ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

joker socool

ตอนก่อนหน้า

อักขระวิเศษ  OVA

อักขระวิเศษ  บทนำ

-----------------------------------------------------------------------------------------

เรื่องต่อไปนี้เป็นเรื่องแต่ง  บุคคลภายในเรื่องเป็นบุคคลในจินตนาการไม่ได้มีเค้าโครงจากเรื่องจริงแต่อย่างใด

บทที่1

...ผมตื่นขึ้นมาในเช้าที่สดใสเหมือนร่างกายได้พักผ่อนเต็มที่  ผมหันหาพี่แต้วที่นอนหนุนแขนอยู่ในสภาพเปลือยเปล่าด้วยความอ่อนเพลียแล้วมองสำรวจเรือนร่างสวยอย่างพินิจพิจารณา  ริมฝีปากที่เคยบางเฉียบน่ากิน  ตอนนี้กลับบวมด้วยรสจูบหนักหน่วง  นมขาวอวบทั้งสองเต้ามีรอยมือบีบขย้ำและรอยฟันกัดรอบๆหัวนมจนมันบวมเป่งเป็นสีแดง  ต้นขาสวยถึงสองก้นนุ่มมีรอยฝ่ามือแดงหลายรอยจากการตีแต่ไม่มีอะไรเทียบแคมหีบวมเป่งเป็นสีแดงสดทั้งสองแคมได้เพราะผมเล่นกระแทกเข้าไปอย่างไม่ปราณีจนแคมที่เคยเบียดชิดกันกลับเปิดอ้าเป็นโพรงเข้าไป  ไม่เท่าน้ำน้ำเงี่ยนข้นของเราสองคนยังไหลย้อนออกมาเป็นสายเหมือนนมข้นหวาน  ลงมาเปียกต้นขาผม  แค่เห็นควยผมก็กลับมาแข็งอีกจนปวด  ผมรีบลุกออกทันทีกลัวจะอดใจกับหุ่นคุณครูคนสวยไม่ไหว  ถ้าได้เย็ดอีกมีหวังทั้งผมทั้งพี่แต้วคงไม่ได้ออกไปไหนแน่  ผมยิ้มด้วยความพอใจกับพลังที่ได้มา  ยังไงวันนี้ก็ต้องใช้ให้คุ้มล่ะวะ

ผมนั่งคิดหนักอยู่ในห้องชมรมว่าวันนี้จะฟันใครบ้างดีเพราะตั้งแต่เกิดมาเมื่อวานผมเหมือนได้เปิดซิงเป็นครั้งแรกและมันก็รู้สึกดีมากยิ่งกว่าชักว่าวซะอีก  จนผมคิดว่ายังไงก็คงไม่มีวันกลับไปใช้มือช่วยตัวเองอีกแน่

"คิดหื่นอะไรอยู่เหรอพี่เน"เสียงห้าวๆดึงสติผมกลับมา  น้องเหนิงเข้ามาไม่ให้ซุ่มให้เสียงเล่นเอาผมตกใจ  กลัวสาวหน้าหมวยจะรู้ว่าเพื่อนรักเธอกำลังถูกผมกระทำชำเราอยู่ในจินตนาการ "เปล่าๆ  พี่ง่วงน่ะเลยเหม่อไปหน่อย  ว่าแต่มาทำอะไรแต่เช้าเนี่ย"ผมเปลี่ยนเรื่องแล้วก็นึกขึ้นได้ว่าสาวห้าวคนนี้ต้องการอะไร    เหนิงมองผมหน้านิ่งก่อนจะก้มลงมากระซิบข้างหูด้วยเสียงแผ่วเบา  "มารีดน้ำตามสัญญาไงไอพี่หื่น  ถอดกางเกงออกแล้วนั่งลงซะถ้าไม่อยากโดนมายด์เกลียด"

ผมลุกถอดกางเกงอย่างว่าง่าย  ไม่ใช่เพราะกลัวคำขู่จากน้องเหนิงแต่คนแรกที่ผมจะจัดการในวันนี้ให้ได้คือสาวโหดเสียงห้าวคนนี้แหละ  คอยดูเถอะผมจะกำหราบมาดทอมบอยเอาให้ร้องหาควยผมไม่หยุดเลยทีเดียว...  ผมนั่งลงปล่อยให้ท่อนควยอ่อนปวกเปียกพาดอยู่กับขอบเก้าอี้ท้าทายสายตาสาวเชื้อจีน          เหนิงเหนิงมองท่อนควยด้วยสายตาเย็นชาแล้วหันมองผม "อะไร  นั่งนิ่งทำไมล่ะ  ชักสิพี่  คิดว่าเหนิงจะใช้ปากช่วยแบบเมื่อวานรึไงฝันไปเถอะ  เหนิงไม่ให้แตะต้องแบบเมื่อวานหรอกนะ  เอ้าชักสิ!!"สาวน้อยสั่งด้วยเสียงวางอำนาจ  มันทำให้ผมเสียดายไม่น้อยที่ต้องอดสัมผัสริมฝีปากนุ่มแดงเรื่อแต่ถึงยังไงผมก็คงไม่ปล่อยให้สาวน้อยมาย่ำยีศักดิ์ศรีผมฝ่ายเดียวแน่วันนี้แหละต้องเผด็จศึกให้ได้...คิดแล้วผมก็รูดท่อนควยเปิดโชว์หัวเงี่ยงแดงก่ำบานใหญ่ให้เธอดูเต็มๆตาก่อนจะลงมือทำร้ายตัวเอง  น้องเหนิงยืนกอดอกมองมันนิ่งไม่มีอาการอะไรแสดงออกมาเหมือนจะท้าทายว่าของผมก็เหมือนกับผู้ชายทั่วๆไปไม่ได้น่าสนใจอะไรเลย  ไม่รู้ซะแล้วว่าหนุ่มโสดที่ช่วยตัวเองมาตลอด 20 ปีจะมีเทคนิคลับซ่อนอยู่

"อะไรเนี่ย  10 นาทีแล้วทำไมมันยังอ่อนปวกเปียกอย่างนี้ล่ะ  เมื่อวานโดนปากเหนิงไปแล้วตายด้านเลยเหรอ"น้องเหนิงมองมันอย่างดูหมิ่นดูแคลน  ผมกำลังจะเถียงกลับแต่ได้ยินเสียงพี่กอล์ฟ  ประธานชมรมเดินคุยกับใครบางคนเข้ามาในห้องชมรมซะก่อนผมเลยรีบคว้ากางเกงกับน้องเหนิงเข้าห้องล้างฟีล์มที่ใกล้ที่สุด  ห้องมันออกจะคับแคบเราสองคนเลยอยู่ในสภาพยืนหันหน้าหากัน  หน้าเกือบชนหน้า  แต่ที่เสียวกว่าคือท่อนควยผมกำลังบดอยู่กับเนินเสียวโดยมีเพียงกระโปรงพรีสกั้น "...แข็งเร็วดีนี่  หรือว่าเกิดอยากเย็ด     เหนิง..."ผมเอานิ้วชี้แตะริมฝีปากบางเฉียบของเธอเป็นเชิงให้เงียบแล้วหันไปมองฝั่งประตู  มีเสียงคนคุยกันอยู่ข้างนอกบอกได้เลยว่าคงคุยกันอยู่หน้าห้องแน่ๆ  ยังดีที่ผมล็อคกุญแจไว้เรียบร้อยแล้ว

"อืม..."น้องเหนิงครางเบาๆเขยิบถอยหนีท่อนควยขนาดใหญ่ที่ตอนนี้กำลังบดเบียดกับโคกเสียวแบบไม่เกรงกลัวความห้าวของเธอเลย  สาวหน้าหมวยเม้มปากหรี่ตาจ้องผมเหมือนไม่อยากจะเชื่อว่าผมจะกล้าทำแบบนี้  ผมใช้โอกาสนี้กอดเอวไม่ให้เธอได้ถอยหนีทันที "ถ้าอยากให้พี่น้ำแตกเหนิงต้องให้พี่เย็ดนะ  ถ้ามันไม่เข้ารูเหนิงพี่คงไม่ได้แตกเหมือนเมื่อวานแน่"

