ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทนำ

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 13, 2016, 01:35:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kidnepper

เนื้อเรื่องน่าสนใจมากก แค่เริ่มเรื่องก็มีสาวเยอะแล้ว ต่อไปจะขนาดไหนนน ชอบบบ

pukky140213

เนื้อเรื่องน่าติดตาม เข้ามาตามอ่านย้อนหลัง

nat24468

ขอบคุณครับ
ถ้ารู้ว่าเป็นน้ำอะไรคงสนุกดีนะ

nagatochans

ดูท่าเรื่องนี้จะยาวนะครับเนี่ย ปูเรื่องแบบนี้
น่าจะมีรูปสักนิดนะครับ จะได้จิ้นตามสักหน่อย

เพิ่ม: อ้าว เปิดมามีรูปแล้ว

asahi

ขอบคุณครับ แค่ชื่อเรื่องก็น่าอ่านแล้วครับ ขอลองอ่านแปปครับ

simcazy

ชอบมากตั่งตารออ่านเลย ขอบคุณมากครับ

Wavekingza

แนวไสยเวทย์ใช่มั้ยครับ ตอนแรกนึกว่าแนวอักษรรูนอะไรงี้เลย 55555
1

cornnae

เนื้อเรื่องน่าติดตามมาก ขอตามต่อก่อนนะครับ

lovebom29

kornsnic1

::Evil::แค่ตอนนำก็  จินตนาการไปไกลละ  อยากอ่านต่อยาวๆเลยครับ

herem

ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องดีมากเลยครับ อยากจะรู้ต่อไปเลยว่าพระเอกจะทำอะไรได้ แล้วสาวเหนิงทำไมเป็นคนเดียวที่สงสัยว่าน้ำอะไร

บักทอม

ขอบคุณมากครับ งานคุณภาพตลอดเลย เนื้อเรื่องน่าติดตามทุกตอนเลยครับ   น้ำหมดทุกตอน

ดรีม ดรีม

ตามมาอ่านจากเรื่องพ่อเลี้ยงครับ ระหว่างที่รออัพเดต สนุกมากครับ

ดรีม ดรีม

ครั่งแรกก็สวยใหญ่ก่อนเลย อิอิ สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

joke4148

น้ำสลัดสูตรพิเศษ อร่อยมั๊ยเนี่ย