ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักเธอเหลือเกิน ตอนที่ 36-40, โดย สายลม (เดินไม่ทันเงา)

เริ่มโดย kollayut, เมษายน 23, 2012, 10:37:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kollayut

รักเธอเหลือเกิน ตอนที่ 36-40, โดย สายลม (เดินไม่ทันเงา)

รักเธอเหลือเกิน ตอนที่ 36, โดย สายลม (เดินไม่ทันเงา)                                                                                                รักเธอเหลือเกิน (๓๖)
January 9 2009 at 11:13 AM
โดย สายลม

ปอ ดูจะกลัวๆกับความรู้สึกของนัทเพื่อนชายคนใหม่ที่มีต่อเธอไม่น้อยหลังจาก ที่เธอเผลอใจไปกับเขาเมื่อวันก่อน นัทรู้สึกเขาจะแสดงความเป็นเจ้าของเธอ นัทบ่อยครั้งที่โทรฯมาหาแล้วมีความหึงหวงเธอกับพี่นิค นัทคิดอะไรมากมายเกินกว่าที่เธอจะคาดเดา ปอรู้สึกผิดกับสิ่งที่เกิด รู้สึกไม่ดีเลยที่เธอเผลอใจกับเขาแบบนั้น ปอพยายามพูดบอกนัทว่าให้คิดถึงความจริงคิดถึงความเป็นไปได้ไม่ใช่จิตคิดไป เอง นัทดูยังไม่เชื่อเธอนัก เขาดูเหมือนจะรอเวลาอะไรบางอย่าง ทุกคืนนัทจะโทรฯมาคุย นัทชอบพูดเรื่องการแต่งงานกับเธอ

.....ปอ /..นัท...สามีปออยู่ตรงนี้นะค๊ะ..นัทอย่าพูดอะไรเกินกว่านี้อีกเลย.. ที่ผ่านมามันคืออารมณ์ของนัทกับปอที่ตกลงใจกัน...เซ็กซ์ที่เราสองคนมีต่อกัน มันคืออารมณ์ราคะที่ใจเราต้องการเท่านั้น...ความจริงก็คือปอมีสามีแล้ว..นัท ยังมีคนอื่นที่ดีกว่าหรือรอนัทอยู่นะค๊ะ.

**นัทฟังสิ่งที่เธอบอก นัทดูเฉยชากับสิ่งที่ปอพูด เขาไม่โต้ตอบ เขาไม่แย้ง นัทหัวเราะเบาๆ ปอรู้สึกไม่ดีเลยที่เป็นแบบนี้ ปอรู้สึกว่าตัวเธอเองเดินทางผิดเข้าแล้ว ปอห่วงความรู้สึกพี่นิคถ้าเขารู้ ปอกลัวสิ่งที่เธอทำ ปอไม่กล้าบอกพี่นิค ปอไม่กล้าแม้จะพูดถึงนัทให้พี่นิคฟัง ปอรู้ว่าเวลานี้เธอยังโชคดีที่พี่นิคไม่ค่อยมีเวลามานอนที่บ้าน งานที่สนามบินมันรออยู่มากมายจนพี่นิคแทบไม่มีเวลากับเธอ ไม่เช่นนั้นถ้านัทโทรฯมาหาเธอบ่อยๆยามค่ำดึกดื่นแบบนี้พี่นิครู้เข้าเธอคง แย่ทีเดียว บ่อยครั้งอีกเช่นกันที่นัทโทรฯไปหาเธอที่ทำงาน นัทชวนเธอไปเที่ยว แน่นอนว่าปอไม่ตัดนัทจนไม่เหลือเยื่อใย เธอยังมีเวลาให้กับนัทบ้าง แต่ปอสัญญากับตัวเองว่าจะไม่เผลอใจอีก แต่นัทก็ขอ นัททวงเวลาแห่งความสุขกับเธอ

.....ปอ/..นัทค๊ะ...ปออยาก แค่มาเที่ยวเท่านั้น...นัทปอกลัวพี่นิคสามีปอจะ เสียใจ...ทีี่เกิดขึ้นมันคืออารมณ์ของเราสองคนที่เผลอใจต่อกัน.
.....นัท/..แต่นัทรักปอนะครับ...รักมากด้วยนะปอ...
.....ปอ/..นัท..ปอรู้ว่านัทรักปอแต่ความรักของนัทปอรับไว้ไม่ได้..ปอมีสามีแล้วนะนัท
.....นัท/..นัทพยายามแล้ว...พยายามไม่ให้ใจรักปอ...แต่นัททำไม่ได้..นัททำไม่ได้จริงๆ
.....ปอ /..นัทค๊ะ...บางเรื่องมันก็ยากจะอธิบายแต่เรื่องนี้เราต้องเข้าใจนะ ค๊ะนัท...นัทตัดใจกับเรื่องรักของเราเถอะคะ...ปออยากได้นัทเป็นเพื่อน... อย่ามากไปกว่านี้เลย...แค่นี้ปอก็ผิดมากแล้วนะนัท...ถ้านัทรักปอจริงก็อย่า ทำให้ปอต้องเสียใจและอึดอัดใจสิค๊ะ...

**นัทนิ่งในสิ่งที่ได้ฟังจาก เธอ นัทมองเธอด้วยแววตาผิดหวัง นัทดื่มเหมือนประชดกับความรักที่ผิดหวัง นัทแกล้งทำตัวให้เธอสนใจ ปอรู้ว่านัทคิดอะไร เธอรู้ว่านัทประชดเธอ

.....ปอ/..พอเถอะนัท...อย่าดื่มแบบนี้เลยมันไม่สนุกเลยจริงๆ...นัทค๊ะ..ถ้าอยากให้ปอมาเที่ยวกับนัทอีก..นัทอย่าทำแบบนี้
.....นัท /..ทำไมล่ะครับปอ...ทนเห็นผมดื่มแบบนี้ไม่ได้หรือ...กลัวผมเมาหรือ ...ถ้ากลัวคุณก็กลับไปก่อนสิครับ...นัทอยู่คนเดียวได้...คืนนี้นัทอยากดื่ม ...ดื่มให้เมาไปเลย..
.....ปอ/..นัทอย่าทำตัวเหมือนเด็กๆนะค๊ะ...นัทเมาแล้วจะกลับบ้านอย่างไร...
.....นัท/..ปอไม้ต้องห่วงนัทหรอกครับ.....คุณกลับไปเถอะ

