ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คนนอก

ตามดูเรื่อยๆครับ ขอบคุณครับ เนื้อเรื่องเริ่มเดินแล้ว

br007

ขอบคุณนะครับ

ยังไงถนอมพี่แต้วหน่อยนะครับ

pn223902

แล้วพระเอกจะได้กับสาวฝรั่งมั้ยละนี่

spty24

อ่านไปละงง พระเอกจะตาบมั้ยครับ

air111fox

เนื้อเรื่องน่าติดตามมากครับ

yu_ei

อืมมมม อ่านเข้าจริงๆก็ลืมชื่อเหมือนกันนะพระเอกเนี่ย ว่าแต่ฟาดไปกี่นางละเนี่ย เริ่มนับก่อน

ppyyaa

แปลกดีครับ ตอนนี้ยังไม่เข้าใจการเรียงอักษร

ultrasonic

blim000

พระเอกจะไหวมั้ยเนี่ย สาวๆ โผล่มาเต็มไปหมด

Fortune

น่าติดตามครับสนุกมากอยากรู้จังว่าในน้ำลายมีอะไร ขอบคุณครับ

aekkung

เรื่องนี้แค่อ่านบทนำตอนที่แล้วก็สนุกแล้วจะติดตามตลอดไปครับ

bkung

เข้ามาติดตามต่อครับ ขอบคุณครับ

Tripple M

ไอเดียแจ่ม ขอสมัครเป็นแฟนคลับ ^ ^

deathhunter1

peddo

นึกแล้วเชียวว่าต้องมีข้อแลกเปลี่ยนแบบเอาเปรียบแบบนีี้้ แต่่ก็็ต้้องยอมครัับ ขอบคุุณครัับ