียบร้อย (ผมเลือก 10 คนครับ) แล้วพวกเธอก็แยกย้ายกันกลับส่วนผมกับเฒ่าโคมก็เดินเล่นคุยกันหลายเรื่อง จนเดินมาถึงถ้ำซึ่งอยู่หลังบ้านที่ผมพักผมก็แปลกใจมากเพราะตั้งแต่ผมมาอยู่ยังไม่เห็นวี่แววคนมาแถวนี้ผมจึงถามเม่าดคมว่า

*ท่านที่นี่คือถ้ำอะไรงั้นหรือ ข้าขอเข้าไปได้หรือเปล่า
**ไม่ได้เจ้าจะเข้าไม่ได้
*ทำไมรึ
**ก็เพราะเป็นถ้ำที่น่ากลัวยิ่งนักหลังจากนั้นแกก็เล่าว่าเคยมีผู้นำเผ่าตายเพราะถ้ำแห่งนี้เนื่องจากว่าถ้ำแห่งนี้มีชาวเผ่าที่ร้ายกาจยิ่งนัก เป็นที่ห้ามสำหรับเผ่าข้าและยังคงเป็นศัตรูกันมาชั่วลูกชั่วหลาน และตอนนี้มีสัญญาต่อกันว่าจะไม่รุกรานกันและกัน

เมื่อเฒ่าโคมเล่าจบชาวเผ่าที่พูดถึงก็แห่กันมาล้อมรอบผมกับเฒ่าโคม (แย่แล้ว!!!!) พร้อมบังคับให้ผมและเฒ่าโคมเดินเข้าไปในถ้ำ โอโหถ้ำสวยมากครับเฒ่าโคมจึงพูดขึ้นว่า"พวกเจ้าจักตัวพวกข้ามาทำไมในเมื่อข้าไม่ได้รุกล้ำถึงเขตแดนเจ้า เฒ่าการา หัวหน้าเผ่าที่อยู่ในถ้ำจึงพูดว่า

"555มันเรื่องของข้าถึงเจ้าไม่รุกล้ำก็เถอะ
เฒ่าโคมพูดต่อว่า "พวกเจ้าไม่สัจจะเสียเลย

พูดจบทั้งผมและเฒ่าโคมเริ่มการต่อสู้กับพวกมันสู้กันได้สักักเฒ่าโคมสลบไปส่วนผมเสื้อและกางเกงขาดหมดเหลือที่ปิดบังน้องชายหมดเท่านั้นพวกมันหัวเราะกันดังลั่น และมันเตรียมที่จะฆ่าผมกับเฒ่าโคมเฒ่าการาพูดขึ้นว่าเตรียมตัวตายซะพูดเสร็จสมุนเฒ่าการาดึงตัวผมผมทำตัวเกร็งถ่วงน้ำหนักไว้มันก็เรียกอีก 2 เป็น 4 คน2 คนจับแขน 2 คน จับขา แต่ลูกน้องมันที่จับขาดันไปชนน้องชายผมที่แข็งเนื่องจากยังไม่ได้ระบายเลยผมมันต้องถอยหนีแต่ผมก็ไม่รู้เหมือนกันว่าทำไมจากนั้นเฒ่าการาก็มาจับควย

ผมจากนั้นพวกเฒ่าการาสั่งพวกสมุนคุกเข่าและพูดว่า"ข้าขออภัยโปรดไว้ชีวิตข้าเถิด ผมงงมากจึงถามได้ใจความว่าผู้ที่ลำควยใหญ่อย่างท่าน คือ หัวหน้าเผ่าที่แท้จริงของเผ่าข้าผมจึงพูดว่า

*ข้าจะไว้ชีวิตพวกเจ้า แต่ว่าข่าขอถ้ำแห่งนี้ เป็นบ้านของข้าพวกเฒ่าการาไม่รอช้ารีบทำความสะอาดที่แห่งนี้จนสะอาดและเผ่าโคม-เผ่าการาก็มิตรกันส่วนผมก็ได้รับตำแหน่งหัวหน้าเผ่าของทั้งสองเผ่าผมจึงตั้งชื่อเผ่าใหม่หลายชื่อแต่ชวเผ่าไม่เห็นด้วยจึงได้เพียงชื่อนี้คือ
"ต้น - โคมการา
หลังจากนั้นผมก็มีสมุน จากทั้งสองเผ่า และในคืนนั้นก่อนผมจะเข้านอนยอดมาหาผมและพูดว่า

"ท่านข้าขอเป็นคนของท่านได้หรือไม่ ผมก็ตอบว่าได้แต่เจ้าต้องทำให้ข้าเสร็จก่อนนอนคืนนี้พูดจบมันก็ถอดกางเกงผผแล้วทั้งอมทั้งดูดทั้งเลียจนผมเสร็จไป3 ครั้ง จากนั้นมันก็ไปนอนข้างนอกส่วนผมก็นอนที่ผมควรนอน เช้ารุ่งขึ้นผมลืมตาก็ต้องตกใจเพราะเห็ยสาวที่ผมเลือกเมื่อวาน 10คนอยุ่เต็มห้องเมื่อพวกเธอเห็นผมจึงเข้ามาอยู่รอบตัวผม กลิ่นพวกเธอช่างหอมเย้ายวยใจนักควยผมนี่แข็งเลย พวกเธอก็ถามผมว่าท่านจะอาบหรือยัง ผมก็บอกว่า

ข้าจะอาบน้ำแล้วล่ะแต่ว่าพวกเจ้าต้องไปอาบน้ำพร้อมข้าพวกเธอก็ตอบตกลงแล้วผมกับนางบำเรอก็ไปที่ลำธารผมจะช้าอยู่ใยผมสั่งให้นางบำเรอถอดเสื้อผ้าทั้งหมดผมเองก็แก้ผ้าจากนั้นก็ลงไปอาบน้ำควยผมไม่รู้ไปชนน้องสาวของพวกนางบำเรอไม่รู้กี่คน(แต่ผมไม่ได้เสียบหรอกกลัวติดเชื้อ)ผมทั้งมันทั้งเสียวตลอดที่เมียผมไม่อยู่มีนางบำเรอคอยบริการตลอดผมทั้งมันส์ทั้งเสียว ไม่ว่าตอนอาบน้ำกินข้าวอยู่เฉยหรือแม้กระทั้งตอนนอนพวกเธอก็มาเล่นเสียวกับผมก่อนนอนทุกครั้ง จนกระทั่งเมียผมคลอดพวกเธอก็ไม่มีสิทธิเข้าใกล้ผมแต่ใช่ว่าผมจะอดเสียวมีเมียก็เอาเมียดิหลังจากเฟิร์นร่างกายแข็งแรงแล้วผมก็มีเอากับเฟิร์นเรียกได้ว่าตอนไหนอยากมันส์ตอนไหนเงี่ยนตอนนั้นก็เอากันเลยงทีก็ในถ้ำบางทีก็ท่ามกลางคนมากมาย เรียกได้ว่าหลากหลายรูปแบบจนเธอตั้งท้องอีกครั้ง(ได้นางบำเรออีกแล้ว)ก็ไม่ได้ใกล้ชิดตามเคยหลังจากนั้นนางบำเรอก็มาคราวนี้หน้าใหม่ๆเพราะนางบำเรอคนใดที่เป็นของหัวห้นาเผ่าต่างเป็นที่ต้องการของชายหนุ่มในเผ่าทั้งสอง(พวกเขาเชื่ออย่างนั้น)

กว่า 10 วันผมเสียวกับนางบำเรอ วันหนึ่งก็ทหารประจำเผ่าโดยนายยอดมาแจ้งผมว่ามีผู้บุกรุกผมขณะนั้นกำลังมันส์เสียวก็ต้องใส่เสื้อผ้าเดินทางไปหน้าหมู่บ้านพร้อมกับนายยอดนางบำเรออีก 2 คน และ สมุน พอไปถึงหน้าหมู่บ้านก็ต้องเจอกับผู้บุกรุกที่เป็นสาวสวย หมวย หุ่นนางแบบ อายุราว 19-20 ปี ผมก็บอกว่านำตัวไปไว้ในถ้ำของข้าจากนั้นผมก็บอกนางบำเรอให้ไปขัดผิวมะลิ(หญิงสาวผู้บุกรุก ) ส่วนผมก็ไปหาเฒ่าทั้งสองคนพร้อมเล่าเรื่องทั้งหมดและก็พูดต่อว่า