**นัท ทำเสียงเหมือนไล่เธอกลับ เขาทำไม่ใส่ใจกับความเป็นห่วงของเธอ ปอนั่งมองเขา มองความเป็นตัวตนของนัท "คะ...ปอกลับก่อนนะค๊ะ..." ปอลุกเดินจากเขาไปอย่างไม่ใยดี

**คงเป็นบทเรียนชีวิตสำหรับเธอที เดียวที่ถูกผู้ชายคนหนึ่งเข้ามาในชีวิตในห้วงจังหวะที่เธอกำลังเหงา เธอเผลอใจไปกับความรู้สึกจนเกือบทำให้เธอมีปัญหา....หลายวันต่อมาเป็นวัน หยุดธนาคารสำหรับครึ่งปี พี่นิคไปทำงานตอนเช้า แต่เช้านี้ปอทำความประหลาดใจให้กับสามีด้วยการขอไปเที่ยวที่ทำงานของพี่นิค ปอบอกไม่อยากอยู่บ้านคนเดียวรู้สึกเหงา นิคยิ้มด้วยควาเข้าใจและให้เธอตามไปที่ทำงานจริงๆ ปอสวมใส่ชุดสบายๆในวันหยุดของเธอ กางเกงขาสั้นที่เธอสวมใส่มันดูน่ารัก กางเกงสีขาวสีโปรดของเธอ แต่วันนี้พี่นิคเอ่ยบอกเธอว่า

.....นิค /..ปอครับ..อย่าใส่กางเกงขาสั้นไปดีกว่านะ...ที่นั่นมีเครื่องมือ...มีพวก น้ำมันไฮโดรริค...ผมกลัวขาสวยๆของปอจะไปถูกเครื่องมือพวกนั้นทำให้ปอเจ็บ เป็นแผลได้นะ
ครับ
.....ปอ/..หรือค๊ะ....จริงสิปอลืมไปว่าสามีปอทำงาน ด้านวิศวะกรรมอากาศยาน...ต้องอยู่กับเครื่องบิน..เครื่องมือ...เดี๋ยวปอไป เปลี่ยนชุดก่อนนะค๊ะ

**ปอยิ้มกับความเอาใจใส่ของพี่นิคที่มีต่อเธอ เธอภูมิใจที่สามีรักเธอมากขนาดนี้ ปอกลับมาอีกครั้งด้วยกางเกงยีนส์เอวต่ำ เสื้อยืดสวยที่อวดเรือนร่างพองาม นานมากแล้วนะที่เธอไม่ได้ไปที่ทำงานของสามี ปอยังไม่ลืมเพื่อนๆและน้องๆของพี่นิค นิคเป็นหัวหน้าหน่วยงานซ่อมบำรุงเครื่องบินโดยสาร นิคชวนเธอคุยเพียงไม่นานเพลินๆก็มาถึงที่สนามบินสุวรรณภูมิ โรงซ่อมบำรุงดูสะอาดมาก มีเครื่องบินจอดรอซ่อมอยู่หลายลำ เฉพาะที่โรงนี้มีจัมโบ้ 747-400 จอดรออยู่หนึ่งลำ "สวัสดีครับพี่นิค....สวัสดีครับพี่นิค...สวัสดีครับนาย...สวัสดีครับพี่นิ ค...เสียงน้องๆของนิคเอ่ยสวัสดีตอนเช้ากันหลายต่อหลายคน ปอยิ้มแทนสามีที่เดินผ่านแล้วกล่าวสวัสดีตอบ แต่ผู้ชายคนนั้นกล่าวสวัสดีนาย เขาดูเป็นผู้ใหญ่กว่าสามีเธอ ปอเดินตามสามีเข้าไปที่ห้องเปลี่ยนชุด เดินผ่านล๊อคเกอร์ของน้องๆ น้องผู้ชายหลายคนส่งยิ้มด้วยไมตรี ชุดกาวแบบชุดหมีเธอห่างไม่ได้เห็นมานาน ชุดสีเทาม่วง ที่อกคาดสีปรอนด์เงินสะท้อนแสง ทีปลายขาคาดสีเดียวกัน ที่อกเสื้อปักรูปดอกจำปีสีม่วงเข้ม รองเท้าหนังสีดำพื้นหนา พี่นิคก็เช่นกันเมื่อเขาเข้าไปในห้องเปลี่ยนชุด ปอนั่งที่ม้านั่งยาวทำจากไม้เนื้อแข็ง เธอได้ยินเสียงสายน้ำจากฝักบัวในห้องนั้น เพียงครู่ก็มีชายร่างใหญ่เดินออกมา ทีแรกเธอกลัวเขาจะออกมาแบบโป๊มากๆแต่ไม่ใช่แบบนั้น ผู้ชายคนที่บอกว่า"สวัสดีนาย" คนนั้นนั่นเอง เขาเดินยิ้มให้เธอ ปอไม่รู้จักผู้ชายคนนี้เหมือนน้องๆข้างนอก แต่สิ่งที่ทำให้ปอต้องมองเขาก็คือร่างที่ใหญ่โต เขาสวมกางเกงชุดหมีเพียงครึ่งท่อนแล้วผูกส่วนเสื้อไว้ที่เอว ท่อนบนของเขาเปลือยอก อกที่มีแต่ขนดกดำ แผงอกที่ดูหนา แต่ที่เรียกสายตามากๆก็คือลายสัก เขาสักที่แขนทั้งสองข้างเป็นลายเหมือนพญานาค ที่อกเป็นรูปนกอินทรีย์ ลายสวยเป็นสีสรร กล้ามที่ขึ้นเป็นมัดอย่างน่าเกรงขาม แขนเขาทั้งสองข้างที่มีรอยสักนั้น เส้นขนเขาขึ้นดกงามไปทั่วลำแขนดูน่ามอง ปอมองเขา มองรูปร่างและท่วงท่าที่เขาเดิน ใบหน้าเขาบอกอายุว่ามากกว่าพี่นิคแน่นอน "สวัสดีครับคุณปอ...มาเที่ยวหรือครับ" เขากล่าวอย่างนอบน้อมพร้อมแววตาเป็นมิตร ปอยิ้มให้เขา "คะ..วันนี้ที่ธนาคารหยุดคะ...เลยขอพี่นิคมาเที่ยวที่ทำงานด้วยคน" นิคเดินเข้ามาและแนะนำเขาให้เธอรู้จัก

