ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แจ้งข่าวจ้า

เริ่มโดย cd13579, ธันวาคม 17, 2016, 03:22:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

ด้วยเหตุมือถือป่วยจนเน่าทำให้ตอนที่11ของเรื่องของผมและอักเรื่องที่กำลังจะเปิดตัวไฟล์หายและ ณ ขณะนี้ยังจมทะเลหมอกอยู่บนดอยทำให้ไม่อาจสามารถกระทำการกู้ข้อมูลได้ทำให้ตอนนี้ใครที่รอคงต้องรอนานกว่าเดิมอีกพอสมควร ไอ้มือถือใหม่ก็บ้าๆบอๆอยู่จะแต่งต่อก็ไม่ได้จะดึงข้อมูลก็ไม่ได้ ติดขัดๆกันไปหมด
จึงเรียนมาเพื่อให้มิตรรักแฟนคลับทราบครับ
ป.ล. เรื่อง out of เนี่ยกว่าพระนางขะได้กันนี้อีกหลายตอนเลยนะมาไฟล์เสียอีก ผมละท้อแท้
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

joker socool

ใจเย็นๆครับไม่ต้องรีบ  เป็นผมนี่ร้องไห้แน่  เป็นกำลังใจให้แต่งใหม่ครับเพราะคนอ่านมีรออ่านผลงานท่านเพียบแน่ ผมด้วยคนนึงครับ  ::Sweat::

gritkin

thep59

สู้ สู้ครับ รอได้ครับ เป็นกำลังใจให้ครับผม

tnttnt

ขอนอกเรื่องหน่อย ใช้มือถือรุ่นไหนครับ จะได้ไม่พลาด   ::GiveMe::

GoDeRsOuL

ถึงว่าหายเงียบไปเลย  ::Orz::
อัพลง google doc แบบที่เราทำกันก็ได้นะครับ จะได้ไม่หาย สู้ๆ  ::Fighto::

thesun

สู้ ๆ ครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

cd13579

อ้างจาก: GoderSoul เมื่อ ธันวาคม 17, 2016, 09:31:28 หลังเที่ยง
ถึงว่าหายเงียบไปเลย  ::Orz::
อัพลง google doc แบบที่เราทำกันก็ได้นะครับ จะได้ไม่หาย สู้ๆ  ::Fighto::
คือจะอัดไปเป็นตอนๆไงครับแต่รอบนี้มันไปก่อนจะแบ็คอัพพอดี
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

swbkk

เข้าใจเลยครับ แบบอารมณ์เดียวกับที่ทำงานอะไรสำคัญค้างๆไว้ ยังไม่ได้ save หรือเอาขึ้น cloud แล้วเดี้ยงไปเฉยๆ กู้ไม่ได้ เซ็งสุดๆ
เที่ยวทะเลหมอกชมวิวให้เพลินก่อนครับ แล้วกลับมาค่อยว่ากันใหม่  กองเชียร์......ถอนหายใจกันดังเฮือก.....::Oops:: ::Ahh::