"อ-ไอ้พี่หื่น  ไอ้พี่ลามก  อื้อ!!!"เหนิงเบิกตาโตกับการจูบกะทันหันของผม  ปลายลิ้นผมชอนไชฝ่าเข้าไปในริมฝีปากปิดสนิทจนได้  ไม่นึกไม่ฝันว่ารสจูบหวานหอมเกินกว่าที่ผมจินตนาการจะได้ลิ้มรสจากริมฝีปากของสาวห้าว  น้องเหนิงตาหรี่ปรือเผยอปากอ้ารับลิ้นทีละน้อย  ฝ่ามือนุ่มเปลี่ยนจากผลักไสเป็นเลื่อนลงคว้าท่อนเอ็นอุ่นขึ้นรูดชักไปพร้อมกับเบียดโคกสาวใต้กระโปรงเร่งเร้ามันจนแข็งเต็มที่ "อยากใช้ควยอันนี้เย็ด เหนิงเหรอพี่เน...ถ้าเหนิงให้แล้วพี่จะให้อะไรเป็นรางวัลล่ะ" น้องเหนิงเปลี่ยนจากท่าทีเย็นชาในตอนแรกมาเป็นสายตายั่วยวนกิเลสราคะ  ไม่ต้องสงสัยเลยว่าสาวน้อยต้องมนต์น้ำลายของผมเข้าแล้ว "ไม่บอก  เก็บเอาไว้ตอนท้าย  รับรองเหนิงจะไม่ผิดหวังกับรางวัลที่พี่ให้เลย"  ผมยิ้ม  ไม่รู้ว่ารอยยิ้มที่ออกมาจะชั่วร้ายแค่ไหนแต่สาวหน้าหมวยก็ยอมเลิกกระโปรงพรีสขึ้นมาให้เห็นกางเกงในแนบเนื้อ "งั้นเหนิงจะรอ  เย็ดเหนิงสิไอ้พี่หื่น  เหนิงรอไม่ไหวแล้ว"

ผมอยากเลียให้ก่อนใจจะขาดแต่พื้นที่คับแคบเกินกว่าจะทำได้เลยเปลี่ยนเป็นจูบสาวน้อยอย่างนุ่มนวลที่สุดพร้อมทั้งลงมือรูดกางเกงใน  ปราการด่านสุดท้ายหลุดลงไปกองที่ข้อเท้า ท่อนควยลากขึ้นลากลงไปตามร่องเนื้อขาวเนียนปิดสนิท  ขนอ่อนรอบๆมันทำให้ผมจั๊กจี้  "อา..."เหนิงครางแผ่วเบาเชิดหน้าขึ้นหลับตาพริ้มรับความเสียว  ผมลากถูปลายหัวควยจนมีเมือกลื่นๆใสๆไหลจากช่องคลอดออกมาชโลมเต็มลำควย "เหนิงยังซิงอยู่รึเปล่า"ผมถามให้แน่ใจระหว่างกดหัวเงี่ยงเข้าไปทีละน้อย "ซ-ซิงสิ  พี่เนจะได้ซิงเหนิงแล้วนะ โอ๊ย!"เสียงร้องหลุดออกมาได้แค่นั้นเพราะผมเร็วพอจะปิดปากเธอแต่ปัญหาใหญ่คือตอนนี้ช่องคลอดปิดสนิทมีหัวเงี่ยงเข้าไปคาอยู่ตรงปากทาง  แค่หัวเข้าไปยังร้องขนาดนี้ถ้าเข้าไปหมดมีหวังได้กรี๊ดลั่นแน่  ผมหันมองประตู  เสียงคุยกันเงียบไปแล้วแต่อาจเงียบเพราะกำลังฟังเสียงแปลกๆในห้องนี้อยู่ก็ได้  ผมไม่อยากเสี่ยงให้คนอื่นมาเห็นเราสองคนในสภาพนี้ "พี่ทำไม่ได้เหนิง  เดี๋ยวใครจะได้ยินเข้านะ" "ถ้าไม่ทำ เหนิงทำเอง"สาวน้อยผลักผมลงนอนบนพื้นกระเบื้องยาว  มันมีที่พอที่จะนอนได้แค่คนเดียวแต่มันไม่ใช่ปัญหา  คนหน้าหมวยขึ้นนั่งคร่อมจับชายกระโปรงแล้วก้มมองหัวควยตั้งเด่พร้อมกำหนดเป้า  เธอย่อลงช้าๆจนปากแคมกลับมาอมปลายควยอีกครั้ง "เหนิงยกซิงให้พี่เนแล้วนะ"เธอพูดแค่นั้นก็กัดฟันแน่นทิ้งตัวลงอย่างแรง  ควยผมรู้สึกอุ่นวาบไปทั้งลำ  บอกได้เลยว่าตอนนี้มันคงหายเข้าไปในตัวน้องเหนิงทั้งลำเป็นที่เรียบร้อยแล้ว  มันบีบรัดไปรอบๆท่อนเอ็นถี่รัวยิ่งกระตุ้นให้ท่อนควยผมขยายขึ้นอีกด้วยความเงี่ยนง่านสุดกำลัง  ในตอนนี้สาวห้าวหลับตาปี๋ร้องซี๊ดดดดดแทบขาดใจ  มือสองข้างปล่อยกระโปรงลงมาคลุมท่อนล่างเอาไว้  "เหนิงเย็ดพี่เลย  ทำให้ตัวเองมาเป็นเมียพี่สิเหนิง"ผมพูดยั่ว  ในตอนนี้ต่อให้น้องมายด์โทรมาขอให้ไปถ่ายนู๊ดให้ผมก็คงปฎิเสธอย่างไม่ใยดีแน่เพราะในตอนนี้สาวคนเดียวที่ผมอยากปล่อยน้ำเข้าไปแตกในที่สุดคือสาวห้าวสุดเซ็กซี่คนนี้แค่คนเดียวเท่านั้น

น้องเหนิงขยับสะโพกรูดขึ้นมาจนเกือบสุดปลายควยแล้วทิ้งตัวลงมาอย่างหนักหน่วงจนอมมิดแท่งครั้งแล้วครั้งเล่า  ใบหน้าจิ้มลิ้มของสาวเชื้อจีนบิดเบี้ยวด้วยความเจ็บปวดแต่ยังกระแทกลงมาไม่หยุดหย่อน  น้ำตาหยดเล็กๆไหลอาบแก้มขณะกระแทกแต่ไม่ยอมให้เสียงร้องลอดออกมาจากปากดังเกินกว่าเสียงคราง    ยิ่งน้องเหนิงควบท่อนควยนานเท่าไหร่ความเจ็บที่แสดงบนใบหน้าก็ยิ่งลดลงและแทนที่ด้วยความเสียว  ผมล้วงเข้าไปจับสะโพกคอดสวยใต้กระโปรงช่วยดึงลงมากระแทก  น้องเหนิงสั่นสะท้านทุกครั้งที่ท่อนควยมุดเข้าไป  เธอเอามือปิดปากกั้นเสียงครางเอาไว้สุดชีวิต

ผมแทบคลั่งตายกับความเสียวในตัวน้องเหนิง  ท่อนควยในช่องคลอดถูกขมิบตอดถี่แรงจนน้ำจวนจะแตกอยู่รอมร่อ  ในไม่ช้าความอดทนของผมก็ใกล้พังทลาย "เหนิง  พี่จะให้น้ำเป็นรางวัลนะ" "ย-อย่าแตกในนะ!  อี๊ยยย!!!"น้องเหนิงร้องห้ามแต่สายเกินไป  ผมจับสะโพกเล็กๆดึงเข้ามาสุดตัว  ท่อนควยเสียบสุดความยาวเข้าไปชนผิวเนื้อในมดลูก  น้ำเงี่ยนคาวข้นพุ่งเป็นสายอาบมดลูก  ผมกระแทกเข้าไปอีกอย่างหนักหน่วงให้พวงไข่หดตัวสำรอกน้ำว่าวข้นทั้งหมดลงไป  น้องเหนิงตัวสั่นกระตุกไปตามแรงอัดฉีดสั่นสะท้านเฮือกแล้วเฮือกเล่าก่อนจะเอนลงซบอก  หอบหายใจแรงด้วยความเหน็ดเหนื่อย "ไอ้บ้า  แตกเข้ามาจนได้นะ" "ก็หุ่นเด็ดขนาดนี้ใครจะอยากชักออกมาแตกนอกล่ะ...ต่อกันอีกยกเถอะเหนิง  พี่อยากเย็ดเหนิงอีกใจจะขาดแล้ว"ผมพลิกตัวกลับขึ้นคร่อมสาวหน้าหมวยในชุดนักศึกษา  ไม่มีอาการขัดขืนหรือไม่พอใจมิหนำซ้ำสาวน้อยยังเผยอริมฝีปากอมยิ้มเป็นครั้งแรกตั้งแต่รู้จักกันมา "ก็เย็ดสิใครเขาห้ามรึไงไอ้พี่หื่น"

