ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครอ่านจีนได้บ้าง....แปลว่า

เริ่มโดย teendoi, ธันวาคม 19, 2016, 10:31:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

napakon

ใครจะสนว่าอ่านว่าอะไร จ้องอย่างเดียวละครับงานนี้

yuthana

เขาบอกว่า  ผู้หญิงคนนี้เป็นขี้ข้า กุจะทำอะไรก็ได้ประมาณนี้  ขอบคุณ

paiza

น้องนางแบบน่ารักอะ ไม่ได้อ่านเลยภาษาจีน 5555 ขอบคุณมากครับ

bigpanda

takie2505

Nikubou

ยังไม่มีใครแปล ขอแสดงความรู้งูๆปลาๆนะครับ ข้างซ้ายแปลว่า "สุขาเนื้อสดส่วนตัวของข้า" ข้างขวาแปลว่า "หนึ่งครั้งร้อยล้าน" พร้อมทั้งมีด้านบนเป็นขีดๆไว้ น่าจะประมาณ8ครั้งแล้วครับ ผิดถูกยังไงขออภัยด้วย ขอบคุณที่เอารูปน้องหนูมาให้ชมนะครับ

ccpssw

น้องแบบนี้เป็นพยาบาลแล้วจะหายป่วยกลับบ้านดีมั้ยครับ

thenung

ขอบคุณคำแปลมากครับ

น้องน่ารักสุดๆๆๆ ::Glad::

meo

ขอบคุณผู้แปลด้วยครับ ขาวโอโม่จริงๆ
AV Girl : The angle from paradise. Available on earth.

sabjung49

tueytuey

FuxU