ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เลิกแจก E book มนตร์หมอผี ตอน ศึกมหาเวทย์สองหมอผี

เริ่มโดย นีโอ, ธันวาคม 22, 2016, 12:35:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sakurako

พี่มีเเนวเเฟนตาซีอีกไหมครับ ผมหาเเนวเเฟนตาซีอ่านอยู่ครับ

sushinmana

อู้วหูวววว บทแรกเริ่มยังไม่เคยอ่านเลยครับ แค่อ่านตัวอย่างก็เริ่มฟินซะแล้ว จะได้รู้ที่มาที่ไปแล้ว

ปล.ตามเก็บe-book ในเว็บอยู่ ชอบเรื่องศึกหมอผีเป็นพิเศษ จากเว็บนี้ล่ะครับ

ขอบคุณท่านนีโอมากๆครับ

asean

ขอบคุณครับ คุณแว่น...รีบเก็บเข้าเป็นของสะสมสุดรักสุดหวงทันทีเลยครับ

jachal

พ่อหมอสิน ได้ผีสาวลำดวนแล้ว จะได้ สาวๆ อีกไหม

jitpakorn tachopunth

หาอ่านแบบที่รวมทั้งหมดไว้แบบน้มานานแล้วครับ ขอบคุณมากๆครับที่รวบรวมมาให้อ่านกัน

GoDeRsOuL

อ่านเรื่องนี้ใน My sex story v2.0 (ไม่รู้ผู้ใดจัดทำเพราะมันแถมไวรัสมาด้วย)ในช่วงที่ยังไม่ได้เริ่มเขียนงาน พอได้อ่านแล้วต้องบอกว่าชอบสำนวนบทพูทของตัวละครมากๆ ทำให้ป๋านีโอ เป็นหนึ่งในไอดอลของผมเลย ถึงจะเคยไปตามอ่านจนครบ5ตอนแล้ว(ของเก่า) แต่ก็มาลงชื่อรับเวอร์ชั่นนี้มาเก็บไว้ในคลังครับ

arata0reos

ผมชอบเรื่องนี้มากครับ ขอบคุณมากนะครับ ชอบฉากเจ้าแม่ตะเคียน :D

Pueng15

เหมือนจะเคยผ่านตา แต่ไม่เคยอ่านจบ นำมาลงให้อ่านใหม่อย่างงี้ ต้องขอบคุณมากๆ

633sqd

ฉบับอีบุ๊ค จะเข้มข้นเพิ่มขึ้นขนาดไหนหนอ พ่อหมอสินในดวงใจ ::WooWoo::

iss.issawa

น่าติดตามมากครับ สนุก ครบรสเลยครับ ขอบคุณจากใจผู้อ่านคนหนึ่งครับ สมควรยกย่องเป็นเรื่องที่น่าเก็บอีกเรื่องครับ

sotimez

เคยอ่านมา 3 4 ตอน แล้วก็ไม่ได้อ่านต่อ พอมีอีบุ๊กมาให้อ่านก็เลยต้องลองซะหน่อย เป็นกำลังใจให้ฮะ

zcode2007

เนื้อเรื่องน่าสนใจดี ขอบคุณครับ เคยอ่านแต่ขาดๆไป. ได้แบบเต็มมาดีครับ

aekkachai052

เนื้อเรื่องแนวนี้เป็นเรื่องที่ผมชอบอีแนวหนึ่ง ยิ่งมีฉากเสียวร่วมด้วย ทำให้เข้าถึงเนื้อเรื่องได้ดียิ่งขึ้น มโนแล้วเห็นภาพเหมือนกันเหมือน เข้าไปเป็นส่วนหนึ่งของเนื้อเรื่อง ขอบคุณมากครับ

avata

เรื่องนี้ได้อ่านในเวปนี้ เป็นเรื่องที่สนุก และมีความเป็นไทยๆ แบบผี sexy มีความบู้ ต่อสู้ ดีใจสำหรับการแบ่งปันในรูปแบบ PDF เพื่อความสะดวกในการอ่าน ขอบคุณครับ

hnumhnum99

อ่านเพลินเลยครับ
แต่ยังติดตามloso นะครับรอเล่มสามครับ