ผมตัวเบาโหวงหลังจากได้ปลดปล่อยความอัดอั้นใส่ในร่องน้องเหนิงจนหมดแม็ก  เรื่องเรียนไม่ต้องพูดถึงเพราะกว่าเราสองคนจะออกมาจากห้องล้างรูปก็มืดแล้ว  น้องเหนิงถึงกับเดินไม่ไหว  ร่องหีบวมเป่งมีแต่เมือกคาวของเราไหลซึมออกมา  สุดท้ายน้องเหนิงก็ต้องไปค้างบ้านผมเพราะกลัวที่บ้านจะรู้ว่าสาวห้าวมาดทอมอย่างเธอจะเสียซิงให้รุ่นพี่อย่างผมจนไม่เหลือชิ้นดี  นี่ยังดีนะที่เธอมีรถมาด้วยไม่งั้นคงเดินขึ้นรถเมล์ลำบากน่าดู

"ไม่ไหวใช่มั้ยเหนิง  งั้นพี่อุ้มพาไปที่รถนะ"

"อย่านะ  ว้าย!!" สาวห้าวตั้งท่าจะถอยหนีแต่ยังช้าไป  ผมช้อนสะโพกอุ้มเธอขึ้นมาอย่างง่ายดายไม่ยอมให้ขัดขืน  เธอจึงได้แต่ส่งสายตาประท้วงแล้วสอดแขนคล้องคอปล่อยให้ผมพาขึ้นไปนอนบนเบาะหลังรถแต่โดยดี "คนเขามีขาเดินไม่ต้องอุ้มมาก็ได้"  "เจ็บขนาดนั้นยังจะดื้ออีก  นั่งเฉยๆเถอะวันนี้พี่บริการเอง"ผมตัดบททำหน้าที่เป็นสารถีออกรถทันที

"รู้สึกเหมือนมันยังคาอยู่ข้างในอยู่เลย  เจ็บนะเว่ยไอ้พี่บ้า"

"เจ็บเหรอเห็นตอนเย็ดกันบอกว่าอย่าหยุดๆอยู่เลยนี่  นึกว่ามันซะอีก"ผมแซวกลับ  รู้ได้เลยว่าคนเบาะหลังต้องเขินแน่ๆที่ได้ยินแบบนี้ "...ก็มันเสียวนี่หว่า  ครั้งแรกแท้ๆจะเย็ดกันเบาๆก็ไม่ได้...แบบนี้เหนิงก็เป็นเมียพี่แล้วใช่มั้ย?"ไม่มีความหยาบกระด้างอยู่ในน้ำเสียงเลยเมื่อเธอเอ่ยถาม  ผมยิ้มนึกถึงบทรักของเราสองคนแล้วควยที่คอยจะห่อเหี่ยวก็กลับตั้งขึ้นมาอีกจนได้ "ทำไมเหรอ  หรือว่าเสียใจที่มาเป็นเมียคนจนอย่างพี่" "เปล่าซะหน่อย  ไม่รู้บ้างรึไงว่าคนเขาแอบชอบมานานแล้ว  หรือว่ามัวแต่สนใจมายด์"

ผมถึงกับเหวอเมื่อรู้ว่าสาวห้าวมาดทอมบอยคนนี้จะแอบรักผมอยู่...อะไรวะชอบกูมาตั้งแต่เมื่อไหร่  แล้วทำไมกูไม่รู้วะ... "เฮ่ย!!!" แค่ช่วงสั้นๆที่ผมใจลอยบังเอิญมีคนมาตัดหน้ารถพอดี  ผมถึงกับหักหลบกะทันหันแต่มันสายเกิดไป  รถเบ้นคันหรูเฉี่ยวกระแทกเข้าสีข้าวสาวฝรั่งตาน้ำข้าวอย่างแรงจนล้มลง  ผมเหยียบเบรคมิดตีนรีบเปืดประตูออกไปดู

คนถูกชนเป็นสาวต่างชาติผมสีเข้ม  ใบหน้าคนสวยเลยทีเดียว  แต่สายตาของผมไม่ได้จ้องที่หน้าเธอด้วยซ้ำเพราะหน้าอกขนาดมหึมาภายใต้เสื้อกล้ามตัวบางกับท่อนขาขาวเรียวยาวในกางเกงยีนขาสั้นมันสุดแสนจะดึงดูดเหลือเกิน  ท่อนควยที่ตั้งผงาดอยู่แล้วยิ่งขยายตัวจนตุงเป้าแทบระเบิด  ผมต้องรีบตั้งสติละสายตาจากเต้าแม่วัวเปลี่ยนมาเป็นเข้าไปช่วยพยุงดูอาการ "Sorry I'm wrong.  Can I help you"ผมเสนอตัวช่วยซึ่งเธอก็ไม่ได้รังเกียจอะไรจับมือผมลุกขึ้นยืนช้าๆ "พูดไทยก็ได้ค่ะ  ฉันไม่เป็นไรมากหรอก  อุ๊ย!!"เธอร้องก้มมองขาตัวเองถึงเห็นว่าน่องขาขาวถลอกเลือดไหลซิบๆ "ขอโทษจริงๆครับ  ถ้ายังไงไปให้ผมทำแผลให้ที่บ้านก่อนก็ได้นะครับ  บ้านผมอยู่แถวนี้พอดี  หรือว่าจะให้ไปส่งที่ไหนก็ได้"ผมยิ่งตกใจไปใหญ่ที่ชนคนจนเลือดออก  ถึงตอนนี้สติสตังที่มีก็กระเจิดกระเจิงไปหมด "ไม่เป็นไรค่ะ  แค่นี้ฉันสบายอยู่แล้ว" "ไม่ได้ครับไม่งั้นผมรู้สึกผิดแน่ๆ  ให้ผมทำแผลให้นะครับ  หรือว่าจะให้พาไปส่งไหนก็ได้"ผมยื่นคำขาดตอนนี้ถึงได้เห็นว่าสาวนมใหญ่ตรงหน้ามีตาสีเทาเหมือนเหล็ก  ผมจ้องมันลึกลงไประหว่างที่เธอยืนคิดด้วยความหลงใหล  สีตาเธอมันดึงดูดใจผมจริงๆ "...ฉันยังไม่มีที่พัก  ถ้าคุณไม่ว่าอะไรขอไปพักด้วยได้มั้ยคะ" "ได้ครับได้  งั้นไปพักบ้านผมแล้วถ้ายังไงจะให้ผมทำแผลให้ก็ได้นะครับ"ผมยิ้มออกมาอย่างโล่งอกที่ไม่ถึงขั้นต้องขึ้นโรงพัก  อีกอย่างก็สบายใจไปเปลาะนึงที่ได้ช่วยอะไรบ้าง  ส่วนเรื่องที่จะมีสาวสวยทั้งอวบทั้งใหญ่เดินไปมาในบ้านกับผมสองคนแล้วผมจะทำอะไรต่อนั่นค่อยคิดทีหลังไม่งั้นแม่นางเหนิงที่เบาะหลังคงได้แสดงอิทธิฤทธิ์แน่

........................

