ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "เพื่อนเก่า" (EP.3) *Rewrite*

เริ่มโดย GoDeRsOuL, ธันวาคม 22, 2016, 12:19:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-2020

ว๊าว มีเห็นพลังงานบางอย่างด้วย แถมพลังนี้ แค่เอาน้องชาย ไปแตะตรงไหนของฝ่ายหญิง ก็เห็นผลเหมือนกันด้วย น่าสนุกจริงๆ ติดตามผลงานอยู่นะครับ

christer

กลับมาอ่านรีไรต์อีกรอบจ้า ชอบ lust

jamesbuff

ขอบคุณครับ ขอติดตามต่อเลยนะครับ

aoraer

เหมยต้องมีอะไรไม่ธรรมดาแน่ๆ มีแสงเรืองได้ด้วย

aspongx

devilzoa

เอ่อตอนนี้คงใช่ตอนที่เหมยโดดลงไปตายแน่ๆเลย รออ่านตอนต่อไปครับผม

oymfoyp00

chano

ตามมาติดๆๆ พี่พลถล่มรู จัดให้หนักนะ ::Angry::

aquaracer

มาบอกว่าชอบฮาเร็มอีกหนี่งเสียง ขอบคุณครับ

sachinha

คิดถึงเรื่องนี้อยู่เลยครับ จริงๆตอนเก่าก็โอเคนะครับ แต่เขียนใหม่ก็ไม่มีอะไรผิดนะ ฮ่าาา

heffalump

นึกถึงเรื่อลเซเว่นของแบรต พิตต์เลยคับ แต่เรื่องนี้น่าสนกว่าเป็นไหนๆ

สถาพร

ขอบคุณมากครับ พลจะควบคุมพลังวิเศษได้มากน้อยแค่ไหน รอติดตามครับ

lindor

ตามมาอ่านอีกรอบครับ น่าสนใจมากๆ ติดตามต่อเนื่องครับ  ::Glad::

chanky2007

น้องเหมยน่ารักมาก ผมเผลอไปอ่านตอน 4 ก่อน แล้วย้อนกลับมาอ่านตอนนี้ อ่านจบๆ รวมๆกัน ไม่ค้างคาใจ แตไม่อยากให้น้องเหมยเป็นอะไรเลย

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป