ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload&One2Up-Uncen] คริสต์มาสนี้อยากให้ซานตี้คนไหนมาให้ของขวัญคุณ(9เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 20, 2016, 12:35:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นลิ้งโหลด ทั้ง Openload และ One2up

จัดหนักก่อนปีใหม่ ปีหน้าเกจเวย์จะเข้ามั้ยหนอจะเป็นยังไงเราก็ไม่รู้ แต่เราก็ทำเต็มที่
เพื่อที่จะมอบผลงานและความสุขให้กับทุกท่าน ขอบคุณที่อยู่กันมาอย่างยาวนาน
ครั้งนี้งานระดับแรห์และหายากพอควร เป็น720pทั้งหมดเลยจัดให้ทั้งแบบ Openload และ One2up
ใครอยากได้ชัดๆไฟล์แท้ mp4-720p ก็ตอบกระทู้และโหลดแบบ One2up เอานะ(ทำตามการ์ดด้วยนะ หุหุ)

อันดับที่ 1 Caribbean 122113-505 Tsuna Kimura ซานตี้สึนะ คิมูระ ตัวเล็กใสๆไร้ขน

อันดับที่ 2 Caribbean 122309-250 Fuwari ซานต้าฟุวาริ นุ่มนิ่มน่าสัมผัส

อันดับที่ 3 Caribbean 072716-217 Natsuki Hasegawa หนูนัตสึกิปลอมเป็นซานต้าให้พี่ชาย ก็เลยได้ไปหลายนํ้า

อันดับที่ 4 Caribbean 121915-049 Ichika Ayamori ซานตี้อิชิกะ มาทำให้ปาตี้สนุกสนาน

อันดับที่ 5 Caribbean 122114-762 Anna Kimijima ซานตี้แอนนา พาเพลิน

อันดับที่ 6 Heyzo-0205 Runa น้องรูน่า ซานตี้เคลือบช็อกโกแลต

อันดับที่ 7 Heyzo-1038 Hashimoto Reina ซานตี้เรน่าแสนสวย จนน่าเอากรวยมาวาง

อันดับที่ 8 Kin8tengoku 1612 LUNA ซานตี้รูน่า แค่ชื่อก็รู้ว่าแจ่ม

อันดับที่ 9 CWP-151 CATWALK POISON 151 Mahoro Aino หาปกซานตี้ไม่ได้ 55 แต่แจ่มแน่นอน

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

strikef.

ขอบคุณครับ คนที่ 1 ครับ รองมาคนที่ 9 มาแบบแพ๊คคู่ยิ่งดีครับ

[คนที่1ก็สึนะเลย แสดงว่าท่านมีความโลลิแอบแฝงแถมชอบกินแซนวิช  ::Oops::]

asoonraguy2006

สุดยอดมากๆๆๆ ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

[เหม่ เพิ่งคนที่2เองนะ เม้าในมือนี่สั่นเลยครับ บังไค!]

panuwat27

แล่มมาก

[แต่ที่ตอบมาไม่แหล่มนะ ไม่อ่านกฎในการ์ดจะเอาแต่โหลดรึ  ::Angry::]

scorpionx

ชอบอันแรก กับอันสุดท้าย ขาวๆน่ากิน

ขอบคุณครับ

[ชอบแบบโอโม่สินะ  ::Shy::]

konnaku

ขอบคุณมากครับ สำหรับผมต้องอันดับที่4ครับ ::WooWoo::

[Ichika Ayamori สวยหุ่นดี อันนี้มาตรฐานปกติทั่วไป  ::Dribbling::]

holmes kelper

ขอบคุณครับ ของขวัญผมขอเป็นอันดับ1เข้าฝันสักคืนก็ดีนะครับ 55

[สึนะก็ขวัญใจผมเหมือนกัน ถ้าเจอก็ปิดห้อง3วัน3คืนไม่ไปไหนเหมือนกัน  ::Oops::]

SuperJoeyMan

ขอบครุณครับท่าน

[อ่านกฎทำตามการ์ด ไปฝึกอ่านเขียนภาษาไทยซักพักนะ]

packman

ขอบคุณมากๆครับ  ชอบเบอร์ 4 ครับ

[สุขสันต์วันปีใหม่ ครับ ::WooWoo::]

misterpee

สวยๆท้างน้านเบยขอ ชมด้วยคนนะคร๊าบ

[อ่านกฎในการ์ดด้วยครับ สุขสันต์ปีใหม่พักซักเดือนนะ]

nopu2789

ขอโหวตเบอร์ 1 ครับ ฮ่าๆๆ รองมาก็เบอร์ 9 จริงๆก็น่ารักทุกคนเลย ขอบคุณมากๆนะครับ

[ฝรั่งแต่เล่นกะยุ่นครับ  ::Grimace::]

pravitrs

สุดๆๆๆๆๆเลยทีเดียว

[อ่านกฎในการ์ดด้วยครับ สุขสันต์ปีใหม่พักซักเดือนนะ]

nsrichantamit

1 กับ 4 ครับ ผมเปิดห้องถอดชุดรอซานตี้ มาแจกของแล้วครับ

[ใส่ก่อนก็ได้ครับ อากาศเย็น เป็นห่วงเดี๋ยวเป็นหวัด 55]

nankung

ขอบคุณมากครับ ชอบอันดับ 6 สีแทนดูมีเสน่ห์

[นี่แหละที่ผมรอ ว่าจะมีคนชอบแนวนี้มั้ย  ::Foo::]

TiMaN

ขอบคุณมากครับบบบ

[เด็กใหม่ก็อ่านบ้างนะ อย่าเอาแต่จะดูด]