.....นิค/..ปอจ๊ะนี่พี่คง... เป็นนายช่างเครื่องเจ็ท...พี่ขอพี่คงมาช่วยงานพี่จากอีกหน่วย....พี่ครับนี่ ปอภรรยาผมครับ....ขอโทษพี่ด้วยที่วันนี้พาปอมาเที่ยวที่ทำงาน..
.ปอรู้มั๊ยที่จริงเขาห้ามคนนอกนะ...พี่ขออนุญาติเจ้านายว่าปอเป็นภรรยาพี่จะมาเที่ยว.
.....คง /..อุ้ย..นิคไม่ต้องขอโทษพี่หรอกครับ..ที่จริงพี่เป็นลูกน้องนิคด้วยซ้ำ ไป...คุณปออย่างงนะครับ...คือผมด้วยขั้นเงินเดือนและหน้าที่ผมถือเป็นลูก น้องคุณนิคครับ
.
.....นิค/..พี่คง...อย่าคิดอย่างนั้นสิครับ...ผมเคารพพี่คงนะครับ...
.....คง/..เคารพส่วนเคารพแต่ขั้นพี่ถือว่านิคสูงกว่า...เอาน่าเราก็รักกันเหมือนพี่น้องอยู่แล้วนี่นิค
.....ปอ/..ดูพี่คงกับพี่นิคสนิดกันมากนะค๊ะ...รักกันมากเลย..

**พี่ คงเดินยิ้มออกไปเพื่อทำงานและยิ้มใ้ห้ปออย่างนอบน้อมอีกครั้ง นิคบอกปอให้ไปนั่งที่้หองรับรองตรงนั้น ห้องนั่งพักของเจ้าหน้าที่ นิคเดินพาเธอไปส่งที่ห้องซึ่งอยู่ไม่ห่างจากตรงนี้

.....นิค/..พี่คงเขาเก่งมาก...ชำนาญงานด้านเครื่องเจ๊ทมากทีเดียว...พี่คงดูดีไหมปอ...เท่ย์รึเปล่า..
.....ปอ/..ดูดีคะ...ชอบรอยสักของเขาจังเลย..ดูเท่ย์มากๆ
.....นิค/..พี่คงชอบงานศิลป...ชอบงานสักมากๆ....แต่ปอรู้ไหมว่าพี่คงเป็นเกร์...เกร์คิงส์...
.....ปอ/..จริงหรือค๊ะพี่นิค...อุย..ไม่น่าเชื่อเลย..ดูเทย์และสง่ามากเลยทำไมพี่เขาเป็นแบบนั้น..
.....นิค/..อืมม...เขาชอบผู้ชายเหมือนกัน...เขาเป็นคิงส์คือที่จริงเขาก็มีอะไรกับผู้หญิงนะแต่เขาชอบผู้ชายมากกว่า.

**ปอ มานั่งที่ห้องที่แอร์เย็นฉ่ำ มีหนังสือให้อ่าน มีทีวีให้ดู มีสิ่งอำนวยความสะดวกมากมาย มีเครื่องดื่มร้อนเย็น มีเก้าอี้นอนพัก มีหูฟังซาวด์เบาท์สำหรับนอนพักฟังเพลงเพลินๆ ปอแอบมองการทำงานของพี่นิคผ่านกระจกห้องพัก ช่างหลายคนกำลังยุ่งกับเครื่องบินลำใหญ่ บางคนยืนอยู่บนกระเช้าสูง บางคนนอนลงกับพื้นแล้วดูอะไรข้างล่างแบบนั้นใกล้ๆล้อ ปอเผลอหลับสบายๆที่เตียงเก้าอี้ เธอฟังเพลงเพลินๆอย่างไม่รู้เรื่องเลยว่าหลับไปตอนไหน เสียงหนึ่งปลุกเธอลุกขึ้น ปอก้มมองเวลาที่ข้อมือ"สิบโมงกว่าแล้วหรือ" ปอเดินเข้าไปที่ห้องน้ำด้านข้าง เธอเดินผ่านห้องเปลี่ยนเสื้อผ้าอีกครั้ง พี่นิคไม่อยู่ที่แถวนั้น ที่ห้องก็ไม่อยู่ น้องๆหลายคนยิ้มให้เธอ พี่คงเดินฉากเธอเข้าไปที่ห้องน้ำอีกด้าน ปอเดินออกมาแล้วอดไม่ได้ที่จะแอบมองเข้าไปในห้องน้ำชาย เธอเห็นพี่คงเอาเสื้อออกมาผูกเอวอย่างนั้นแบบเมื่อเช้า พี่คงก้มล้างหน้า ล้างอะไรบางอย่างที่หน้าผาก "อุ๊ย..เลือด" ปอสะดุ้งเมื่อเห็นเลือดไหลออกมาจากหน้าผากพี่คง พี่คงเหลียวมามองแล้วยิ้ม

.....คง/..อ้อ...คุณปอ...
.....ปอ/..ไปถูกอะไรมาค๊ะพี่คงเลือดไหลคะ...เป็นอะไรมากรึเปล่าค๊ะ.
.....คง/..ไม่เป็นไรครับ...แผลเจาะนิดเดียว...ปะแจมันหลุดมือแล้วเหวี่ยงขึ้นโดนหน้าผาก...ไม่เป็นไรครับ..
.....ปอ/..ปอดูหน่อยนะค๊ะ...จะให้ปอไปเอายาได้ที่ไหนค๊ะเดี๋ยวปอทำแผลให้ได้นะค๊ะพี่คง..

**ปอ เดินเข้าไปดูแผลห่างไม่มากนักกับตัวพี่คง เธอเงยมองบาดแผลที่มีเลือดไหล เสียงหายใจ กลิ่นกายสมชายของเขา ใบหน้าเข้ม แขนที่ดูแข็งแรง ปอมองเขาอีกครั้ง...

.....ปอ/..ปอช่วยนะค๊ะ...ไปเอายาที่ไหนค๊ะพี่คง..
.....คง/..ที่ห้องเปลี่ยนเสื้อผ้า..ใกล้ล๊อคเกอร์ครับ...มีตู้ยาอยู่ด้านใน..