สาวสวยที่ผมไปขับรถเฉี่ยวเข้าชื่อ Alexa (อเล็กซ่า) เป็นสาวอเมริกันที่ชอบเที่ยวไทยมาก  ปกติจะมาเที่ยวแบบแอดเวนเจอร์คือไปตายเอาดาบหน้าเพราะชอบการพบเจอผู้คน  สาวฝรั่งคนนี้ถึงได้พูดไทยคล่องปร๋อแถมยังกล้ามาขออยู่บ้านคนแปลกหน้าอย่างผมด้วย  เธอเป็นกันเองมากและไม่รังเกียจเลยเมื่อผมจับน่องขาวเพื่อทำแผลให้ทั้งที่ในใจผมไม่ได้นึกถึงเรื่องแผลบนขาแต่กลับนึกถึงหอยสดอวบใหญ่ของสาวฝรั่งตาน้ำข้าว

...ให้ข้าช่วยสิแล้วเจ้าจะได้สมปรารถนา...      

ผมสะดุ้งตกใจ  ลืมไปแล้วว่าที่มีพลังสุดพิเศษอย่างนี้ได้เพราะเสียงปริศนานี้  ...ทำยังไงล่ะ...ผมคุยกับเสียงปริศนาในจิตสำนึก  ถึงมีพลังแต่มีน้องเหนิงอยู่คอยดูอย่างนี้คงไม่มีทางได้แอ้มสาวแน่...

...พลังของข้าคืออักษร  เพียงเจ้าให้ข้ายืมใช้ชื่อแล้วข้าจะให้ทุกสิ่งกับเจ้า...      

"..."ผมนิ่งไปกับข้อเสนอ  ใจก็อยากได้สาวฝรั่งมาเป็นเมีย  ถ้าได้ฟัดนมเต้าใหญ่ๆคู่นั้นคงสะใจน่าดู  แถมยังได้พลังไปจัดการกับสาวอื่นอีก  แต่ข้อเสนอที่จะขอยืมชื่อนี่สิมันแปลกๆ  แต่ยังไงก็เอาวะได้เมียหุ่นเซ็กซี่แบบนี้ยังไงก็คุ้ม "ตกลง  ผมให้ยืมใช้ชื่อได้"

...ฮ่าๆๆ  เจ้านี่มันโง่กว่าที่ข้าคิดนะ  ในที่สุดข้าก็ถูกปลดปล่อยสักที...  เสียงพูดมันชัดขึ้น  แล้วจู่ๆผมก็เห็นรูสีดำผุดขึ้นกลางอากาศพร้อมกับร่างงูสีดำตัวใหญ่เลื้อยออกมา "ชื่อเจ้าเป็นของข้าแล้ว  ในที่สุดข้าก็มีตัวตน  และเจ้าจะต้องถูกรีดเดอร์ไล่ล่าไปขังแทนข้า  ไอ้เจ้าโง่!!  แต่ยังไงข้าจะรักษาสัญญาเจ้าจะได้สมสู่กับมนุษย์แม่พันธุ์นั่น"  ผมยังไม่ทันได้ขยับตัวหนีงูดำตัวใหญ่ก็พุ่งเข้ามารัดพันผมทั้งตัวและฉกฝังเขี้ยวลงบนลำคอ  ความเจ็บปวดแล่นไปทั่วเหมือนโดนพิษร้าย "ข้าจะให้คำว่าพิษกับเจ็บปวดกับเจ้าให้เอาไปเรียงคำใหม่เอาเอง...แต่ถ้าช้าจนพิษออกฤทธิ์เมื่อไหร่ล่ะก็  เจ้าจะไม่มีทางใช้พลังในคำเหล่านั้นได้อีก"  งูตัวร้ายเลื้อยหายไปทิ้งให้ผมล้มลงเลือดทะลักออกมาจากรอยแผลไม่หยุด  ผมคิดในตอนนั้นทันทีว่าคงไม่รอดอีกแล้ว  แต่แล้วน้องเหนิงก็เข้ามาดูด้วยสีหน้าตกใจ "พี่เป็นอะไรน่ะ...พี่...ชื่ออะไรนะ"...นั่นเป็นสิ่งสุดท้ายที่ได้ยินก่อนสติผมจะดับลง      

ผมตื่นขึ้นมาอีกครั้งก็อยู่ในห้องแอร์เย็นสบายพร้อมสายน้ำเกลือระโยงระยางค์เรียบร้อยแล้ว  ไม่ต้องให้เดาก็รู้ว่าที่นี่คือโรงพยาบาล "ตื่นแล้วเหรอ  เมื่อกี้คนข้างบ้านเพิ่งพาน้องเหนิงกลับไปพอดีเลย"อเล็กซ่าพูดไปก็นั่งอ่านหนังสือโรงพยาบาลไปไม่ได้หันมามองผมสักนิด "ท่าทางจะเป็นห่วงน่าดู  แฟนเหรอ"  "ยังหรอกแค่คู่ขา"ผมตอบ  รู้สึกว่าตามันผิดปกติเพราะตอนนี้กลับเห็นชื่อภาษาอังกฤษของสาวตาน้ำข้าวลอยอยู่บนหัวและมีคำอีก2คำลอยเข้าไปใกล้ๆ

...Alexa , Pain , Poison...

คำ 3 คำสลับที่กันช้าๆบนหัวเธอทำเอาผมต้องขยี้ตาเพื่อให้มั่นใจกับภาพที่เห็นแต่มันยังชัดเจนเหมือนเดิม  ในตอนนี้คำบนหัวเธอสลับกันเรียบร้อย  ตัว S ใน Poison กับ E และ X ใน Alexa  ค่อยๆมาเรียงร้อยกันเป็นคำ ผมนึกถึงคำพูดของงูปีศาจนั่นได้ทันทีว่ามันจะให้ผมสมหวังกับเธอเพราะตอนนี้คำบนหัวเธอคือ SEX

"ผมไม่อยากผูกมัดกับใคร  คุณเคยมีเซ็กซ์กับคนแปลกหน้ามั้ย"ผมถาม  สังเกตเห็นอาการกระตุกเบาๆของร่างเธอและถ้อยคำบนหัวก็ไหลเข้าไปในร่าง "เคยมีครั้งสองครั้ง  ก็สนุกดีนะเสร็จแล้วเช้ามาก็ตัวใครตัวมัน" เธอวางหนังสือลงบนโซฟาเดินเข้ามายืนข้างเตียง  ก้มมองผมผ่านเต้าอวบใหญ่  ผมจ้องตาเธอนิ่ง...เอาวะลองพูดไปดูสักที  ทดสอบพลังให้รู้กันไปเลยว่ามีจริงรึเปล่า "แล้วกล้ามีเซ็กซ์กับคนแปลกหน้าแบบไม่ใส่ถุงไม่กินยาคุมบ้างรึเปล่า" "บ้าเหรอท้องกันพอดีสิ"เธอเริ่มเม้มปากแสดงอาการอยากออกมา  สายตาเลื่อนลงต่ำไปมองแท่งดาบกายสิทธิ์ตั้งโด่อยู่ในกางเกง "แล้วถ้าผมท้าให้มีเซ็กซ์กับผมล่ะ  ถ้าเอาออกทันก่อนผมแตกเข้าไปข้างในผมจะยอมให้คุณพักบ้านผมฟรีแถมบริการให้อย่างดีเลย" "ก็ได้..."  "เดี๋ยวสิฟังให้จบก่อน  ...แต่ถ้าผมแตกในได้ครั้งนี้จะไม่ใช่ครั้งสุดท้ายของเราสองคน" ผมตั้งเงื่อนไขรู้สึกตื่นเต้นมากๆที่จะได้เล่นเกมเสียวแบบนี้กับสาวหุ่นแม่พันธุ์ตรงหน้า "เอาแบบนั้นก็ได้  อยากรู้นักว่าคนเจ็บอย่างนายจะเอาแรงที่ใหนมาสู้ฉัน" อเล็กซ่าอมยิ้ม "ใหนขอดูหน่อยสิว่าของนายจะน่ากินแค่ใหน" เธอดึงเชือกกางเกงผ้าฝ้ายของโรงพยาบาลให้หลุดออกค่อยๆรูดมันลงจนแท่งควยอวบใหญ่ของผมดีดตัวออกมาตั้งตรงเป็นอิสระ  ยังไม่ทันตั้งตัวมืออุ่นๆก็คว้ามันเอาไว้แล้วรูดให้หนังหุ้มเปิดออก  "ขี้เปียกเยอะเชียว  เดี๋ยวล้างให้นะ" เธออ้าอมควยผมอย่างไม่รังเกียจขี้เปียกขาวที่เกาะอยู่เต็มเงี่ยงควย

