ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

อักขระวิเศษ บทที่ 1

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 17, 2016, 09:23:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

darkwingzzz

ขอบคุณครับ
= =" เหมือนว่าตรุจะไปอ่านตอน 2 ก่อน
ถึงว่าไมงงๆ
ชอบครับแนวนี้ มาเรื่อยๆ อย่าทิ้งไปนานนะครับ

test0022

มันจะเอาชื่อไปทําอะไรต้องรอติดตามต่อ ขอบคุณตรับ

shuya

กลับมาอ่าน ก็ยังคงสนุกอยู่

pnutto

เดาเรื่องไม่ถูกเลย น่าสนใจดีคับ ตอนแรกนึกว่า จะเปิดตัวกับเหนิงๆ ซะอีก สนุกดีคับ

wingodin

แนวแปลกๆดี ผมอ่านแล้วแอบงงเล็กๆ

siwa119421

น้องเหนิงนี่น่ารักดีเหมือนกันนะเนี่ย

pinmonkey

ได้กับน้องเหนิงยังไม่ทันหายฟิน ปีศาจมาเล่นกลเข้าให้แล้ว จะได้ประโยชน์จากปีศาจโดยไม่เสียเปรียบจะเป็นไปได้หรือ ? น่าติดตามมากครับ ขอบคุณท่านมากครับ

sanya

พระเอกขายชื่อตัวตนแกซาตาน

kasor7

แนวน่าติดตามดี  อ่านได้ความสนุกไปอีก  ขอบคุณที่นำมาให้อ่าน

balan

แนวฮาเรมแน่เลยครับ ตอนนี้ได้2แล้ว

Hotaru

ผมชอบเรื่องที่ออกแนวไปทางแฟนตาซีหน่อยๆนะ มันน่าติดตามดี

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจคับ  ดำเนินเรื่องดีคับ

nananews

โดนหลอกเอาชื่อไปซะแล้วแต่ได้พลังมาหื่นแทน หุหุ

palmnake

อืมมมมม
เดาทางไม่ถูกเลยครับ
เนื้อหาสนุกและแปลกใหม่ดี

Rick-Brownman

เนื้อเรื่องชวนติดตามดีครับ ขอบคุณมากๆ