**พี่ คงเดินไปที่ห้องนั้นพร้อมกับปอ เขานั่งที่ม้านั่งรอเธอทำแผลให้ ปอยืนเอาสำลีก้อนๆปาดบาดแผล เอาน้ำยาล้างแผลพวกน้ำเกลือทาลูบไปมา เธอกดยาห้ามเลือดแล้วเอาผ้ากอสปิดทับ ร่างเธอที่ยืนอยู่แบบนั้นมันช่างเรียกสายตาพี่คงเหลือเกิน ถึงแม้เขาจะชอบชายแต่นี่สาวสวยอย่างนี้มายืนแนบชิดแล้วทำแผลให้กับเขาอีก พี่คงเงยมองเธอ มองใบหน้าหวาน มองอกสวยที่ปรี่ล้นเสื้อยืดแบบนั้น พี่คงเลื่อนสายตาก้มมองด้านล่าง เอวเธอคอดงาม สะโพกเธออวบอิ่ม กางเกงเอวต่ำรัดรูป อืมม...ตรงนั้นเธอดูนูนเด่นจริงๆ..กลิ่นกายเธอหอม...ลมหายใจเธอถ่ายเทรด... พี่คงเงยมองเธออีก...พี่คงเหมือนชอบที่เธอทำแบบนี้

.....ปอ/..เสร็จแล้วคะ...
.....คง/..ขอบคุณครับ...คุณปอดูเก่งนะครับดูชำนาญเรื่องเฟริท์สเอด
.....ปอ/..เคยเรียนมาคะตอนอบรมณ์...ถ้าพี่คงปวดแผลคงต้องทานยาด้วยนะค๊ะ...ปอเห็นมีพาราฯอยู่ในตู้ด้วย..
.....คง/..ครับ...ขอบคุณครับคุณปอ...
.....ปอ/..ดูพี่คงสุภาพจังเลย...พี่คงทำงานที่นี่นานหรือยังค๊ะ.
.....คง/..ไม่นานเท่าไรครับ...ผมเคยอยู่กับสายการบินต่างชาติมาก่อนครับก่อนย้ายมาที่นี่

**ปอ ก้มมองพี่คงที่นั่งอยู่ตรงหน้าเธอ เธอมองใบหน้าพี่เขาที่ดูเข้มมากๆ ดูกล้ามที่แขน ดูลายสักที่แขนและที่อกที่อวดเห็น ปอก้มมองจนพี่คงยิ้มให้เธอ

.....คง/..ชอบลายสักหรือครับ...
.....ปอ/..คะ..มันดูสวยมากนะค๊ะพี่คง...เจ็บรึเปล่าค๊ะพี่เวลาสักแบบนี้..
.....คง/..ไม่ครับ...ไม่เจ็บเลย...ผมชอบมากการสัก...มันเป็นศิลปะที่ไม่มีอะไรเหมือน..มันอยู่กับตัวเราไปตลอดชีวิต...

**พี่ คงพูดพร้อมยกท่อนแขนทั้งสองข้างขึ้นอวดโชว์ เขาทำท่าเบ่งกล้ามแขนอย่างนั้นแล้วยิ้มอย่างพอใจ ปอจ้องมองลวดลายที่วิ่งผ่านท่อนแขน เธอมองลายตัวพญานาค มันดูเข้มเหลือเกิน ดูแข็งแรง ดูเท่ย์ ปอก้มลงอีกแล้วลองเอามือสัมผัสลายนั้นที่แขนพี่คงเบาๆ เธอลูบที่ร่องรอย ลูบสัมผัสเหมือนอยากรู้ว่ามันเป็นเช่นไร มือนุ่มๆลูบผ่าน แล้วกดมือบีบเบาๆเหมือนหยั่งรู้ ปอบีบที่กล้ามพี่คง มือเธอดูเล็กไปเลยกับท่อนแขนนั้น ปอกดมือบีบ บีบออกแรงอีกนิด..

.....ปอ/..แข็งแรงจังเลยคะพี่คง..มือปอบีบไม่ลงเลย

**พี่ คงยิ้มอย่างภาคภูมิใจกับเรือนร่างที่แข็งแรง เขาเบ่งกล้ามอวดเธออีก พี่คงแกล้งยักกล้ามเนื้อให้เป็นลูกๆ เขาทำแบบนั้นหลายๆครั้งจนปอหัวเราะ "ทำได้อย่างไรค๊ะ" ปอถามแล้วเอามือบีบแขนพี่คง เธอบีบแล้วกดแรงๆแต่เธอสู้แรงนั้นไม่ได้ ปอเอามือลูบไล้ที่อกที่มีรอยสักนกอินทรีย์ เสื้อกล้ามปิดบังบางส่วนจนปอเลิกเสื้อนั้นขึ้นสูง เธอยกเลิกเสื้อพี่คงออกทางศรีษะช้าๆ ปอจ้องมองลายนกที่ดูน่าเกรงขาม นกอินทรีย์ที่กางปีกกว้าง หัวนกหันไปทางซ้าย ดวงตากลมใหญ่ ปากใหญ่ดูน่ากลัว

.....คง/..ผมชอบนกอินทรีย์...นกตัวนี้มันเป็นนกอินทรีย์ประจำเมืองแฟร็งค์เฟริท..ผมเคยไปที่นั่นผมเห็นแล้วถ่ายรูปเอาไว้
.....ปอ/..สวยมากคะ..สวยจริงๆ...

**ปอ เอามือลูบไล้ที่แผงอกหนาของพี่คง มือลูบลงกับกล้ามเนื้อ มือสัมผัสขนดกหนา มือค่อยๆลูบ ค่อยๆสัมผัสเส้นขนนั้น ปอกดมือลงอีกกับเนินอก สัมผัสแผ่วไปมา โอวว..มือเธอสัมผัสถูกนมพี่คงเบาๆ เธอกดมือ ลูบไล้ที่หัวนม อูยย..มันเสียวมือเธอจริงๆ

*************พบตอนใหม่ครับ*********

รักเธอเหลือเกิน ตอนที่ 37, โดย สายลม (เดินไม่ทันเงา)                                                                                                รักเธอเหลือเกิน (๓๗)
January 13 2009 at 3:03 PM
โดย สายลม

พี่ คงจ้องมองเธอใกล้ๆมองหาความจริงว่าทำไมคุณปอถึงต้องการเอามือลูบไล้ตัว เขาแบบนั้น มือที่กดลูบบนอกเขา มือที่ดูเหมือนคลึงไปมากับความแข็งแรงบนตัวเขา ปอไม่ได้สนใจสายตาพี่คง เธอดูสนใจเรือนร่างตรงนั้นมากกว่า มือยังคงหมุนเวียนลูบไล้อยู่อย่างนั้น พี่คงกำลังจะเอามือของเขารั๊งตัวเธอก็บังเอินมีคนเดินเข้ามา น้องๆพวกนั้นกำลังเดินเข้ามาใช้ห้องที่นี่เช่นกัน ปอตั้งสติก็รีบเอามือลงจากตัวพี่คง