"อา..."ผมครางเบาๆ  มันทั้งอุ่นทั้งแฉะและยังเสียวกับลิ้นเล็กๆที่คอยตวัดเลียทำความสะอาดหัวหยักอย่างช้าๆ  ผมก้มมองเธอด้วยความสะใจแต่ต้องหยุดสายตาลงกับตัวอักศรบนหัวที่ยังคงวนเวียนอยู่  ผมใช้คำว่า SEX ไปแล้วอักษรจึงหายไป 3 ตัวแต่อักษรที่เหลือก็ยังพอผสมเป็นคำได้  ผมเรียงคำใหม่ไปด้วยความยากลำบากในการตั้งสมาธิเพราะตอนนี้สาวนมใหญ่กำลังโยกหัวขึ้นสุดลงสุด  คงหวังจะให้ผมแตกในปากให้หมดแน่ๆ  ความเสียวแทบทำผมคลั่ง  อดกลั้นสุดกำลังไม่ให้ระเมิดน้ำเชื้อเข้าไปในปากเธอ  แล้วอักษรบนหัวเธอก็มีคำที่ผมหวังจนได้

IN , PaPa

สองคำนี้ลอยอยู่บนหัวเธอ "...Let's I cum In side you , You want to make me to PaPa!!(ให้ผมแตกข้างในคุณสิ  คุณต้องการทำให้ผมเป็นพ่อของลูกนี่)"แต่ความอดทนของผมมมันไม่รอให้พูดจบ  น้ำรักข้นระเบิดออกมาจากตวามอัดอั้นเข้าไปเต็มปากเธอก่อนที่ผมจะพูดจบ  มันออกมาเยอะจนผมชักไม่แน่ใจว่าจะมีน้ำออกในร่องเธอได้อีกรึเปล่าแต่คำทั้งสองบนหัวเธอก็หลอมละลายแทรกเข้าไปในลมหายใจเธอเรียบร้อยแล้ว

อเล็กซ่าสบตาผมด้วยพวงแก้มแดงซ่าน  เธอเม้มปากดูดรีดน้ำเชื้อตั้งแต่โคนควยขึ้นมาจนจรดปลายหัวก่อนจะลุกไปหาแก้วมาคายมันลงไปได้เกินครึ่งแก้ว  "อา...น้ำทั้งเยอะทั้งข้นแบบนี้ถ้าแตกในล่ะก็ฉันท้องจริงๆแน่" เธอจ้องมันสลับกับผมแล้วเลียริมฝีปาก  สาวฝรั่งนมโตวางแก้วลงบนโต๊ะก่อนจะถอดท่อนล่างออกจนโล่งโจ้ง แล้วขึ้นมานอนเบียดข้างๆ "นี่ช่วยเอาน้ำในแก้วใส่เข้ามาในตัวฉันให้หน่อยสิ" เธอพูดเสียงสั่น  สีหน้าบ่งบอกความต้องการอย่างชัดเจน  ตอนนี้ถึงผมจะเป็นคนป่วยแต่ก็ไม่สนใจความเจ็บอีกแล้ว  ผมรีบขึ้นคร่อมจับสองขาเธอถ่างออกพาดกับขอบเหล็กของเตียงผู้ป่วย  กลีบหีของเธอเป็นสีแดงอ่อนเปิดเผยอออกนิดหน่อยบ่งบอกถึงการใช้งานอย่างทะนุถนอม  ขนสีดำขลับขึ้นบางๆเป็นเส้นตรงดูสวยงาม  ผมจ้องมันไม่นานเพราะตอนนี้ในหัวอยากเห็นรูหีเธอเลอะน้ำรักแล้ว  ผมหยิบแก้วน้ำเชื้อมาเทลงไปที่ปากร่องของเธอหน่อยนึงก่อนจะใช้นิ้วทาเมือกข้นลื่นวนรอบปากแคม  "อา...ใส่เข้ามาสิ  ใส่เข้ามาเยอะๆเลย"เธอเรียกร้องแล้วแหวกร่องเปิดออกเอง  ผมเห็นเนื้อสีแดงสดในช่องคลอดกำลังสั่นระริกอยู่อย่างชัดเจน  ความเงี่ยนในตอนนี้แทบไม่ต้องพูดถึง  ควยผมแข็งจนปวดไปหมดแล้ว  ผมรีบจ่อปากแก้วลงไปกรอกเทน้ำเชื้อขุ่นข้นทั้งหมดลงไปช้าๆระหว่างเทก็สอดนิ้วเข้าไปล้วงควักให้มันขยายตัวรับน้ำของผมเข้าไปให้มากที่สุด  มันไหลล้นออกมาเปียกชุ่มขนอ่อนจนเรียบลู่  ผมไม่รอให้เสียเวลาจับท่อนควยค่อยๆกดหัวควยจมเขาไปในแคมหีสาวต่างชาติช้าๆ  แคมหีค่อยๆแยกตัวออกเผยให้เห็นน้ำว่าวขาวข้นจำนวนมากภายใน หีอเล็กซ่าตอดหัวควยผมตุบๆ ผมซอยเอวสั้นๆ " อูย......อาาาาา......เสียว-เสียวจะแย่แล้ว " อเล็กซ่าครางซูดปากเสียงดัง ผมเริ่มซอยๆสั้นๆก่อนออกแรงดันเข้าไป " อี้......ซีสสสส...." คนนมใหญ่ผวาดึงคอผมลงมากอด ร่างสั่นน้อยๆ  ผมรีบประกบปากอเล็กซ่าดูดลิ้นกันอีกครั้ง เมื่อเห็นเธอครางผมก็เริ่มซอย เพิ่มความเสียวให้น้ำเสียวของเธอไหลออกมาจนลูกกระโปกผมอุ่นวาบ ผมกระแทกสะโพกยัดลำควยเข้าหีอเล็กซ่าอีกครั้ง ดัง กึกๆๆ พร้อมเสียงเสียบควยดัง จั๊บๆ " อูย.....ซีสสสสส.....โอ้ววววว  ควยนายยาวจนชนมดลูก ฉัน เลย โอ้ย......เสียวจังเลย " ร่างสาวนมโตสั่นระริก ขาตวัดกอดเกี่ยวเอวผมอัตโนมัติ มือทั้งสองโอ้บรอบคอผมกอดผมแน่น กระดกก้นยึกๆ ดันกับควยผม  ผมกดสะโพกลงก่อนจะเริ่มซอยเร็วและถี่จนอเล็กซ่า ร้องลั่นห้อง " โอ้ย!!!....ฉันไม่ไหวแล้ว.....เมียจะแตกแล้วผัวจ๋า.....แรงอีกสิ.....เสียวจะแย่แล้ว อูย " " ผัวก็เหมือนกันเมียจ๋า ไม่ไหวแล้วขอแตกในเลยนะ "ไม่มีท่าทางขัดขืนเมื่อขอแตกในผมเลยยิ่งกระเด้าลำควยเข้าหีอเล็กซ่าถี่ยิบจนเต้านมคู่ใหญ่ถึงกับเขย่าขึ้นลง เสียงเสียบควยเข้าหีดัง แจะๆๆๆๆหน้าขากระทบก้นเธอดัง ตับๆๆ ตลอดเวลา" โอ้ย.....ทนไม่ไหวแล้วโว้ยยย...." " อี้......โอ๊วววววววววววว...อาาาาาาาาาา " อเล็กซ่าร่างกระตุกสั่นระริก เด้งเอวใส่ควยผมพร้อมกับช่องคลอดภายในตัวบีบตัวอย่างแรง ผมสุดจะทนเหมือนกัน ร้องลั่น " อูย.......โอ๊วววววว ......อาาาาา" ผม ดันควยเข้าหีอเล็กซ่า สุดลำฉีดน้ำกามสดเข้าไปในช่องคลอดเธอสุดแรง  สาวนมโตสะดุ้งเฮือกผวากอดผมอีกครั้ง  ผมกระตุกเอวยึกๆ ตามจังหวะการฉีดน้ำกามของผม เธอกระตุกร่างตามผมและซูดปากทุกครั้งที่น้ำกามผมฉีดอัดเข้าไปในช่องคลอดของเธอ ผมกอดเธอก่อนพลิกร่างให้เธอขึ้นข้างบน  เธอมองผมยิ้มหวานก่อนดันหน้าอกผมยันตัวลุกขึ้นแล้วเริ่มรอบใหม่ด้วยการขย่มควยผมต่อ ผมกัดฟันกรอดๆๆ อเล็กซ่าขย่มแรงและเร็วมากจนผมครางดังลั่น " อูย.......เมียจ๋า ผัวเสียวเหลือเกิน......อูย....." อเล็กซ่าขย่มไปบีบขย้ำหน้าอกคู่งามของเธอไป  ผมใช้มือลูบไปที่ช่วงเอวคอดสวย เพิ่มอารมณ์ให้เธอ

