ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

amlan

การเขียนไหลลื่นมีชีวิตชีวาดีคับ เนื้อหาน่าติดตาม

Thor

อักระอะไรครับ ยังไม่เข้าชื่อเรื่องเลยสงสัยจะเป็นเรื่องยาวเป็นกำลังใจให้นะครับ

gaingane

ขอเจิมหน่อยนะครับ เรื่องใหม่แบบนี้ พลาดไม่ได้

swss2511

ไม่นานได้เสียวรุ่นพี่ข้างห้องแน่

chanapat

บทนำมาน่าสนใจ คงต้องติดตามดู

jaster ja

ทำให้อยากรู้เรื่องราวต่อไปเลยครับ พระเอกเราจะมีพลังอย่างไรบ้าง ขอบคุณมากๆนะครับ

kgerrard

ขอบคุณครับ สงสัยพี่ข้างบ้านนี่แหละจะนำโชค

live20

ชื่อเรื่องนี่ยังน่าติดตามเลย

therasak

เปิดเรื่องได้น่าอ่านและลุ้นว่าจะเกิดอะไรต่อไป พระเอกเราก็มีมโนสำนึกพอควรนะ ไม่หื่นไปทั่ว รออ่านต่อครับ ขอบคุณครับ

review1972

เนื้อเรื่องน่าสนใจครับ มีแนวทางของตัวเอง ขอบคุณมากครับ

pe014789

::YehYeh::แนวนี้ต้องอ่านครับ พลาดไม่ได้555

gigantic

ขอบคุณนักเขียนคนใหม่ที่นำเรื่องมาให้อ่านครับ

kan161

zero0

เนื้อเรื่องน่าลุ้นดี  ขอยาวๆๆเลยนะครับ ::Shy::

tarokub