"ข้าจะจัดพิธีขึ้นเรือนให้ มะลิ เป็นเมียน้อยของข้า

เฒ่าทั้งสองไม่ปฏิเศษเพราะเป็นกฎของที่นี่อยู่ด้วยว่าหัวหน้าเผ่ามีอำนาจทุกอย่างผมก็ฝืนกฎเข้าไปหาเฟิร์นแล้วเล่าเรื่องทุกอย่างเฟิร์นก็ไม่ขัดข้องใดๆๆแถมสนับสนุนไปด้วยซ้ำผมดีใจจึงแลกลิ้นกับเฟิร์นแล้วก็ไปหาลูกสาวผมอายุยังน้อย 1 กว่าที่อยู่กับแม่เลี้ยง เสร็จแล้วกลางคืนก็มีพิธีหลังจากนั้นผมก็เริ่มไซต์แลกลิ้นผมกำลังจะเอาควยผมออกมะลิเธอบอกว่าอย่าเอากันที่อื่นเถอะเธอเป็นชาวเมืองที่หลงทางมาเช่นเดียวกันก็บอกว่างั้นของท่าลิงอุ้มแต้มนะเธอยอมผมก็อุ้มเธอเดนไปในถ้ำ ทั้งไซต์ เธอทำคล่องมากหลังจากเอากันแล้วผมถามเธอว่าทำไมทำคล่องจัง เธอตอบว่า เคยดูทั้งหนังวีดีโอและก็หนังสด ฟังแล้วควยผมก็ลุกอีกผมก็ให้เธออม เธออม ทั้งดูด ของผมส่วนมือผมจะนิ่งหาอะไรล่ะข้างซ้ายก็เล่นนมเธอข้างขวาก้อลูบเบาบริเวณเนินของเธอจากนั้นก็ท่า 69 ผมลูกแล้วท่าหมาจัดเต็มครับคืนนั้นเสร็จไปไม่รู้กี่รอบจนเขช้ามาเธอไข้ขึ้นเพราะเมื่อคืนเอากันเกือบเช้าผมไม่กล้าทำเดี่ยวจะเป็นหนักขึ้นผมสั่งให้ยอดไปตามนางบำเรอหน่อย

(เรื่องราวใกล้จบแล้ว แต่ตอนที่ 4 หมดก่อน อย่าพลาดตอนที่ 5 นะครับ)

โชคดีของการหลงทาง(ตอนที่5(ตอบจบ))–เรื่องแต่ง

หลังจากยอดไปตามนางบำเรอแล้วนางบำเรอก็ฟมพาพวกเธอไปอาบน้ำเล่นเสียวกันเกือบครึ่งวัน มะลิ เมียคนที่ 2ของผมก็ลุกมาหาผมที่ลำธารผมก็ชวนเธอมาเล่นด้วยกันเธอทำสีหน้างอล ไม่พอใจ ผมจึงอุ้มเธอลงมาอาบน้ำแล้วเริ่มกันในน้ำโดยผมแลกลิ้นกะเธอ ไซต์ลงมาเรื่อยๆ จนถึงเต้าเธอรอช้าทำไมล่ะผมก็ดูดเลียเต้าเธอแล้วก็ไซต์ลงต่อลงไปในน้ำเพราะเนินหีเธออยู่ในน้ำไม่รอช้าผมแทงลิ้นเข้าไปเธอเริ่มครางมือผมจะอยู่สสุขทำไม
ลูบเธอทั่วร่างกายเท่าที่จะถึงจนเธอพูดว่า

"ผัวข๋าทนไม่ไหวแล้วเอาเข้าเถอะ อ๊าๆๆ" 

ผมก็ไม่รีรอ รอรี ลุกมาแลกลิ้นแทงครั้งเดียวมิดทั้งลำกระเด้าเข้าออกอย่างแรง ส่วนนางบำเรอผมบอกให้กลับไปก่อน ผมกระเด้ามะลิหลายท่าจนท่าที่ผมติดใจในตอนนั้นคือท่าลิงอุ้มแต้ม คือ ผมอุ้นเธอ

เดินไปรอบลำธารจนเธอเสร็จ7 รอบ ผม 6 จากนั้นผมก็ให้เธอ Oral แล้วก็พาเธอไปที่ถ้ำดดยที่ควยยังคารู้อยู่ในท่าเดินครับ (เสียวจัง)หลังจากนั้นไม่นานผมกับมะลิเอากันตลอดจนกระทั่งเมียคนแรกคลอดแข็งแรงดีแล้ว คราวนี้ผมมีความคิดเซ็กสหมู่ โดยพาทั้งสองเมียมาที่ถ้ำแล้วเริ่มละสิยังครับ

ก็กินข้าวสนทนากันได้สักครู่ผมจึงออกอุบายว่าไปอาบน้ำด้วยกันมั้ยเมียทั้งสองคนของผมตกลงแลว้เราก็แก้ผ้าเดินในอ้อมแขนของผมตรงไปยังลำธารแล้วเริ่มบรรเลงเสียบทั้งสองเมียอย่างมันส์หลังจากนั้นก็เอาแบบหมู่กันตลอด.

(จบแล้วครับ)

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

kinniku6699

::Thankyou:: โชคดีในโชคร้าย แค่ควยใหญ่ก็ได้เป็นหัวหน้าเผ่า ได้เอาจนสบายแฮ

bounced

ขอบคุณครับ เรื่องห้วนๆไปนิด แต่สนุกดี :)

kabyala

ป่าที่หลงเข้าไปอยู่ตรงส่วนไหนของประเทศไทยครับ @_^ จะไปหลงบ้าง ขอบคุณครับ

hanabombam

วาสนาดีแท้ๆ หลงทางแต่ได้เป็นหัวเผ่าสองเผ่า

jo2035