ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชายชู้ในวันแต่งงาน by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, กันยายน 30, 2016, 10:47:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

na5556

มันน่าแค้นใจแทนใครดีละ. เศร้า ขอบคุณครับ

DR.MAN

บทรักอ่านแล้วได้อารมณ์มากครัล

อีพี่ต้อม โดนปาดหน้าเค้กไปซะละ น่าสงสารจริงๆ

somc217

น่าสนุกไปกับน้องเปิ้ลด้วยนะ เพราะว่ามีสามีพร้อมกันทีเดียวถึง 2 คน
อ่านไปก็ได้อารมณ์ตามการบรรยายไปด้วย
ขอบคุณมากครับ

code47

ยากจะบอกได้ว่าใครคือชู้ใครคือผัว
แต่ที่แน่ๆ โดนทั้งคู่

review1972

สองรักสองรสครับน้องเปิ้ล กำไรล้วนๆ555

bluesky11

ไม่รู้จะสงสารหรือสมน้ำหน้าต้อมดี แหม่แทนที่จะรีบเข้าหอ เลยกลายเป็นชายชู้โดยไม่รู้ตัวเลย ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

sokarun999

อ่านจบในตอน แต่ไม่ความสนุกไม่ต่างจากตอนปกติที่ยาว ๆ

john brown

เคยมีความรู้สึกคล้ายกันเลย เจอแฟนเก่าก่อนเค้าแต่งงาน  ::Crying:: ::Crying:: ::Crying::

drof666

แบบนี้มันก็ได้ทั้งขึ้นทั้งล่อง สบายตัวกันไปเพราะได้หมดถ้าสดชื่น