.....ปอ/..พี่คงอย่าลืมทานยานะค๊ะ
.....คง/..ครับ..ขอบคุณมากครับคุณปอ

**ปอ ยิ้มให้กับน้องๆที่เดินเข้ามาพร้อมกับเธอเดินสวนออกไป ปอเข้าไปพักที่ห้องนั้นจนถึงเที่ยงได้เวลาทานมื้อกลางวัน พี่นิคเดินมาพร้อมรอยยิ้มแล้วเขาก็พาเธอไปทานอาหารที่ห้องอาหารด้านหลัง นิคเล่าเรื่องงานเรื่องปัญหาให้เธอฟังบ้าง

.....นิค/..เบื่อมั๊ยครับปอ...ที่นี่ไม่ค่อยมีอะไร...ปออยากกลับรึเปล่าหรือจะไปเที่ยวต่อแล้วเย็นนี้เราค่อยเจอกัน
.....ปอ /..ไม่เป็นไรคะพี่นิค...ปอไม่เบื่อหรอก....พี่นิคปอเห็นรอยสักพี่คง ดูสวยมาก...ปออยากสักแบบนั้นบ้างจังเลย..พี่นิคจะว่ามั๊ยถ้าปอไปสักบ้าง
.....นิค/..ก็ตามใจสิครับแต่อย่ามากไปนะมันดูไม่สวย..ไม่อ่อนหวานสมกับเป็นผู้หญิง...แล้วปอไม่กลัวเจ็บหรือ.
.....ปอ /..พี่คงเขาบอกว่าไม่เจ็บ..ปออยากสักที่อกด้านซ้าย..สักเป็น รูปดอกไม้..ดอกอะไรยังไม่รู้เลยคะ...แต่อยากสักบ้างดูสวยดีนะค๊ะพี่นิค
.....นิค/..ตามใจสิครับ...ไปสักที่ไหนก็ลองถามพี่คงดูนะ...ถ้าเป็นวันเสาร์ก็ได้พี่นิคจะได้พาไป
.....ปอ/..คะ...พี่นิค

**พี่ คงบอกร้านที่เขาไปสักแถวถนนข้าวสาร ร้านนั้นจะมีพวกฝรั่งมาสักมากมาย ช่างสักเป็นเด็กจบมาจากศิลปากร ฝีมือดีมากและไม่แพงเกินไป พี่คงยังอาสาพาเธอไปถ้าเธอต้องการ ปอขอบคุณพี่คงก่อนที่เธอจะกลับเธอยังขอเบอร์โทรฯของพี่คงไว้

** เช้าวันอาทิตย์ปอขับรถไปที่ถนนข้าวสาร เธอมองหาร้านTATTOOที่พี่คงบอก ร้านอยู่ปากซอยเกสเฮาส์ชื่อดัง ทีแรกว่าจะชวนพี่นิคมาเป็นเพื่อนแต่ปอเกรงใจอยากให้พี่นิคพักผ่อนในวันหยุด ปอเลี้ยวรถจอดที่หน้าร้าน วันนี้ถนนข้าวสารยังอยู่ในช่วงเช้า บางจุดมีคนน้อยมาก แต่ที่เธอจอดรถนี้พอมีชาวต่างชาติเดินหาของกินกันพอควร ร้านเป็นห้องเดียวมีรูปภาพมากมาย แต่ดูร้านเงียบจัง ปอเดินเข้าไปด้านในซึ่งเหมือนไม่มีคนอยู่อย่างนั้น ปอเรียกหาเจ้าของร้านอยู่สองสามครั้ง ไม่มีใครออกมาเลย ปอเหลียวกลับก็เห็นผู้ชายคนหนึ่งเดินเข้ามาพูดกับเธอ"ปานยังไม่ตื่นครับ... มาสักหรือครับคุณผู้หญิง"เขาถามเธอพร้อมเข้ามานั่งข้างใน "ผมชื่อแมงป่อง..เป็นช่างเช่นกันอยู่ที่นี่..คุณจะมาหาปานหรือเปล่าครับ" เขาพูดจาดีมากและใบหน้ายิ้มให้เธอ ปอบอกว่าเธอจะมาสัก พี่คงเธออ้างถึงเป็นผู้แนะนำมา ให้มาหาช่างปาน

.....แมงป่อง/..ปานมันยังไม่ตื่นเลย...เมื่อคืนเมากันครับ...ถ้าจะนั่งรอก็ได้ครับเดี๋ยวผมจะบอกปานมันให้.
.....ปอ/..แล้วช่างปานเขาจะตื่นไหวหรือเปล่าไม่รู้สิค๊ะ..ถ้าเมาแบบนั้น...หรือดิฉันค่อยมาใหม่อีกครั้ง.
.....แมงป่อง/..ถ้าคุณผู้หญิงไม่คิดอะไรมาก..ลองดูผลงานผมก่อนรึเปล่าครับ..

**แมงป่องเดินเข้าไปหยิบสมุดภาพที่เขายืนคู่กับผลงานต่างๆ ในภาพมีคนที่มาสักกับแมงป่องมากมาย ดาราก็มี ชาวต่างชาติก็มาก

.....แมงป่อง/..จำดาราสาวคนนี้ได้ไหมครับ...ที่อกเธอผมเป็นคนสักเองครับ..สวยมากจริงๆ
.....ปอ/..คะจำได้...ช่างสักสวยมากนะค๊ะ
.....แมงป่อง/..คุณต้องการสักรูปอะไรครับถ้าผมมีภาพผมจะดูให้...
.....ปอ/..ดิฉันอยากได้ดอกกุหลาบสักที่อกด้านนี้คะ.