" ฉันจะถึงอีกแล้ว!!! " อเล็กซ่ากระแทกก้นขย่มหีดันควยผมเข้าถี่ยิบเชิดหน้าแอ่นอกคราง "อูยจะถึงแล้วผัวจ๋า.....อูย....โอ้ววววววววว " อเล็กซ่ากระตุกร่างสั่น บิดตัวไปมากก่อนฟุบลงบนอกผม ช่องคลอดเธอบีบตัวอีกครั้ง จนผมทนไม่ไหวต้องจับเอวคอดกระดกก้นซอยยิกๆห้าหกครั้งก็ฉีดน้ำกามพุ่งอัดเข้าช่องคลอดอเล็กซ่าอีกครั้ง  อเล็กซ่าผวากอดผมแน่น เรากอดกันไม่ถึงห้านาที อเล็กซ่าก็ดันอกผมลุกขึ้นนั่งในขณะที่ลำควยผมยังแข็งอยู่ในหีเธอ อเล็กซ่าค่อยๆหันกายบิดตัวเพื่อจะนั่งหันก้น มาทางผมพอได้จังหวะเธอก็ไม่รอช้าขย่มก้นกระแทกหีตัวอวบกับควยผมต่อ

เธอขย่มเกือบห้านาทีก็เอนกายลงมานอนบนตัวผม ผมกระดกก้นซอยเอวยัดลำควยเข้าหีอเล็กซ่าบ้าง  เธอครางดังลั่นใช้มือทั้งสองดันพื้นดันโยกสะโพกอัดกับควยผมที่กระดกก้นซอยเอวสวนขึ้นถี่ยิบ

" อูย.......ผัวจ๋าฉันจะแตกอีกแล้ว อูยยยยยยยยอาาาาาาา ยอดจริงๆฉันเสียวไปหมดเลย  ไม่ไหวแล้ว อี้!!!......โอ๊วววววววววววว " อเล็กซ่ากดเอวนิ่งร่างสั่นระริก ทิ้งแผ่นหลังลงบนตัวผม

ผมกัดฟันซอยอีกหลายครั้งก่อนดันควยเข้าสุดลำ เอื้อมมือไปบีบขย้ำนมอเล็กซ่าอย่างแรงกระตุกก้นยึกๆๆ ฉีดน้ำกามเข้าไปในช่องคลอดเธออีกครั้ง  ผมกอดอเล็กซ่าที่นอนหงายบนตัวผมเกือบห้านาที พออารมณ์รักมอดลงผมก็เอื้อมมือลงไปลูบไล้ท้องน้อยที่นูนขึ้นมาด้วยท่อนควยและน้ำว่าวเข้มข้นมากมายที่อยู่ข้างใน อเล็กซ่าหัวเราะเบาๆก่อนพูดว่า " แพ้พนันจนได้  เข้าไปซะเยอะขนาดนี้สงสัยคงท้องแน่ๆ...แล้วอย่าลืมเย็ดเมียทุกวันอย่างที่ปากพูดนะ"

" ได้เลย ผัวขอเย็ดจนตายคาอกเมียเลยเอ้า!!! "

" ไม่ต้องทำปากเก่ง ผัวได้โดนเมียรีดน้ำทุกวันแน่ " ก่อนหันหน้ามาจูบแก้มผม "แปลกดีนะ  ฉันก็เคยลองมีเซ็กซ์กับคนแปลกหน้ามาคนสองคนแต่ไม่เคยคิดจะให้ใครเย็ดสดแตกในแบบนายมาก่อนเลย...ทำไมกันนะฉันถึงอยากได้นายเป็นพ่อของลูกขนาดนี้"อเล็กซ่ารำพึง  ไม่รู้เลยว่าที่เป็นแบบนี้เพราะมนต์ของผมเอง  ในระหว่างที่ผมคิดเพลินๆก็เห็นอักษร A ตัวแรกของชื่อเธอลอยออกมาจากจากร่างขาวเนียนและเข้ามาอยู่ในร่างผมพร้อมกับความรู้สึกอุ่นวาบไปทั้งตัว  นี่หมายความว่าอะไรหรือว่าผมขโมอักษรบนชื่อเธอมาได้ด้วยการเย็ด? สงสัยผมต้องเรียนรู้กับพลังใหม่ที่มีนี่บ้างซะแล้ว

........................

ผมตื่นขึ้นมาในตอนเช้าพร้อมกับเสียงฝ้ายตกอย่างหนัก  อเล็กซ่ายังคงนอนหลับซุกผ้าห่มอยู่ข้างๆผมแต่ใส่เสื้อผ้าเรียบร้อยแล้ว  ผมมองใบหน้าสวยใสของสาวต่างชาติแล้วอดใจดึงตัวเธอเข้ามาหอมแก้มไม่ได้  ไม่เคยคิดด้วยซ้ำว่าชาตินี้จะได้เย็ดสาวหุ่นแม่พันธุ์อย่างนี้

"แอบหอมแก้มเค้าตอนหลับเหรอ"เธอพูดทั้งยังหลับตาทำเอาผมตกใจทำตัวไม่ถูก  อเล็กซ่าลืมตาขึ้นมายิ้มน้อยยิ้มใหญ่ "ใครแอบหอม  ไม่ได้แอบซะหน่อย  ว่าแต่นี้แกล้งหลับเหรอ" "เปล่า  พอดีนอนไม่หลับน่ะ...  หายเร็วๆนะ  เป็นห่วง"อเล็กซ่าจูบหน้าผากผมพอดีกับที่หมอเปิดประตูเข้ามา

"อุ๊ย!!! หมอตกใจหมด  ลงมาก่อนนะคะขอหมอตรวจคนไข้หน่อย"เสียงใสๆกับหน้าสวยๆของหมอสาวทำเอาผมตะลึงเพราะตอนแอดมิดผมสลบอยู่เลยไม่รู้ว่าหมอประจำตัวจะเป็นใครหน้าตายังไงเลยไม่ได้สนใจแต่ไม่นึกเลยจริงๆว่าหมอจะน่ารักขนาดนี้  รูปร่างผอมบางในชุดหมอสีขาวดูน่ารักจับใจ  ผิวขาวเนียนนั่นอีก  มันขาวจนอเล็กซ่าดูหมองไปเลย  ใบหน้าหมวยกับตาชั้นเดียวดูเหมือนสาวญี่ปุ่นในหนังเอวีที่ผมเคยดูและริมฝีปากแดงอมชมพูหนานุ่ม  มันน่าจูบเอามากๆถึงขนาดทำให้ผมจินตนาการไปไกลว่ามันกำลังดูดควยผมอยู่  หน้าอกหน้าใจก็ดูไม่เล็กสักนิดเพราะมันดันจนชุดหมอนูนเด่นเห็นเป็นเต้า  อยากรู้จริงๆว่าข้างในจะใหญ่เหมือนที่เห็นนี่รึเปล่า  ผมมองขึ้นไปเหนือหัวเธอด้วยความอยากรู้ในพลังว่าจะเห็นได้อย่างชื่ออเล็กซ่ารึเปล่า

"เป็นแฟนกันเหรอเนี่ย  ทีหลังอย่าขึ้นไปนอนเตียงคนไข้อีกนะคะเดี๋ยวสายน้ำเกลือจะพันตัวเอา"หมอสาวดุสาวต่างชาติยิ้มๆก่อนจะหันมาหาผม "เมื่อวานยังนอนแซ่วอยู่เลยวันนี้หน้าตาสดชื่นเชียว  งั้นขอหมอตรวจหน่อยนะ"

