ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่หา 3 (จบ/เพิ่มเติม)

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 15, 2016, 02:53:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ballzae

ขอบคุณครับที่มาทำให้กระจ่าง อ่านเมื่อนานมาแล้ว ยังดียังพอจำได้บ้าง

peat

ขอลุ้นว่าจะได้สมหวังและจบแบบhappyนะครับ..

dikky

ส้มผู้หญิงที่เสียสละ เธอช่างมีน้ำใจกว้างขวาง ขอบคุณครับ

wiseman

จะจบแบบไหน ลุ้นครับ ขอบคุณที่แต่งมาให้อ่านครับ

pp1659

จะจบแบบไหนก็น่าติดตามครับ ขอบคุณที่แบ่งปัน

nhanno1

กลับมาเติมเต็มส่วนที่ขาดหาย ขอบคุณนะครับ
คิดเองยังไงก็ไม่สนุกเท่าคนแต่งเรื่องเลยครับ

kit2516

ในโลกนี้ยังมีผู้หญิงอย่างส้มเหลืออีกไหม

kgerrard

เคยอ่านตอนนู้น ยังคาใจกับตอนจบ
เลยต้องกลับมาอ่านใหม่อีกที ว่าจะแฮปปี้ไหม
ขอบคุณมากครับ

fantastica

อยากให้จบแบบที่1 มากสุด แต่แบบที่3ก็ยังโอเค. ส้มเป็นผู้หญิงที่เข้มแข็งมาก

ifrost17

มีตอนต่อแบบนี้ขอรับไปอ่านนะครับ ขอบคุณมากครับ

lamanno9

เป็นตอนจบที่เขียนยากเหมือนกันนะครับ
ขอบคุณมากครับ

neuneu

ขอบคุณนะครับ น่าสงสารส้มจังเลยควบสองไปเลยไข่มุกน่าจะเข้าใจนะ

mongk

taton

น่าจะรับมาอยู่ด้วยกัน3คนผัวเมียเลยนะ..อ้อมีลูกด้วยอีก1 จะแฮปปี้กับกรมากกว่านี้(คหสต.)  ::Shower::

somc217

ผมรออ่านบทสรุปว่าจะเป็นยังไงต่อไป เพราะไม่อยากจินตนาการเองครับ
ขอบคุณมากที่นำรายละเอียดมาเพิ่มเติมให้สมาชิกได้อ่านกันต่อครับ
ขอขอบคุณอีกครั้ง