**ปอ พูดพร้อมเอามือทาบที่อกด้านซ้ายเธอ ปอเตรียมตัวมาเพื่อการสักตามที่พี่คงบอก เธอสวมเสื้อเกาะอกด้านใน ด้านนอกเป็นเสื้อเชิร์ทเพื่อถอดง่าย แมงป่องก้มหยับภาพดอกไม่มาให้เธอเลือก ดอกไม้หลากหลายรวมถึงดอกกุหลาบที่เธอต้อการด้วย แมงป่องแนะนำดอกกุหลาบดอกกลางๆดูสวยด้วยสีสรร ดอกกุหลาบดอกกำลังสวยเหมาะที่จะอยู่บนอกเธอจริงๆ

.....ปอ/..ดอกนี้ก็สวยนะค๊ะช่าง...
.....แมงป่อง/..สองพันครับ...ดอกกุหลาบเวียงพิงดอกนี้
.....ปอ/..นานมั๊ยช่างสักจนเสร็จ...
.....แมงป่อง/..สองชั่วโมงครับ...ตกลงชอบดอกนี้นะครับคุณ...ถ้างั้นลงมือเลยนะครับจะได้เสร็จเร็วก่อนเที่ยง

**ปอ คิดว่ามาแล้วก็สักไปเลยดีกว่าที่จะมารอช่างปานคนนั้น เธอเห็นผลงานของช่างแมงป่องก็ดูดี ดาราที่ถ่ายรูปคู่กับช่างแมงป่องก็มากมาย ช่างแมงป่องก็ดูดีพูดจาดีด้วย ถึงแม้อายุช่างแมงป่องจะดูมากกว่าช่างปานที่พี่คงบอก แต่ด้วยมาดช่างศิลป ช่างสัก ช่างแมงป่องดูแต่งตัวเท่ย์จริงๆ กางเกงยีนส์ที่ใส่ก็เก่าได้ใจ เสื้อยืดสีขาวมีแต่ภาพเขียนบนหน้าอก ข้อมือก็มีสร้อย นิ้วก็มีแหวน ที่คอคล้องสร้อยหลากหลายจนไม่รู้ว่าเส้นไหนเป็นเส้นไหน แต่ที่ดูหน้ากลัวก็หนวดกับเคราของช่างแมงป่อง มันดูรกเหลือเกิน แขนของช่างมีรอยสักงามมากๆทั้งสองแขน แขนซ้ายงูพันหลักรอบ แขนขวาพญานาคเล่นน้ำพันรอบแขน ที่อกช่างหน้าจะมีภาพอะไรบางอย่างที่ใหญ่โตมากเพราะมันโผล่พ้นเสื้อออกมาพอ เห็น ช่างรวบผมยาวเอาไว้ผูกด้วยเชือกไหมสีส้มดูแปลกตา

.....ปอ/..ช่างแมงป่องดูมีอารมณ์ศิลปินนะค๊ะ..ดูจากการแต่งตัว...
.....แมงป่อง/..ครับ..ผมชอบแบบนี้...ชอบที่จะเป็นตัวของผมเอง....คุณดูนี่นะครับ...

**แมง ป่องเลิกเสื้อยืดที่ใส่ขึ้น เขาดึงมันขึ้นเหนืออก โอวว..ภาพรอยสักที่เขาสักเต็มแผ่นอก ภาพไก่งวงยืนตระหง่าน ไก่สีฟ้าเข้มหันหัวมองไปทางซ้ายดูน่าเกรงขาม ช่างแมงป่องดูภูมิใจกับภาพนี้มากๆ เขาอวดให้เธอเห็นพร้อมถอดเสื้อออกเปลือยอก ปอจ้องมองด้วยความตะลึงกับภาพสวยภาพนั้น มันดูได้ความรู้สึกงดงามเหลือเกิน ภาพสักบนอกใหญ่ๆพร้อมหมู่ขนที่ขึ้นอยู่เต็มหน้าอกของช่างแมงป่อง ภาพจึงดูมีชีวิต ไก่งวงดูมีขนขึ้นเต็มที่ปีกและอกไก่

.....ปอ/..สวยมากคะช่าง...
.....แมงป่อง/..ครับ..ภาพนี้สวยมาก..ชาวต่างชาติให้ผมสักลายนี้หลายสิบคนแล้ว...ผมรักภาพนี้มาก...

**แมง ป่องสวมเสื้อตามเดิมแล้วเขาก็จัดเตรียมเครื่องมือสักเพื่อทำงานชิ้น นั้นกับเธอ ปอดูประหม่าเพราะนี่เป็นครั้งแรกที่เธอมาสักแบบนี้ ปอถอดเสื้อเชิร์ท์ที่สวมใส่เหลือเพียงเสื้อเกาะอกสีครีม เสื้อเกาะอกปกปิดเนินอกงาม ปกปิดเนินอกสวย แต่เสื้อไม่สามารถปกปิดความอวบอิ่มที่ล้นเสื้อได้แบบนั้น นมเธอสวยมาก อกเธอสวยเหลือเกิน เนินอกที่เนียนน่าลูบไล้ ผิวขาวสวยของเธอทำเอาช่างแมงป่องอดจ้องมองไม่ได้

.....แมงป่อง/..นั่งตรงนี้ครับ...นั่งหันหน้ามาทางผมแบบนี้...นั่งต้องยืดอกด้วยนะครับเวลาสักภาพจะดูสวย...

**ปอ นั่งหันหน้ามาทางแมงป่อง เธอสวมกางเกงยีนส์ดูงามมากสมกับเสื้อเกาะอกที่เธอสวมใส่ ร่างเธอนั่งตรงยืดอกตามที่แมงป่องบอก แมงป่องเอาหมอนมาให้เธอวางมือที่ตัก แมงป่องนำภาพนั้นมาวางและจัดรูปดอกอย่างปราณีต แมงป่องเริ่มผลงานช้าๆ เขาทำงานอย่างมีคุณภาพ ใจเย็น ค่อยๆแต่งกดเข็มลงเนื้อนวลงามนั้นช้าๆ เสียงเครื่องสักดังจี๊ดๆๆพอได้ยิน การกดเข็มดูได้ความรู้สึกเจ็บนิดๆ ปอนั่งเฉยเธอปล่อยอารมณ์ไปกับงานศิลปที่เธอต้องการ แมงป่องเงียบเหลือเกินเวลาเขาทำงาน เขาไม่คุย ไม่สนใจเรื่องอื่น เขาให้สมาธิกับงานจริงๆ สองชั่วโมงดั่งที่แมงป่องบอก งานสวยรูปดอกกุหลาบก็แล้วเสร็จ เนื้อตรงนั้นดูแดงช้ำ

.....แมงป่อง /..หนึ่งอาทิตย์นะครับการช้ำก็จะหายไป...คุณอย่าลืมทานยาแก้ อักเสบด้วยนะครับ..ผิวคุณอ่อนโยนมาก...ภาพออกมาสวยจริงๆครับคุณ..
.....ปอ/..คะช่าง...อืมม..สวยจริงๆคะช่าง...แต่เจ็บนะค๊ะ..ทานยาสักสามวันใช่มั๊ยค๊ะ...
.....แมงป่อง/..ครับ...เดี๋ยวผมขอถ่ายรูปคุณหน่อยนะครับ..ผมจะเก็บเอาไว้เข้าเล่ม..ใช้กล้องมือถือผม..
.....ปอ/..อุ๊ย..ดิฉันไม่ใช่ดาราสักหน่อย...จะถ่ายหรือค๊ะ..
.....แมง ป่อง/..ไม่ใช่ดาราแต่คุณสวยกว่าดาราอีกนะครับ...ภาพที่สักนี้ก็งาม สมกับรูปร่างสวยของคุณจริงๆ...ขอโทษนะครับผมขอยืนชิดหน่อยเพื่อถ่ายภาพครับ ...โอเคนะแบบนี้..กดนะครับ...ครับ..อีกรูปครับ....ครับ....อืมม..สวยมาก ครับ...