"หมอสวยอย่างนี้ผมก็ยอมให้ตรวจครับ"

ไนท์

"แหม  มาทำปากหวานกับหมอเดี๋ยวแฟนก็งอนเอาหรอก  อีกอย่างหมอมีแฟนแล้วเพราะงั้นไม่รับแฟนเพิ่มนะคะ"หมอสาวยิ้มหวานทำเอาใจผมแทบละลาย  นี่ถ้าน้องเหนิงยิ้มบ้างก็คงได้เห็นยิ้มหวานๆแบบนี้เหมือนกันแน่  แต่คงไม่มีทาง  หน้านิ่งอย่างกับใส่หน้ากากขนาดนั้นชาตินี้ไม่รู้จะได้เห็นรอยยิ้มรึเปล่า

"เหรอครับเสียดายจัง  แต่ผมก็คิดไว้แล้วแหละว่าน่ารักอย่างหมอไนท์เนี่ยคงไม่โสดแน่ๆ"

"...เอ๊ะ!!! รู้ชื่อหมอได้ไงเนี่ย"หมอไนท์ถึงกับชงักมือที่ถือหูฟังแพทย์อยู่  ผมยิ้มมองอักษรที่ลอยอยู่บนหัวเธอ  มันไม่เหมือนที่ผมเห็นแบบอเล็กซ่าหรือแบบน้องเหนิงซะทีเดียวเพราะมันเป็นตัวอักษรที่สลับไปสลับมาระหว่างภาษาไทยกับอังกฤษ...ไนท์  อลิสา  พิชชัยญะ - Night Alisa  Phichchaiya....มันหมายความว่าอะไรแล้วจะเอาชื่อพวกนี้มาเล่นยังไงได้บ้างผมยังคิดไม่ออกแต่ที่แน่ๆต้องทำให้หมอประทับใจจนลืมผมไม่ลงซะก่อน  เจอกันครั้งหน้าจะได้จำกันได้

"เรื่องนี้เก็บไว้ให้หมอสงสัยเล่นดีกว่าครับ  อ้อ!! แล้วอีกอย่างอเล็กซ์กับผมยังไม่ได้เป็นแฟนกันหรอกครับเพราะงั้นผมจีบหมอได้อยู่นะ ฮ่าๆๆ"ผมยิ้มปล่อยให้หมอตรวจต่อ  รู้ว่าถ้ารุกมากกว่านี้หมอสาวคงกลัวมากกว่าอยากจะสนิทด้วย "...ผมโดนงูกัดมาไม่รู้มันมีพิษรึเปล่าครับหมอไนท์"ผมเดินเกมต่อ  ตอนนี้รู้แล้วว่าชื่อหมอสาวจะเรียงเป็นอะไรได้และเหมือนอเล็กซ่าจะรู้ทัน  เธอมองผมยิ้มๆแล้วเดินออกไปจากห้องแถมยังจงใจล๊อคห้องให้ผมได้ยินอีก

"เมื่อวานหมอตรวจแล้วน่าจะเป็นพิษอ่อนๆนะไม่ถึงชีวิตหรอกแค่ทำให้เป็นอัมพาตชั่วคราวน่ะ  ไม่ต้องห่วงนะพูดได้ขยับได้แบบนี้คงไม่เป็นไรแล้วล่ะ  ขอหมอดูแผลหน่อยนะคะ"หมอไนท์ค่อยๆแกะผ้ากอชปิดแผลออก  พอผ้ากอชหลุดออกผมก็รู้สึกเสียวๆเย็นๆที่ลำคอ "ดีขึ้นแล้วนะ  แผลแห้งเร็วมากเลย  พักอีกวันสองวันคงได้กลับบ้านแล้วแหละ"เธอพูดไปก็ปิดแผลกลับให้เหมือนเดิม

"ดีแล้วครับ  ขืนผมขาดเรียนบ่อยคงแย่แน่...หมอไนท์น่ารักจังเลยนะครับ  อย่างนี้คนไข้ไม่จีบหมอแบบผมบ้างเหรอ"

"ก็มีแหละค่ะ  แต่หมอก็ต้องบริการคนไข้ใช่มั้ยล่ะเพราะงั้นไม่มีสิทธิ์บ่นหรอก"

"ถ้าหมอต้องบริการคนไข้อย่างนี้แปลว่าผมขอให้หมอไนท์ช่วยได้สิครับ"

"ได้สิแต่อย่าลามกนะไม่งั้นหมอโกรธแน่รู้มั้ย"

"ไม่หรอกครับ  ผมแค่อยาก 'สอน' หมอไนท์จูบจนผมพอใจเท่านั้นเอง"ผมเอ่ยยิ้มๆ  หมอไนท์ทำหน้าเหวอนิดหน่อยแต่คำด่ากับการตบคงมาช้าไปเพราะคำว่าสอนที่ผมเรียงประโยคจากชื่อเธอมันได้หลอมตัวจากชื่อภาษาไทยและซึมเข้าร่างไปแล้ว

"บ้า!!! คิดจะจูบหมอนี่ก็ลามกนะแต่หมอจะไม่โกรธแล้วกัน  ว่าแต่คิดจะสอนจูบหมอน่ะรู้แล้วเหรอว่าหมอจูบเก่งไม่เก่ง" หมอไนท์โน้มตัวลงเท้าคางบนเตียงมองผมยิ้มๆ  เสื้อคอกลมของชุดหมอเผยอออกหน่อยๆให้ผมเห็นเนินอกข้างในได้ไม่มากแต่มันก็ทำให้ผมอยากจับเสื้อหมอสาวกระชากออกมาดูให้รู้แล้วรู้รอด "ก็คิดว่าหมอไนท์น่ารักอย่างนี้คงยังไม่เคยโดนแฟนสอนจูบแน่ๆไงครับ"  "สงสัยหมอต้องพิสูจน์ให้ดูหน่อยแล้วว่าหมอจูบเก่งแค่ไหน"หมอไนท์เอามือมายันบนหมอนทั้งสองข้าง  ก้มหน้าลงช้าๆเผยอริมฝีปากแดงอมชมพูเตรียมบดรับกับปากผม  สายตาของเธอหรี่ลงน้อยๆดูเซ็กซี่มากจนเจ้าท่อนเนื้อในกางเกงตื่นขึ้นมาอีกครั้ง "...อย่าให้แฟนหมอรู้นะว่าเราจูบกัน"

"ทำมากกว่าจูบผมก็ไม่ให้แฟนหมอรู้หรอก"ผมสอดแขนเข้ากับหลังคอเธอดึงลงมาช้าๆ  คุณหมอคนสวยไม่ขัดขืนแม้แต่น้อยประกบริมฝีปากลงมาอย่างนุ่มนวล "อืมมมม  อืมมม..."หมอไนท์หลับตาอ้าปากครางแผ่ว  ผมสอดลิ้นเข้าไปตวัดรัดลิ้นเล็กๆในปากเธอไม่ให้ทันได้ตั้งตัว  เหมือนหมอสาวจะไม่เคยแลกลิ้นมาก่อนเลยตกใจจะดันตัวออกแต่ถูกแขนผมออกแรงดึงเธอลงมาอีกปากเราเลยแทบจะบดกันเป็นเนื้อเดียว  คราวนี้ผมไม่ปล่อยให้เธอพาลิ้นเล็กๆหวานฉ่ำให้หนีรอด  ตวัดลิ้นสากตามคลอเคลียจนเสียงครางเริ่มกลับมาอีกครั้ง  ถึงตอนนี้หมอไนท์ก็หลับตาเคลิ้มตวัดลิ้นเข้าหากันอย่างกับหนวดปลาหมึก  ลิ้นเล็กๆของเธอเริ่มรุกล้ำเข้ามาในปากผมและตวัดไปทั่วโพรงปาก "...ตกลงหมอหรือผมจูบเก่งกว่ากันครับ"ผมถอนจูบออกถามยิ้มๆ  หมอไนท์เม้มริมฝีปากบางทำหน้าเสียดายเหมือนเด็กน้อยโดนแย่งของเล่น

