ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poox2

aaa45

เอ ถ้าทุกคนยังรู้จัก แต่ไม่รู้ชื่อเรา เราตั้งชื่อใหม่ได้ไหมอ่ะ

boulderdash69

bigbad

ยังไม่ได้อ่านแต่มาขอบคุณก่อนเลยครับสนุกมาก

maayumyum

::Thinking:: คือจำชื่อไม่ได้เฉยๆ แต่ยังรู้จักกันใช่มั้ย แปลกๆดี

purit

ต้องตามครับ พลังสายหื่นมันต้องตาม

Zelda Zelda

สุดยอดครับ พล็อตน่าสนใจดี ติดตามต่อกันยาวๆ

poraset

อ่านแล้วติดเลยครับซีรี่ย์นี่้ เด็ดตรงเอาดารามาเป็นตัวละครในเรื่องนี่แหล่ะ

Aoshisun

โดนเอาชื่อไป แต่ก็ยังมีตัวตนนี่นา ว่าแต่จะทำไงต่อหนอ จำชื่อตัวเองได้ป่าว หรือจะต้องไม่มีชื่อต่อไปหนอ
พลังการเรียงคำนี่น่าจะใช้อย่างอื่นนอกจากเสียวได้นะเนี่ย น่าสนใจครับ แนวคิดดีๆ
ขอบคุณครับ

Aoshisun

อ่านแล้วแอบเรียงคำเองว่าจะใช้คำอะไรทำอะไรได้บ้าง อิอิ สนุกครับได้คิดตามด้วย แปลกใหม่ดี แอบหยุดตรงชื่อนานพอดู(คิดนาน แหะๆ)
ขอบคุณครับ

zebrazaa

อ้าว.  ไงถูกเอาชื่อไปทำไร น่าติดตามจริงๆ

phenix

ชือก้อหาย...น้ำก้อหายจะเป็นไรมั้ยเนี่ยพระเอกเรา ::Hunger::

acropobia899

จะว่าไปพระเอกนี้จะเรียกหื่นไหมอะ แอบเอาน้ำว่าวให้สาวๆกินนี้

พลังของไอ้นั่นเริ่มจาก โดนน้ำลาย  แล้วยังมีอะไรซ่อนไว้อีกนะเนี้ย

getz

เพิ่งติดตาม แนวเรื่องแปลกดี

pazzini

ชอบมากครับ เอาดารามาเป็นตัวละคร จินตนาการง่ายดี