**ปอยิ้มกับคำชมจากช่างแมงป่อง เธอยืนชิดร่างกับเขา ตามองกล้อง ร่างยืนแนบชิด ปอยืนเชิดอกตามที่แมงป่องบอก อกเธอสวยมาก รูปร่างเธองามจริงๆ รูปออกมาดูน่ารักและสวยเหลือเกิน ยิ่งวันนี้ปอทำผมสลวย แต่งหน้าพองามอ่อนๆ เธอสวยมากเหลือเกินวันนี้ แมงป่องรับเงินจากเธอพร้อมส่งนามบัตรให้

.....แมงป่อง/..คุณชอบว่ายน้ำหรือเปล่าครับ....สวมใส่ชุดบิกีนีแบบนั้น...

**แมง ป่องพูดพร้อมชี้มือไปที่รูปที่นางแบบที่แปะข้างผนัง นางแบบชาวต่างชาติกับชุดบิกีนี่ว่ายน้ำงดงาม เรือนร่างช่างอวบอิ่ม อกเนินช่างอวบโต ที่เอวเธอ...อ๋อ..ใช่สิ ภาพนั้นมีรอยสักเห็นที่เอวเธอ ภาพสวยมากและรอยสักก็สวยด้วยเช่นกัน

.....แมงป่อง/..เวลาสวมใสชุด ว่ายน้ำ..ชุดบิกีนี..รอยสักจะอวดเห็น...ภาพจะ สวยและที่สำคัญ...ถ้ารูปร่างดี...เรือนร่างสวยงามอย่างคุณด้วย..ผมว่าภาพและ คุณจะดูเซ็กซี่มากๆ
.....ปอ/..สวยมากคะภาพนั้น...แต่ภาพนั้นจะเหมาะกับดิฉันหรือเปล่าค๊ะ

**แมง ป่องเอาสมุดภาพที่สักตามเอวและสะโพกมาให้เธอดู ภาพสาวสวย ภาพลายสักงามๆที่ประดับบนเอวของสาวเหล่านั้น รูปภาพของภาพสักที่ยังไม่ได้สักบนตัว ภาพหลายภาพดูดี ปอเลือกดูและเธอก็ชอบภาพหนึ่ง

.....ปอ/..อันนี้สวยนะค๊ะ...แต่ดิฉันต้องกลับก่อน...ไว้ครั้งหน้าจะมาสักภาพนี้
.....แมงป่อง/..ครับ...คุณเลือกภาพที่ดีจริงๆ..สวย...เหมาะกับรูปร่างคุณมากๆ...โทษนะครับ...ผมยังไม่รู้จักชื่อคุณเลย
.....ปอ/..ปอคะ...เรียกง่ายๆ
.....แมงป่อง/..ครับคุณปอ...ผมจะรอสักภาพนี้ให้นะครับ...ขอบคุณมากครับ

**ปอ พอใจกับภาพที่อกเธอมากๆ เจ็บเล็กน้อบแลกกับความสวย ปอกลับมาพร้อมอวดรอยสักให้กับพี่นิคดู เธอชอบมากเธอยืนโพสท่าอย่างนางแบบจนพี่นิคยิ้มอย่างพอใจ นิคเดินเข้าไปหาเธอ ก้มจูบเบาๆที่รอยสักนั้น

.....นิค/..สวยมากครับปอ...ดอกกุหลาบดอกนี้สมกับที่อยู่บนอกคุณจริงๆ..
.....ปอ/..พี่นิคชอบหรือค๊ะ..อืมม..จูบอีกสิค๊ะ...

**นิ คก้มจูบดอกกุหลาบนั้นอีกครั้ง เขาจูบแนบนุ่ม จูบคลึงเนินอกเธอด้วยความพิศสมัย นิคพรมหอม พรมจูบแผ่ว เขากดใบหน้าลงกับเนินอกเธอแล้วดมดอมอย่างถนอม ปอหวั่นไหวกับอารมณ์ เธอยืนปล่อยอารมณ์รัญจวนที่สามีมอบให้ ปอเงยหน้าเชิดน้อยๆ เธอกอดสามีแนบตัว ปอเอามือเชยคางพี่นิคขึ้นมาช้าๆ ปอเผยอปากจูบเขา เธอจูบเขาอย่างดูดดื่ม ปากขบเนื้อนุ่มนวล เธอกดริมฝีปากแนบชิดแล้วสอดปลายลิ้นสัมผัสให้เขาเร้าใจ ปอกดคลึงพร้อมกอดสามี กอดแนบแน่น ร่างแนบชิด มือประสานความรู้สึกและอารมณ์รัญจวน

.....ปอ/..นะค๊ะเดี๋ยวนี้เลย..ปอทนไม่ไหวแล้วคะพี่นิค..รักพี่นิคเหลือเกิน...รักและต้องการมากจริงๆ...
.....นิค/..ผมก็ต้องการคุณครับปอ...คุึณสวยมาก...เร่าร้อน...ผมอดใจไม่ไหวแล้วครับ...

