ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Porasura

symphony

แนนคล้ายๆรักยม เปิดมาได้น่าติดตาม

akennya

Magman09

::Glad::อ่านตอนแรกแล้วน่าจะเป็นแนวมนต์ตราอาคม ชอบแนวนี้
ขอติดตามนะครับ

eaddy48

เนื้อเรื่องคล้ายๆแนวไสยศาสตร์แต่ชอบนะครับขอบคุณครับ

pmagic

ชอบเนื้อเรื่องแนวนี้มากครับ ขอบคุณครับ

domozaza011

rotisaimai

ผมก็ว่าน่ามีคนจะเอะใจบางละน่า ใส่ไปซะครึ่งขวดกลิ่นมันเป็นเอกลักษณ์เฉพาะตัว

aalmon

อ่านบทนำก็น่าสนใจแล้ว เป็นเรื่องที่น่าติดตามอีกเรื่อง ขอบคุณครับ

aspongx

amkook

แสดงว่าน้องหนิงเคยกินมาก่อน 555

aodpasa

งานนี้พี่จอมหื่นจะเอาตัวรอดยังไงน้า ขอบคุณมากครับ

aerosmach

เหมือนพระเอกจะมีพลังวิเศษแน่ๆ สนุกครับ

R1om KUB

ขอบคุณครับเนื้อเรื่องแปลกดี

cooking_gear

เอ๊ะ มาถึงชิมปุ๊ป รู้รสปั๊ป สงสัยน้องเหนิงจะชิน  ::Shower::