"คนไข้จูบเก่งกว่าหมออีกนะ...สงสัยคราวหน้าหมอต้องมาให้คนไข้สอนจูบแล้วล่ะ...เรียกว่าคนไข้มาตั้งนานจะไม่ยอมบอกชื่อหมอบ้างเหรอ"

"ผม...ผมจำชื่อตัวเองไม่ได้ครับหมอแล้วแต่หมอจะเรียกก็ได้ครับ"

"งั้นหมอตั้งชื่อให้แล้วกัน...ชื่อเก่งดีมั้ย"

"เพราะผมจูบเก่งล่ะสิ" ผมหัวเราะ  หมอไนท์เม้มปากมองค้อนอายๆ "ว่าแต่ถ้าอยากให้ผมสอนจูบจริงๆล่ะก็คงไม่ว่านะครับถ้าผมจะขอจับโน่นจับนี่เป็นค่าสอน"

"จับเยอะไปหมอก็ไม่ให้สอนนะ"

"รับรองหมอจะอยากให้จับไปด้วยจูบไปด้วยเลยล่ะครับ"ผมขยับขึ้นมานั่งพิงหัวเตียง  จับคางเธอเบาๆโดยไม่ได้เอ่ยอะไรสักคำแต่หมอสาวกลับยื่นหน้าเข้ามาประกบริมฝีปากสวยด้วยความนุ่มนวยอีกครั้งอย่างรู้ใจ "ถ้ามันดีอย่างที่ว่าล่ะก็คราวหน้าไว้หมอเข้าก่ะดึกจะมาให้เก่งติววิชาจูบนะ..."

เสียงลูกบิดประตูทำลายบรรยากาศของเราไปซะก่อน  หมอสาวยิ้มหวานให้ผมก่อนจะไปเปิดประตู  คนที่เดินเข้ามาไม่ใช่ใครอื่นนอกจากน้องเหนิง  พี่แต้วกับอเล็กซ่า  น้องเหนิงบ่นกระปอดกระแปดกับสาวต่างชาติไม่หยุดว่าล็อคห้องทำไมก็ไม่รู้โดยไม่ได้สนใจคุณหมอคนสวยที่ยิ้มหน้าระรื่นออกไปเลยสักและไม่ได้รับรู้เลยว่าพี่แต้วกำลังมองผมอยู่  ผมสบตากับพี่สาวข้างห้องแว้บเดียวเธอก็เบือนหน้าหนีแล้วเดินหายไปอีกคนทิ้งให้ผมงงว่าเกิดเรื่องอะไรขึ้นกันแน่  หรือว่าพี่แต้วจะโกรธที่โดนผมเย็ดไป?

"เป็นไงบ้าง  ดีขึ้นยัง"น้องเหนิงถามเอามือมาอังหน้าผากผม "ไข้ลดแล้วนี้เมื่อวานตัวยังร้อนจี๋อยู่เลย  หมอบอกว่ายังไงบ้างล่ะ"

"อีก 2-3 วันก็กลับบ้านได้แล้ว  ขึ้นมานั่งนี่หน่อยสิ"ผมตบเตียงให้น้องเหนิงขึ้นมานั่งแล้วฉวยโอกาสดึงร่างเพรียวในชุดนักศึกษาเข้ามาจูบ  น้องเหนิงดิ้นรนครางอู้อี้ไม่นานก็อ่อนระทวยยอมจูบตอบแต่โดยดี "ไอ้บ้า  ไม่ได้อยู่กันสองคนซะหน่อยนะ"น้องเหนิงทุบอกผมหลายที  ผมไม่อยากเชื่อด้วยซ้ำว่าสาวหน้านิ่งจะเขินจนหน้าแดงได้ "...วันนี้ยังไม่ได้รีดน้ำพี่เลยนะ"ผมกระซิบและโดนทุกอีกทีเป็นคำตอบ "หยุดก่อนเลยไอ้หื่นรู้บ้างมั้ยเนี่ยว่าเกิดเรื่องน่ะ  ไม่มีใครจำชื่อพี่ได้สักคนเลยนะ  เหนิงกลัวว่าพี่จะไปเจอกับอะไรแปลกๆเข้าซะแล้ว"

...ใช่สิเรื่องแปลกสุดๆเลยล่ะ  ไม่รู้ว่าไอ้งูนั้นมันจะเอาชื่อผมไปทำอะไรบ้าง

///คุยกันหน่อยครับ:สำหรับการแก้ไขปรับปรุงนี้ผมจะค่อนข้างซีเรียสกับเรื่องชื่อตัวละครแล้วครับเพราะว่ากลัวจะไปผิดต่อข้อกำหนดพรบคอมเลยต้องแปลงชื่อไปให้เห็นว่าไม่เป็นคนเดิมและต้องขอบอกตรงนี้เลยว่าการแก้ไขครั้งนี้ผมจงใจยื้อเวลาแก้ด้วยเพื่อให้เอามาลงในวันที่  1 ก.พ. เพื่อให้บังคับใช้กฎของห้องได้อย่างพอดิบพอดีด้วย  จากนี้ขอเตือนว่า  ห้ามขอบคุณเปล่าแล้วนะครับ  ใครขอบคุณเฉยๆ  อีโมเปล่า  เม้นกวนประสาทผมจะแจ้งทางmodให้จัดการและจะเลื่อนเวลาลงงานไปด้วยอย่างไม่มีกำหนด  ส่วนหนึ่งเพราะผมทั้งรับงานนอกทั้งเรียนทั้งทำโปรเจ็บแล้วยังมาเขียนนิยายอีกแต่ต้องมาเจออะไรที่ไม่ได้ช่วยเป็นกำลังใจเลยก็ออกจะหงุดหงิดอยู่เหมือนกัน  ทั้งนี้ต้องขออภัยคนที่ตอบมาดีๆ ณ ที่นี้ด้วยครับ  เอาล่ะเลิกมาม่าขี้เกียจบ่นเยอะเอาเป็นว่าขอให้อ่านกันอย่างมีความสุขครับผม

------------------------------------------------------------------------------------------

ตอนต่อไป

อักขระวิเศษ  บทที่2

อักขระวิเศษ  บทที่3

อักขระวิเศษ  บทที่4
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

KengNaJa

matrix_cp

เนื้อหาน่าสนใจมากครับ ใช้การเล่นตัวอักษร มาเป็นพลังเหมือน crossword เลย ขอบคุณมากครับ

mashall

ขอบคุณครับ สมัครเป็นแฟนคลับ ติดตามนะครับ

segasa

ไสยศาสตร์มาร้ายอย่างเเรงเลยเเฮะ เรื่องนี้
ปล.บทพูดของตัวละครในตอนนี้ได้อารมณ์สมจริงดีนะครับ

Pongsathorn Weerahong

หายไปนาน ลืมเนื้อเริ่องไป ขอบคุณลิงค์ที่มีให้ สงสัยพระเอกจัดการหมดทุกคนแน่เลย รอตอนต่อไปอยู่นะ

trirong2534

kgerrard

ไอเดียแยวเรื่องดีครับ เอาอักษรมาเล่น ไม่ซ้ำกับใคร แปลกดีครับ

boon66

เดินเรื่องได้น่าติดตาม ไม่รู้ว่าการแลกเปลี่ยนนี่คุ้มค่าหรือเปล่านะ

surway2532

::Thankyou::อ่านแล้วรุ้สึกค้างนะอยากรุ้ตอนต่อไปจัง คงต้องสมัครเป็นแฟนคลับติดตามต่อไป

thep59

โดนงูสีดำตัวใหญ่เอาชื่อไปแล้ว จะทำไงละทีนี้ โดนรีดเดอร์ไล่ล่าแทนงูยกษ์ไปแล้ว รอลุ้นครับ ว่าจะเป็นไงต่อไป

inwnoti

เรื่องดีน่าติดตาม ขอบคุณครับ

boong

เนื้อเรื่องเท่มากเลยครับ กับการเอาชื่อไปแล้วตัวเอกจะไม่มีชื่อและโดนตามล่า จะติดตามครับผม

tarokub

ขอบคุณมากครับ รอลุ้นตอนต่อไปครับ

sstk012

สนุกดีครับ แนวใหม่น่าติดตาม