****************พบตอนใหม่ครับ**********

รักเธอเหลือเกิน ตอนที่ 38, โดย สายลม (เดินไม่ทันเงา)                                                                                                รักเธอเหลือเกิน (๓๘)
January 14 2009 at 10:26 AM
โดย สายลม

บท รักอันแสนวาบหวามที่คู่สามีภรรยาพึงมีให้แก่กันเริ่มต้นอย่างช้าๆ ปอสาวผู้เร่าร้อนเธอแทบจะเป็นผู้เริ่มต้นทุกครั้งกับการสัมผัส การเล้าโลมอันแสนรัญจวน ปอทำได้ไม่ขาดตก นิคถึงกับครางสั่น เขาถึงกับวาบหวิวจนแทบขาดใจกับอารมณ์รัญจวน ปอปรุงแต่งท่วงท่า จังหวะการสัมผัส เธอเป็นผู้ต้อนอารมณ์จนสามีแทบขาดใจตรงต่อหน้า "พี่สุขเหลือเกิน..ปอจ๋าพี่สุขจริงๆ...โอวว....ปอเก่งมากรู้มั๊ย..ใจพี่นิ คจะขาดอยู่แล้ว...โอวว...อูยยย....สุขเหลือเกิน..." เสียงนิคพร่ามบอกอารมณ์กับเธออย่างสุขล้น ร่างเขานอนปล่อยใจและกายให้ปอเมียสาวสุดที่รักลุกไล่อารมณ์ ปอโยกกายนวยนาดกดคลึงเรือนร่างที่แสนสวยตัวเองบดเบียดบนตัวสามี เธอกดคลึงร่องหลืบลึกที่แสนงาม กดโยกเย้าส่ายอารมณ์ ปอกดมือคลึงร่างตัวเองพร้อมร่างของเธอที่โยกขึ้นลงบนตัวนิค เธอส่ายสะโพกงามนั้นไปมา เธอกดสะโพกงามนั้นอย่างรัญจวน ทุกครั้งที่ซอกหลืบถูไถ ทุกครั้งที่ซอกหลืบกดลึก เสียงร้องครวญจากสามีก็ดังอย่างรัญจวน ปอเองนั้นก้แสนวาบหวิว เธอกรีดเสียงแห่งความรู้สึก แห่งความรัญจวนออกมาอย่างเร่งเร้า ร่างที่โยกคลึง เนินที่โยกกด หลืบลึกดูชุ่มฉ่ำ สายน้ำแห่งอารมณ์ดูไหลย้อนออกมาอย่างมากมาย ปอบีบเคร้าคลึงเนิอกงามตัวเองอย่างนุ่มนวล ปากสั่นกับความรู้สึก โอวว..เธอรู้ดีว่าเนินสวาทเธอกำลังสั่นไหว เนินสวาทเธอกำลังรัญจวน ปอกดโยกเร่งเร้า เธอยกขึ้นลงอย่างที่ใจปราถนา ร่างถวิลไปข้างหน้า กดเลื่อนลงมาด้านหลัง ปอสุขกับการเป็นผู้ชี้นำทางแห่งรัก ปอเร่งอารมณ์อีกนิด เธอเร่งจังหวะกดคลึง ร่างเธอโยกเร็วอย่างไม่น่าเชื่อ ก้นสวยเธอถูกยกขึ้นกดลงอย่างต่อเนื่อง เสียงร้องครวญสั่น เสียงอารมณ์บอกความสุขอย่างมากมาย ปอเร่งเร็ว เร่งอีก เร่ง โอยย....เร่งอีก..เร่ง....อ่ายยย...ปอยกก้นกดลงแรงๆ เธอกดลง กดลง ปอสูดอากาศเข้าปอดแรงๆก่อนที่เธอจะกดสะโพกลงมา....โอววว...ซีดด...ใจจะขาด ....อ่ายย...สุข....เสียวเหลือกิน....นิคต้องเอามือกอดเอวเธอ กดเอวเธอโยกตามความซาบซ่าน นิคร้องโหยหาความสุข เขากดเร่งตัวเองแข่งกับเธออย่างเร่าร้อน นิคผวากายขึ้นกอดเธอ นิคจูบเธอ โอยยย...ซีดด....โอยยย...นิคกดร่างกอดเธอแนบแน่น..นิคโยกเอวเด้งเอวร่อนรับ อารมณ์ ซีดด...ซีดด....นิคสุดจะทนกับความกระสัน อารมณ์กำหนัดแผดออกมาจนเขา...โอยย...โอยยย...ปอจ๋า....พี่นิค...พี่นิค.... โอ๊ะ....ปอ...ซีดด......นิคร้องบอกอารมณ์และเขาก็หรั่งสายน้ำแห่งรักออกมา มากมาย เขากดร่างเธอ กอดร่างเธอแน่น เอวเขาเด้งโยกจนปอเสียว ปอรู้สึกข้างในตอดรัด เธอขมิบร่องลึกอย่างสุขสม อ่ายย..สุขอะไรอย่างนี้...การได้สัมผัส ได้มีสิ่งใหม่ๆเข้ามาในอารมณ์รักแบบนี้ ความรู้สึกดูมันเร่าร้อนเพิ่มขึ้น รอยสักเพียงน้อยนิด ดอกกุหลาบดอกน้อยที่ดูงดงาม ไม่น่าเชื่อเลยว่าดอกไม้ดอกนี้จะให้อารมณ์เธอกับสามีได้มากมายนัก ปอชื่นชมสิ่งสวยงามที่อยู่บนร่าง ปอชื่นชอบความสวยของศิลปะที่เธอได้ปรุงแต่ง แน่นอนว่าเธอต้องกลับไปหาช่างแมงป่อง ไปเพิ่มอรรถรสของงานศิลป เพิ่มรูปแบบแห่งอารมณ์ที่ถูกถ่ายทอดออกมาทางภาพนั้น ปอจะไปสักที่เอวงามของเธอ จะไปเพิ่มสิ่งสวยงามบนเรือนร่างที่เธอคิดว่า..มันคือตัวเพิ่มความสุขของเธอ ......

**ปอสดใสในเช้าวันอาทิตย์ต่อมาที่เธอนัดหมายกับช่างแมงป่อง ที่จะไปเพิ่มรอย สักสวยงามบนเรือนร่าง วันนี้ช่างปานก็ยังคงเมาหลับแบบวันนั้น เช้าวันอาทิตย์เป็นเช้าที่คนแถวถนนข้าวสารปล่อยตัวอยู่บนที่นอนนุ่มอย่างไม่ รู้ร้อนรู้หนาว ค่ำคืนแห่งวันสุขหรรษาของวันเสาร์เป็นคืนที่คนแถวนี้สุขกับการดื่มกับการ เที่ยวอย่างเต็มที่ ถนนดูเงียบเหงา ร้านค้าดูปิดแนบสนิด มีเพียงร้านอาหารเช้าไม่กี่ร้านที่เปิดรองรับชาวต่างชาติ ปอจอดรถที่เดิมเหมือนวันนั้น เธอก้าว

aeadza

สาวสวยกับรอยสักมันดูเข้ากันนะครัยสมัยนี้มันไม่มีใครมองไปในทางที่ไม่ดีแล้วครับ มันเป็นศิลปะ

artbicon